GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8
ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมโหวตกันว่า อาชีพไหน ผู้เล่นคนไหนเล่นได้เก่งสุด (แล้วแต่ความคิดส่วนตัว) PK.  (อ่าน 3552 ครั้ง)
๋JaFF™
Hero Member

พายุ!!

Re: มาร่วมโหวตกันว่า อาชีพไหน ผู้เล่นคนไหนเล่นได้เก่งสุด (แล้วแต่ความคิดส่วนตัว) PK.
« ตอบ #90 เมื่อ: 05-06-2011, 18:30:27 »

อ้างจาก: ♥ o...TalLG...o ♥ LA. ที่ 05-06-2011, 03:03:01
ไม่เกรียนจะสวยมาก หมายความว่างัยฟร่ะ เด่ะเชือด  Angry Angry

.. ไม่วิ่ง ก๊ไม่สนุกสิจ๊ะ ^.^

ไม่รู้จะอธิบายยังไง

ฟันดาบเร็ว
Newbie
*

Re: มาร่วมโหวตกันว่า อาชีพไหน ผู้เล่นคนไหนเล่นได้เก่งสุด (แล้วแต่ความคิดส่วนตัว) PK.
« ตอบ #91 เมื่อ: 05-06-2011, 20:03:35 »

อ้างจาก: ๋JaFF™ ที่ 05-06-2011, 18:29:54
อ้างจาก: ฟันดาบเร็ว ที่ 05-06-2011, 12:07:15
อ้างจาก: i_bAe_i ที่ 05-06-2011, 01:43:23
อ้างจาก: ๋JaFF™ ที่ 01-06-2011, 19:11:09
เบอเซอร์เกอร์   Gang ป๊ะป๋า นู๋= =   (อย่านะ โล่แรร์01 สลับเปลี่ยนไม่ทัน เดียวจะลงไปนอน)  oo-tartara-oo (ในแบทนายนอนเอาไร)
เซนจูเรี่ยน        IGI.Sniper ก็ป๋าแก๊งค์ (ชิมกระสุนธาตุมืดดูแล้วคุณจะ ...)  JaFF (อย่าอ้างนู๋แค่เป็นลูกชายรับถ่ายทอดเชยๆเรากากนะT^T)
_bAe_(กดอยู่ได้โอสถ ไม่เคยแบ่ง)
เคลลิค  -llSweetDreaMll-(แน่จริงนายอย่าอ้อมกอดสิ ตาแก๊งค์555)
คาเดท : จีเอ็มหลี่หมิง (มั่วเซฟละ เดียวส่งกลับ)
แอสเซสซิน          -ToxIc_-z..P_Tz- (ใส่เทียนไขแล้วไล่ยิง นายพีพี)
วิซาร์ด = FightinGBeaT (ไม่มีสาวให้โชว์มันก็ยิงเวทย์เบาละ มอ ไม้) o..TalLG..o (ไม่เกรียนจะสวยมาก)
เซิร์ฟ PK. น๊ะครับ
[/color]

ขอโทดครับถ้าคนเราเล่นเกมนี้มาก็คงเข้าใจว่าสายแต่ระสายเป็นยังไง  ทหาร IGI.Sniper  บอกเทพ ถามคำนึงในแบืยิงมา ทำไมต้องเบิดผอบ
 แล้วทหารคุณอ่ะร้องเทพ ทำไมนอกแบทต้องการ ผมอ่ะในแบทมัน กาก แต่นอกแบทก็ยากที่จะถอย ส่วนโล่ 01 หัวกิลคุณมีแล้วผมไม่มีสิทธิที่จะไม่มีหรอ แล้วเบอเซอเกอร์ ของหัวกิวคุณอ่ะลบออกจากลิสได้เลย ที่1ของเซิฟ ไ่มีใครมาแทนโทเวียได้หรอก แต่ก็แปลกดีน่ะน่าคิดเหมือนกันหัวกิลชิวๆที่ตีมา ถึงผมจะมีเบอร์เซอร์เกอร์นั้น วันนั้นผมเอาทหารออกไป ไม่ว่าหัวกิลชิวๆจะออนวิสเต็ปกาย หรือจะออนทหาร แต่มีอย่างหนึ่งที่เห็นได้ตลอดเวลาก็คือกายไม่ขาด หรือว่ามันเป็นส่วนหนึ่งของสเต็ปหัวกิลคุณ แต่ก็คงเป็นเรื่องที่พวกคุณภูมิใจที่ฆ่าเบอผมในแบทได้ถึงเอามาเป่าประกาศว่าพวกคุณทำได้ (ภูมิใจจังฆ่าเบอที่มีแต่สกิวแผลเก่าได้) ส่วนอาชีพอื่นหรือว่าส่วนอื่นผมไม่ขอออกความคิดเห็น เทพไม่เทพผมไม่รู้อ่ะแต่ถ้าเจอกันแล้วไม่วิ่ง แล้วชนะ ผมก็ถือว่าคนนั้นเจ๋ง ครับ

Wink Wink Wink Wink Wink Wink Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Sad Sad Sad Sad Sad Sad Evil Evil Evil Evil Evil laugh laugh laugh laugh laugh

ร้อนตัวอ่ะ ฮฺฮฺฮฺ

ร้อนตัวตรงไหนครับ
ตัวละครลับ
Jr. Member
**

!!! ชิงสุกก่อนห่าม !!!

« ตอบ #92 เมื่อ: 06-06-2011, 14:31:31 »

อ้างจาก: ฟันดาบเร็ว ที่ 05-06-2011, 20:03:35
อ้างจาก: ๋JaFF™ ที่ 05-06-2011, 18:29:54
อ้างจาก: ฟันดาบเร็ว ที่ 05-06-2011, 12:07:15
อ้างจาก: i_bAe_i ที่ 05-06-2011, 01:43:23
อ้างจาก: ๋JaFF™ ที่ 01-06-2011, 19:11:09
เบอเซอร์เกอร์   Gang ป๊ะป๋า นู๋= =   (อย่านะ โล่แรร์01 สลับเปลี่ยนไม่ทัน เดียวจะลงไปนอน)  oo-tartara-oo (ในแบทนายนอนเอาไร)
เซนจูเรี่ยน        IGI.Sniper ก็ป๋าแก๊งค์ (ชิมกระสุนธาตุมืดดูแล้วคุณจะ ...)  JaFF (อย่าอ้างนู๋แค่เป็นลูกชายรับถ่ายทอดเชยๆเรากากนะT^T)
_bAe_(กดอยู่ได้โอสถ ไม่เคยแบ่ง)
เคลลิค  -llSweetDreaMll-(แน่จริงนายอย่าอ้อมกอดสิ ตาแก๊งค์555)
คาเดท : จีเอ็มหลี่หมิง (มั่วเซฟละ เดียวส่งกลับ)
แอสเซสซิน          -ToxIc_-z..P_Tz- (ใส่เทียนไขแล้วไล่ยิง นายพีพี)
วิซาร์ด = FightinGBeaT (ไม่มีสาวให้โชว์มันก็ยิงเวทย์เบาละ มอ ไม้) o..TalLG..o (ไม่เกรียนจะสวยมาก)
[/color]

ขอโทดครับถ้าคนเราเล่นเกมนี้มาก็คงเข้าใจว่าสายแต่ระสายเป็นยังไง  ทหาร IGI.Sniper  บอกเทพ ถามคำนึงในแบืยิงมา ทำไมต้องเบิดผอบ
 แล้วทหารคุณอ่ะร้องเทพ ทำไมนอกแบทต้องการ ผมอ่ะในแบทมัน กาก แต่นอกแบทก็ยากที่จะถอย ส่วนโล่ 01 หัวกิลคุณมีแล้วผมไม่มีสิทธิที่จะไม่มีหรอ แล้วเบอเซอเกอร์ ของหัวกิวคุณอ่ะลบออกจากลิสได้เลย ที่1ของเซิฟ ไ่มีใครมาแทนโทเวียได้หรอก แต่ก็แปลกดีน่ะน่าคิดเหมือนกันหัวกิลชิวๆที่ตีมา ถึงผมจะมีเบอร์เซอร์เกอร์นั้น วันนั้นผมเอาทหารออกไป ไม่ว่าหัวกิลชิวๆจะออนวิสเต็ปกาย หรือจะออนทหาร แต่มีอย่างหนึ่งที่เห็นได้ตลอดเวลาก็คือกายไม่ขาด หรือว่ามันเป็นส่วนหนึ่งของสเต็ปหัวกิลคุณ แต่ก็คงเป็นเรื่องที่พวกคุณภูมิใจที่ฆ่าเบอผมในแบทได้ถึงเอามาเป่าประกาศว่าพวกคุณทำได้ (ภูมิใจจังฆ่าเบอที่มีแต่สกิวแผลเก่าได้) ส่วนอาชีพอื่นหรือว่าส่วนอื่นผมไม่ขอออกความคิดเห็น เทพไม่เทพผมไม่รู้อ่ะแต่ถ้าเจอกันแล้วไม่วิ่ง แล้วชนะ ผมก็ถือว่าคนนั้นเจ๋ง ครับ

Wink Wink Wink Wink Wink Wink Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Sad Sad Sad Sad Sad Sad Evil Evil Evil Evil Evil laugh laugh laugh laugh laugh

เล่นเบอจุ 6ลองไม่ระเบิดดูสิ กดยาแทบไม่ทันเจ้าตุวคงรู้ดีตอน 1-1 กดแมงกะพรุนไปเท่าไรละ

เทพจริงต้องไร้บับ+พระฟู

ไม่งั้นก็นั่งเงียบไปเหมือนเด็กโดนตบก็พอ

เก๋าตั้งแต่รุ่นพ่อ
i_bAe_i
Newbie
*

« ตอบ #93 เมื่อ: 06-06-2011, 15:26:13 »

อ้างจาก: ตัวละครลับ ที่ 06-06-2011, 14:31:31
อ้างจาก: ฟันดาบเร็ว ที่ 05-06-2011, 20:03:35
[/color]

เล่นเบอจุ 6ลองไม่ระเบิดดูสิ กดยาแทบไม่ทันเจ้าตุวคงรู้ดีตอน 1-1 กดแมงกะพรุนไปเท่าไรละ

เทพจริงต้องไร้บับ+พระฟู

ไม่งั้นก็นั่งเงียบไปเหมือนเด็กโดนตบก็พอ
การกดยามันสิทธอของผมน่ะ ระเบิดก็สิทธิของผม เบอผมมีแค่สกิวแผลเก่า ร้องห้ามกดนู้นกดนี่ ถ้าผมไม่กด คุณกล้าไหมล่ะไม่บัฟม่กดไม่ฮิว คำรามแล้วสับเลย ไม่สกิว จะได้เลิกแพร่มซักที จะเอาก็ซิปมา อย่ามาอ้างอีกล่ะว่ามันเป็นสกิวใครก็ใช้ได้ถ็คิดว่าเจ๋งก็อย่าเกี่ยง
ตัวละครลับ
Jr. Member
**

« ตอบ #94 เมื่อ: 06-06-2011, 15:49:15 »

พูดไปก็เหมือนสีซอให้ควา ย ฟัง

i_bAe_i
Newbie
*

« ตอบ #95 เมื่อ: 07-06-2011, 14:17:26 »

หมาได้แต่เห่ากับหอนไปวันๆ ต่างกับคนที่พูดแล้วกล้าทำ   Cool
๋JaFF™
Hero Member

พายุ!!

« ตอบ #96 เมื่อ: 08-06-2011, 16:55:54 »

พอเถอะ

เก่งใครเก่งมันจบ
พร้อมเมื่อยินดีรับคำท้า
อย่าอ้างว่า เซิฟpk แบทนี่ละ ไม่ตุกติกดี นอกจากกล่อง

กล่องแล้วก็รู้ถึงผู้ชนะ

ไม่ต้องโกธรเกลียดไรกันหรอก
เดียวเราก็ได้เป็นเพื่อนกันละอีกไม่ช้า
 Smiley

ตัวละครลับ
Jr. Member
**

« ตอบ #97 เมื่อ: 08-06-2011, 21:11:11 »

อ้างจาก: ๋JaFF™ ที่ 08-06-2011, 16:55:54
พอเถอะ

เก่งใครเก่งมันจบ
พร้อมเมื่อยินดีรับคำท้า
อย่าอ้างว่า เซิฟpk แบทนี่ละ ไม่ตุกติกดี นอกจากกล่อง

กล่องแล้วก็รู้ถึงผู้ชนะ

ไม่ต้องโกธรเกลียดไรกันหรอก
เดียวเราก็ได้เป็นเพื่อนกันละอีกไม่ช้า
 Smiley

พร้อมเสมอถ้าเธอต้องการ

จัดไป

I3lade.O.T.O.P
Newbie
*

« ตอบ #98 เมื่อ: 10-06-2011, 19:14:41 »

Smiley ไม่รู้อ่ะใครเก่งไม่เก่ง แต่ผมอ่ะจีบสาวอย่างเด่ว หุ หุ เด็กสมัยนี้มันน่ารักซะจัง กิ้ว กิ้ว

ผมไม่สู้คน แต่ชอบหักอกหรือไม่ก็แย่งแฟนชาวบ้านเล่นๆสนุกดี กิ้ว กิ้ว รัก อัยย๊ะ! 

_._ZiZTHEPZiZ_._ กลับมาเเล้ว
Jr. Member
**

« ตอบ #99 เมื่อ: 10-06-2011, 19:37:56 »

เบอเซอร์เกอร์    -2-PLY- (อะไรสักอย่างจำไม่ได้ คลาสสาม 10 หมด เซ็ทหายนะวีเลือก)
วิซาร์ด       _._ZiZTHEPZiZ_._(ช่วงนี้มาแรง ใส่เซ็ท ปราช เคยดูเเล้ว ยศ วีรชนจิต ตอนนี้เหลือเสเเล้วมั้ง เหนว่าโดน คนในกิลชิวชิวแฮค)       
เคลลิค       Super_Jame(โอ๊ยเทพสุดๆอะ เซ้ท นักบวช ตำนานจิตอะ เคยดูเเล้ว)                               

_._ZiZTHEPZiZ_._ ความฝัน: อยากเป็นจีเอ็มอาสา ความสุข: เมื่อได้ช่วยผู้อื่น ความทุกช์: เมื่อทีมงานต้องเหนื่อย
l-BonanzY-l
Sr. Member

« ตอบ #100 เมื่อ: 10-06-2011, 19:40:57 »

อ๋อเหรอคะ !

l-BonanzY-l
Sr. Member

« ตอบ #101 เมื่อ: 10-06-2011, 19:44:32 »

อ้างจาก: l-BonanzY-l ที่ 10-06-2011, 19:40:57
อ๋อเหรอคะ !

บนเครื่องบินโดยสารลำหนึ่ง สาวเปรี้ยวแต่งตัวเหมือนคุณหญิงใส่เพชรใส่ทองมากมาย
สาวเรียบร้อยแต่งตัวเรียบๆ แล้วผู้หญิง 2 คนก็เริ่มคุยกัน

สาวเปรี้ยว : สวัสดีค่ะมาเที่ยวคนเดียวเหมือนกันเหรอคะ
สาวเรียบร้อย : ค่ะมาคนเดียว

สาวเปรี้ยว : เนี่ย เดี๊ยน ไม่ได้มาเที่ยวอย่างเดียวหรอกคะ กะว่าจะมาดูรถ Porche ไปให้ลูกใช้ซัก 2 คัน
สาวเรียบร้อย : อ๋อเหรอคะ

สาวเปรี้ยว : ตอนสมัยอยู่ฝรั่งเศส ก็ขับจากัวร์ กับเฟอร์รารี่เจ้าคุณพ่อซื้อให้ค่ะ เงินสดนะคะ

สาวเปรี้ยว : มานี่จะซื้อของขวัญให้ตัวเองซะหน่อยกะว่าจะซื้อเพชรกลับเมืองไทยซัก 50 กะรัต

สาวเปรี้ยว : แล้วคุณน้องหล่ะคะ ชีวิตเป็นไงบ้างค่ะ
สาวเรียบร้อย : ก็ ไม่มีอะไรคะ ชีวิตเรียบง่าย สมัยเรียน พ่อให้ไปเรียนในวังได้แต่เย็บปักถักร้อย
ร้อยพวงมาลัย ทำขนม ครูห้ามพูดคำหยาบ ครูบอกว่าถ้าจะด่าใคร อีตอแหล ให้พูดว่า อ๋อเหรอคะ

ฟันดาบเร็ว
Newbie
*

« ตอบ #102 เมื่อ: 10-06-2011, 22:42:22 »

อ้างจาก: _._ZiZTHEPZiZ_._ กลับมาเเล้ว ที่ 10-06-2011, 19:37:56

เบอเซอร์เกอร์    -2-PLY- (อะไรสักอย่างจำไม่ได้ คลาสสาม 10 หมด เซ็ทหายนะวีเลือก)
วิซาร์ด       _._ZiZTHEPZiZ_._(ช่วงนี้มาแรง ใส่เซ็ท ปราช เคยดูเเล้ว ยศ วีรชนจิต ตอนนี้เหลือเสเเล้วมั้ง เหนว่าโดน คนในกิลชิวชิวแฮค)       
เคลลิค       Super_Jame(โอ๊ยเทพสุดๆอะ เซ้ท นักบวช ตำนานจิตอะ เคยดูเเล้ว)                               

อ่อ วิกากที่ตีผมก่อน แล้วว่าตัวเองไม่ผิด น่ะเหรอ
ตีๆกันดีๆก็หนีไปซะงั้น บอกว่าเบื่อทะเลาะ นี่เก่งเหรอ
♥ o...TalLG...o ♥ LA.
Hero Member

* ~ D T G ~ *

« ตอบ #103 เมื่อ: 10-06-2011, 22:45:27 »

อ้างจาก: _._ZiZTHEPZiZ_._ กลับมาเเล้ว ที่ 10-06-2011, 19:37:56

กล้านะเทอ

♥ ข o J ๓ า e . . . D T G
AnGeL_Me-PK
Newbie
*

เล่นอยู่pkเจอกันก็ทักทาย มิ้น ได้นะค่ะ

« ตอบ #104 เมื่อ: 10-06-2011, 23:45:26 »

เก่งกันในเกม ก็ขอให้เล่นกัน แค่สนุกๆ ขำๆก็พอแล้ว อิอิ Wink 
เห็นพออวดกันว่าใครเก่งกว่า ไล่ฆ่ากันทีไร สัก พักนุ้น เลย แกเด็กไหน เจอกันนอกจอไหม *-*   
มาเลยคนล่ะครึ่งทาง ตู....เด็ก ...... อยู่ จ. นุ้นนี้ เอาป่าว ๆ  ว่ากันไปนุ้น   
--- อย่าไปคิด ไรมากมาย มันก็แค่เกมส์  นะจ้ะ---  รัก รัก
ใครเก่งกว่าใครไม่สำคัญ มันอยู่ที่ว่านิสัย คุณนิสัยเป็นยังไง ถ้าคุณเป็นคนดี มีน้ำใจ ไม่เห็นแก่ตัว อันนี้ล่ะ ค่ะ เลิศ เก่งที่สุด รัก รัก

ป้าย:
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8