GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 3 4 [5]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมกัน ทำไม ? ใหนบอกว่าวอร์ปิดไปแล้วไง ทำไมครองบ้านกันได้ล่ะ ?  (อ่าน 1721 ครั้ง)
คิวบิ โนะ โยโกะ
Sr. Member

Re: ทำไมกัน ทำไม ? ใหนบอกว่าวอร์ปิดไปแล้วไง ทำไมครองบ้านกันได้ล่ะ ?
« ตอบ #60 เมื่อ: 24-01-2010, 16:33:09 »

อ้างจาก: BoWSoO2535T_เจ้าหญิงหมูอ้วน & นางมารน้อย_T ที่ 24-01-2010, 13:49:10
อ้างจาก: Phone_momo ที่ 23-01-2010, 21:34:54
อ้างจาก: Dr. ที่ 23-01-2010, 20:59:26
บ้านอื่นก็ไม่มี

ข้อมูลเก่า มันค้างหรือเปล่า

ถ้าคนในกิลเข้าบ้านไม่ได้ก็แล้วไป

ถ้าไปเวลได้ ก็นะ .. แต่ไม่รู้เวลกันไหวหรือเปล่าจิ  Evil

สมาคมนี้เมื่อตอนยังไม่รเขาครองบ้านที่เรด กิลนี้เขาก็อยู่สวรรค์มาก่อนครับ แล้วเขาจะมาเล่นที่ดามดึงยกกิลเลยครับมีคนเยอะด้วยนะ
กิลนี้ที่สวรรค์ ก็เป็นกิลใหญ่เลยนะกิลนึงเลยแหละ เพราะทุกคนต้องได้ดูที่ดามดึงว่ากิลนี้ไปได้ไกลแน่ๆที่ดามดึง ส่วนบ้านที่ไม่มีสมาคมครอง
จะเข้าไปเวลได้เลยแต่ต้องไม่มีสมาคมนะ ต้องให้ออกจากสมาคมก่อน ถึงจะเวลได้ แล้วให้คนรอรับเข้ากิล วิธีเข้าดัน555+

Angryขอโทดเหอะนะ คุณวัวลืมตีน คุณเองกะเคยไม่ใช้เหรอ เคยอยู่ในกิวนี้อะ คันทรี่อะ ทำไมคุณถึงได้ทรยศบ้านเก่าของคุณแบบนี้ละ คนแบบนี้คบได้ที่ไหน ชาติชั่ว สารเลวซะไม่มีละ กะอีแค่คุณทำผิดแล้วโดนไล่ออก จะไม่พอใจอะไรนักหนา
โถ่เอ๋ย คนดี๊คนดีของสังคม  ไม่

ผมก็ขอโทษด้วยนะครับที่ว่าพวกคุณ แต่พวกคุณทำผมก่อนเองนิและตอนผมไปดาวดึง รองกิลของพวกคุณก็ รู้สึกว่าไม่พูดกับผมแบบเมื่อก่อน

ผมก็เลยรู้ไงว่าคนที่เหลืออยู่ในตอนนั้น เป่าหูพวกคุณหมดแล้วผมจะทำไง ผมก็พูดดีดีกับพวกคุณนะครับ แค่สงสัยเท่านั้นเอง

เนยผมก็ยังรักเป็นน้องอยู่นะครับ และก็ผมขอโทษด้วยที่พูดแบบนี้ ผมไม่เคยลืมพวกคุณหลอกครับ เมื่อตอนที่ผมอยู่กิลมีคนขอพาเวลคนในกิลทุกคนไม่

ว่างผมก็พาให้ คนส่วนมากของกิลคุณนะตอนนั้นก็ผมพาทั่งนั้นนิแล้วกิลคุณมาทำกับผมมันยังไงกันอ่ะครับ ผมก็ยังรักกิลของพวกคุณอยู่เพราะผมโตมาจาก

กิลคุณกิลแรก แต่เมื่อพวกคุรทำกับผมก่อนเองนะ ใครกันแน่ที่ลืมบุนคุณคน ดูเอานะครับคิดกันเองนะครับ ลองไปถามพวก

หัวและรองกิลของพวกคุณดูเอาครับ ถ้าไม่เข้าใจอะไรล่ะก็นะ
• Who ?! •
Sr. Member

?!

Re: ทำไมกัน ทำไม ? ใหนบอกว่าวอร์ปิดไปแล้วไง ทำไมครองบ้านกันได้ล่ะ ?
« ตอบ #61 เมื่อ: 24-01-2010, 16:38:56 »

ออกทะเล

จากแจ้ง บัค กลายเป็น อะไร ไม่รู้

ถ้าแจ้ง support แล้ว

และ มี ทีมงานมาตอบแล้ว

ดังนั้น คุณ เจ้าของกระทู้ กระณา ล็อค ด้วยค่ะ

เพราะ ดูแล้ว เริ่ม ออก นอกเรื่อง

ล้อคไปเถอะค่ะ

เพราะทีมงานเขารับรู้แล้ว

และ อีกอย่าง วันนี้ คือ วันหยุด

คุณ จะไม่ให้ทีมงานพักผ่อนบ้างหรือ

ไม่ได้ ปั้ม ไม่ได้ เกรียน

แค่ เกรี๊ยน เกรียน เอง
T0Nz
Hero Member

มันใกล้จะละลาย

« ตอบ #62 เมื่อ: 24-01-2010, 16:48:52 »

^

จริงสิ วันนี้ วันหยุดสินะ = =

ทีมงานก็หยุดด้วย

งั้นผมล๊อคแล้วกัน

แต่ถ้ายังไม่ออกมาแก้ปัญหา หลาย ๆ วันล่ะก็

มันจะกลับมาอีก = =

ปล. ให้โอกาสทีมงานเขาแล้วกัน = w =

ฮว๊ากกกกกกกกกกกก .
จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #63 เมื่อ: 25-01-2010, 18:01:19 »

กระทู้นี้มีคำตอบครับ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=34541.0

ป้าย:
หน้า: 1 ... 3 4 [5]