GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคทรงผมครับ  (อ่าน 1040 ครั้ง)
Šⓔnsⓔ Õf Lynnى
Sr. Member

สวัสดีปีใหม่ไทยจ้า ^^~

Re: บัคทรงผมครับ
« ตอบ #15 เมื่อ: 05-01-2010, 11:39:49 »

อ้างจาก: *~,.-BoOm-,.~* ที่ 05-01-2010, 11:07:29
ใช้ สีฟ้าสดใส ให้ตัวผู้หญิงออกเป็นสีน้ำตาล หรือสีบรอนเนี่ยแหละ
ทีมงานตั้งใจจะให้คน หัวเขียว - -

สีเฉพาะของตัวละคร มี เพศละ 2 สี

ญ คือ ชมพูสดใส และ น้ำเงินเข้ม  ช  คือ ฟ้าสดใส และ เขียวสดใส

ถ้าตัวละคร ญ กดใช้ สีฟ้าสดใสของ ช จะเป็น สีชมพูสดใส

ถ้าตัวละคร ญ กดใช้ สีเขียวสดใสของ ช จะเป็น สีน้ำเงินเข้ม

ถ้าตัวละคร ช กดใช้ สีชมพูสดใส ของ ญ เป็น สีฟ้าสดใส

ถ้าตัวละคร ช กดใช้ สีน้ำเงินเข้ม ของ ญ เป็น สีเขียวสดใส

เป็นมานานแล้วด้วยค่ะ ส่วนที่อื่น ๆ ใช้ได้เหมือนกันทั้ง 2 เพศค่ะ

สวัสดีปีใหม่ สุข สมหวัง ทุกประการเทอญ
Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

Re: บัคทรงผมครับ
« ตอบ #16 เมื่อ: 05-01-2010, 14:29:13 »

มันไม่บัค อย่างที่ลินจัง บอกแหละ

เวลา เราเข้าไปในร้านทำผม ด้วยตัวละครชาย

มันก็จะเจอแต่ ทรงผมชาย กับ สีผมชาย

เราจะไม่เจอ ทรงผมหยิง กับ สีผมหญิง ถูกไหมครับ

พอห่อกล่องฟ้า ไปให้ ตัวหญิงเปิด แล้วกดใช้

ก็จะกลายเป็น ทรงหรือสี ของผู้หญิง

ป้าย:
หน้า: 1 [2]