GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
ผู้เขียน หัวข้อ: Saint-Jung เกรียนสวรรค์  (อ่าน 1837 ครั้ง)
____Saint'Z
Sr. Member

สักวันหนึ่ง...''

Re: Saint-Jung เกรียนสวรรค์
« ตอบ #45 เมื่อ: 14-07-2010, 10:45:03 »

จะกี่เเผลเซนท์ก้อไม่สนคับ เซนท์เปนตัวของเซนท์ พอดีว่าไม่เเคร์สื่อคับ  ส่วนเรื่องที่ผมฆ่าหมดนั่น ผมไม่ได้คิดที่จะระบายอารม ทุกอย่างย่อมมีเหตุผลของมันนะคับ

เค้าด่าผมมาก่อน ก็จิงที่ผมไปเเกล้งเค้าก่อน  พอผมหยุดเค้าก็ยังจะด่าผมอยู่นั่นเเหละ ผมบอกผมทนไม่ไหวละนะคับ เค้าก็ยังไม่หยุด เเต่ละคำที่เค้าด่า  มันเเรงเกินกว่า

ที่ผมจะทนไหวอะนะคับ   อารมมันพลุกพล่าน หมั่นไส้กดเเสงเเห่งเทพไป  เรื่องมันก็ยาวอะนะคับ  กะเรื่องที่เข้าไปนั่งใกล้ ๆ เเล้วด่าถึงสันดาน มันเเรงไปไหมคับ ?

จะด่าก็ด่ามานะคับ  ผมพร้อมที่จะรับฟังเเต่ช่วยพิจรณาก่อนที่จะด่าผมด้วยนะคับ  !!!!  

Smiley   Smiley

S a i n t ."
OopS!!!
Jr. Member
**

« ตอบ #46 เมื่อ: 14-07-2010, 10:53:24 »

ไม่อยู่ในเหตุการณ์ตัดสินไรไม่ได้นะคะ เอาหลักฐานมายืนยัน
ให้ชัดเจนว่าน้องเซนทำดีกว่าค่ะ โต้ไปมาทะเลาะกันป่าวๆๆ

ดีชั่วoยู่ที่ตัวทำ...สูJต่ำoยู่ที่ทำตัว
=YUI=
Asura Tester
Jr. Member
*

« ตอบ #47 เมื่อ: 14-07-2010, 11:00:45 »

งั้นสรุปว่าที่ไปฆ่าคาเดท,คนหาสมุนไพรตามรูปที่เอามาลง

ต้นเหตุมาจากไปแกล้งคนที่อยุ่แถวนั้นก่อนจนเป็นเรื่องทะเลาะกัน เลยลามมาถึงคนอื่นที่ไม่รู้เรื่องด้วย แบบนั้นใช่ไหมคะ Huh?

เป็นตัวของตัวเองก็ดีค่ะ แต่ถ้าเป็นประเภทไม่สนอยากจะทำอะไรก็ทำ แล้วมันลามเดือดร้อนไปถึงคนอื่นที่ไม่รู้เรื่อง แบบนั้นก็ไม่ไหวนะคะ
____Saint'Z
Sr. Member

« ตอบ #48 เมื่อ: 14-07-2010, 11:08:45 »

อ่าคับ เรื่องที่มันพาลไปโดนคนอื่นด้วย ผมก็ต้องขอโทดคับ     อันนี้ผมยอมรับผิดคับ  Smiley   Smiley   

...FoI2VeI2...
Jr. Member
**

*~..โ๓ขึ้uนู๋จ:Iปuโคโeตี้..~*

« ตอบ #49 เมื่อ: 14-07-2010, 11:31:12 »

แล้วถ้าคุณไม่มาแกล้งชั้ลก่อนมันจะเกิดเรื่องขึ้นมั้ยค่ะ
คุณนั่นแหละกรุณาเอาหัวแม่ตีนคิดใหม่นะค่ะ
อายุเท่าไหร่ 27 ไม่ใช่หรอมีหัวสมองแล้วนิค่ะ
แล้วจะมาแกล้งทำไมล่ะไอที่ว่าเราด่านายก่อนอะนะ
โอเคผิดค่ะยอมรับแต่นายมาแกล้งเราก่อนมากวนตีนเราก่อนคนอื่นเค้าก้อเห็น
อาจจะไม่มีหลักฐานแน่นพอสำหรับบอกว่าคุณเป็นคนกวนตีนเราก่อนอะนะค่ะ
มันอยู่ที่จิตสำนึกนะค่ะอยู่ที่สันดานทำไมไม่บอกไปล่ะคะว่านายกวนตีนอะไรเราบ้าง ?
ไม่ใช่แค่เรานะค่ะคนตั้งกระทู้เค้าก็โดนเหมือนกันหัดคิดก่อนพล่ามออกมาประจาน!
ตัวเองด้วยนะค่ะเป็นตัวของตัวเองน่ะก็ไม่ว่าหรอกนะแต่ทำให้คนอื่นเดือดร้อนมันจะดีหรอ?
คิดสิคิด!หัวแม่ตีนน่ะมีมั้ยคิดเข้าไปคิดมันให้มากๆนะค่ะ!!
ไอที่ว่าจะให้โทรมาด่ากันน่ะไม่ได้อยากจะให้มาด่าหรอกแค่อยากจะคุยให้รู้เรื่องไงคะ
จะเอายังไงกันแน่!!ถ้าไม่กลัวก็ลองดูสิค่ะกลัวหรอไม่กล้า ? เอ๊ะ หรือยังไง ?
เป็นผู้ชายไม่กล้ามันก็หน้าอายอยู่นะคะถ้าอยากจะคุยให้รู้เรื่องก็โทรมาคุยไม่ดีกว่าหรอ ??
หรือไม่กล้าใจกล้าๆหน่อยสิพ่อคุ๊ณณณ!!!
อย่าให้ใครเค้ามาว่าได้สิค่ะ เกรียน เกรียน เกรียน เกรียน !!!! ค่ะ!!!  laugh laugh

จี๊ด~!!!
Jr. Member
**

« ตอบ #50 เมื่อ: 14-07-2010, 11:35:32 »

อ้างจาก: SaintZ,"S ที่ 14-07-2010, 08:40:47
สิทธิผม ผมจะทำอะไรก็เรื่องของผมนะคับ  ~   ผมจะฆ่าใครเเล้วทำไม  ไม่ต้องอ้างว่าเปนเพื่อนเเล้วจะมาสั่งสอนผม   เเล้วไอเรื่องที่ให้โทรไปด่า  มันปันยาอ่อนมาก

คับ  โทรไปด่าเเล้วอะไร มันจะดีขึ้นหรือไงคับ?  ช่วยกรุณา เอาหัวนิ้วโป้งเท้าของคุน พิจราณาด้วยนะคับ        เอ่อ จะเอาผิดผม เอาหลักฐานที่มันเเน่ชัดหน่อยนะ

มาร้องปาว ๆ ๆ  มันดูทุเรจ ยังไงไม่รุอะคับ   โตปานี้ จะให้โทรไปด่ากัน   เหอะ ๆ           โตเเต่ตัวสมองไม่โตตามเลยนะคับ   laugh  laugh
Smiley Smiley Smiley Smiley

จี๊ด~!!!
Jr. Member
**

« ตอบ #51 เมื่อ: 14-07-2010, 11:36:12 »

อ้างจาก: SaintZ,"S ที่ 14-07-2010, 10:45:03
จะกี่เเผลเซนท์ก้อไม่สนคับ เซนท์เปนตัวของเซนท์ พอดีว่าไม่เเคร์สื่อคับ  ส่วนเรื่องที่ผมฆ่าหมดนั่น ผมไม่ได้คิดที่จะระบายอารม ทุกอย่างย่อมมีเหตุผลของมันนะคับ

เค้าด่าผมมาก่อน ก็จิงที่ผมไปเเกล้งเค้าก่อน  พอผมหยุดเค้าก็ยังจะด่าผมอยู่นั่นเเหละ ผมบอกผมทนไม่ไหวละนะคับ เค้าก็ยังไม่หยุด เเต่ละคำที่เค้าด่า  มันเเรงเกินกว่า

ที่ผมจะทนไหวอะนะคับ   อารมมันพลุกพล่าน หมั่นไส้กดเเสงเเห่งเทพไป  เรื่องมันก็ยาวอะนะคับ  กะเรื่องที่เข้าไปนั่งใกล้ ๆ เเล้วด่าถึงสันดาน มันเเรงไปไหมคับ ?

จะด่าก็ด่ามานะคับ  ผมพร้อมที่จะรับฟังเเต่ช่วยพิจรณาก่อนที่จะด่าผมด้วยนะคับ  !!!!  

Smiley   Smiley

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

จี๊ด~!!!
Jr. Member
**

« ตอบ #52 เมื่อ: 14-07-2010, 11:36:29 »

อ้างจาก: OopS!!! ที่ 14-07-2010, 10:53:24
ไม่อยู่ในเหตุการณ์ตัดสินไรไม่ได้นะคะ เอาหลักฐานมายืนยัน
ให้ชัดเจนว่าน้องเซนทำดีกว่าค่ะ โต้ไปมาทะเลาะกันป่าวๆๆ

รัก รัก รัก รัก

Jr. Member
**

« ตอบ #53 เมื่อ: 14-07-2010, 11:37:14 »

แล้วที่ว่าโทรมาด่ากันน่ะ ปัญญาอ่อน!!
นายกลัวหรออย่าเอาคำว่า ปัญญาอ่อนมา อ้าง!!
เลยค่ะแน่จริงก็โรมาสิค่ะจะกลัวอะไรในเมื่อไม่มีหลักฐานถ้ามัวแต่มาเม้นด่ากันอยู่อย่างนี้เรื่องมันจะจบมั้ย
แล้วที่ว่าอายุ 27 น่ะ จริงไม่จริงหรือว่าตอแหลก็ไม่ทราบสิค่ะถ้าอายุ 27 จริงก็น่าจะจบไปได้ตั้งนานแล้วนะค่ะ
ไม่น่าจะมานั่งเม้นด่ากันอยู่อย่างมันน่ารำคาญนะค่ะ หัดรู้ตัวเองซะมั่งว่านายน่ะ
เป็นตัวน่ารำคาญสำหรับคนอื่น!! 27 จริงเค้าก็โทรมาเคลียร์กันแล้ว
เค้าไม่มานั่งเม้นด่ากันอยู่อย่างนี้หรอกสมองผู้ใหญ่น่ะ

หรือกลัวอะไรหรอคะ ?

โฮ๊ะ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  laugh laugh laugh

Jr. Member
**

« ตอบ #54 เมื่อ: 14-07-2010, 11:39:46 »

จีเอ็มบันนี่
เค้าก็อยู่ด้วยนะค่ะถามคนในไชร์ได้นะค่ะคุ๊ณณณ!!

____Saint'Z
Sr. Member

« ตอบ #55 เมื่อ: 14-07-2010, 12:11:42 »

ผมอายุไม่ถึง 27 หรอกคับ     อิกรอบนึงเหนจะได้ เเต่โตป่านี้ มานั่งด่าคนอื่นปาว ๆ  มันดูทุเรจมากอะนะคับ  โทรมาเคลีย ๆ ๆ   ถุ้ย !!!!! 

สมองผู้ใหญ่เปนเเบบนี้หรอคับ   ไม่เอาน่า  งั้นผมไม่อยากเปนผู้ใหญ่ละ  เปนผมอายุ 27 จะทำงานหาเลี้ยงเมียนะคับ  เเล้วเรื่องที่ผมเปนตัวน่ารำคาญสำหรับคนอื่น

ยังไงคับ ?  งง     ผมมีพี่ มีเพื่อน ถ้าผมเปนตัวน่ารำคาญป่านี้เค้าคงไม่คบผมเเล้ว สมองคิดหน่อยนะคับ   laugh  27  27  27  27    laugh  สมองหรือไรนั่น

เป็นผู้หญิงปากเเบบนี้มีคนเอาด้วยหรอคับ  laugh

____Saint'Z
Sr. Member

« ตอบ #56 เมื่อ: 14-07-2010, 12:13:03 »

โอ๊ะ โอววว  หลักฐานไม่มี     ผมฟ้องหมิ้นประมาทนะคับ  เรียนมาอะปะ ?    laugh

<นายพล>IvIazaiviuneiiz[For l3aTTle]
Jr. Member
**

.:: P I2 A K A S I T ::.

« ตอบ #57 เมื่อ: 14-07-2010, 12:18:46 »

แรงส์ เกรียนได้อีก กร๊าก ๆ ๆ ๆ

อย่าลงแบทนะ  เด๋วเจอเกรียน คริคริ^^

GUMPER'z :)
Jr. Member
**

« ตอบ #58 เมื่อ: 14-07-2010, 12:23:14 »

อ้างจาก: เพนกวิน ที่ 14-07-2010, 10:44:31
อ้างจาก: ไม่แคร์สื่o~ & ด้าuได้อีก ที่ 14-07-2010, 10:38:32
พวกนิวบี้

นี่

มันเพิ่งเข้าบอร์ดแล้วมันก็มาช่วยเพื่อนมันแล้วหรอ

ห้ามคนสอดแทรก

5555+

พูดเหมือน ม๋า

พูดโง่ๆ

บอร์ดคุณไม่ได้สร้างซะหน่อย

ขอเสียงหน่อยคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~  Evil

ฮิ้วว

นั่นมัน กั้มมี่ หนีไปเล่นสวรรค์ซะละ อิ ๆ

อิ้อิ้ ๆ 5555.

GUMPER'z :)
Jr. Member
**

« ตอบ #59 เมื่อ: 14-07-2010, 12:26:09 »

อ้างจาก: ~'๐' IvIazaiviuneiiz '๐'~ ที่ 14-07-2010, 12:18:46
แรงส์ เกรียนได้อีก กร๊าก ๆ ๆ ๆ

อย่าลงแบทนะ  เด๋วเจอเกรียน คริคริ^^
55555.      laugh laugh laugh laugh Smiley

ป้าย:
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7