GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขึ้นตอนการเปลี่ยนอาชีพ วิซาร์ด  (อ่าน 7601 ครั้ง)
Xx_HERO_xX
Newbie
*

Re: ขึ้นตอนการเปลี่ยนอาชีพ วิซาร์ด
« ตอบ #15 เมื่อ: 16-05-2011, 19:11:25 »

ผมก็โดดวุ้นตีตายโหดมากเอากายเข้าไปก็ชนะเเต่วุ้นน้ำเเข็งมันก็เกิดใหม่อีก Angry Angry Angry Angry
กายก็หมดเเล้วเลยโดดตีตายไม่ผ่านซักที Cry Cry Cry Cry
ใครรู้ตอบทีครับจะทำไงดี Wink Wink

ผมคือชายผู้ทีก้าวไปสู่เส้นทางเเห่งLNW
chutr
Full Member

Re: ขึ้นตอนการเปลี่ยนอาชีพ วิซาร์ด
« ตอบ #16 เมื่อ: 23-05-2011, 08:43:55 »

มันให้ตีตัวเดียวไม่ใช่เหรอครับแล้วออกมา  ถ้าเห็นว่าจะตายหรืออทดสอบไม่ผ่านก็รีบออกวาร์ปมาก่อนครับ แล้วค่อยเข้าไปอีกรอบ ไม่งั้นต้องเดินมาจากเรดคลิฟใหม่  Sad

ออกจากโลกเกมส์ ไปเล่น Parkour ไม่ก็ Freerunning กันดีกว่า
White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

« ตอบ #17 เมื่อ: 23-05-2011, 23:29:34 »

อ้างจาก: chutr ที่ 23-05-2011, 08:43:55
มันให้ตีตัวเดียวไม่ใช่เหรอครับแล้วออกมา  ถ้าเห็นว่าจะตายหรืออทดสอบไม่ผ่านก็รีบออกวาร์ปมาก่อนครับ แล้วค่อยเข้าไปอีกรอบ ไม่งั้นต้องเดินมาจากเรดคลิฟใหม่  Sad
ตี5ตัวจ้า laugh
ปล.ชอบทดสอบวิสองรอบผ่าน ทุกตัว= =(รอบแรกเสียลสะตัวเองเพื่อลากวุ้นน้ำแข็งไปมุมสุดเพื่อจะเก็บมันสุดท้าย แล้วรอบสองมาเก็บตัวอื่นก่อนแล้วมาเก็บวุ้น)

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
ป้าย:
หน้า: 1 [2]