GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 3 [4]
ผู้เขียน หัวข้อ: เพือ่นๆ ที่ไม่สามารถซื้อ คู่หู สัตว์เลี้ยงได้ แจ้งเรื่องที่กระทู้นี้นะครับ  (อ่าน 1614 ครั้ง)
ภานุวัฒน์ โชติน้อย
Newbie
*

Re: เพือ่นๆ ที่ไม่สามารถซื้อ คู่หู สัตว์เลี้ยงได้ แจ้งเรื่องที่กระทู้นี้นะครับ
« ตอบ #45 เมื่อ: 09-07-2010, 22:33:21 »

ช้าว่ะ  Angry
ภานุวัฒน์ โชติน้อย
Newbie
*

Re: เพือ่นๆ ที่ไม่สามารถซื้อ คู่หู สัตว์เลี้ยงได้ แจ้งเรื่องที่กระทู้นี้นะครับ
« ตอบ #46 เมื่อ: 09-07-2010, 22:46:04 »

Cry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry CryCry Cry Cry Cry Cry     เซ็ง
ศักย์ศิลกาล เพชรกุลจินดา
Newbie
*

เหมียววววว

« ตอบ #47 เมื่อ: 10-07-2010, 17:46:33 »

ชื่อฟาร์ม:Web-Site-2
ID:websiteasura2
พอดีเข้าไปต่อสู้แล้วมันออกหน้าสีดำอะครับ แล้วพอดีออกจากการต่อสู้ มันได้เงินบิลล่าและค่าชื่อเสียง แต่บางทีมันไม่ได้อะครับ

อารียา ชนไพโรจน์
Newbie
*

« ตอบ #48 เมื่อ: 11-07-2010, 07:46:04 »

ชื่อฟาร์ม:pop604

ID:pop604

Cry  ซื้อไม่ได้เลยอ่ะซื้อแล้วเงินไม่ลดลงจะไปดูฟาร์มตัวเองก็ไม่ได้

มีแต่จะให้ซื้อคู่หูก็เลยลองซื้ออีกครั้งแต่ก็ไม่ได้เหมือนเดิมเงินก็ยังเท่าเดิม Cry

Wink Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry
David Villa
Hero Member

<~.Barca.~>

« ตอบ #49 เมื่อ: 11-07-2010, 08:10:42 »

ชื่อฟาร์ม gokudera

ชื่อไอดีที่ใช้เข้าเล่น szaza5

สมัครเข้าเล่น อสุราฟร์ม ครั้งแรกเมื่อไหร่ ลืมไปแล้ว

ก่อนหน้าที่จะไม่สามารถซื้อ ทำอะไรบ้าง เช่น ไปกด อะไรแปลกๆ ขณะให้ซื้อหรือเปล่า เปล่า

ไอดีที่เข้าเล่น ได้เชื่อมต่อ Facebook หรือเปล่าครับ   เชื่อม

มนัส เขียวสุวรรณ์
Jr. Member
**

« ตอบ #50 เมื่อ: 13-07-2010, 20:29:37 »

ผมก่อซื้อไม่ได้ครับเปงอาไรไม่รู้ครับ  พอกดซื้อวุ้นรึตัวอื่น  กดตรงตราก้าเย้ว  มันขึ้นว่าReally?  แล้วมีไห้ตกลงกับยกเลิกกดตกลงเย้วัมนก่อซื้อคู่หูไม่ได้ครับ      ID  nasza3   ชื้อฟาม  -dark-dragon-  ครับดูไห้หน่อยครับเล่นวันนี่ตอน  20.25ครับ
กสิรัฐ สมันตรัฐ
Newbie
*

« ตอบ #51 เมื่อ: 20-07-2010, 03:37:43 »

Angryดูให้ผมด้วยครับ  ซื้อคู่หูไม่ได้เหมือนกาน  ID eadsiam40  คับ
-ChiVas-
Hero Member

/人◕ ‿‿ ◕人\

« ตอบ #52 เมื่อ: 22-07-2010, 21:39:30 »

เป็นแบบนี้ผมจะแก้ไขยังไงดีครับ

ใช้ทั้ง Mozilla และ IE เปิดแล้ว ก็ยังไม่หายครับ  Embarrassed Embarrassed Embarrassed

ไว้อาลัยหมาน้อย ไปตายสักทีเหอะ
ระวังกระทู้กลายพันธุ์!! Shocked
-ChiVas-
Hero Member

/人◕ ‿‿ ◕人\

« ตอบ #53 เมื่อ: 22-07-2010, 23:26:05 »

ผมซื้อได้แล้วครับ  Smiley Smiley

ไว้อาลัยหมาน้อย ไปตายสักทีเหอะ
ระวังกระทู้กลายพันธุ์!! Shocked
`Soldier
Hero Member

ผมรักเสื้อแดง ผมรักเสื้อเหลือง ผมรักทหาร ผมรักทุกคน`

« ตอบ #54 เมื่อ: 24-07-2010, 13:01:39 »

ชื่อฟร์าม SuperDouble
ชื่อไอดี game1112
จำวันไม่ไ้ด้
ไม่ได้กดอะไรแปลกๆๆ แค่กดไปผจญภัย และให้ยาฟื้นฟูเลือดไป พอจะซื้อก็บอกฟร์ามเต็มแล้วทั้งๆที่มี2ตัว

True รัก next Door.!?
psynis/kunra
Full Member

« ตอบ #55 เมื่อ: 24-07-2010, 13:28:54 »

ชื่อฟาร์ม user
ชื่อไอดี nene55
ช่วงวันที่เปิดระบบผจญภัย
พออสุราฟาร์มปรับปรุงใหม่มันก็ซื้อไม่ได้กดแล้วมันมีเขียนแค่ยกเลิกกับปิดเท่านั้นกดหลายครั้งแล้วก็ไม่ได้ช่วยที

อ้างจาก: -ChiVas- ที่ 22-07-2010, 21:39:30

เป็นแบบนี้ผมจะแก้ไขยังไงดีครับ

ใช้ทั้ง Mozilla และ IE เปิดแล้ว ก็ยังไม่หายครับ  Embarrassed Embarrassed Embarrassed
เป็นอย่างนี้เลยเหมือนกันเป้ะ Shocked

ชอบ สึนะH อิซายะ วิศนะ อเลน
เชียร์ 8059 อิซาชิสึ ฯลฯคู่แรร์ทุกประเภท
`Soldier
Hero Member

ผมรักเสื้อแดง ผมรักเสื้อเหลือง ผมรักทหาร ผมรักทุกคน`

« ตอบ #56 เมื่อ: 27-07-2010, 15:04:04 »

ซื้อได้และ

True รัก next Door.!?
ป้าย:
หน้า: 1 2 3 [4]