GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 3 4 [5]
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานการทำงานของจีเอ็มอาสา -_HoNoR_- !!  (อ่าน 1818 ครั้ง)
-'๑'- หน่øลุ€ ! -'๑'-
Hero Member

Charles Donoa ,, น่ารักอะไรเช่นนี้ =3=

Re: รายงานการทำงานของจีเอ็มอาสา -_HoNoR_- !!
« ตอบ #60 เมื่อ: 22-05-2010, 12:41:11 »

อ้างจาก: l2TB²™ ที่ 21-05-2010, 23:29:33
อ้างจาก: __Suqër Ðøllz™ ที่ 21-05-2010, 21:55:09
เคืองข้อ 4 ว่ะม่อน
อยากฆ่าคน  !

Angry Angry

ก็เปลี่ยนทรงผมซิครับ 555
อะไรกัน ไม่รู้เรื่องจริง ๆ นะ  ไม่
 Evil

ดูแลรักเค้าให้ดีๆ อยู่กับเขาไปให้นานๆ
มีเพียงเท่านี้ จะใช้เป็นคำส่งท้าย .,
Hero Member

Charles Donoa ,, น่ารักอะไรเช่นนี้ =3=

Re: รายงานการทำงานของจีเอ็มอาสา -_HoNoR_- !!
« ตอบ #61 เมื่อ: 24-05-2010, 18:25:57 »

รายงานการจัดกิจกรรมในวันที่ 24 พ.ค. พ.ศ.2553

จัดกิจกรรมลุกนั่งครับ โดยพอเหลือ 5 คนได้ให้เลือก 2 ทาง มีอยู่ว่า
1. แจกคนละ 10 เหรียญ และเล่นจนหาเซียนลุกนั่ง แจก 50 เหรียญ
2. แจกคนละ 20 เหรียญและส่งกลับเลย
ผลคือ เป็นเอกฉันท์ว่า ให้แจกเลยครับ

ภาพหลักฐาน

จบการรายงาน

ดูแลรักเค้าให้ดีๆ อยู่กับเขาไปให้นานๆ
มีเพียงเท่านี้ จะใช้เป็นคำส่งท้าย .,
Hero Member

« ตอบ #62 เมื่อ: 27-05-2010, 06:38:44 »

ช่วงนี้ผมอาจออนได้น้อยนะครับ ถ้าว่างยังไงจะมาช่วยจัดกิจกรรมนะ
 Sad

Hero Member

« ตอบ #63 เมื่อ: 27-05-2010, 20:37:51 »

รายงานการจัดกิจกรรมในวันที่ 27 พ.ค. 2553

จัดกิจกรรมอนุรักษ์ภาษาไทยครับ =w= ให้เลือกดคำที่สะกดถูกต้องครับ

ลิงค์รวมข้อที่ 1-5
เฉลยข้อที่ 1. พระราชบัญญัติ ผู้ที่ตอบถูกคนแรกคือ _KinoKim_
เฉลยข้อที่ 2. วันเสาร์ ผู้ที่ตอบถูกคนแรกคือ STUPID____
เฉลยข้อที่ 3. วันวิสาขบูชา ผู้ทีตอบถูกคนแรกคือ Escapism
เฉลยข้อที่ 4. พระอิสริยยษ ผู้ที่ตอบถูกคนแรกคือ naomi333
เฉลยข้อที่ 5. โต๊ะ ผู้ที่ตอบถูกคนแรกคือ NUTZUNWOO

ภาพหลักฐานข้อที่ 6.
เฉลยข้อที่ 6. สวัสดี ผู้ที่ตอบถูกคนแรกคือ _ChaToLic_

ภาพตอนแจกรางวัลครับ

จบการรายงาน

NUTZUNWOO*
Jr. Member
**

นัทซันวู,, ชื่อนี้พี่ทอปบิ๊กแบงตั้งให้ คริ ๆๆ :DD'

« ตอบ #64 เมื่อ: 27-05-2010, 21:12:09 »

เย่ ๆๆๆ  Smiley

Zac Efron

Hero Member

« ตอบ #65 เมื่อ: 30-05-2010, 16:41:07 »

รายงานการจัดกิจกรรมในวันที่ 30 พ.ค. 2553

จัดกิจกรรม "ทายเพลง" ครับผม โดยมีทั้งหมด 5 ข้อ ข้อละ 20 เหรียญรางวัลครับ

ภาพหลักฐานข้อที่ 1-5
เฉลยข้อที่ 1. หนึ่งคนพิเศษ ผู้ที่ตอบถูกคนแรกคือ akihtnak
เฉลยข้อที่ 2. คนใบ้ ผู้ที่ตอบถูกคนแรกคือ TorchLight
เฉลยข้อที่ 3. ใจกลางความเจ็บปวด ผู้ที่ตอบถูกคนแรกคือ liiWiilIliiZiil
เฉลยข้อที่ 4. คิดฮอด ผู้ที่ตอบถูกคนแรกคือ T-TheTonG_K
เฉลยข้อที่ 5. มด ผู้ที่ตอบถูกคนแรกคือ RulLE_2

ภาพตอนแจกรางวัล

จบการรายงาน

Hero Member

« ตอบ #66 เมื่อ: 10-06-2010, 20:21:57 »

รายงานการจัดกิจกรรมในวันที่ 10 มิ.ย. (หลังจากที่หายไปนานมาก เนื่องจากเหตุขัดข้องบางประการ)

ภาพข้อที่ 1-5
หมายเหตุ ** ข้อที่ 2 มีผู้สละสิทธิ์ จึงยกข้อที่ 3 มาเป้นข้อที 2 แทนและข้ออื่น ๆ ตามลงมาน่ะครับ
คำตอบข้อที่ 1.คิดฮอด ผู้ที่ตอบถูกคนแรกคือ SMILEii
คำตอบข้อที่ 2.ตะลึง ผู้ที่ตอบถูกคนแรกคือ LittleGrean
คำตอบข้อที่ 3.สุขกันเถอะเรา ผู้ที่ตอบถูกคนแรกคือ YukiNeko
คำตอบข้อที่ 4.มดกระแดะอยากเป็นปลา ผู้ที่ตอบถูกคนแรกคือ dek_baa
คำตอบข้อที่ 5.ครูวันเพ็ญ Inw_Sura.Limited_Edition ผู้ที่ตอบถูกคนแรกคือ

ภาพหลักฐานข้อที่ 6-10
คำตอบข้อที่ 6.โรคละบาท (โรคระบาด) ผู้ที่ตอบถูกคนแรกคือ Miso_Ramen
คำตอบข้อที่ 7.ชีวิตรันทด ผู้ที่ตอบถูกคนแรกคือ ProjectOnlineNeverEnding
คำตอบข้อที่ 8.ฝนไม่อ่านหนังสือ ผู้ที่ตอบถูกคนแรกคือ Fluxe
โดยคำถามข้อที่ 8 จีม่อนจะภามซ้ำ เมื่อหาคำตอบที่โดนใจจีม่อนและจีเมย์มากที่สุด
คำตอบที่โดนใจมากที่สุดคือ "เรื่องของฝน คนไม่เกี่ยว" ผู้ที่ตอบคือ Shihoin_Mikaru
คำตอบข้อที่ 10.ไก่จิกเด็กตายบนปากโอ่ง ผู้ที่ตอบถูกคนแรกคือ DEVIL

กิจกรรมนี้เป็นกิจกรรมแรก ในรอบ 1 - 2 อาทิตย์นี้ จึงทำให้จีม่อนล่าช้า + ผิดพลาดไปบ้าง ยังไงก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

จบการรายงาน

Hero Member

« ตอบ #67 เมื่อ: 13-06-2010, 07:24:26 »

รายงานผู้ที่ถูกลงโทษในวันที่ 12 มิ.ย. 2553

ลงโทษผู้เล่นaoaaoa55ข้อหาหยาบคาย
บทลงโทษ : ใบ้เป็นเวลา 30 นาที

จบการรายงาน

Hero Member

« ตอบ #68 เมื่อ: 13-06-2010, 18:43:04 »

รายงานการจัดกิจกรรมวันที่ 13 มิ.ย. 2553

วันนี้ได้ทำการจัดกิจกรรมไล่ฆ่าจีเอ็มอาสาม่อน ทั้งหมด 10 รางวัลครับ  รางวัลละ 10 เหรียญครับ
ภาพตอนแจกรางวัล
ต่อด้วยกิจกรรมโกยแน่บ โดยคนที่เหลือคนสุดท้าย ได้รับรางวัลเป็น เหรียญรางวัล 50อันครับ
ภาพตอนแจกรางวัลผู้ชนะคนสุดท้ายครับ

จบการรายงาน

firstalonely
Sr. Member

You're still my most beloved one now and forever.

« ตอบ #69 เมื่อ: 16-06-2010, 16:25:42 »

สู้ ๆ นะ ม่อน

จัด กิจ ฆ่า จี บอ่ย ๆ นะ

Evil Evil Evil Evil Evil

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์
http://www.facebook.com/firstalonely
Hero Member

« ตอบ #70 เมื่อ: 18-06-2010, 21:04:53 »

รายงานการจัดกิจกรรมในวันที่ 17 มิ.ย. 2553 ครับ

วันนี้ได้จัดกิจกรรม ลุกนั่ง เป็นกิจกรรมสุดท้ายครับ ^^

ภาพตอนแจกรางวัล 15 คนสุดท้าย

ภาพตอนแจกรางวัล 10 คนสุดท้าย

สุดท้าย .. ขอทิ้งท้ายด้วยภาพกิจกรรมอำลาครับ

เนื่องจาก ตอนนี้ขึ้น ม.1 แล้ว ต้องใช้เวลาปรับตัวในด้านต่าง ๆ พร้อมต้องตั้งใจเรียนมากขึ้นด้วย
ส่งผลให้การทำงานของผมนั้น มีประสิทธิภาพน้อยลงกว่าเดิมมาก
และด้วยเหตุผลส่วนตัว ที่อคติกับคนบางคน ที่ไม่สามารถเผยได้
และผมไม่สามารถจะทำตามกฏของจีเอ็มอาสาได้คือ
1.อดทนต่อความกดดัน
2.ไม่ทะเลาะกับผู้เล่น
จึงขอลาออกจากการเป็นตำแหน่งนี้
และให้เพื่อน ๆ ที่มีเวลาว่าง มาอำนวยความสะดวกให้ผู้เล่น
โดยยังรับหน้าที่ตอบคำถามผู้เล่นได้ตามเดิมครับ
ขอให้ทีมงานเอายศจีเอ็มอาสาออกให้ด้วยครับ
ขอขอบคุณทุกกำลังใจ ที่มีให้ผม
ขอขอบคุณทุกคำวิจารณ์ ที่ทำให้ผมได้ปรับปรุงตนเอง
ขอบคุณผู้เล่นทุกท่าน ที่ให้ความร่วมมือ
และสุดท้าย ขอขอบคุณทีมงาน ที่ได้ให้โอกาสนี้กับผมครับ
ขอบคุณครับ ...
 Cool

l2TB²™
Jr. Member
**

« ตอบ #71 เมื่อ: 18-06-2010, 22:14:04 »

ยังไม่อนุญาตให้ออก - -*)

ป้าย:
หน้า: 1 ... 3 4 [5]