GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ : เปลี่ยน URL สำหรับเว็บ Gamer top up !!  (อ่าน 1730 ครั้ง)
๏Oaัคnี้~Lคโร๊:IO๏
Full Member

~::สาeaมแx่JAวามsัก::~

Re: ประกาศ : เปลี่ยน URL สำหรับเว็บ Gamer top up !!
« ตอบ #15 เมื่อ: 17-08-2010, 19:05:05 »

ได้การ์ดมาแล้วจ้า   รัก
วันเดียวได้เลยอ่ะ  อิอิ

ปล.ตอนที่สมัครสมาชิก พอสมัครได้แล้วก็ทำการล็อคอินก่อนครับ
จากนั้นก็เลือกติดต่อตรงลิ้งค์บน
จะมาหน้าที่ให้เราส่งเมลล์ครับ
ในข้อความก็ระบุว่าต้องการการ์ดครับ ถ้าไม่เกินเที่ยง น่าจะได้ อีกวันนึงอ่ะนะ

ใครทำงาน SCG(SKK) ทักทายกันหน่อยนะครับ
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

Re: ประกาศ : เปลี่ยน URL สำหรับเว็บ Gamer top up !!
« ตอบ #16 เมื่อ: 18-08-2010, 16:18:43 »

อ้างจาก: kyoung ที่ 17-08-2010, 19:05:05
ได้การ์ดมาแล้วจ้า   รัก
วันเดียวได้เลยอ่ะ  อิอิ

ปล.ตอนที่สมัครสมาชิก พอสมัครได้แล้วก็ทำการล็อคอินก่อนครับ
จากนั้นก็เลือกติดต่อตรงลิ้งค์บน
จะมาหน้าที่ให้เราส่งเมลล์ครับ
ในข้อความก็ระบุว่าต้องการการ์ดครับ ถ้าไม่เกินเที่ยง น่าจะได้ อีกวันนึงอ่ะนะ
โอ้วว แหล่ม เลย ครับ Smiley Smiley

#. Mondayz' D : )
Sr. Member

# น้ำตาจะไหล :(

« ตอบ #17 เมื่อ: 20-08-2010, 19:41:32 »

Cool

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น
ป้าย:
หน้า: 1 [2]