GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: 2 กระทู้โหวต หายไปไหน  (อ่าน 697 ครั้ง)
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: 2 กระทู้โหวต หายไปไหน
« ตอบ #15 เมื่อ: 04-02-2010, 21:00:48 »

อ้างจาก: Ⓓr.™ ที่ 04-02-2010, 20:48:51

ที่อ่านเรื่องกายทิพย์

เห็นมีเทสเตอร์บางคน

สนับสนุนให้ปรับด้วย - -*)

ทำไมต้องอ้างตำแหน่งอ่ะคับ Huh?
ก็เป็นผู้เล่นเหมือนคุณนั่นแหละคับ
ก็เสนอความคิดได้เหมือนกันนี่คับ
จะแตกต่างมุมมองกันบ้างเป็นไรไปคับ

ถ้าแค่ว่าไอดีที่โพสต์คือไอดีที่ติดตำแหน่งเทสเตอร์ดาวเขียว
ผมว่าแค่สมัครไอดีใหม่มาโพสต์ก็ค่าเท่ากันนี่คับ

อย่าแขวะ อย่าเสียดสีกันดีกว่าคับ

พอแสดงความเห็นอะไรก็ชอบมาอ้างว่า
เทสเตอร์อย่างโน้นบ้างล่ะ อาสาอย่างนี้บ้างล่ะ
ไม่เคยคิดกันหรอกว่าเราก็เป็นผู้เล่นเสียเงินปกติเหมือนคุณ

ขอร้องเหอะคับ เวลาจะขัดความคิดคนอื่นอย่ายกตำแหน่งหน้าที่ความรับผิดชอบมาค้ำคอ
มันไม่เกิดประโยชน์หรอกคับ  แก้ต่างกันด้วยเหตุด้วยผลดีกว่าเยอะคับ
 woon

• Who ?! •
Sr. Member

?!

« ตอบ #16 เมื่อ: 04-02-2010, 21:07:05 »

Shocked

เรปบน + 100

ดาวเขียว ดาวเหลือง

ชื่อขาว ชื่อเหลือง

ผู้เล่น ก็ คือ ผู้เล่น

Smiley

ไม่ได้ ปั้ม ไม่ได้ เกรียน

แค่ เกรี๊ยน เกรียน เอง
ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

« ตอบ #17 เมื่อ: 04-02-2010, 21:12:32 »

555 มาบ่นต่อกระทู้นี้กะได้

กะอย่างที่ว่า แหละทำอะไรไม่เคยจะคิด แรกๆ อะไม่เคยฟังความคิดเห็นจากผู้เล่น

พอเวลามันร่วงเลยไป(นานจนเกินจะแก้ไข) ก็เพิ่งจะมาเก็ต เพิ่งจะมานึกได้ ว่ามันถูกตามที่ผูเเล่น บอกไว้ตั้งแต่แรก

แต่พอมาเวลานี้ มันเกินจะแก้ไขแล้ว เวลาเปลี่ยน อะไรมันก็เปลี่ยนไปแล้วท่าน

ยกตย.ที่เห็นได้ชัด ยาแช  (ขอพิมพ์อีก เผื่อบางคนไม่ทราบ หรือผู้ล่นไหม่ๆจะได้รู้)

ทีมงานเอายาขอแช ด้วยคนเข้ามา  ผู้เล่น ท้วงกัน ว่ามันจะดีเหรอ มันจะทำให้เสียอรรรถ การเล่นเกม -- ทีมงานไม่สน ดึงดันให้มีขาย และใช้ถึงปัจจุบัน

พอมาตอนนี้ บอกเอายาแชออก ให้เหตุผล อยากให้ผู้เล่นเล่นอย่างสนุก และไม่เสียอรรถในการเล่นเกม  --ผู้เล่นอึ้ง เพิ่งมาคิดได้เหรอท่าน ผู้เล่นท้วงแรกๆ ละไม่คิดตอนนั้นหละ

ประกาศ --ทีมงานเอายาแชออกแล้ว เนื่องจาก.....   ผู้เล่น อึ้งรอบ2  เอายาแชออก แล้วยาแช ยังโผล่มาแถมกับของที่ระลึก หรือ แถมกับโปรดมชั้นเติมเงินอีกเหรอ ....ทำไปได้--*ให้โล่เลยท่านทีมงาน

ปล.ไม่ต้องมาถามว่ามันเกี่ยวอะไรกับยาแช แค่อยากจะพิมพ์

Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #18 เมื่อ: 04-02-2010, 21:39:36 »

อ้างจาก: ♪~สุขใจ~♫™ ที่ 04-02-2010, 21:00:48
อ้างจาก: Ⓓr.™ ที่ 04-02-2010, 20:48:51

ทำไมต้องอ้างตำแหน่งอ่ะคับ Huh?
ก็เป็นผู้เล่นเหมือนคุณนั่นแหละคับ
ก็เสนอความคิดได้เหมือนกันนี่คับ
จะแตกต่างมุมมองกันบ้างเป็นไรไปคับ

ถ้าแค่ว่าไอดีที่โพสต์คือไอดีที่ติดตำแหน่งเทสเตอร์ดาวเขียว
ผมว่าแค่สมัครไอดีใหม่มาโพสต์ก็ค่าเท่ากันนี่คับ

อย่าแขวะ อย่าเสียดสีกันดีกว่าคับ

พอแสดงความเห็นอะไรก็ชอบมาอ้างว่า
เทสเตอร์อย่างโน้นบ้างล่ะ อาสาอย่างนี้บ้างล่ะ
ไม่เคยคิดกันหรอกว่าเราก็เป็นผู้เล่นเสียเงินปกติเหมือนคุณ

ขอร้องเหอะคับ เวลาจะขัดความคิดคนอื่นอย่ายกตำแหน่งหน้าที่ความรับผิดชอบมาค้ำคอ
มันไม่เกิดประโยชน์หรอกคับ  แก้ต่างกันด้วยเหตุด้วยผลดีกว่าเยอะคับ
 woon

เพราะ ทีมงานเชื่อเทสเตอร์

มากกว่า ผู้เล่นไง

เรียกว่า

"น่าเชื่อถือมากกว่า"

สั้นๆ คงเข้าใจ  - -)

~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #19 เมื่อ: 04-02-2010, 21:54:41 »

อ้างจาก: Ⓓr.™ ที่ 04-02-2010, 21:39:36

เพราะ ทีมงานเชื่อเทสเตอร์

มากกว่า ผู้เล่นไง

เรียกว่า

"น่าเชื่อถือมากกว่า"

สั้นๆ คงเข้าใจ  - -)

คุณคิดแบบนั้นเหรอคับ Huh?
ไม่รู้อะไรจริงอย่าพูดจะดูดีกว่านะคับ Evil

ยังมีอีกหลายอย่างนะคับ ที่ทีมเทสเตอร์และผู้เล่นที่ตั้งใจลงไปช่วยกันทดสอบ
ได้เคยบอกและแนะนำกับทีมงานแล้ว แต่ก็โดนปฏิเสธ จนเป็นสิ่งที่คุณเห็นนี่ล่ะ

เทสเตอร์ไม่ใช่ผู้วิเศษนะคับ  ไม่ได้วาจาสิทธิ์สั่งใครได้
เหตุผลข้างๆคูๆ อย่าเอามาอ้างดีกว่าคับ  มันทำให้ดูไม่ดี Evil

David Villa
Hero Member

<~.Barca.~>

« ตอบ #20 เมื่อ: 04-02-2010, 21:57:28 »

คงไปเที่ยวทะเลบางแสน

ShINUTA TS2:SV.Shuriken
Full Member

ชีวิตที่ปราศจากความรัก มันไม่ใช่ชีวิตหรอก

« ตอบ #21 เมื่อ: 04-02-2010, 22:09:56 »

เพื่อนๆคิดว่าจะเพิ่มเงื่อนไขของทักษะกายทิพย์แบบใดจึงจะเหมาะสม  (ปิดการโหวต: 11-02-2010, 13:36:34)

1.คนที่ได้รับบัฟกายทิพย์ จะทำให้ไม่ได้รับผลของสกิลกายทิพย์อีกระยะนึง เป็นระยะเวลา 90 วินาที
2.หลังกายทิพย์หมด จะมีเวลา90วินาที ถ้าได้รับกายทิพย์ในช่วงเวลานี้ จะได้รับผลเพียง 5 วินาที

อ้างถึง
เนื่องจากทางทีมงานได้รับข้อมูลจากผู้เล่นเกี่ยวกับทักษะภายในเกมในส่วนนึง ทางทีมงานได้จึงทำการประชุมปรึกษาหารือพิจารณาเกี่ยวกับความเหมาะสมของทักษะ ต่างๆ ซึ่งจะมีการปรับเพิ่มหรือลดตามความเหมาะสม

ส่วนกระทู้นี้จะเป็นทักษะจะพูดถึงทักษะกายทิพย์ โดยสรุปทางทีมงานมีความเห็นตรงกันว่าทักษะ กายทิพย์เป็นที่ไม่เหมาะสม เพราะทักษะนี้ทำให้ผู้เล่นคนหนึ่งสามารถเกิดภาวะอมตะตลอดเวลาได้ เพียงแค่มีตัวละครอาชีพเครลิค 4 ตัว ทำการผลัดกันใส่ทักษะกายทิพย์เรื่อยๆ ดังนั้นทางทีมงานมีแนวทางแก้ไขปัญหาดังกล่าวโดยจะทำการเพิ่มเงื่อนไขในทักษะกายทิพย์

โดยจัดทำโพลให้เพื่อนๆเลือกแนวทางการเพิ่มเงื่อนไขของการใช้ทักษะกายทิพย์มีสองแนวทางดังนี้

1. คนที่ได้รับบัฟกายทิพย์ จะทำให้ไม่ได้รับผลของทักษะกายทิพย์อีกระยะนึง เป็นระยะเวลา 90 วินาที : อธิบายง่ายๆนะครับ เป้าหมายที่ได้รับกายทิพย์ไปแล้ว จะไม่สามารถรับกายทิพย์อีกเป็นเวลา 90 วินาที

2. หลังกายทิพย์หมด จะมีช่วงเวลา 90 วินาที ถ้าได้รับกายทิพย์ในช่วงเวลานี้ จะได้รับผลของกายทิพย์เพียง 5 วินาที : เป้าหมายที่ได้กายทิพย์ไปแล้ว เมื่อรับกายทิพย์ซ้ำในเวลา 90 วินาทีหลังกายครั้งแรก จะเหลือผลของกายทิพย์แค่ 5 วินาที

โดยทางทีมงานจะทำการจัดให้มีการโหวตเป็นเวลา 7 วัน หัวข้อใดถูกโหวตมากที่สุดก็จะดำเนินการตามนั้นครับ

ขอบคุณครับ

เพื่อนๆต้องการให้ปรับเปลี่ยนแปลงค่าโจมตีเวทย์หลังใช้ทักษะโกยแน่บหรือไม่  (ปิดการโหวต: 11-02-2010, 11:03:29)

1.ปรับ
2.ไม่ปรับ

อ้างถึง
เนื่องทางทีมงานมีแผนจะทำการเปลี่ยนแปลงทักษะภายในเกมอยู่หลายทักษะ หนึ่งในนั้นคือทักษะ โกยแน่บ ของคาเดท
ความสามารถของทักษะนี้คือ : เพิ่มความเร็วในการเดิน 8 หน่วย แต่พลังโจมตี และพลังป้องกันจะหมด  ซึ่งในส่วนนี้จะไม่ลดพลังโจมตีเวทย์ จึงทำให้เกิดความได้เปรียบของอาชีพสายนักเวทย์ตามที่เพื่อนๆเคยร้องเรียนอยากให้ปรับ

ดัง นั้นทางทีมงานจึงได้ทำแบบโพลขึ้นมาสอบถามเพื่อนๆภายในบอร์ดเกี่ยวกับการ ทักษะโกยแน่บว่าจะทำการปรับลงพลังโจมตีเวทย์หรือโดยมีสองตัวเลือกดังนี้

1. ปรับ (ถ้าปรับทางทีมงานจะทำการลดพลังโจมตีเวทย์หลังใช้ทักษะโกยแน่บด้วย ส่วนจะปรับรูปแบบใหนจะมีการโหวตอีกครั้ง)
2. ไม่ปรับ (ถ้าไม่ปรับ จะไม่มีการแก้ไขทักษะโกยแน่บใดๆอีก)

สำหรับเพื่อนที่ต้องการเสนอให้ปรับทางทีมงานอยากจะให้เสนอแนวทางในการปรับด้วยนะครับ จะได้เป็นแนวทางในการปรับเปลี่ยนที่ดี

ขอบคุณครับ

ปล. เดี๋ยวจะมีอีกหลายทักษะนะเธอว์ อันนี้แค่น้ำจิ้ม

เจ้าคือสายลม.....ข้าคือทราย     สายลมพัดพา....ทรายน้อยล่องลอย

สายลมแผ่วพริ้ว...ทรายน้อยปลิวโปรย     สายลมพัดผ่านเขาเทียนซาน...ทรายน้อยขอตามข้ามฟ้าไป

Zhuge Liang & Liu Bei .ช่วงเวลาที่ดีที่สุดของข้า คือวันที่มีเจ้าเคียงข้าง.
หนูไม่มีชื่อ
Jr. Member
**

« ตอบ #22 เมื่อ: 04-02-2010, 22:12:48 »

ไม่ใช่ 2 ครับ   มันมี 3 กระทู้ครับ 

ของเบรดผมก็โดน  Angry Angry

Nize
Asura Administrator
Sr. Member
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 04-02-2010, 22:16:19 »

กระทู้นั้นมาเร็วไปก่อนเวลาจ้า หลายอย่างทีมงานต้องประชุมกันอีกรอบ
เดี๋ยวถเ่สรุปแล้วจะกลับมาอีกรอบครับ

ไม่ว่าจะตัดสินใจแบบไหนก็โดนด่า ดังนั้นจงตัดสินใจทำสิ่งที่ถูกต้อง
อุปสรรคของความเปลี่ยนแปลง คือความเคยชิน
www.facebook.com/BankDebuz
www.twitter.com/BankDebuz
A[l2]M
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 04-02-2010, 22:17:33 »

อ้างจาก: ภักดีณรงค์ ภักดีเสนานฤนารถ ที่ 04-02-2010, 22:09:56

เพื่อนๆคิดว่าจะเพิ่มเงื่อนไขของทักษะกายทิพย์แบบใดจึงจะเหมาะสม  (ปิดการโหวต: 11-02-2010, 13:36:34)

1.คนที่ได้รับบัฟกายทิพย์ จะทำให้ไม่ได้รับผลของสกิลกายทิพย์อีกระยะนึง เป็นระยะเวลา 90 วินาที
2.หลังกายทิพย์หมด จะมีเวลา90วินาที ถ้าได้รับกายทิพย์ในช่วงเวลานี้ จะได้รับผลเพียง 5 วินาที

อ้างถึง
เนื่องจากทางทีมงานได้รับข้อมูลจากผู้เล่นเกี่ยวกับทักษะภายในเกมในส่วนนึง ทางทีมงานได้จึงทำการประชุมปรึกษาหารือพิจารณาเกี่ยวกับความเหมาะสมของทักษะ ต่างๆ ซึ่งจะมีการปรับเพิ่มหรือลดตามความเหมาะสม

ส่วนกระทู้นี้จะเป็นทักษะจะพูดถึงทักษะกายทิพย์ โดยสรุปทางทีมงานมีความเห็นตรงกันว่าทักษะ กายทิพย์เป็นที่ไม่เหมาะสม เพราะทักษะนี้ทำให้ผู้เล่นคนหนึ่งสามารถเกิดภาวะอมตะตลอดเวลาได้ เพียงแค่มีตัวละครอาชีพเครลิค 4 ตัว ทำการผลัดกันใส่ทักษะกายทิพย์เรื่อยๆ ดังนั้นทางทีมงานมีแนวทางแก้ไขปัญหาดังกล่าวโดยจะทำการเพิ่มเงื่อนไขในทักษะกายทิพย์

โดยจัดทำโพลให้เพื่อนๆเลือกแนวทางการเพิ่มเงื่อนไขของการใช้ทักษะกายทิพย์มีสองแนวทางดังนี้

1. คนที่ได้รับบัฟกายทิพย์ จะทำให้ไม่ได้รับผลของทักษะกายทิพย์อีกระยะนึง เป็นระยะเวลา 90 วินาที : อธิบายง่ายๆนะครับ เป้าหมายที่ได้รับกายทิพย์ไปแล้ว จะไม่สามารถรับกายทิพย์อีกเป็นเวลา 90 วินาที

2. หลังกายทิพย์หมด จะมีช่วงเวลา 90 วินาที ถ้าได้รับกายทิพย์ในช่วงเวลานี้ จะได้รับผลของกายทิพย์เพียง 5 วินาที : เป้าหมายที่ได้กายทิพย์ไปแล้ว เมื่อรับกายทิพย์ซ้ำในเวลา 90 วินาทีหลังกายครั้งแรก จะเหลือผลของกายทิพย์แค่ 5 วินาที

โดยทางทีมงานจะทำการจัดให้มีการโหวตเป็นเวลา 7 วัน หัวข้อใดถูกโหวตมากที่สุดก็จะดำเนินการตามนั้นครับ

ขอบคุณครับ

เพื่อนๆต้องการให้ปรับเปลี่ยนแปลงค่าโจมตีเวทย์หลังใช้ทักษะโกยแน่บหรือไม่  (ปิดการโหวต: 11-02-2010, 11:03:29)

1.ปรับ
2.ไม่ปรับ

อ้างถึง
เนื่องทางทีมงานมีแผนจะทำการเปลี่ยนแปลงทักษะภายในเกมอยู่หลายทักษะ หนึ่งในนั้นคือทักษะ โกยแน่บ ของคาเดท
ความสามารถของทักษะนี้คือ : เพิ่มความเร็วในการเดิน 8 หน่วย แต่พลังโจมตี และพลังป้องกันจะหมด  ซึ่งในส่วนนี้จะไม่ลดพลังโจมตีเวทย์ จึงทำให้เกิดความได้เปรียบของอาชีพสายนักเวทย์ตามที่เพื่อนๆเคยร้องเรียนอยากให้ปรับ

ดัง นั้นทางทีมงานจึงได้ทำแบบโพลขึ้นมาสอบถามเพื่อนๆภายในบอร์ดเกี่ยวกับการ ทักษะโกยแน่บว่าจะทำการปรับลงพลังโจมตีเวทย์หรือโดยมีสองตัวเลือกดังนี้

1. ปรับ (ถ้าปรับทางทีมงานจะทำการลดพลังโจมตีเวทย์หลังใช้ทักษะโกยแน่บด้วย ส่วนจะปรับรูปแบบใหนจะมีการโหวตอีกครั้ง)
2. ไม่ปรับ (ถ้าไม่ปรับ จะไม่มีการแก้ไขทักษะโกยแน่บใดๆอีก)

สำหรับเพื่อนที่ต้องการเสนอให้ปรับทางทีมงานอยากจะให้เสนอแนวทางในการปรับด้วยนะครับ จะได้เป็นแนวทางในการปรับเปลี่ยนที่ดี

ขอบคุณครับ

ปล. เดี๋ยวจะมีอีกหลายทักษะนะเธอว์ อันนี้แค่น้ำจิ้ม

ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม

ถ้าปรับโกยแน่บ อ่ะ เซงเลยนะ

Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #25 เมื่อ: 04-02-2010, 22:23:18 »

อ้างจาก: ♪~สุขใจ~♫™ ที่ 04-02-2010, 21:54:41
คุณคิดแบบนั้นเหรอคับ Huh?
ไม่รู้อะไรจริงอย่าพูดจะดูดีกว่านะคับ Evil

ยังมีอีกหลายอย่างนะคับ ที่ทีมเทสเตอร์และผู้เล่นที่ตั้งใจลงไปช่วยกันทดสอบ
ได้เคยบอกและแนะนำกับทีมงานแล้ว แต่ก็โดนปฏิเสธ จนเป็นสิ่งที่คุณเห็นนี่ล่ะ

เทสเตอร์ไม่ใช่ผู้วิเศษนะคับ  ไม่ได้วาจาสิทธิ์สั่งใครได้
เหตุผลข้างๆคูๆ อย่าเอามาอ้างดีกว่าคับ  มันทำให้ดูไม่ดี Evil

ครับ ผมมันไม่รู้อะไรจริง

เพราะเป็นผู้เล่นธรรมดา

ทีมงานเค้าไม่ได้มาขอความคิดเห็นจากพวกผม

เรื่องที่เทสเตอร์แสดงความคิดเห็นไม่ตรงกับทีมงาน

แล้วทีมงานไม่เชื่อ ผมก็รู้  เห็นบ่อยๆ

ผมอ่านบอร์ดทุกวัน

แต่ผมก็ไม่ได้พิมพ์ไว้บรรทัดไหนว่า

ห้ามเทสเตอร์มาแสดงความคิดเห็น

หรือถ้ามีช่วย วางลิงค์ให้ด้วยครับ  ผมเป็นพวกปลาทอง

ความจำไม่ค่อยดี

เทสเตอร์ไม่ใช่ผู้วิเศษ แต่มีความน่าเชื่อถือ

มากกว่าผู้เล่นธรรมดา แน่นอน

ระหว่าง เหตุผลของหัวหน้าแผนก 1 คน

กับเหตุผลของพนักงานธรรมดา 1 คน

เมื่อมีความคิดเห็นขัดแย้งกันที่จะเสนอ กรรมการ

เป็นเรื่องปกติ ที่จะมีความเอนเอียงไปทางหัวหน้าแผนกโดยไม่รู้ตัว

ไม่่ใช่สั่งได้ดังใจ  แต่มีแนวโน้มหรืออัตราสำเร็จ

มากกว่า ปกติ

ถ้าไม่หลอกตัวเอง

น่าจะเข้าใจ  เพราะนี้คือ สังคมไทย

และเกมส์นี้ก็คือเกมส์คนไทย...  woon

ShaMan_King#
Full Member

ニナーサリー

« ตอบ #26 เมื่อ: 04-02-2010, 22:53:01 »

อ้างจาก: GordonaX ที่ 04-02-2010, 22:12:48
ไม่ใช่ 2 ครับ   มันมี 3 กระทู้ครับ 

ของเบรดผมก็โดน  Angry Angry

มีอีก 1 หรอ มาไม่ทัน - -*

อ้างจาก: Nize ที่ 04-02-2010, 22:16:19
กระทู้นั้นมาเร็วไปก่อนเวลาจ้า หลายอย่างทีมงานต้องประชุมกันอีกรอบ
เดี๋ยวถเ่สรุปแล้วจะกลับมาอีกรอบครับ

ผมว่าเรื่องบางเรื่องที่เป็นอยู่ตอนนี้ไม่น่าจะปรับ ตอนนี้ปรับบัคต่างๆให้หมดก่อนดีกว่าน่ะ

ปรับสกิล ปรับอะไรต่างๆของเผ่ามนุษย์ เดี่ยวถ้าเผ่าอสุรามา เผ่ามษุษย์จะเอาอะไรไปสู้ล่ะ อ่อนกันหมด T-T

ทีมงานที่ปรับลองมาเล่นเป็นผู้เล่นดูบ้าง หากปรับแล้วจะเกิดผลอะไรตามมา ก็น่าจะเข้าใจอยู่

สมดุลไม่เกิด หากยังมีคน(ส่วนใหญ่)ไม่ยอมรับในการปรับ เดี่ยวทีมงานก็ต้องปรับใหม่อีก ใช่มั้ย?

//ที่ตั้งกระทู้นี้ ไม่ได้จะมาว่าไรทีมงานหรอกน่ะ ตั้งให้ปรับแล้วมาอุ้มหายเองซะงั้น เหมือนกับว่าทำแล้วไม่กล้ายอมรับความจริง.. 

Smiley Smiley

"การฝึกฝนตัวเองคือสิ่งสำคัญ หากเจ้าขาดการฝึกฝนตัวเอง แล้วเจ้าจะมีพลังได้อย่างไร"
Basagon
Asura Special
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: 05-02-2010, 10:00:57 »

อ้างจาก: ♪~สุขใจ~♫™ ที่ 04-02-2010, 21:00:48

woon

จากเหตการณ์ที่ผ่านมา ทีมงานฟังเทสเตอร์เป็นส่วนใหญ่นะ และหลายอย่างไมได้เอามาขอความเห็นจากผุ้เล่นเลย แล้วไปขอความเห็นจากเทสเตอร์ในบอร์ดลับ
บางอย่างที่บางคนเขาฟังก็มีเหตผลของเขาเหมือนที่เรามีเหตุผลของเราเองนะ เขาไม่ได้แขวะใครนะที่อ่านดู

✎ⓖªⓜëⓢ❀
Hero Member

อย่ามาสาระแน

« ตอบ #28 เมื่อ: 05-02-2010, 11:27:20 »

อ้างจาก: SamaJaro ที่ 05-02-2010, 10:00:57

woon

จากเหตการณ์ที่ผ่านมา ทีมงานฟังเทสเตอร์เป็นส่วนใหญ่นะ และหลายอย่างไมได้เอามาขอความเห็นจากผุ้เล่นเลย แล้วไปขอความเห็นจากเทสเตอร์ในบอร์ดลับ
บางอย่างที่บางคนเขาฟังก็มีเหตผลของเขาเหมือนที่เรามีเหตุผลของเราเองนะ เขาไม่ได้แขวะใครนะที่อ่านดู

ขอเสริม หลอกใครอ่ะหลอกได้ แต่หลอกตัวเองไม่ได้ สิ่งไหนที่มากกว่าสิ่งไหนที่น้อยกว่า ทั้งๆที่ดูพื้นๆกันไปหมด แต่มันมักจะมีบางส่วนที่เด่นกว่าในกลุ่ม
ทุกคนล้วนรู้อยู่แก่ใจ ว่าอะไรคืออะไร จะบอกว่าเป็นธรรมดาไปหมดมันก้ไม่ได้มันต้องมีอะไรที่พิเศษอยู่บ้างในตัว

ป้าย:
หน้า: 1 [2]