GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ ทางทีมงานจะดำเนินการชดเชยสำหรับเซิฟเวอร์ดาวดึงส์  (อ่าน 2337 ครั้ง)
neko เหมียวๆ
Newbie
*

Re: ประกาศ ทางทีมงานจะดำเนินการชดเชยสำหรับเซิฟเวอร์ดาวดึงส์
« ตอบ #75 เมื่อ: 16-05-2010, 09:38:52 »

ทีมงานคะ....หนูจะได้ของคืนเมื่อไรอ่ะคะ  อุตส่าห์เก็บของทำเควส เงินหายเกือบ20000

แต่หายหมดเลย Cryทีมงานกรุณารีบแก้ไขนะคะ(ได้เบียมมาเกือบ 10 อัน)

และมันทำให้หนูเสียความรู้สึกมากๆเลย Angry Angry Angry Angry

ทีมงานคะ....รีบแก้ไขให้ทันวันอาทิตย์ได้ไหมคะ*ขอร้อง

Wink Wink Wink Wink
qp
Jr. Member
**

Re: ประกาศ ทางทีมงานจะดำเนินการชดเชยสำหรับเซิฟเวอร์ดาวดึงส์
« ตอบ #76 เมื่อ: 16-05-2010, 09:47:00 »

*0*
ที่ดาววดึงวุ่นวายกันจาง

ที่ใต้ภิภพกำลังมีความสุขกับการเป็นพันธมิครเลยละครับ

มีความสุขกับการหาตังยาก(ประชด)อิอิ

มาที่ใต้พิภพสิมีความสุขจะตาย

Smiley Smiley Smiley Smiley

ตอบกัลหน่อย
Jr. Member
**

« ตอบ #77 เมื่อ: 16-05-2010, 09:59:28 »

ไม่ต้องการชดเชยคะ
ต้องการเลเวลคืน รู้ไหมว่ายา*200มันแพง หนูเวลหายไป8เวล จาก63เหลือ 55กว่าจะมีเวลาเวลเมือ่วานทั้งวัน ทำไมทำแบบนี้อะคะ
ต้องการเลเวลคืนคะ ไม่ต้องการฃดเฃยเพราะบางคนหายไปแค่ 20เปอรืบางคนหายไปไม่ถึงเวล แบบนี้ไม่ยุติธรรมนะคะ  ต้องการเลเวลคืนคะ

ถ้าเลเวลคืนไม่ได้เอายา*200คืนมาเลยคะ อะไรก็ชดเชย คนที่เวลลดเยอะก็ไม่ยุติธรรมสิคะแบบนี้
ตอบกัลหน่อย
Jr. Member
**

« ตอบ #78 เมื่อ: 16-05-2010, 10:07:07 »

รี้สึกว่ามันจะหายไปนะข้อมูลเมือ่วาน เพระเราจำได้ว่าวันก่อนเราเวล43 เราเวล3ชั่วโมงจาก4ทุ่มถึงตี1เราเวล55
พออีกวันเรากด*200ไปอีก2ขวดจาก55มา63 แล้วเราก็ปิดเกมส์วันี้เข้าเกมส์ตะกี้เวลลดจาก63ไป55
แล้วแบบนี้ถ้าชดเชยคนทีเวลลดเยอะกะของหายจะทำไงคะ มันไม่ยุติธรรมเลยถ้าชดเชยขอข้อมูลคืนมาดีกว่านะคะ
ชดเชยยังไงก็ไม่ต้องการเพราะกว่าหนูจะเจียดเวลามาเวลได้แต่ละทีนึงต้องโดนแม่ว่าโดนบ่น กว่าจะเล่นเกมสืแต่ละทีแสนลำบาก

ยังไงทีมงานก็พยายามเอาข้อมูลเก่าคืนมาดีกว่าคะเสียอารมณ์แล้วแบบนี้จะกล้าเวลป่าวคะแบบนี้เดวแก้ไปแก้มาหายอีก
หนุไม่ยอมจิงๆด้วย วันนี้ก็อุตส่าว่างจะรีบมาเวลทำไมทำแบบนี้ Angry Angry Angry Angry Angry
อิคคิวซัง
Jr. Member
**

« ตอบ #79 เมื่อ: 16-05-2010, 10:23:32 »

ลำบากหน่อยนะครับทีมงาน สู้ๆละกัน ชักเริ่มสงสาร Sad
ตอบกัลหน่อย
Jr. Member
**

« ตอบ #80 เมื่อ: 16-05-2010, 10:36:18 »

แลว้ถ้าทางทีมงานจะชดเชยยังไงรีบประกาศหน่อยนะคะแบบนี้พวกสุมคุมพวกวีที่ใช้ไปเวลามันก็หมดลงเรื่อยๆ
เพราะไม่กล้าเวลเลย

ให้รีบประกาสแล้วรีบชดเชยวันนี้เลยถ้าพวกสุดคุ้ม+วี+หนุขีเกียจเก้บหมดอีก แบบนี้ก็เสีย2-3ต่อ
รีบแก้ไขรีบชดเชยรีบประกาศคะ
จีเอ็มบันนี่
Jr. Member
**

« ตอบ #81 เมื่อ: 16-05-2010, 10:41:21 »

รบกวนแจ้งข้อมูลต่างๆ เช่น ไอดี ชื่อตัวละคร ไอเทมที่หายไป ได้ทางหน้าแจ้งปัญหาค่ะ

ทางทีมงานจะรีบทำการตรวจสอบให้ค่ะ   ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ Cry Cry Cry
ตอบกัลหน่อย
Jr. Member
**

« ตอบ #82 เมื่อ: 16-05-2010, 11:26:02 »

อ้างจาก: จีเอ็มบันนี่ ที่ 16-05-2010, 10:41:21
รบกวนแจ้งข้อมูลต่างๆ เช่น ไอดี ชื่อตัวละคร ไอเทมที่หายไป ได้ทางหน้าแจ้งปัญหาค่ะ

ทางทีมงานจะรีบทำการตรวจสอบให้ค่ะ   ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ Cry Cry Cry

ทีมงานคะของเจอแล้วคะเพระว่าเมือ่วานเดลจากอีกตัวของมันกลับไปอยู่ที่อีกตัวคะ
สรุปแล้วของไม่หายแล้วนะคะของหนู เหลือแต่เรื่องเลเวลอย่างเดียว
Babun
Newbie
*

« ตอบ #83 เมื่อ: 16-05-2010, 11:30:38 »

สำหรับการงาน ที่โดนย้อนเวลาจากบ่ายไปตอนเช้าๆ จริงๆ ก็แค่ถูกย้อนเวลาไม่ได้มีอะไรเสียหายนะครับ คุณใช้เวลาแค่ครึ่งวันก็ทำให้เหมือนเดิมได้แล้ว ก็เหมือนกับ กลับไปเริ่มต้นทำใหม่ตอนเช้า

เท่านั้นเองครับ ตรงจุดนี้ผมก็ทำใหม่ให้กลับเป็นเหมือนเดิมแล้วครับ ถือว่าช่วยพี่ๆทีมงาน ตรงส่วนนี้ผมคิดว่าไม่จำเป็นต้องรับผิดชอบอะไรครับ สำหรับผมนะครับ ทั้งที่เมื่อวานผมก็ทำการงานทั้งวัน

แต่ก็ได้% การงานมากกว่าเดิมแล้วครับ

เอาใจช่วยพี่ๆทีมงานนะครับ

ส่วนเรื่องการตี+ ของที่โดนลดยศ

กับเรื่องดรอปไอเทมต่างๆ

และเรื่องอื่นๆ ที่ทำกลับมาเป็นเหมือนเดิมไม่ได้ เป็นกำลังใจให้พี่ๆทีมงานแก้ไขนะครับ
Babun
Newbie
*

« ตอบ #84 เมื่อ: 16-05-2010, 11:30:04 »

สำหรับหลายๆเรื่อง ที่ถูกย้อนเวลาจากตอนบ่ายไปตอนเช้า สำหรับเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อวาน ถ้าพวกเราสามารถทำให้กลับเป็นเหมือนเดิมได้พวกเราก็เริ่มต้นกันใหม่นะครับ

ช่วยเหลือพี่ๆทีมงานกันอีกทางครับ
รักเมืองไทย
Jr. Member
**

« ตอบ #85 เมื่อ: 16-05-2010, 11:53:29 »

ที่การงานผมลดไปเนี่ยวันที่จะมีการรีผมใช้คำภีร์เร่งการงานไปคับ

ถ้าคุณไม่เชื่อกันก้ออย่ามาพูดเสียดสีคับ

คนที่เขามากับมือเสียกำลังใจคับ

~LolitaKaren~
Full Member

"คนที่รัก"กับ"คนที่แคร์"มันต่างกันความสำคัญจึงลดลง

« ตอบ #86 เมื่อ: 16-05-2010, 11:59:45 »

รีบๆแก้เลยนะค่ะ Cry จะแย่อยู่แล้วเวลลดเลยอ่า Angry อุสาห์ทำมาลำบากนะค่ะ Embarrassed

ยังโสดๆอยู่ทางโน้นก็โสดๆถ้าเธอพร้อมก็โดดๆเข้ามารักกันฉันไม่โหดๆ
น้องใจดีถ้าพี่ไม่เจ้าชู้พี่ดูๆแล้วท่าทางโอเคน้องใจดีถ้าพี่ไม่โลเลพี่เกเรน้องก็คงเซยโน
Gifesy
Newbie
*

« ตอบ #87 เมื่อ: 16-05-2010, 12:54:36 »

หลังจากเข้าเกมส์ไปดูแล้ว !! งานนี้ผู้เล่นหน้าเก่าและหน้าใหม่เลิกเล่นเกมส์ อสูรา กันหลายคนแน่ๆ Evil Evil
มีคนออน น้อยกว่าปกติทั้งที่เป็นวันอาทิตย์  laugh laugh
เป็นไงละทำให้คนเล่นเสียความรู้สึกมากขนาดไหน รับผิดชอบไหวรึเปล่า Angry Angry Angry
จะทำอะไรก็รีบๆเลยนะ คนที่เค้าเล่นหนะ เสียทั้งเวลา เสียทั้งเงิน แล้วยังต้องเสียความรู้สึกอีก  Angry Angry Angry
เกมส์ก็ทำกันมาตั้งนานแล้วนะ แต่รู้สึกจะผิดพลาดบ่อยเหลือเกินนะ พิจารณาตัวเองด้วยหละ  Angry Angry Angry
ระวังคนเล่นเกมส์จะหายหมดไม่รู้ด้วยนะ  Shocked Shocked Shocked
..Mystery-ManNy-CoUnTrY..
Jr. Member
**

« ตอบ #88 เมื่อ: 16-05-2010, 14:01:35 »

สู้ๆ ครับทีมงาน

Smiley Smiley Smiley
พัชกร หล่อประจักษ์ศิริ
Newbie
*

« ตอบ #89 เมื่อ: 16-05-2010, 14:29:40 »

แล้วจาชดเชยไงคะ  Huh?
ป้าย:
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7