GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 117 118 [119] 120 121 ... 948
ผู้เขียน หัวข้อ: ~''•...DeaR_ThE_GrEaN...•''~ Sever : PK~ ยินดีต้อนรับค๊า ><!  (อ่าน 127867 ครั้ง)
7—•D3STROY3[R]•—7
Hero Member

วันนี้คุณ " ซั่ม หรือยัง ?์

Re: ~''•...DeaR_ThE_GrEaN...•''~ Sever : PK~ ยินดีต้อนรับค๊า ><!
« ตอบ #1770 เมื่อ: 26-04-2010, 07:21:56 »

ง่วง   Wink

____Miniiz.
Jr. Member
**

Re: ~''•...DeaR_ThE_GrEaN...•''~ Sever : PK~ ยินดีต้อนรับค๊า ><!
« ตอบ #1771 เมื่อ: 26-04-2010, 12:18:33 »

อ้างจาก: XXsunzaXX <Pk> ที่ 25-04-2010, 20:56:51
อ้างจาก: £ørD DøT@ ที่ 25-04-2010, 20:31:33
อ้างจาก: o...TalLG...o >Guมันบ้า ที่ 25-04-2010, 19:54:23
อ้างจาก: คุงยิ๋งนานะจัง มิ๊ช่ายมิ๊มั่ว ที่ 25-04-2010, 18:14:13

ป.ล.ทั้งหมดนี่ตรงข้าม = ด่าตัวเอง
อุ๊ย ควายแท้ๆเลยนะ กลับนาไปเลยไป Smiley

คัยมาวะนั่น  Huh?
มัย พวก ดอก มั่ยต้องรุ๊ หรอก กรุ คัย ไว้ เพียง
อิทิพ กาหรี่
เก๊ท มะ
ด่าอิ ทิพ ไม่ได้ ด่า ตัว เอง
พวก มิง มัน โง่
เกรียน กิล กา หรี่
เหอะ ๆ

กำจัดปลวก!
____Miniiz.
Jr. Member
**

« ตอบ #1772 เมื่อ: 26-04-2010, 12:42:14 »

= =

กรุรุ้ อิ ทิพ ชอบ

กำจัดปลวก!
XXsunzaXX <Pk>
Jr. Member
**

▂ ▃ ▄ ▅ ▆ ▇ █

« ตอบ #1773 เมื่อ: 26-04-2010, 13:38:02 »

กรุไม่รุ้คัยมา รุ้แต่บอร์ดใกล้พังละ 555  laugh
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #1774 เมื่อ: 26-04-2010, 14:10:06 »

อ้างจาก: คุงยิ๋งนานะจัง มิ๊ช่ายมิ๊มั่ว ที่ 26-04-2010, 12:42:14
= =

ปัญญาอ่อน ตัวเหื้ยเรียกพ่อ-..-

โตเป็นควายแล้วยังเที่ยวแรดด่าคนอื่นอีก สมองน่ะหัดใช้บ้างก่อนที่จะทำไอรูปไร้สาระแบบเนี้ย

ป.ล.โดนเด็กด่าเจ็บมะล่ะ

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
♥ o...TalLG...o ♥ LA.
Hero Member

* ~ D T G ~ *

« ตอบ #1775 เมื่อ: 26-04-2010, 14:28:40 »

อ้างจาก: คุงยิ๋งนานะจัง มิ๊ช่ายมิ๊มั่ว ที่ 26-04-2010, 12:42:14
= =

ขาดความอบอุ่นมากหรอ หือ?

ถึงต้องมาเรียกร้องความสนใจในบอดกรุแบบนี้อ่ะ

แหม๋สงสารพ่อแม่เนอะ ส่าตั้งชื่อให้ ลูกออกมากลับไม่กล้าบอกชื่อที่พ่อแม่ตั้งให้ กตัญญูสิ้นดีเลยนะ

หรือว่า กลัวบอกชื่อแล้ว จะไม่มีใครสนใจ ถึงทำตัวตัญหากลับมาเรียกร้องความสนใจแบบนี้?

เอ๋ แต่กว่าทัมมัยด่าแต่กาหรี่ละ กาหรี่นี่มันคือไรหรอ หรือมันเป็นอาชืพของแม่คุน ถึงรู้ดีนักหนาว่ากาหรี่มันเป็นยังงัย

กรุไปทัมรัยให้มิงหรอ หืม กรุไปฆ่าพ่อแม่มิงหรองัยถึงได้แค้นพวกกรุแล้วมาเอาอาชืพแม่ตัวเองมาด่าคนอื่นแบบนี้น่ะ

จำไว้นะ อย่ามาเห่าบอดกรุ ถ้าชื่อตัวเองยังไม่กล้าบอก ก้อกลับไปมุดหัวจุดที่โผล่ออกมาจากแม่มิงไป เหอะ!!

♥ ข o J ๓ า e . . . D T G
bmnan
Full Member

, ♥ kyohang <3. *

« ตอบ #1776 เมื่อ: 26-04-2010, 14:44:19 »

= =

ดิชั้นไม่ทราบว่ามาจากกรุไหน หรือเมฬุหลังไหนนะคะ

แต่ขอถามหน่อยได้มั้ยคะ
ที่ว่าพวกเรา "กะหรี่" อย่างนู่นอย่างนี้
คุณมองตัวคุณเองรึยังคะ
เอ๊ะรึว่าไม่มีอะไรจะให้มอง เลยต้องมาสาระแน เสือก เรื่องชาวบ้านเขา
อุ๊ยตายละ อิจฉาหรอคะที่พวกชั้นกะหรี่
แหม คุณก็กะหรี่ไม่น้อยกว่าพวกชั้นหรอกนะ
เอรึมากกว่าด้วยซ้ำเนี่ย ><
ที่มาว่าในบอดกิลคนอื่นเนี่ย สงสัยบอดกิลตัวเองเหม็นเน่าขยะสังคมรึเปล่าคะ
ว๊าย ชั้นไม่ได้เอ่ยชื่อกิลนะคะ อย่าพึ่งคิดด่าในใจเสียล่ะ
แบบว่า ปลาตายตัวเดียว เหม็นไปทั่ว ... กิล อี๋!!

การที่คุณมาว่ากิลนู๋นกิลนี้เสียๆหายเนี่ย
กิลคุณไม่หนักกว่านั้นหรอคะ
สั่งสอนลูกกิลดีเสียจิง ๆ มาสาระแน ปากพล่อยๆว่าคนนุ้นคนนี้ในบอดกะหรี่อย่างพวกชั้นเนี่ย ><
ก็อย่างว่าเน๊าะ กะหรี่มันต้องเจอกะหรี่นั่นล่ะ หรือกิลคุณ"หัดกะหรี่"ทั้งกิลปะ
เลยมาลงกะกิลดิชั้น แหม  หาพรรคพวกหรอจ๊ะ แม่คนหัดกะหรี่ แล้วอิจฉา *0*

เพราะความ "กะหรี่" มันมีอยุ่ในสันดารของคุณแล้วละมั่งนะคะ
ดังนั้นไม่ต้องอิจฉา ว่าพวกชั้นหรอกค่ะ

"เพราะคุณกะหรี่ไม่ด้อยไปกว่าพวกชั้นเลยนะเออ"
แล้วอีกอย่าง ถ้าคุณจะด่า รึจะว่า ก็ขอให้ลงที่ชั้นกับทิพ ไม่ใช่ลงกับกิล
หรือคุณการศึกษาน้อยเกินไป เลยไม่กล้าคุยกะอีแค่เด็กที่คุณว่ากะหรี่สองคนนี้คะ
หรือพ่อแม่สั่งสอนมาแบบนี้เอ่ย Azn
และก่อนจะว่า ว่าพวกชั้นเป็นกิลสังคมไม่ยอมรับ
หัดมองตัวเองซะก่อนเถอะค่ะ ยอมรับต่อโลกภายนอกได้หรือยัง ?
เค้าไปกันถึงไหนถึงหนึ่งแล้ว คุณยังจะมากะหรี่ แรด แถมมาทำตัวไร้การศึกษาในบอดของคนอื่นแบบนี้

คุณมาจากบอร์ดไหน คุณกลับไปทางนั้นเถอะค่ะ กลิ่นกะหรี่ของคุณโชยเหม็นรอบกิลดิชั้นแล้วนะ ^.^

เอ๊ะ หรือจงใจปล่อยกลิ่นให้คนอื่นเค้ารับรู้ถึงความกะหรี่ของตัวเองกับกิลคุณกันคะ

เฮ้อ สงสารพวกหัดกะหรี่จังเลยค่ะ  เม้นท์ข้างล่างว่าไงเอ่ย ^^

Hero Member

« ตอบ #1777 เมื่อ: 26-04-2010, 14:44:37 »

Wink นู๋ด่าใครไม่เก่ง แต่นู๋ด่าคนเป็นนะ  Wink

____Miniiz.
Jr. Member
**

« ตอบ #1778 เมื่อ: 26-04-2010, 14:45:15 »

หนัก หัว พ่อ เเม่ มิง งัย ลูก อิ ดอก

กำจัดปลวก!
..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

« ตอบ #1779 เมื่อ: 26-04-2010, 14:52:12 »

ไม่ทราบว่า คุณมีอะไรกับพวกผมรึเปล่าครับ รู้สึกว่าคุณจะมีความแค้นกับคุณทิพ แนน และพี่อุ้ม ก็อย่างที่ว่าละครับ คนที่ได้แต่มาด่าในบอร์ดว่าคนนู้นคนนี้กระหรี่เนี่ย

แสดงว่าเป็นอาชีพของบุพการีคนไหนของคุณหรอครับ คงรู้ขั้นตอนดีใช่มั้ยเนี่ย แหมๆ ถ้าไม่รู้ก็อย่ามาด่าครับ แต่ถ้ารู้ก็จะได้รู้ครับว่าอาชีพกระหรี่เนี่ย เค้าด่าคนอื่นกันลับ

หลังแบบหมาๆเช่นนี้ ไม่เป็นไรครับ ถึงผมจะไม่รุ้ตัวว่าคุณเป็นใคร แต่ที่แน่ๆ ผมว่าคุณกลับไปมุดหัวอยุ่ที่ซ่องที่คุณมาเถอะครับ อย่าเอาความทุเรศของอาชีพคุณมาประจาน

เลย  มันรู้สึกอนาถใจแทน พ่อแม่นะครับ อุตส่าห์เลี้ยงคุณมาจนโตเพื่อเป็นกระหรี่!! ว้าว!!! อาชีพนี้ช่างไม่ทำให้ประเทศชาติล่มจมเลย! วันๆคงได้แต่มุดหัวอยู่ในซ่องที่แม่

คุณเลี้ยงคุณมาสินะ ถึงได้มาด่าพวกผมแบบนี้

ไม่เป็นไรครับ ผมจะถือซะว่าที่มีคนมาด่าเป็นเสียงของส่วนหนึ่งที่ทำให้ประเทศชาติล่มจม และมีอาชีพขายบริการทางเพศครับ

กระหรี่ = ผู้หญิงขายบริการ = คนที่โง่จนทำอาชีพอื่นไม่เป็นเลนมาขายบริการทางเพศ = พวกฐานะยากจนที่อยากรวยทางลัดจากเงินในกระเป๋าเงินของ

เพศตรงข้าม

ปล. ขออภัยที่หยาบไปนิด แต่กรุณาอย่าทำให้บอร์ดของผมเสียโดยคำพูดต่ำๆ ของคนที่มีน้ำแทนสมองนะครับ ขอบคุณมากครับ

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
Hero Member

« ตอบ #1780 เมื่อ: 26-04-2010, 15:03:30 »

อ้างจาก: คุงยิ๋งนานะจัง มิ๊ช่ายมิ๊มั่ว ที่ 26-04-2010, 14:45:15
หนัก หัว พ่อ เเม่ มิง งัย ลูก อิ ดอก

เขาไม่หนักหรอกจ๊ะ แต่เขาลำคานมิงอ่ะ มาเห่าอยู่ได้ที่บอดกรุเนี้ย 

ยังไม่ไปมุดกลับรูที่ออกมาอีกหรอ หน้าด้านหน้าทนจิงๆเลยนะคุน

น่าสงสารพ่อแม่คุนจิงจิ๊ง มีลูกสันดารต่ำ! แบบนี้

สมองอ่ะค่ะ ที่เรียนมาน่ะ หัดเอามาใช้สะมั้งนะคะ เอ๊ะ หรือว่าจะไม่มี?

หรือในสมองของคุน มีแต่เรื่องต่ำๆ! ถึงคิดได้แต่เรื่องต่ำๆ! แบบนี้อ่ะคะ?

ขอร้องล่ะค่ะ อย่าเอาความต่ำ! ของคุน มาปล่อยกลิ่นเหม็นเน่าแถวนี้สิคะ

มันเหม็น มันลำคาน มันรกหูรกตา ถ้ามีปันหามาก ก้อโผล่หัวออกมา จากรูที่อยู่นั้นสะ

หรือไม่กล้า? หรือเก่งแต่เห่ากัดไม่เป็น?

สุดท้าย ยังงัยสะ สมองของคุน มันก้อต่ำสุดจะบรรยายเลยอ่ะค่ะ

GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #1781 เมื่อ: 26-04-2010, 15:09:56 »

อ้างจาก: คุงยิ๋งนานะจัง มิ๊ช่ายมิ๊มั่ว ที่ 26-04-2010, 14:45:15
ใช่! หนักเสนียดอย่างมุงเนี่ยแหละ

เฮอะ หน้าดานจริงๆ โดนคนด่าแล้วไม่เข็ดจำใส่กะลาหัวโง่ๆของแกเอาไว้นะ

"ไอรกโลก"

เห้อ~ รู้สึกว่าช่วงนี้โลกมันหนักๆยังไงไม่รู้ คงเพราะคนอย่างมุงแหละ

บุพการีไม่สั่งสอน

Eหน้าด้าน

Eจัญไรส่งมาเกิด

เป็นเด็กสลัมเหรอถึงไม่มีการศึกษาอ่ะ

ชั้นอยากเห็นหนังหน้าแกจริงไลย ว่าหน้าตาจะเหื้ยแค่ไหน Smiley

แล้วชั้นจะได้บอกให้หมอลักษณ์มาเย็บหน้าแก เย็บให้หน้ามันหุบเข้ากันเลย

อ้อ เย็บตรงปากก็ดีนะ จะได้ไม่ไปเห่าชาวบ้านอีก

เทศบาล~มาจับตัวเหื้ยออกไปจากกิลด์เร็ว~!

ป.ล.โดนเด็กด่ารอบ2แล้วนะ หน้าไม่อาย

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
III-arm-III ♥ SL.
Sr. Member

♥ ..13aMieYok.. <3

« ตอบ #1782 เมื่อ: 26-04-2010, 15:10:59 »

ชื่อ// โอ๊ต
เพศ/// ชาย สิ!
อายุ// 16
อาชีพ// แอส ด๋อย นำหลัง!
เวล// ไม่อยู่กะที่เลยอะ
ตำแหน่งในกิลด์// ขุนพล
อาวุธ// เขี้ยว กะมีด!
ลักษณะ// ผมสีฟ้าสดใส^^ ทรงผมออกแนวอุบาทปิดตาข้างนุง = = ใส่หมวก เหมียว ๆรายมะรุ๊! T^T งุม ๆ
นิสัย//  เรื่อยๆ เฉื่อยๆ  ชาๆ หน่อยตอน งอล!~ พูดบ่อยยาม ร่าเริง ละ เงียบๆ ยาม เบื่อๆ อะน่ะ!~
ของที่ชอบ// -  
ของที่เกลียด// -

III-arm-III ♥ SL.
Sr. Member

♥ ..13aMieYok.. <3

« ตอบ #1783 เมื่อ: 26-04-2010, 15:12:00 »

^
^
^
^

Huh? Huh? Huh?

ไปละ เด๋วมาใหม่

bmnan
Full Member

, ♥ kyohang <3. *

« ตอบ #1784 เมื่อ: 26-04-2010, 15:12:49 »

เรปบนออกทะเลอะ  Evil Evil

ป้าย:
หน้า: 1 ... 117 118 [119] 120 121 ... 948