GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: [เปรียบเทียบ]อาชีพ และคอนเส็ป ทีมงานกรุณามาอ่านด้วย  (อ่าน 736 ครั้ง)
2lOJ_llsJ™
Jr. Member
**

Re: [เปรียบเทียบ]อาชีพ และคอนเส็ป ทีมงานกรุณามาอ่านด้วย
« ตอบ #15 เมื่อ: 06-05-2010, 19:03:26 »

ผมไม่ได้ต้องการให้ พระอ่อน ลง หรือเซนอ่อนลงแต่อยากใด เพียงแต่อยากให้ มันเดิบโตไปเคียงคู่กัน

1.ทำไม C3.2 มากันทุกอาชีพ เซน ไม่มา  Huh?  Huh?  Huh?

2.ทำไม คนเขาอัพเหรียญขั้น 1 และ ขั้น 2 ได้ เซนได้อัพแค่ขั้น 1  Huh?  Huh?  Huh?

3.ทำไมอสุราเติบโตไปเรื่อยๆ พร้อมกับการลาขาด เลิกเล่นของเซนหลาย ๆ คน จนแทบหาไม่เจอ การเวลแล้วกดบรรจุกระสุนมันยากนะคับ
การที่ใช้ ยิงต่อเนื่อง นี่ก็สกิลโกงมาก ถ้าเพิ่มความต่อเนื่องผมอยากให้เป็นแบบนั้นมากกว่า เหมือนพลทหารลาดตระเวนดูแล้วเท่ห์ดี มันอาจจะดีขึ้น สำหรับทัศนะคติในการอยากเล่นเซน

แนวทางการดูให้เซนน่าเล่นขึ้น (อันนี้เสนอเล่นๆ )
1.เพิ่มทักษะการอัพเหรียญ ขั้น 2
2.การทำคลาส 3.2 ให้เพิ่มความสามารถ การโป๊ะเช๊ะ ยิงไว - แทงไว
3.ช่วงเศรษฐกิจที่ไม่โต ยิ่งเล่นเงินยิ่งหาย ละลายกับการงาน ผมคิดว่าอยากให้เซนฟื้นมาอีกครั้งอย่างน้อยก็น่าจะช่วยฟื้นเศรษฐกิจได้มั่ง

ช่วยมาแสดงความคิดเห็นต่อด้วยคับ

● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

Re: [เปรียบเทียบ]อาชีพ และคอนเส็ป ทีมงานกรุณามาอ่านด้วย
« ตอบ #16 เมื่อ: 06-05-2010, 19:59:03 »

ไม่ใช่ค่ะ แค่มาเถียงเรื่องที่คุณบอกว่า แคสเตอร์ที่จะเป็นพระเวลง่ายกว่าคาเดท

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
Teiliz
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 06-05-2010, 20:01:42 »

อยากได้ซีสามเซน -...- มีมาอันเดียวเอง + ฝึกยากด้วย

2lOJ_llsJ™
Jr. Member
**

« ตอบ #18 เมื่อ: 06-05-2010, 20:03:58 »

อ้างจาก: ♥ PETCHHH ,, !!* ที่ 06-05-2010, 19:59:03
ไม่ใช่ค่ะ แค่มาเถียงเรื่องที่คุณบอกว่า แคสเตอร์ที่จะเป็นพระเวลง่ายกว่าคาเดท
โถ่ ๆ ๆ  มาเถียงกันประโยคเล็กๆ แค่นี้เอง

ช่วยดูโดยรวมหน่อยและกันคับ  Smiley  Smiley  Smiley

.Detective Conan.
Sr. Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 06-05-2010, 20:17:44 »

เห็นด้วยนะ คืออยากให้เซนมีทั้งคลาส 1 คลาส 2

ไม่งั้นมันรู้สึกเสียดายเหรียญอะ

แล้วเรื่อง C3 คืออยากให้ทุกอาชีพมีครบ 3 อัน  คือเวล 70 80 90

Cool Cool Cool Cool Cool

Veteranz
Jr. Member
**

« ตอบ #20 เมื่อ: 06-05-2010, 21:13:14 »

อ้างจาก: £ørD DøT@ ที่ 06-05-2010, 17:45:55
c4 มันบู้มตัวเองด้วยอะ ตอนใช้ งง Huh?
หง่ะ ไม่ผมไม่บู้มน่ะ  Huh? Huh? เป็นที่เซิฟ pk ป่าวเพราะผมเล่นสวรรค์ Evil    ที่ชอบสุดก็ปืนกลดัดแปลงนี้แหละของผมคหบดีเวลสบายเลย
ประมาณว่ามอนยังวิ่งไม่ถึงตัวตายซะก่อน (มอนน่ะไม่ใช่ผม  Smiley)   ถ้าลากยกฝูงก็ลง C4 แล้วลากมันมันกะจุๆกันไว้เวลามันบู้ม~!!  จะได้ตายไปพร้อมกัน  Shocked Shocked Shocked      และยิ่งถ้ามีสกิล "ระดมพล" ละก็อาจจะทำให้เซนโหดขึ้นได้(ถ้ามีเซนหรือคาเดทในตี้น่ะ)ไม่รู้ว่ามันบวกค่าสถานะอะไรรึเปล่าแต่ผมรู้สึกว่าพอติดบัพ "ฮึกเหิม" แล้วเซนผมนั้น ยิงโหด,ถึกฟันไม่เข้า ขึ้นมาทันที  Shocked Shocked

ป้าย:
หน้า: 1 [2]