GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 10
ผู้เขียน หัวข้อ: รับทำนาย ดวง จาก วัน ชื่อ นามสกุล  (อ่าน 2628 ครั้ง)
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: รับทำนาย ดวง จาก วัน ชื่อ นามสกุล
« ตอบ #30 เมื่อ: 06-08-2010, 15:46:13 »

ส่วนมากผมจะดูดวงแบบวางลักขณาหรือไม่ก็แบบดูไพ่มากกว่า
แต่แบบนี้ก็ดูบ่อยพอสมควร แต่มักจะดูดวงระยะสั้นมากกว่า

Smiley

แนวร่วมNORPORCHOR
Jr. Member
**

เกิดมาเพื่อ...แทนคุณแผ่นดิน..!

Re: รับทำนาย ดวง จาก วัน ชื่อ นามสกุล
« ตอบ #31 เมื่อ: 06-08-2010, 15:58:50 »

ผมเกิดวันอังคารที่6กุมพาพัน2539   ชื่อ  เด็กชายปฏิภาณ  แวงสุขคับผม   กรุปเลือด  บี  แนะนำอาชีพด้วยได้ไหมคับ..ขอบคุนคับ
freedomlive&destiny
Sr. Member

อยู่ถึงทุกวันนี้เพราะ...มีเทอ

« ตอบ #32 เมื่อ: 06-08-2010, 16:10:42 »

อ้างจาก: สมชาย เชิดชัย ที่ 06-08-2010, 15:58:50
ผมเกิดวันอังคารที่6กุมพาพัน2539   ชื่อ  เด็กชายปฏิภาณ  แวงสุขคับผม   กรุปเลือด  บี  แนะนำอาชีพด้วยได้ไหมคับ..ขอบคุนคับ

คุณ  ปฏิภาณ แวงสุขคับผม    วันเกิด วันอังคาร   
  ทักษา   ปฏิภาณ   แวงสุขคับผม
  บริวาร       
  อายุ   ฏ   ณ       
  เดช       
  ศรี   ป   ภ      บ   ผ   ม     
  มูละ      ว     
  อุตสาหะ      ส     
  มนตรี   ิ   า      แ   ุ   ั     
  กาลกิณี      ง   ข   ค   
  เลขศาสตร์  22  43

ชื่อคิดเป็นเลขศาสตร์ได้ค่า 22
หมายเลข 22 : พลังแห่งการเพ้อฝัน 
     เป็นคนเพ้อฝันมีอารมณ์อ่อนไหว เป็นคนละเอียดอ่อน เพ่อฝัน ทำอะไรไม่ประสบความสำเร็จเป็นชิ้นเป็นอัน ถูกผู้อื่นหลอกลวงได้โดยง่าย ทำให้การงานสิ่งใดไม่ประสบผลสำเร็จ มักเป็นคนชั่งคิดชั่งฝันมากกว่าเป็นนักปฏิบัติ เปลี่ยนใจง่าย แน่นอนไม่ค่อยได้ ทำให้ถูกหลอกลวง อยู่เสมอ ชอบสร้างวิมานในอากาศ เป็นคนหัวแข็ง ไม่รับฟังผู้อื่น ทำอะไรไม่เป็นหลักเป็นฐาน หลงละเมอเพ้อพกแต่สิ่งผิดๆ บางครั้งงมงายอย่างมาก ทำอะไรธุรกิจฝืดเคืองเพราะคิดแต่ไม่ทำจะโดนผู้อื่นตัดหน้าได้ เป็นคนเก็บกด ทุกข์ใจได้ง่าย ชอบเรื่องราวเร้นลับ ไสยศาสตร์มากกว่าทางพระทางเจ้า เชื่อแบบไม่มีเหตุผล ชื่อนี้ควรเปลี่ยนเพื่อให้เป็นคนมีเหตุผลมากขึ้นและรู้จักปฏิบัติมากขึ้นครับ 

นามสกุลคิดเป็นเลขศาสตร์ได้ค่า 43
หมายเลข 43 : พลังวิปริต 
     การทำงานผิดพลาดได้ง่าย สำเร็จยาก อุปสรรคมาก เพื่อนร่วมงานไม่ให้ความร่วมมือ และมักจะใส่ร้ายป้ายสีเสมอ ความเจริญรุ่งเรืองไม่มี ไม่มีความมั่นคง ไม่สำเร็จ มีความสุขได้ยาก ช่วงวัยรุ่นมีโอกาสเกิดอุบัติเหตุสูงและรุนแรงมากควรรีบเปลี่ยนชื่อสำหรับชื่อที่ได้เลขนี้ครับ 

65
หมายเลข 65 : พลังความก้าวหน้าและเสน่ห์ 
     ได้รับความสนับสนุนจากผู้หลักผู้ใหญ่เป็นอย่างดี มีสติปัญญาดีความสำเร็จ มีความฉลาดไหวพริบดี มีความก้าวหน้า อยู่ในระเบียบแบบแผน กิจการงานสำเร็จราบรื่น บางคนมองว่าเจ้าชู้แต่เป็นคนจับจุดเพศตรงข้ามได้เก่ง 

อ้างจาก: สมชาย เชิดชัย ที่ 06-08-2010, 15:58:50
ผมเกิดวันอังคารที่6กุมพาพัน2539   ชื่อ  เด็กชายปฏิภาณ  แวงสุขคับผม   กรุปเลือด  บี  แนะนำอาชีพด้วยได้ไหมคับ..ขอบคุนคับ

~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #33 เมื่อ: 06-08-2010, 16:12:33 »

คุณ  ปฏิภาณ แวงสุข    วันเกิด วันอังคาร     

ทักษา      ปฏิภาณ      แวงสุข
     บริวาร            
     อายุ      ฏ   ณ         
     เดช            
     ศรี      ป   ภ         
     มูละ            ว  
     อุตสาหะ            ส  
     มนตรี      ิ   า         แ   ุ  
     กาลกิณี            ง   ข  
     เลขศาสตร์     22     20

หมายเลข 22 : พลังแห่งการเพ้อฝัน
     เป็นคนเพ้อฝันมีอารมณ์อ่อนไหว เป็นคนละเอียดอ่อน เพ่อฝัน ทำอะไรไม่ประสบความสำเร็จเป็นชิ้นเป็นอัน ถูกผู้อื่นหลอกลวงได้โดยง่าย ทำให้การงานสิ่งใดไม่ประสบผลสำเร็จ มักเป็นคนชั่งคิดชั่งฝันมากกว่าเป็นนักปฏิบัติ เปลี่ยนใจง่าย แน่นอนไม่ค่อยได้ ทำให้ถูกหลอกลวง อยู่เสมอ ชอบสร้างวิมานในอากาศ เป็นคนหัวแข็ง ไม่รับฟังผู้อื่น ทำอะไรไม่เป็นหลักเป็นฐาน หลงละเมอเพ้อพกแต่สิ่งผิดๆ บางครั้งงมงายอย่างมาก ทำอะไรธุรกิจฝืดเคืองเพราะคิดแต่ไม่ทำจะโดนผู้อื่นตัดหน้าได้ เป็นคนเก็บกด ทุกข์ใจได้ง่าย ชอบเรื่องราวเร้นลับ ไสยศาสตร์มากกว่าทางพระทางเจ้า เชื่อแบบไม่มีเหตุผล ชื่อนี้ควรเปลี่ยนเพื่อให้เป็นคนมีเหตุผลมากขึ้นและรู้จักปฏิบัติมากขึ้น ครับ

นามสกุลคิดเป็นเลขศาสตร์ได้ค่า 20
หมายเลข 20 : พลังแห่งความสำเร็จที่ต้องอาศัยผู้อื่นช่วยหนุนนำ
     เป็นคนมักมีความมุ่งมั่นสูง รู้จักวางแผนรอบคอบ รักความก้าวหน้า ทะเยอทะยาน รักความสำเร็จ คาดหวังกับตัวเองเรื่องชีวิตสูงมาก มีจินตนาการกว้างไกล การจะสำเร็จต้องอาศัยผู้อื่น เพื่อนร่วมงาน ลูกน้อง มาช่วยประกอบกันจึงจะสำเร็จ เปลี่ยนแปลงไม่ชอบหยุดนิ่งอยู่กับที่ มีความทะเยอทะยาน เป็นคนมีความกระตือรือร้นอย่างรุนแรง กล้าเสี่ยงกล้าลอง เชื่อว่าสิ่งที่ตัวเองจะทำจะต้องสำเร็จ ควรจะทำบุญเสริมบารมีบ่อยๆจึงจะช่วยเสริมบารมีได้ เป็นคนลางสังหรณ์แม่นยำมาก กล้าคิดกล้าทำ แต่เรื่องความรักอาจจะไม่โดดเด่นเท่าเรื่องการงาน งานที่ดีเหมาะสมกับข้าราชการ พนักงานบริษัทที่ต้องอาศัยการไต่เต้าขึ้นไป หรืองานที่ต้องช่วยกันเป็นทีมโดยคุณเป็นคนคุมจึงจะสำเร็จ ผู้ใหญ่จะให้ การสนับสนุนได้ดีมาก  

42
หมายเลข 42 : พลังโรแมนติค
     ชอบด้านศิลปะ เข้าใจโลก เข้าใจธรรมชาติ มีจินตนาการไร้ขีดจำกัด ใจเย็นสุขุม มีโลกส่วนตัว ไม่ย่อท้อต่อความยากลำบาก ประสบผลสำเร็จในหน้าที่การงานและการศึกษาและความรักหนุนนำซึ่งกันและกัน ชอบคิดค้นสิ่งใหม่ๆ มีจิตใจละเอียดอ่อน สมองดี ไม่ชอบท่าทีแข็งกร้าว ชีวิตจะประสบความสำเร็จเป็นอย่างดี มีมิตรสหายมากมักเป็นที่รักของใครต่อใคร อาชีพที่ดีเหมาะกับศิลปิน ผู้ที่ต้องเกี่ยวข้องกับการออกแบบ ศาสตร์ความคิดสร้างสรรค์ นักโฆษณา นักประชาสัมพันธ์ ครีเอทีฟ นักเขียน จะดี

Smiley

Sr. Member

« ตอบ #34 เมื่อ: 06-08-2010, 16:13:26 »

ทำนาย ผมเอาแค่  วันเกิดวันอะไร ชื่อจริง นาสกุล แค่นี้พอคับ อันอื่น ไม่ต้องเอามาก้ได้

เด๋วจะหาว่าระลาบระล้วง เกิดไป

Sr. Member

« ตอบ #35 เมื่อ: 06-08-2010, 16:17:43 »

อ้างจาก: freedomlive&destiny ที่ 06-08-2010, 16:10:42

คุณ  ปฏิภาณ แวงสุขคับผม    วันเกิด วันอังคาร   
  ทักษา   ปฏิภาณ   แวงสุขคับผม
  บริวาร       
  อายุ   ฏ   ณ       
  เดช       
  ศรี   ป   ภ      บ   ผ   ม     
  มูละ      ว     
  อุตสาหะ      ส     
  มนตรี   ิ   า      แ   ุ   ั     
  กาลกิณี      ง   ข   ค   
  เลขศาสตร์  22  43

เป็นคนเพ้อฝันมีอารมณ์อ่อนไหว เป็นคนละเอียดอ่อน เพ่อฝัน ทำอะไรไม่ประสบความสำเร็จเป็นชิ้นเป็นอัน ถูกผู้อื่นหลอกลวงได้โดยง่าย ทำให้การงานสิ่งใดไม่ประสบผลสำเร็จ มักเป็นคนชั่งคิดชั่งฝันมากกว่าเป็นนักปฏิบัติ เปลี่ยนใจง่าย แน่นอนไม่ค่อยได้ ทำให้ถูกหลอกลวง อยู่เสมอ ชอบสร้างวิมานในอากาศ เป็นคนหัวแข็ง ไม่รับฟังผู้อื่น ทำอะไรไม่เป็นหลักเป็นฐาน หลงละเมอเพ้อพกแต่สิ่งผิดๆ บางครั้งงมงายอย่างมาก ทำอะไรธุรกิจฝืดเคืองเพราะคิดแต่ไม่ทำจะโดนผู้อื่นตัดหน้าได้ เป็นคนเก็บกด ทุกข์ใจได้ง่าย ชอบเรื่องราวเร้นลับ ไสยศาสตร์มากกว่าทางพระทางเจ้า เชื่อแบบไม่มีเหตุผล ชื่อนี้ควรเปลี่ยนเพื่อให้เป็นคนมีเหตุผลมากขึ้นและรู้จักปฏิบัติมากขึ้นครับ 

นามสกุลคิดเป็นเลขศาสตร์ได้ค่า 43
หมายเลข 43 : พลังวิปริต 
     การทำงานผิดพลาดได้ง่าย สำเร็จยาก อุปสรรคมาก เพื่อนร่วมงานไม่ให้ความร่วมมือ และมักจะใส่ร้ายป้ายสีเสมอ ความเจริญรุ่งเรืองไม่มี ไม่มีความมั่นคง ไม่สำเร็จ มีความสุขได้ยาก ช่วงวัยรุ่นมีโอกาสเกิดอุบัติเหตุสูงและรุนแรงมากควรรีบเปลี่ยนชื่อสำหรับชื่อที่ได้เลขนี้ครับ 

65
หมายเลข 65 : พลังความก้าวหน้าและเสน่ห์ 
     ได้รับความสนับสนุนจากผู้หลักผู้ใหญ่เป็นอย่างดี มีสติปัญญาดีความสำเร็จ มีความฉลาดไหวพริบดี มีความก้าวหน้า อยู่ในระเบียบแบบแผน กิจการงานสำเร็จราบรื่น บางคนมองว่าเจ้าชู้แต่เป็นคนจับจุดเพศตรงข้ามได้เก่ง 

ผมเกิดวันอังคารที่6กุมพาพัน2539   ชื่อ  เด็กชายปฏิภาณ  แวงสุขคับผม   กรุปเลือด  บี  แนะนำอาชีพด้วยได้ไหมคับ..ขอบคุนคับ

ต้องขอโทดด้วยคับ อยู่หน้าคอมเป็นเวลานานอาจ มีอาการมึนบาง จะทำให้รอบคอบกว่านี้นะคับ

อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 06-08-2010, 16:12:33

คุณ  ปฏิภาณ แวงสุข    วันเกิด วันอังคาร     

ทักษา      ปฏิภาณ      แวงสุข
     บริวาร            
     อายุ      ฏ   ณ         
     เดช            
     ศรี      ป   ภ         
     มูละ            ว  
     อุตสาหะ            ส  
     มนตรี      ิ   า         แ   ุ  
     กาลกิณี            ง   ข  
     เลขศาสตร์     22     20

เป็นคนเพ้อฝันมีอารมณ์อ่อนไหว เป็นคนละเอียดอ่อน เพ่อฝัน ทำอะไรไม่ประสบความสำเร็จเป็นชิ้นเป็นอัน ถูกผู้อื่นหลอกลวงได้โดยง่าย ทำให้การงานสิ่งใดไม่ประสบผลสำเร็จ มักเป็นคนชั่งคิดชั่งฝันมากกว่าเป็นนักปฏิบัติ เปลี่ยนใจง่าย แน่นอนไม่ค่อยได้ ทำให้ถูกหลอกลวง อยู่เสมอ ชอบสร้างวิมานในอากาศ เป็นคนหัวแข็ง ไม่รับฟังผู้อื่น ทำอะไรไม่เป็นหลักเป็นฐาน หลงละเมอเพ้อพกแต่สิ่งผิดๆ บางครั้งงมงายอย่างมาก ทำอะไรธุรกิจฝืดเคืองเพราะคิดแต่ไม่ทำจะโดนผู้อื่นตัดหน้าได้ เป็นคนเก็บกด ทุกข์ใจได้ง่าย ชอบเรื่องราวเร้นลับ ไสยศาสตร์มากกว่าทางพระทางเจ้า เชื่อแบบไม่มีเหตุผล ชื่อนี้ควรเปลี่ยนเพื่อให้เป็นคนมีเหตุผลมากขึ้นและรู้จักปฏิบัติมากขึ้น ครับ

นามสกุลคิดเป็นเลขศาสตร์ได้ค่า 20
หมายเลข 20 : พลังแห่งความสำเร็จที่ต้องอาศัยผู้อื่นช่วยหนุนนำ
     เป็นคนมักมีความมุ่งมั่นสูง รู้จักวางแผนรอบคอบ รักความก้าวหน้า ทะเยอทะยาน รักความสำเร็จ คาดหวังกับตัวเองเรื่องชีวิตสูงมาก มีจินตนาการกว้างไกล การจะสำเร็จต้องอาศัยผู้อื่น เพื่อนร่วมงาน ลูกน้อง มาช่วยประกอบกันจึงจะสำเร็จ เปลี่ยนแปลงไม่ชอบหยุดนิ่งอยู่กับที่ มีความทะเยอทะยาน เป็นคนมีความกระตือรือร้นอย่างรุนแรง กล้าเสี่ยงกล้าลอง เชื่อว่าสิ่งที่ตัวเองจะทำจะต้องสำเร็จ ควรจะทำบุญเสริมบารมีบ่อยๆจึงจะช่วยเสริมบารมีได้ เป็นคนลางสังหรณ์แม่นยำมาก กล้าคิดกล้าทำ แต่เรื่องความรักอาจจะไม่โดดเด่นเท่าเรื่องการงาน งานที่ดีเหมาะสมกับข้าราชการ พนักงานบริษัทที่ต้องอาศัยการไต่เต้าขึ้นไป หรืองานที่ต้องช่วยกันเป็นทีมโดยคุณเป็นคนคุมจึงจะสำเร็จ ผู้ใหญ่จะให้ การสนับสนุนได้ดีมาก  

42
หมายเลข 42 : พลังโรแมนติค
     ชอบด้านศิลปะ เข้าใจโลก เข้าใจธรรมชาติ มีจินตนาการไร้ขีดจำกัด ใจเย็นสุขุม มีโลกส่วนตัว ไม่ย่อท้อต่อความยากลำบาก ประสบผลสำเร็จในหน้าที่การงานและการศึกษาและความรักหนุนนำซึ่งกันและกัน ชอบคิดค้นสิ่งใหม่ๆ มีจิตใจละเอียดอ่อน สมองดี ไม่ชอบท่าทีแข็งกร้าว ชีวิตจะประสบความสำเร็จเป็นอย่างดี มีมิตรสหายมากมักเป็นที่รักของใครต่อใคร อาชีพที่ดีเหมาะกับศิลปิน ผู้ที่ต้องเกี่ยวข้องกับการออกแบบ ศาสตร์ความคิดสร้างสรรค์ นักโฆษณา นักประชาสัมพันธ์ ครีเอทีฟ นักเขียน จะดี

Smiley

ขอบคุณนะคับที่ช่วยแก่ไข้

Sr. Member

« ตอบ #36 เมื่อ: 06-08-2010, 16:21:52 »

อ้างจาก: freedomlive&destiny ที่ 06-08-2010, 13:31:27
อ้างจาก: freedomlive&destiny ที่ 06-08-2010, 10:45:21
รับทำนาย ดวง จาก วัน ชื่อ นามสกุล

จะรับทำนายสูงสุด จำนวน20เรปต่อวัน ^^

ขอเชิญชวน มาใช้ บริการ กันนะคับ

อ้างอิงจาก   www.thaiholyname.com

ขอเพิ่มเติ่มหน่อยนะคับ

แระจะเริ่มทำนาย เวลา  9.00 ของทุกวัน

จะปิดทำการ ทำนายเวลา 19.00 ของทุกวัน

ปล.หากวันไหนผมไม่มาทำนาย  ต้องขอโทดเนื่องจากอาจติดธุระ นะคับ

โดย

โออิชิ   เสียบรูปัง

ขอเพิ่มเติมนะคับ
ช่วงเวลา 17.00 - 18.30 เป็นเวลาที่ผมกำลังกับจาก การฝึกงาน อาจจะไม่ได้ตอบในช่วงนี้นะคับ

แจ้งมาเพื่อทรา                                                                                                                โดย

โออิชิ   เสียบรูปัง

naygue
Hero Member

« ตอบ #37 เมื่อ: 06-08-2010, 18:05:26 »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

สำนักเจ้าพ่อ  Shocked

อภิมหานันทนาการรูปและคำประพันธ์โดย —DэmønîcPrî€sŧ™—
❤,,......--Ñin€ωⓏ *--
Sr. Member

อ่ะ นุ๋โดนแฮคตัง.TT แง้ๆ.

« ตอบ #38 เมื่อ: 06-08-2010, 18:08:29 »

อ้างจาก: naygue ที่ 06-08-2010, 18:05:26
Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

สำนักเจ้าพ่อ  Shocked

อีโมเกิน1ตัว ไม่ดีนะท่าน
 Angry
^
ต้องอย่างนี้ เค๊...?

ซ่อยเปิ้ลแหน..เปิ้ลโดนแฮคTT"
Sr. Member

« ตอบ #39 เมื่อ: 06-08-2010, 18:10:18 »

- -

.Detective Conan.
Sr. Member

« ตอบ #40 เมื่อ: 06-08-2010, 18:18:05 »

วันเกิด วันพุธ

ชื่อ - สกุล   วิษณุ ฝ้ายเพ็ชร์

ใช่ ใช่ ใช่

dreαммч ² ♥
Hero Member

สอบตก ก :(

« ตอบ #41 เมื่อ: 06-08-2010, 19:50:00 »

เกิดวัน เสาร์

นิศาชล  ชุมทอง  laugh

เค้าว่ากันว่าคนเกิดวันเสาร์ จะไม่ป่วยง่าย เพราะมีปางอะไรสักอย่างนะลืม = =^ (เข้าหลักพระพุทธล่ะ)

ดรีมดรีมดรีม เรียกปัยเถอะจ่ะ
อายุ 14 ขึ้นม.3
:') ดรีมไม่หยิ่งนะดรีมคุยได้ทุกคนจ่ะ
คิวบิ โนะ โยโกะ
Sr. Member

« ตอบ #42 เมื่อ: 06-08-2010, 19:55:05 »

ยูคาโน่ วาเนสรี่

เกิดวันศุกร์ครับ
naygue
Hero Member

« ตอบ #43 เมื่อ: 06-08-2010, 20:44:14 »

งวดนี้ออกอะไร

Sad

อภิมหานันทนาการรูปและคำประพันธ์โดย —DэmønîcPrî€sŧ™—
一番の宝物
Hero Member

.......

« ตอบ #44 เมื่อ: 06-08-2010, 21:12:07 »

อรรัมภา ไชยสงค์

เกิดวันอาทิตย์ จ้า

ยังรับอยู่ไหมเอ่ย ?  Huh?

ป้าย:
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 10