GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 3 [4] 5
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่อง ความคืบหน้าผู้ดูแลบอร์ดFiction Zone  (อ่าน 1185 ครั้ง)
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

Re: เรื่อง ความคืบหน้าผู้ดูแลบอร์ดFiction Zone
« ตอบ #45 เมื่อ: 11-05-2010, 17:08:28 »

อ้างจาก: ``T๏day,*F ที่ 11-05-2010, 16:49:57
``T๏day,*F
ลงชื่อสมัครค่ะ

เรื่องเรียนไม่มีปัญหาอะไร เอาเป็นว่า.. ฝากตัวด้วยคนละกันนะคะ^^
สู้ๆนะเจ๊ เจ๊น่าจะได้เป็นนะ รัก

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
一番の宝物
Hero Member

.......

Re: เรื่อง ความคืบหน้าผู้ดูแลบอร์ดFiction Zone
« ตอบ #46 เมื่อ: 11-05-2010, 17:19:49 »

เหงา..เศร้า..ทุกข์.. ไม่มีความสุข!!

ลงสมัครค่ะ

หลังจากที่ทบทวนได้ ตอนนี้ได้รู้ผลการเรียนว่าไม่มีเหตุขัดข้องอะไรแล้ว เพราะการเรียนปีนี้น้อยมาก หรือจะเรียกง่ายๆคือ กีฬามา หรือ ในชั่วโทงเรียนมีเวลาว่างที่จะพอทำการบ้านได้บ้าง

ฝากตัวด้วยนะคะ

ป.ล.ไม่เสียใจเลยที่ไม่ได้เป็น แค่ลองดูเพราะไม่ติดการเรียน

ป.ล.2 ถ้าเราไม่ได้เป็นก็พอใจนะ เพราะว่า  GøøGle-KunG  หรือ ``T๏day,*F  ได้เข้าแวะเวียนดูบอร์ดนิยายอื่นๆ ซึ่งต่างจากเราลิบลับเลยเหมือนว่าพวกเขาน่าจะมีความสามารถมากกว่า ^^ (แต่ก็จะลองสมัครดู)

เลสตัวแม่
Hero Member

« ตอบ #47 เมื่อ: 11-05-2010, 17:40:00 »

เหมือนเดิม รอโหวต ไม่สมัคร Smiley
T0Nz
Hero Member

มันใกล้จะละลาย

« ตอบ #48 เมื่อ: 11-05-2010, 20:52:57 »

รีบเตรียมตังจ่ายค่าเน็ตได้แล้วนะ เฟริ์น  Evil Evil

ฮว๊ากกกกกกกกกกกก .
~lookgolf~
Hero Member

เรียกผมว่า"ลูกกอล์ฟ"

« ตอบ #49 เมื่อ: 11-05-2010, 23:55:15 »

บอร์ดนี้มีแต่เด็กๆวุ้ย สู้ๆนะน้องๆ พี่เป็นกำลังใจให้อยู่ห่างๆ

"โอกาส" มีมากพอเท่ากับ "อากาศ"^^~
ในวันที่เสียใจ ชั้นยังยิ้มได้เพราะมีเธอ
Oo-OKCITY-oO
Hero Member

~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

« ตอบ #50 เมื่อ: 12-05-2010, 00:25:50 »

อ้างจาก: เหงา..เศร้า..ทุกข์.. ไม่มีความสุข!! ที่ 11-05-2010, 17:19:49
เหงา..เศร้า..ทุกข์.. ไม่มีความสุข!!

ลงสมัครค่ะ

หลังจากที่ทบทวนได้ ตอนนี้ได้รู้ผลการเรียนว่าไม่มีเหตุขัดข้องอะไรแล้ว เพราะการเรียนปีนี้น้อยมาก หรือจะเรียกง่ายๆคือ กีฬามา หรือ ในชั่วโทงเรียนมีเวลาว่างที่จะพอทำการบ้านได้บ้าง

ป.ล.ไม่เสียใจเลยที่ไม่ได้เป็น แค่ลองดูเพราะไม่ติดการเรียน

ป.ล.2 ถ้าเราไม่ได้เป็นก็พอใจนะ เพราะว่า  GøøGle-KunG  หรือ ``T๏day,*F  ได้เข้าแวะเวียนดูบอร์ดนิยายอื่นๆ ซึ่งต่างจากเราลิบลับเลยเหมือนว่าพวกเขาน่าจะมีความสามารถมากกว่า ^^ (แต่ก็จะลองสมัครดู)
อ้างจาก: ``T๏day,*F ที่ 11-05-2010, 16:49:57
``T๏day,*F
ลงชื่อสมัครค่ะ

เรื่องเรียนไม่มีปัญหาอะไร เอาเป็นว่า.. ฝากตัวด้วยคนละกันนะคะ^^

สู่ๆ   รัก รัก

ผมเป็น หัวหน้า สมาคม ~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

การ์ตูนผม เรื่อง หลุดมิติ ย้ายโลก
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=46996.0
サタン。หน้าโง่,,><"
Full Member

ไอ่ SuD !! kuY Kuy

« ตอบ #51 เมื่อ: 12-05-2010, 05:40:37 »

อ้างจาก: เหงา..เศร้า..ทุกข์.. ไม่มีความสุข!! ที่ 11-05-2010, 17:19:49

ลงสมัครค่ะ

ผมว่าฟองต์ น่าจะลองดูอีก ซักที นะเพราะจาก ทีผม เคยเรียนอ่า อะครับ

ข่วง ม.2-ม.3 (ตอนนี้ฟองต์อาจอยุ่ม.1ก็เถอะ)

มันจะเรียนหนักช่วงนี้อ่ะครับ

ต่อม.4ไปโรงเรียนอื่น

อ่า ลองทบทวนดูนะครับ

เพราะว่าหน้าที่นี้จะต้องทำตลอดนะ

แนะนำครับ^^

Let not the sun go down upon your wrath.

อย่าให้พระอาทิตย์ตกลงไปพร้อมกับความโกรธของคุณ
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #52 เมื่อ: 12-05-2010, 09:58:53 »

อ้างจาก: サタン。หน้าโง่,,><" ที่ 12-05-2010, 05:40:37

ลงสมัครค่ะ

ผมว่าฟองต์ น่าจะลองดูอีก ซักที นะเพราะจาก ทีผม เคยเรียนอ่า อะครับ

ข่วง ม.2-ม.3 (ตอนนี้ฟองต์อาจอยุ่ม.1ก็เถอะ)

มันจะเรียนหนักช่วงนี้อ่ะครับ

ต่อม.4ไปโรงเรียนอื่น

อ่า ลองทบทวนดูนะครับ

เพราะว่าหน้าที่นี้จะต้องทำตลอดนะ

แนะนำครับ^^

แต่ช่วงม.1ก็จะยังพอเจียดเวลาได้บ้าง ข้าพเจ้ากับฟองต์ (อยู่ม.เหมือนกัน)เลยลงสมัครขอรับ Smiley

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
一番の宝物
Hero Member

.......

« ตอบ #53 เมื่อ: 12-05-2010, 11:59:44 »

อื้ม

ตอนนี้ที่โรงเรียนกีฬาเยอะมาก

(เพราะฟองต์ดันมาเข้าโรงเรียนนี้= =")

เขาสอนดี แต่ให้การบ้านน้อย หรือจะทำล่วงหน้าก็ได้(เหมือนฟองต์)

ก็เลยมีเวลาว่างที่จะทำอะไรก็ได้อะจ้า Smiley

T0Nz
Hero Member

มันใกล้จะละลาย

« ตอบ #54 เมื่อ: 12-05-2010, 12:02:29 »

มีแต่เด็ก ๆ แฮะ = __ ="

( เค้าก็เด็กนะ  Evil )

ฮว๊ากกกกกกกกกกกก .
dreαммч ² ♥
Hero Member

สอบตก ก :(

« ตอบ #55 เมื่อ: 12-05-2010, 13:24:49 »

เค้าก็เด็กนะแต่เด็กโตนิดหน่อย รอโหวตรอเชียร์อย่างเดียว

เจ๊ฟองต์ ท่านเกิ้ล เจ๊เฟิร์นสู้ ๆ เจ้าค่ะ (วิบัติบางคำไม่ว่ากันนะ)
  Smiley

ดรีมดรีมดรีม เรียกปัยเถอะจ่ะ
อายุ 14 ขึ้นม.3
:') ดรีมไม่หยิ่งนะดรีมคุยได้ทุกคนจ่ะ
หนูไม่มีชื่อ
Jr. Member
**

« ตอบ #56 เมื่อ: 12-05-2010, 16:01:35 »

ชื่อตัวเองค่ะ  Smiley  Smiley  Smiley

เลสตัวแม่
Hero Member

« ตอบ #57 เมื่อ: 12-05-2010, 17:00:46 »

ขอเหอะค่ะ ใครที่ไม่ค่อยได้เล่นบอร์ดฟิคจริงๆ

กรุณาอย่าสมัคร เราต้องการคนที่มีเวลาให้โซนนี้พอ
サタン。หน้าโง่,,><"
Full Member

ไอ่ SuD !! kuY Kuy

« ตอบ #58 เมื่อ: 12-05-2010, 17:31:48 »

ถ้า มีเวลา ว่าง ผมก็เอาใจ ช่วย นะ ครับ ^^  Cool

Let not the sun go down upon your wrath.

อย่าให้พระอาทิตย์ตกลงไปพร้อมกับความโกรธของคุณ
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

« ตอบ #59 เมื่อ: 12-05-2010, 17:39:32 »

เรียน ม.1-3 ไม่เท่าไหร่หรอก
ม.4-6 นี่หินของจริง ต้องทำ GPAX ให้ได้สูงๆ
เพราเค้าใช้เป็นคะแนนส่วนหนึ่งในระบบแอสมิชชั่นด้วย (ถ้าใช้ระบบนี้อยู่)
แข่งกับคนทั้งประเทศเลยนะเธอว์  Evil
สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้ทุกคน (ที่มีความเสียสละ และตั้งใจจริงๆ)  laugh

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
ป้าย:
หน้า: 1 2 3 [4] 5