GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 7
ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดเผยข้อมูลรายละเอียดกิจกรรมวันแม่ และเควสวันแม่ !!!( อัพเดท รายละเอียดไอเทม )  (อ่าน 11486 ครั้ง)
SHUT UP
Hero Member

Kami Korosu !!!!!

Re: เปิดเผยข้อมูลรายละเอียดกิจกรรมวันแม่ และเควสวันแม่ !!!
« ตอบ #15 เมื่อ: 06-08-2010, 15:58:46 »

อยากได้หมวก *0*

สนใจจิ้มเลย >0<

mailovemessi
Jr. Member
**

Re: เปิดเผยข้อมูลรายละเอียดกิจกรรมวันแม่ และเควสวันแม่ !!!
« ตอบ #16 เมื่อ: 06-08-2010, 16:16:35 »

ข้าพระเจ้าคิดว่านีคงเป็นกิจกรรมที่ดีมากแน่ๆๆเลยละ
freedomlive&destiny
Sr. Member

อยู่ถึงทุกวันนี้เพราะ...มีเทอ

« ตอบ #17 เมื่อ: 06-08-2010, 16:54:24 »

หวังว่า ของดีๆๆ คงได้ไม่ยากเหมือน เข้าพรรษา อีกนะ - -

CN Blue Brunning J '❀ 2PM
Jr. Member
**

« ตอบ #18 เมื่อ: 06-08-2010, 16:56:16 »

เจิม หน้าสนจัย  แล้วหมวกวันแม่ปีแล้ว แลกกะ เบลลี่ (NPC ใหม่) รึป่าว ? ค่ะ  Huh?

แล้วหมวกวันแม่ปีนี้จะได้เหนพาบเมื่อไหร่ ค่ะ ? แล้วหมวกเก่าล่ะค่ะ แลกที่ไหน ตอบนุที : ))

ต้องรอไปถึงเมื่อไหร่ ? คุณถึงจะตอบฉันได้ว่ารักกัน
♥ แก้วภาดา วัณณโอฬาร ♥
Jr. Member
**

SOS ช่วยด้วยป่วยเป็นโรคขาดเงิน

« ตอบ #19 เมื่อ: 06-08-2010, 17:27:05 »

กราบเรียนจีเอ็มที่น่ารัก Smiley Smiley Smiley ทกท่านนะค่ะ รัก รัก รัก รัก ขอความกรุณาเหรียญกิจกรรมเนื่ยแจกน้อยๆหน่อยได้ไหมค่ะเข้าพรรษาเวียน10รอบได้แต่เหรียญ  Cry Cry Cry Cry ไม่ ไม่ ไม่ขอความกรุณา แจกของดีเยอะนิดนึง อย่าแจกแต่เหรียญ  Embarrassed Embarrassed Embarrassed Evil Evil Evilนะค่ะ ได้โปรด กิจกรรมวันแม่เนื่ย กรุณา แจกแต่ของดีดี นะ สาธุ ถ้าเจอแต่ของห่วยๆจะเลิกเล่นเกม Cool Cool Cool Cool Cool Cool  Evil Evil Evilนะค่ะ จีถ้าได้อ่านกรุณา ตอบ โดยการซิบหาตัวละคร ที่ชื่อ bbb_bbb1 ทีนะค่ะ  Sad Sad Sadถ้าจีแจกแต่ของห่วยๆจะโกรธ จริงด้วย  Angry Angry Angry     Angry Angry Angry Angry Angry Angry

คนไม่ถูกนินทราเลยไม่มีในโลก

คนที่ไม่เคยทำผิดคือคนที่ไม่ทำอะไรเลย

จงทำวันนี้ให้มีที่สุด แต่จงทำวันพรุ๊งนี้ให้ดีกว่าวันนี้

โจรกลับใจยังให้อภัย แต่คนกลับใจทำไมถึงยังเกลียด

______
ทำนินทรา = ฝุ่น

โกรธ = หายนะ

เกลียด = ปิดกลั้น

____

อย่ามากวนใจ เดิ๋ยวเจอบาทา -.-
♥ แก้วภาดา วัณณโอฬาร ♥
Jr. Member
**

SOS ช่วยด้วยป่วยเป็นโรคขาดเงิน

« ตอบ #20 เมื่อ: 06-08-2010, 17:29:09 »

อ้างจาก: แก้วภาดา วัณณโอฬาร ที่ 06-08-2010, 17:27:05
กราบเรียนจีเอ็มที่น่ารัก Smiley Smiley Smiley ทกท่านนะค่ะ รัก รัก รัก รัก ขอความกรุณาเหรียญกิจกรรมเนื่ยแจกน้อยๆหน่อยได้ไหมค่ะเข้าพรรษาเวียน10รอบได้แต่เหรียญ  Cry Cry Cry Cry ไม่ ไม่ ไม่ขอความกรุณา แจกของดีเยอะนิดนึง อย่าแจกแต่เหรียญ  Embarrassed Embarrassed Embarrassed Evil Evil Evilนะค่ะ ได้โปรด กิจกรรมวันแม่เนื่ย กรุณา แจกแต่ของดีดี นะ สาธุ ถ้าเจอแต่ของห่วยๆจะเลิกเล่นเกม Cool Cool Cool Cool Cool Cool  Evil Evil Evilนะค่ะ จีถ้าได้อ่านกรุณา ตอบ โดยการซิบหาตัวละคร ที่ชื่อ bbb_bbb1 ทีนะค่ะ  Sad Sad Sadถ้าจีแจกแต่ของห่วยๆจะโกรธ จริงด้วย  Angry Angry Angry     Angry Angry Angry Angry Angry Angry

เห็นด้วยอย่างแรงแ Smiley Smiley Smiley Smileyจกแต่ของห่วยๆเช่นเหรียญอย่างอ่นดีแล้วแต่เหรียญจะแจกทำไมมมมมมม Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Angry Angry Angry Angry

คนไม่ถูกนินทราเลยไม่มีในโลก

คนที่ไม่เคยทำผิดคือคนที่ไม่ทำอะไรเลย

จงทำวันนี้ให้มีที่สุด แต่จงทำวันพรุ๊งนี้ให้ดีกว่าวันนี้

โจรกลับใจยังให้อภัย แต่คนกลับใจทำไมถึงยังเกลียด

______
ทำนินทรา = ฝุ่น

โกรธ = หายนะ

เกลียด = ปิดกลั้น

____

อย่ามากวนใจ เดิ๋ยวเจอบาทา -.-
prince_dark
Newbie
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 06-08-2010, 17:56:48 »

สุดยอดดด รัก
♥ .. GñP_FO2EV€R .. ♥™
Sr. Member

♥.. GnP ..♥

« ตอบ #22 เมื่อ: 06-08-2010, 18:02:32 »

อ้างจาก: B-BoY [BLoE] ที่ 06-08-2010, 15:26:57
ฉันคือใครกัน  ฉันคือแรมโบ้  ฮี่ๆๆ   Angry
ไอ้(คุณ)บ้ารีบรอนด์ อิอิ ล้อเล่นคร้าบบบบบบบบ....... Smiley Smiley Smiley Smiley

..2eokdeeZ..
.-_G.I.R.L_-.
Newbie
*

I Don' t Care

« ตอบ #23 เมื่อ: 06-08-2010, 18:08:24 »

0.0 

เปนหมวกแบบไหนน๊ !

-NoO...Rot...Mair-
Jr. Member
**

ม่าeสuม่าeIIคร์ Iรื่oJVoJคุณ

« ตอบ #24 เมื่อ: 06-08-2010, 18:24:24 »

laugh

ความแน่นอน   คือความไม่แน่นอน
อย่าคิดว่าคุณอยู่ค้ำฟ้า  
อย่าคิดว่าความชั่วของคุณจะไม่มีคัยเห็น 
อย่าคิดว่าคุณจะอยู่ที่สูงตลอดกาล
สักวันคุณจะต้องเป็นหมาขี้เรื้อนไร้หนทางสักวันหนึ่ง

[/u
GU-JANE
Jr. Member
**

N'เจน

« ตอบ #25 เมื่อ: 06-08-2010, 18:29:48 »

ว้าวววว รัก รัก รัก

The Smith™
Newbie
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 06-08-2010, 18:33:32 »

อ้างจาก: แก้วภาดา วัณณโอฬาร ที่ 06-08-2010, 17:29:09
อ้างจาก: แก้วภาดา วัณณโอฬาร ที่ 06-08-2010, 17:27:05

เห็นด้วยอย่างแรงแ Smiley Smiley Smiley Smileyจกแต่ของห่วยๆเช่นเหรียญอย่างอ่นดีแล้วแต่เหรียญจะแจกทำไมมมมมมม Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? Angry Angry Angry Angry
อืมถ้าของดีมันได้มาง่ายๆ ใช่ ใช่ ใช่
มันคงไม่มีคุณค่าเเละน่าเบื่อ Smiley Smiley Smiley

สถานะ : ข้าคือตำนาน
~❀ⓕⓐⓘⓡⓨⓔⓝⓙⓞⓨ❀~
Newbie
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 06-08-2010, 18:34:34 »

เหรียนกิจกรรมอีกตามเคย - -....

น่าจะมีประกาศหน้าเซิฟนะค่ะ ว่าได้เหรียนกิจ  คงขึ้นให้พรึ๊บบบ   Smiley Smiley Smiley Smiley
-JaMbhalA-
Hero Member

สถานะ : I'm So Tired

« ตอบ #28 เมื่อ: 06-08-2010, 18:36:20 »

แลกหมวกปี 2552 ย้อนหลังได้ด้วย

ใช่ป่าวหว่า จีเมาหรือเรามึน

●♫•Kαnαмe Äi•♫●
Hero Member

คำคมที่เจ็บปวดที่สุด คือเธอมันแย่ที่สุด!

« ตอบ #29 เมื่อ: 06-08-2010, 18:52:52 »

รัก

ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 7