GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลรายละเอียดสำคัญของผู้เล่นที่ควรทราบ : สิทธิของทีมงาน  (อ่าน 926 ครั้ง)
์NuPeunG
Jr. Member
**

Re: ข้อมูลรายละเอียดสำคัญของผู้เล่นที่ควรทราบ : สิทธิของทีมงาน
« ตอบ #15 เมื่อ: 06-11-2010, 21:03:37 »

ไม่มีกล่องฟ้าไม่มีกล่องเหลืองจะไม่ดีกว่าเหรอ?

เเล้วจะมีไปทำไม มีไว้เพื่อให้คนซื้อเส้นเพื่อไปห่อบนฟ้าอ่ะเหรอ Angry Angry Angry

ถ้าจะมีเส้นมีไว้เววอย่างเดียวดีกว่าค่ะไม่ต้องมีห่ออะไรนี่หรอก

แบงค์ แบงค์
Full Member

• • ♀ ○ รอเธอ ○ ♀ • •

Re: ข้อมูลรายละเอียดสำคัญของผู้เล่นที่ควรทราบ : สิทธิของทีมงาน
« ตอบ #16 เมื่อ: 10-11-2010, 10:31:55 »

ทำไมต้องจ่ายด้วยเงินโซลด้วยล่ะครับ ห่อเหลือง ถ้าต้องการห่อเหลือง ใช้เงิน 999บิลล่า(หรือมากกว่านั้น ไม่เว่อ ) ปัญหานี้ อาจหมดไปจากเกมก็ได้ครับ
ปล.แค่ลงความคิดเห็น

-.เบลล์เลต พระโฉด.-
Jr. Member
**

ไม่มีใครแก่เกินจะเรียนรู้แม้กระทั่งยามหมดลม

« ตอบ #17 เมื่อ: 10-11-2010, 18:00:21 »

อ้างจาก: แบงค์ แบงค์ ที่ 10-11-2010, 10:31:55
ทำไมต้องจ่ายด้วยเงินโซลด้วยล่ะครับ ห่อเหลือง ถ้าต้องการห่อเหลือง ใช้เงิน 999บิลล่า(หรือมากกว่านั้น ไม่เว่อ ) ปัญหานี้ อาจหมดไปจากเกมก็ได้ครับ
ปล.แค่ลงความคิดเห็น

ถ้าไม่มีห่อเหลืองเด็กเส้นก็ไม่มีถั่วให้ปีนแล้วสิครับ เด๋วความแตกต่างระหว่างเส้นกับสุดคุ้มมันจะดูไม่เยอะ ถ้ามันดูไม่เยอะซื้อสุดคุ้มดีกว่าเด๋วยอดขายเส้นน้อยลงทำไงละครับ Evil Evil

70% ของการเรียนรู้อยู่นอกห้องเรียน

เด็กนิติศาสตร์เลือดสีขาว ไ่ม่เอาเปรียบใครและไม่ให้ใครเอาเปรียบ
ป้าย:
หน้า: 1 [2]