GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 3 [4]
ผู้เขียน หัวข้อ: คนที่มีบ้าน เท่านั้นหรอ ถึงใช้ออโต้เม้าได้  (อ่าน 1516 ครั้ง)
♪ - NO LIFE !! ` •♠♣
Hero Member

LIFE IS TRANQUILITY

Re: คนที่มีบ้าน เท่านั้นหรอ ถึงใช้ออโต้เม้าได้
« ตอบ #45 เมื่อ: 13-02-2010, 16:41:05 »

ผมว่ากระพูดการจาแต่ละคำที่อยู่ในกระูทู้นี้ ก็ส่อถึงระดับการศึกษาและสันดารของตัวจริงแล้วครับ

ไม่ได้เข้าข้างใครนะครับ ถ้าหากไม่มีใครกัดใครก่อนแล้วมันจะมีเรื่องขึ้นมารึเปลา่าครับ

แล้วที่ทำอยู่นี่พวกคุณยังเป็นคน หรือป่าว กัดกันเหมือน สนัขแล้วนะครับ

แค่ความแค้นส่วนตัวกับถึงต้องไล่กัดกันเหมือน สุนัขเลยหรือไงครับ?

ถ้าหากพวกคุณคิดว่าตัวคุณไม่ได้ทำแล้วจะไปว่าเขา เสร่อเพื่อไรครับ หรือพวกคุณทำกันเอง ?

เก็บไปคิดดีกว่านะครับแล้วค่อยมาโพส เพราะดูจากการพูดการจากันแล้ว คงจะโตๆกันแล้ว

คงไม่ใช่เด็กอมมือ ที่ไล่กัดกันเหมือนหมาไปวันๆนะครับ

Cool Cool Cool

ชีวิตไม่ใช่ของใคร มันคือของเราเอง เลือกเกิดไม่ได้ แต่เราเลือกที่จะเป็นได
okmokiiz,,*
Hero Member

ตัวอ้วนน่ารัก,,*

Re: คนที่มีบ้าน เท่านั้นหรอ ถึงใช้ออโต้เม้าได้
« ตอบ #46 เมื่อ: 13-02-2010, 16:47:03 »

หรอคะ  เท่าที่ดูมา ป๊าของชั้ลก้แค่พูดว่า รู้เลยว่าพวกไหน

แล้วเค้าบอกหรอว่าพวกไหน  มีแต่พวกร้อนตัวเท่านั้นนะคะ ที่จะคิดมาก

เพราะป๊าไม่ได้เอ่ยชื่อใคร หรือคนกลุ่มใด  ไม่ได้กัดแต่อย่างใด

ก็แล้วแต่คนจะคิดนะคะ  เพราะมีสมองพอๆกัน

แล้วเรื่องแบบนี้มันยังไม่ส่อถึงสันดานหรอกค่ะ  หึหึ  ยังไม่ได้สัมผัสใครอย่ามาพูดเลย

แล้วที่คุยพูด ตอบกระทู้นี้  คุยก็กัดเหมือนกันแหละ  แล้วแต่วิจารณญาณโตแล้วหละค่ะ

สมองมีคงคิดเองเป็น

okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  ตัวอ้วนของเค้า น่ารักที่สุด >.<

~๐ Ryan ๐~
Hero Member

วิทเอง....เดี๋ยวรู้จัก

« ตอบ #47 เมื่อ: 13-02-2010, 16:49:05 »

ก็ไม่มีใครว่าใครทำนี่ครับ รบกวนไปเรียบเรียงคำพูดแล้วค่อยมาโพสก็ได้ครับ วกไปวนมาแบบนี้อ่านแล้วจับใจความไม่ได้
อีกอย่างถึงเขาจะเถียงกันแต่ก็ไม่มีใครเชิญให้คุณออกมาโพสนี่ครับ ถ้าอ่านแล้วไม่ถูกใจ รบกวนไปอ่านกระทู้อื่นได้ครับ

ปล.ถึงเขาจะเถียงกันก็ไม่เห็นเขาพาดพิงถึงคุณนี่ จะเดือดร้อนทำไม

okmokiiz,,*
Hero Member

ตัวอ้วนน่ารัก,,*

« ตอบ #48 เมื่อ: 13-02-2010, 16:51:24 »

อ้างจาก: ~๐ Ryan ๐~ ที่ 13-02-2010, 16:49:05
ก็ไม่มีใครว่าใครทำนี่ครับ รบกวนไปเรียบเรียงคำพูดแล้วค่อยมาโพสก็ได้ครับ วกไปวนมาแบบนี้อ่านแล้วจับใจความไม่ได้
อีกอย่างถึงเขาจะเถียงกันแต่ก็ไม่มีใครเชิญให้คุณออกมาโพสนี่ครับ ถ้าอ่านแล้วไม่ถูกใจ รบกวนไปอ่านกระทู้อื่นได้ครับ

ปล.ถึงเขาจะเถียงกันก็ไม่เห็นเขาพาดพิงถึงคุณนี่ จะเดือดร้อนทำไม

ร้อยล้านบวกค่ะ

okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  ตัวอ้วนของเค้า น่ารักที่สุด >.<

♪ - NO LIFE !! ` •♠♣
Hero Member

LIFE IS TRANQUILITY

« ตอบ #49 เมื่อ: 13-02-2010, 16:51:43 »

คุณคิดได้ไงครับว่าผมกัด ผมเลิกเล่นเกมนี้ไปพอสมควรและครับ

แต่ผมก็แวะมาดูบอร์ดเกมนี้บ่อยๆ เพื่อไม่ให้ตกข่าวมากเกินไป แต่ภายในเกมนั้น

ผมไม่รู้อะไรมากเหมือนพวกคุณหรอกครับ และที่อยากจะเน้นนะครับ ผมออนบอร์ดอย่างเดียวเท่านั้น

ผมตอบตามความเป็นจริงที่เห็นไม่มีคิดที่แว้งกันใคร ถ้าหากผมพูดผิดหรืออะไรที่ไม่เป็นจริงก็ขอโทดมาแล้วกันครับ

ปล.หากคำพูดไหนไม่เรียงอีกคงต้องขอโทดพิมพ์ไม่ถูก เพราะไม่รู้จะพูดยังไง เพราะคงไม่เก่งเหมือนพวกคุณหรอกมั้งครับ

ปล.ดูตามบอร์ด ไ่ม่ได้เก่งภาษา ที่จะต้องเรียงภาษาไห้ถูกเหมือนใคร

ชีวิตไม่ใช่ของใคร มันคือของเราเอง เลือกเกิดไม่ได้ แต่เราเลือกที่จะเป็นได
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

« ตอบ #50 เมื่อ: 13-02-2010, 16:55:07 »

ทางทีมงานขอล็อกกระทู้ครับ

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ป้าย:
หน้า: 1 2 3 [4]