GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประนาม_bAe_  (อ่าน 1008 ครั้ง)
TheørY DøT@
Sr. Member

อยากเจอเพื่อน

Re: ขอประนาม_bAe_
« ตอบ #15 เมื่อ: 26-02-2010, 15:55:40 »

ดั่งสำนวน Speak know language Verb know sername

แปลเอาเอง Evil

กำลังปรับปรุง
เอรายหว่า เเเเ
Newbie
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 10-03-2010, 10:59:37 »

อ้างจาก: ชัยวัฒน์ ภู่พันธ์ ที่ 26-02-2010, 00:15:27
ไอทหารคนเนี่้ยชอบไปฆ่าคนอื่นตายยกแมพที่ผีตาโขนประจำ มันเหมือนกับการโกงกันนะเพราะทหารมีสลายบัปแทงเราทีก็หมดทางสู้แล้ว และมันก็จุติ 4 รอบแล้ว คนอื่นไปตีมันก็ไม่ได้เพราะถ้ามันแทงสลายบัปเมื่ิอไรเราก็จะตีดังแก๊กๆไม่เข้า
โคนเลวมาเป็นกลุ่ม 5 คน
เราว่าGive_me เกรียนสุดและ
♦♦♦ SoDiC ♦♦♦
Newbie
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 12-03-2010, 19:32:02 »

ใช่ๆ  พวกนี้แหละชอบฆ่าคนเรื่อยโดยเฉพาะในแมพผีโขน
ถ้าเป็นอย่างนี้นะครับ ผมว่าคงเลิกเล่นเกม อสุรา แล้วหันไปเล่น FS จะไม่ดีกว่าหรอคนฮิตจะตายเพราะว่าไม่มีการดกงกัน เวลไปด้วยกันโดย
มีการแบ่งแยกว่าเวลเยอะต้องเจอเวลเยอะ เวลน้อยต้องเจอเวลน้อย

แต่นี่เวลเยอะมาเจอเวลน้อง  ไม่ยุติธรรม(โกง)

ผมขอแนะนำนะครับ ปรับแบบว่า เวลห่างกันไม่เกิน10เวลค่อยห่ากันได้ ภ้าเวลต่ำกว่า หรือสูงกว่า10เวลฆ่าได้แต่ความสามารถลดลง70%
จะไม่ยุติธรรมกว่าหรอ อย่างน้อยก็ยังพอมีเวลาวิ่งหนีนะครับ หรือวาบหนี

และที่เปิด pk ก็เพราะอยากเวลไวๆ และอยากเก่ง แต่นี่อะไร มันมาสร้างเกมไว้เล่นคนเดวหรอวะ

วอนทีมงานปรับให้ด้วยนะครับขอร้อง...

ไมงั้นมีหวังเกมนี้ๆม่มีคนนิยมเล่นแน่

ปล.อภัยเสมอ รักเธอตลอดกาล อสุรา pj1

• อัuธwๅaIIม่ยาe •

Slush
Full Member

۩۞۩ ⓈⓁⓊⓈⒽ۩۞۩

« ตอบ #18 เมื่อ: 13-03-2010, 10:23:30 »

คุณอยู่กิลอะไรละ

บอกมาสิ ถ้าเอมเพอ หรือ เทพมรณะไม่ต้องตั้งบอด

ล๊อกกระทู้ซะกับเรื่อง PK

อยากเปิด PK เอง

ถ้าไม่อยากโดนฆ่าก็ไปสวรรค์สิ
_•Gu_InW_Za•_
Jr. Member
**

...ทุกชีวิตมีค่า ขอแค่ศรัทธาจนลมหายใจสุดท้าย...

« ตอบ #19 เมื่อ: 14-03-2010, 05:03:44 »

อันนี้ก็ไม่ขอวิจารณ์อะไรมากมายนะครับ

เเต่เท่าที่เคยเล่นเซิฟพีเคมาตั้งเเต่เปิดเซิฟ

เเระเรื่องมันก็เริ่มตั้งเเต่ กิล ล่าข้ามศรรตวัษ (ไม่รุถุกป่าว)

ในฐานะเด็กเก่าทั้ง ทั้งเอมเพอ เเละล่าข้าม ถ้าจะถามว่า

ทำมัยกิลมาร ถึงได้ตีกับ เทพมรณะ เอมเพอเเละ ล่าข้าม

ปัญหามันเกิดที่ มีเบอตัวหนึ่ง ขอไม่เอ่ย บังเบิญ เล่นกับเบลด ในพื้นที่ปริศนา

เเละก็เเกล้งกันจนตาย เเต่ก็รู้ๆกันอยุ่ว่าเล่นกัน เเล้วงัยต่อไปครับ

คนอื่นมาเห็น คิดว่า 2คนนั้นตีกัน เลยต่างคนต่างลุมกิลของตนที่เข้าใจผิด

เเละนานไปนานมา จนขุดคุ้ย เรื่องขัดเเย้ง เล็กๆน้อยๆ ระหว่างกิลที่ได้บ้าน

จนเกิดมาทะเลาะอย่างรุนเเรง เเละลามมาจนเป็นปี

สำหรับบางคนอาจจะคิดว่านาน เเต่เรื่องนี้ มีมาประมาณต้นปี52เเล้ว

เเล้วสำหรับคนที่เข้าใจเเละไม่อยากยุ้งเเละไม่อยากให้คนไทยมาทะเลาะกันเอง

ก็ควรจะหลีก เรื่องไร้สาระของ pk เรื่องระหว่างกิลนี่ มันเป็นเรื่องที่ปวดหัวมากครับ

ปล. 1 สำหรับคนที่รุ้เเล้วก็ขออภัยที่เอาเรื่องเก่ามาเล่า เเต่สำหรับคนที่ยังไม่รู้จะได้ไม่ต้องสงใสเเละติดใจ
ปล. 2 ถ้าเจ้าของกระทู้เข้ามาดู ก็ควรจะล็อกกระทู้ด้วยนะครับ เพื่อไม่ให้เป็นการทะเลาะกันอีก

ปล. 3 หวังว่าเรื่องที่ผมพูดไปคงไม่พาดพิงถึงใคร เเต่ถ้าพาดพิงถึงก็ขออภัยเป็นอย่างมาก
เพื่อเป็นอุทาหรณ์ให้เเก่คนที่ได้อ่าน จะได้ไม่เข้าใจผิด เกี่ยวกับเรื่องไม่เป็นเรื่องอีก

จบ...เมื่อยมือครับ

Oo-OKCITY-oO
Hero Member

~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

« ตอบ #20 เมื่อ: 14-03-2010, 05:08:18 »

อ้างจาก: endlessdream ที่ 26-02-2010, 00:22:49
ต้องถามว่านายอยู่กิล เอมเพอ หรือเทพมรณะ ป่ะ

ปกติทหารคนนี้จะตีเฉพาะพวกกิลพวกนี้นะ เพราะเค้าอยู่มาร ถ้าอยู่สองกิลข้างบนนี้

ก็ทำใจเถอะ Shocked

สมาคม ผมมมมม   เกลียดขนาดนี้เลยหรอ = =   Evil Evil

ปล. ข้าพเจ้าคือใคร ไม่ต้องสงสัย  ผู้ก่อตั้ง เทพมรณะ  Evil (พิภพ)

ผมเป็น หัวหน้า สมาคม ~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

การ์ตูนผม เรื่อง หลุดมิติ ย้ายโลก
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=46996.0
ไซโต ฮาจิเมะ
Asura Special
Hero Member

สิ่งไหนไม่ดี รู้อยู่ อย่าทำ

« ตอบ #21 เมื่อ: 14-03-2010, 05:15:32 »

ขอประนามทุกคน ที่เห็นความชั่วของคนอื่น

แต่ปกปิดความชั่วของตัวเอง

Smiley

คุณก็รู้ว่าคุณชั่วแค่ไหน

แล้วทำไมเขาทำผิดแค่นี้ ถึงได้ชั่วในสายตาคนตั้งกระทู้มากมาย

อย่าลืมสิ มันแค่เกมส์ เล่นแล้วสนุก

laugh laugh laugh laugh laugh laugh laugh

ถ้าเราแกล้งคนอื่นแล้วสนุก ก็ถูกตามวัตถุประสงค์ของการเล่นเกมส์

แต่ถ้าคนถูกแกล้งไม่สนุก ก็ทำอย่างอื่นให้สนุกสิ

หรือว่าการโพสประจาน ประนาม มันสนุก Huh?

Oo-OKCITY-oO
Hero Member

~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

« ตอบ #22 เมื่อ: 14-03-2010, 14:11:03 »

^
^
^

มันสะใจ = = แต่มีคน ย้อนกลับสู่คนโพส ด้วย  Evil Evil Evil

(ข้าพเจ้า เล่นเซิฟ PK ชั่วแค่ 10%  Shocked)

ผมเป็น หัวหน้า สมาคม ~ • เ ท พ ม ร ณ ะ • ~

การ์ตูนผม เรื่อง หลุดมิติ ย้ายโลก
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=46996.0
..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

« ตอบ #23 เมื่อ: 14-03-2010, 23:41:28 »

อ้างจาก: ชัยวัฒน์ ภู่พันธ์ ที่ 26-02-2010, 00:15:27
ไอทหารคนเนี่้ยชอบไปฆ่าคนอื่นตายยกแมพที่ผีตาโขนประจำ มันเหมือนกับการโกงกันนะเพราะทหารมีสลายบัปแทงเราทีก็หมดทางสู้แล้ว และมันก็จุติ 4 รอบแล้ว คนอื่นไปตีมันก็ไม่ได้เพราะถ้ามันแทงสลายบัปเมื่ิอไรเราก็จะตีดังแก๊กๆไม่เข้า
โคนเลวมาเป็นกลุ่ม 5 คน

อ๋อ เค้าชื่อตั้ม จุ6รอบมะใช่4 ของแรร์ทั้งตัวเอง จิ๊บๆ มีความแค้นส่วนตัวกับหลายๆคน

และถ้ามีใครไปตีมันก่อนมันจะตามจองล้างจองผลาญไปเรื่อยๆ โอเคนะ หวังว่าคงเข้าใจ

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
_•Gu_InW_Za•_
Jr. Member
**

...ทุกชีวิตมีค่า ขอแค่ศรัทธาจนลมหายใจสุดท้าย...

« ตอบ #24 เมื่อ: 15-03-2010, 04:10:17 »

เจ้าของกระทู้มันปิดบอร์ดอีกหรอนี่

งั้นผมขอให้ปิดเเละกัน เดียวมันจะทะเลาะกันซะเปล่า

ไร้สาระอะเรื่องพวกนี้

bangbarca
Newbie
*

เเบงก์เว้ย

« ตอบ #25 เมื่อ: 16-03-2010, 13:02:47 »

ไอนี่เเหละที่ฆ่าผมตลอด Angry Angry Angry
ป้าย:
หน้า: 1 [2]