GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนภัยระวังการซื้อขาย กับ F.T.island  (อ่าน 805 ครั้ง)
Autae
Jr. Member
**

Re: เตือนภัยระวังการซื้อขาย กับ F.T.island
« ตอบ #15 เมื่อ: 17-11-2009, 11:06:13 »

วันหลังลองซิปถามเค้าดูสิครับว่าจะติดต่อได้ไหม
จะได้รู้ว่าเค้าโกงจริงหรือว่ามีปัญหาอะไรกันแน่  Huh?
┆ί┊ Nίģђ† mäяỀ ┊ί┆
Hero Member

22 DeCember 2012 มนุษย์จะกลายเป็นอาหารปลา ~

Re: เตือนภัยระวังการซื้อขาย กับ F.T.island
« ตอบ #16 เมื่อ: 17-11-2009, 16:15:35 »

^
^
^

1.บังเอิญมีดาบเขี้ยวทมิฬกับดาบพิฆาตเขี้ยวอยู่ในกระเป๋า
2.บังเอิญกดดาบให้ผิด
3.บังเอิญกดเดล
4.บังเอิญปิดซิบ
5.บังเอิญเนตหลุด
6.บังเอิญไม่ได้เข้าเกมมาอีก
7.บังเอิญติดต่อไม่ได้ และไม่ติดต่อกลับ

OK ซึ้ง

- > ξ ή έ м ч  σ ғ  м ч   ё ή έ м ч   ї ṩ   м ч   ℓ я ї έ и Ð < -
เลดี้ มายาโกะ
Newbie
*

- -*
« ตอบ #17 เมื่อ: 17-11-2009, 16:49:57 »

ผมจะบอกอะไรให้นะคับผมเห็นพี่เค้ารับซื้อดาพิฆาตเค้าเขียนว่า (ดาบพิ) ผมกะเลยนึกว่าดาบพิฆาตผมกะเลยไปขายให้เเต่พอผมกดตกลงพี่เขาก็ตกลงผมก็ไม่นึกว่ามีปัญหาอะไรเเล้วก็ออกเกมเลยเพราะตอนนั้นดึกเเล้วผมต้องไปโรงเรียนวันต่อมาพี่เค้าซิบหาผมเเต่กะสายไปแล้วผมใช้ตัง10mไปหมดเเล้ว(เหลือ7เเสนกว่าๆ)เเล้วผมจะเอาไหนให้ผมจนปัญยาเลยต้องเถียงพี่เค้าไป และผมต้องขอโทดพี่คนนั้นไว้ในการกระทู้ครั้งนี้ ขอบคุนคับ
┆ί┊ Nίģђ† mäяỀ ┊ί┆
Hero Member

22 DeCember 2012 มนุษย์จะกลายเป็นอาหารปลา ~

« ตอบ #18 เมื่อ: 17-11-2009, 18:33:41 »

อ้างจาก: maggyzox ที่ 17-11-2009, 16:49:57
ผมจะบอกอะไรให้นะคับผมเห็นพี่เค้ารับซื้อดาพิฆาตเค้าเขียนว่า (ดาบพิ) ผมกะเลยนึกว่าดาบพิฆาตผมกะเลยไปขายให้เเต่พอผมกดตกลงพี่เขาก็ตกลงผมก็ไม่นึกว่ามีปัญหาอะไรเเล้วก็ออกเกมเลยเพราะตอนนั้นดึกเเล้วผมต้องไปโรงเรียนวันต่อมาพี่เค้าซิบหาผมเเต่กะสายไปแล้วผมใช้ตัง10mไปหมดเเล้ว(เหลือ7เเสนกว่าๆ)เเล้วผมจะเอาไหนให้ผมจนปัญยาเลยต้องเถียงพี่เค้าไป และผมต้องขอโทดพี่คนนั้นไว้ในการกระทู้ครั้งนี้ ขอบคุนคับ

- คนรับไม่รอบคอบ ไม่ดูให้ดีซะก่อน
- คนขายเหนว่าเขาให้เงินมา10mก็น่าจะถามสักนิดว่าดาบพิฆาตของไฟท์เตอร์ทำไมราคามัน10m

ผมไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์ และไม่มีภาพมาให้ดู ก้อไม่รู้นะว่าใครผิดใครถูก แต่ผมว่าผิดทั้งคู่แหล่ะ แค่ออกความเหนนะคับ ไม่ได้เข้าข้างใคร

Huh? Huh? Huh? Huh? Huh?

- > ξ ή έ м ч  σ ғ  м ч   ё ή έ м ч   ї ṩ   м ч   ℓ я ї έ и Ð < -
ป้าย:
หน้า: 1 [2]