GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 12
ผู้เขียน หัวข้อ: [ประท้วง!!] C3 ของพระเก่งไปแล้ว !!  (อ่าน 6872 ครั้ง)
-'๑'- หน่øลุ€ ! -'๑'-
Hero Member

Charles Donoa ,, น่ารักอะไรเช่นนี้ =3=

Re: [ประท้วง!!] C3 ของพระเก่งไปแล้ว !!
« ตอบ #15 เมื่อ: 17-01-2010, 11:46:42 »

อ้างจาก: • I aM RoBoT GirL • ที่ 17-01-2010, 11:16:44
Shocked

แต่ ในเมื่อ พระ เป็น ฝ่าย ช่วยเหลือ

สกิลส่วนใหญ่ คือ บัฟ ใช่ มิ

แล้ว จะ เอา สกิล ไหน ไป สู้ อ่ะ

มีแต่ บัฟ ไม่มีสกิลเวล

ก็ มี แต่ พวก c3 เนี่ย แหละ มา คอย ช่วยเวล ได้

ไม่ออกความเห็นล่ะกัน

gxHoritdHvpkd[^U gs,nvodyoot

vpjk,kw]j.shwxg]jolkpvnjofh;p dt0tg]joritvjt =-=''

เป็นพระก็อยากบู๊ เหมือนกันนะ อย่ามาไล่ให้ไปเล่นสายอื่นด้วย กะจะเล่นพระอ่ะ =-="

ดูแลรักเค้าให้ดีๆ อยู่กับเขาไปให้นานๆ
มีเพียงเท่านี้ จะใช้เป็นคำส่งท้าย .,
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

Re: [ประท้วง!!] C3 ของพระเก่งไปแล้ว !!
« ตอบ #16 เมื่อ: 17-01-2010, 11:50:13 »

พระส่วนใหย่นั่งดูดในดัน โดยเฉพาะพวกกิลใหญ่ ดูดกันเปนเเถว พูดเหมือนตัวเองเดินเวล

Sad

gxHoritdHvpkd[^U gs,nvodyoot

vpjk,kw]j.shwxg]jolkpvnjofh;p dt0tg]joritvjt =-=''

=เป็นพระก็อยากบู๊เหมือนกันนะ

อย่ามาไล่ให้ไปเล่นสายอื่นด้วย กะนะเล่นพระอ่ะ =-="

NeeD not to know

ปลวก
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 17-01-2010, 11:50:30 »

ม่อนมันตัดหน้า - -*

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ
Hero Member

ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #18 เมื่อ: 17-01-2010, 12:15:16 »

โดนสกิลนึงของพระ

แสงแห่งเทพ ติดนานเหมือนกัน30วิ โจมตีเวทย์ทุกๆ5วิ

เวทย์แรงมากมาย

แต่เราก้อเล่นพระนี่หว่า = =

จงภูมิใจที่ได้เกิดเป็นคน
I ♥ THAILAND

● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

« ตอบ #19 เมื่อ: 17-01-2010, 12:17:36 »

อ้างจาก: —~!! SpiRit Of The WiiZarD !!~— ที่ 17-01-2010, 09:14:48
อ้างจาก: ♥ Diamond ที่ 17-01-2010, 07:40:11
ก็ไม่เสมอไปหรอกค่ะ มันขึ้นอยู่กับเทคนิคการเล่นค่ะ = =

วิเป็นอาชีพที่มีสกิลร่ายเร็วมาก(ส่วนใหญ่ที่เห็นนะ) เป็นไปได้อยู่ ที่วิจะฆ่าพระตายก่อนได้ เพราะพระค่อนข้างจะร่ายช้า

เรื่องโป๊ะ มันก็ใช่อยู่ค่ะ 20% เสร็จเลย โป๊ะพระเยอะกว่าตัวชาปอีก =_=

แน่ใจแล้วหรอ เรื่องวิยิงพระตายก่อน คุนลองมี c3.2 ดวงแสงปิศาจของพระขั้น 10 สิ ยิงไม่เข้าเลย อถมลำแสงจู่โจมอีก ไม่เกี่ยวกับเทคนิคเลยด้วยซ้ำ แสงจู่โจม 2ที วิก้อตายละ  Smiley

แน่ใจ เพราะโดนวิฆ่ามาแล้ว ตะกี้ มี ดวงแสงปิศาจด้วยแต่ระดับ 7 = ="

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
MaCus_KP
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: 17-01-2010, 12:41:36 »

บอกว่าวอสาปไม่เข้า จะบ้ารึเป่า วอสาปเข้านะ

The kIP
Asura Tester
Full Member
*

ดีใจที่มีเพื่อนดีๆ

« ตอบ #21 เมื่อ: 17-01-2010, 12:43:45 »

เออ เรื่องc3นี่ไม่เวลไหนสกิลไหน เวท10มันก็เทพทุกอันอ่ะครับ Shocked
ปล.c3มันเทพทุกสกิลจริงๆนะ

เดินไปบนวิถีแห่งสวรรค์ เพื่อปกครองทุกสิ่ง
ปลวก
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 17-01-2010, 12:44:04 »

มีอ้อมกอดสาบไปไม่เข้าไอตาถั่ว - -*

Angry Angry Angry
อ้างจาก: ???????? ที่ 17-01-2010, 12:41:36
บอกว่าวอสาปไม่เข้า จะบ้ารึเป่า วอสาปเข้านะ

I-jaMes
Full Member

งอนแล้วน้าาา

« ตอบ #23 เมื่อ: 17-01-2010, 12:59:58 »

มันก็จริงแหละครับที่เขาว่าสกิว C.3 ของพระโกงเกินไป
สมัยก่อนยังสู้กันสูสีหับพระเล่นโป๊ะเดี่ยวนี้ไร้จะสู้ยังไงพระยิงยังไงก็เข้าอะ
ผมกันเวทย์เยอะด้วยโนทีแรงมากๆ ไม่ว่าผมจะยิงอะไรใส่รัแทบจะไม่เข้าเลย
แถมพระยังยืนฟื้นฟูตัวเองอีกสบายมากเลย ขนาดผมธรณีพิโรธใส่ยังเก๊งเลยอะคิดดูเอาแล้วกัน
กันเวทมันเยอะเกินแถมมีฟูอีก ใครจะไปฆ่าได้ครับ และที่ผมบอกว่าธรณีไม่เข้าอะก็เรื่องจริง
ขึ้นเก๊งๆๆๆๆ (อย่ามาหาว่าของผมเน่านะ) มาลองดูได้ว่าเน่าป่าว ของผมก็ยศดีๆทั้งนั้นยังยิงเก๊งเลย
ถ้าบอกตามตรงควรปรับให้กันเวทพระน้อยๆอะ เพราะมีฟื้นฟูแล้ว มันได้สมดุลหน่อย เพราะวิไม่มีฟื้นฟู
ก็ควรกันเวทย์เยอะหน่อย ส่วนวอลอกก็มีสาป แต่เมื่อเจอพระก็คงทำไรไม่ได้แน่นอน ยังไงก็คิดว่า
สกิวโกงเกินอ่า เวทย์มันโกงไปยิงยังไงก็เข้าอะ กว่าผมจะยิงเข้า เหนื่อยจะตาย สมัยก่อนสู่พระได้ก็ดีแล้ว
แต่พอมาสมัยนี้วิไหนสู้พระได้ก็โคตรเทพเลยอะ แล้วพวกที่บอกเล่นในเซิฟนรกเล่นโป๊ะอะใส่คฑาเคออส
ติ๊งต๊องจิงๆ โป๊ะเข้าทีละพันกว่าๆพระฟูทีละ3พัน-4พัน แล้วกว่าจะโป๊ะเข้าอัตรโป๊ะพระเยอะกว่ามากมันโป๊ะไม่เข้าหรอกที่คุณบอกว่าโป๊ะ
เข้าพระนั้นมันเซิฟนรก ของมันเน่ากว่าในเซิฟจริงเยอะครับ หรือถ้าแน่ก็ลองมาเจอได้นะวิที่บอกว่าใช้ไม้เท้าเคออสแล้วสู้พระได้อะ
มาเจอผมได้เลยคฑาเคออสเลยนะ อยากรู้จะโป๊ะผมได้สักกี่ดอก
สุดท้ายนี้ ผมอาจโพสอะไรที่ไม่ดีไปก็ขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วย แต่ก็ควรพิจรณาดูด้วยว่าถูกต้องมั้ย
ขอบคุณครับ

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ
Hero Member

ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #24 เมื่อ: 17-01-2010, 13:06:52 »

อ้างจาก: I-jaMes ที่ 17-01-2010, 12:59:58
มันก็จริงแหละครับที่เขาว่าสกิว C.3 ของพระโกงเกินไป
สมัยก่อนยังสู้กันสูสีหับพระเล่นโป๊ะเดี่ยวนี้ไร้จะสู้ยังไงพระยิงยังไงก็เข้าอะ
ผมกันเวทย์เยอะด้วยโนทีแรงมากๆ ไม่ว่าผมจะยิงอะไรใส่รัแทบจะไม่เข้าเลย
แถมพระยังยืนฟื้นฟูตัวเองอีกสบายมากเลย ขนาดผมธรณีพิโรธใส่ยังเก๊งเลยอะคิดดูเอาแล้วกัน
กันเวทมันเยอะเกินแถมมีฟูอีก ใครจะไปฆ่าได้ครับ และที่ผมบอกว่าธรณีไม่เข้าอะก็เรื่องจริง
ขึ้นเก๊งๆๆๆๆ (อย่ามาหาว่าของผมเน่านะ) มาลองดูได้ว่าเน่าป่าว ของผมก็ยศดีๆทั้งนั้นยังยิงเก๊งเลย
ถ้าบอกตามตรงควรปรับให้กันเวทพระน้อยๆอะ เพราะมีฟื้นฟูแล้ว มันได้สมดุลหน่อย เพราะวิไม่มีฟื้นฟู
ก็ควรกันเวทย์เยอะหน่อย ส่วนวอลอกก็มีสาป แต่เมื่อเจอพระก็คงทำไรไม่ได้แน่นอน ยังไงก็คิดว่า
สกิวโกงเกินอ่า เวทย์มันโกงไปยิงยังไงก็เข้าอะ กว่าผมจะยิงเข้า เหนื่อยจะตาย สมัยก่อนสู่พระได้ก็ดีแล้ว
แต่พอมาสมัยนี้วิไหนสู้พระได้ก็โคตรเทพเลยอะ แล้วพวกที่บอกเล่นในเซิฟนรกเล่นโป๊ะอะใส่คฑาเคออส
ติ๊งต๊องจิงๆ โป๊ะเข้าทีละพันกว่าๆพระฟูทีละ3พัน-4พัน แล้วกว่าจะโป๊ะเข้าอัตรโป๊ะพระเยอะกว่ามากมันโป๊ะไม่เข้าหรอกที่คุณบอกว่าโป๊ะ
เข้าพระนั้นมันเซิฟนรก ของมันเน่ากว่าในเซิฟจริงเยอะครับ หรือถ้าแน่ก็ลองมาเจอได้นะวิที่บอกว่าใช้ไม้เท้าเคออสแล้วสู้พระได้อะ
มาเจอผมได้เลยคฑาเคออสเลยนะ อยากรู้จะโป๊ะผมได้สักกี่ดอก
สุดท้ายนี้ ผมอาจโพสอะไรที่ไม่ดีไปก็ขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วย แต่ก็ควรพิจรณาดูด้วยว่าถูกต้องมั้ย
ขอบคุณครับ

สำหรับเราเห็นด้วยนะ แต่คนอื่นเราไม่รู้

ยิงไปก็เก๊งๆ เจอฟูตัวเองนิดหน่อยก้อโอละ

จงภูมิใจที่ได้เกิดเป็นคน
I ♥ THAILAND

What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

« ตอบ #25 เมื่อ: 17-01-2010, 13:18:08 »

ผมคนนึงที่เล่นพระ   ใช่

เรื่อง C3 ไม่มีความเห็น ขออ่านอย่างเดียว ไม่มีตัวละครถึง 70 กับเค้าซักตัว  Evil

แต่ตามหลักความจริงแล้ว ค้อนไม่น่าจะเพิ่ม +% โป๊ะเชะในการใช้เวทย์ เพราะมันเป็นอาวุธโจมตีกายภาพไม่ใช่อาวุธเวทมนต์  laugh

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
ปลวก
Hero Member

« ตอบ #26 เมื่อ: 17-01-2010, 13:18:13 »

ใช่เวดมนมันจะโป๊ะทำไม - -*

ธนกฤต ที่รัก
Newbie
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 17-01-2010, 13:24:50 »

ไอยิงเก๊งๆอะเรื่องจริงเลยแต่ไม่บอกว่ายิงใครเก๊งนะ
มันพระเทพอะ มีอยู่ตัวเดียวแหละที่ยิงเก๊งนอกนั้นผมก็ยิงเข้าแหละนะแต่ก็เบามั๊กๆ
I-jaMes
Full Member

งอนแล้วน้าาา

« ตอบ #28 เมื่อ: 17-01-2010, 13:30:24 »

อ้างจาก: ธนกฤต ที่รัก ที่ 17-01-2010, 13:24:50
ไอยิงเก๊งๆอะเรื่องจริงเลยแต่ไม่บอกว่ายิงใครเก๊งนะ
มันพระเทพอะ มีอยู่ตัวเดียวแหละที่ยิงเก๊งนอกนั้นผมก็ยิงเข้าแหละนะแต่ก็เบามั๊กๆ
พระบางตัวผมก็ยิงเข้านะแต่บางตัวก็ผมก็ยิงเก๊งๆ
เซ็งเป็ดเลย วิผมกากทันตาเห็น
Angry

Basagon
Asura Special
Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: 17-01-2010, 13:35:23 »

แอส โอกาสโป๊ะแชะ -30+ ยังโดนพระโป๊ะบ่อยๆเลย ช่วยหักลบติดโป๊ะไม่ได้เท่าไหร่เลย  Sad

ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 12