GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3] 4 5
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเล่นบอร์ด มาลงชื่อกัน---> ว่างจัด ไม่รู้ตั้งไร  (อ่าน 2003 ครั้ง)
Pungy_punZa
Sr. Member

มนุษย์ หมา่ยถึงผู้มีใจสูง [จริงหรือ?]

Re: ใครเล่นบอร์ด มาลงชื่อกัน---> ว่างจัด ไม่รู้ตั้งไร
« ตอบ #30 เมื่อ: 16-11-2009, 21:56:10 »

สนับสนุน Shota Yaoi อย่างเป็นทางการ!!
http://www.af.in.th/index.php/p/pundeamon
Pungy_punZa
Sr. Member

มนุษย์ หมา่ยถึงผู้มีใจสูง [จริงหรือ?]

Re: ใครเล่นบอร์ด มาลงชื่อกัน---> ว่างจัด ไม่รู้ตั้งไร
« ตอบ #31 เมื่อ: 16-11-2009, 21:57:56 »

ส่วนผมเรียกที่ร๊าก><~ 555+ เข้าเรื่องๆ

ชื่อ : น้องปัน ป้าปัน ลุงปัน ปันนี่ ปันซี่ ปันจัง ปันบ้า ปันตอแหล ปันญาอ่อน แล้วแต่เรียกงับ = =

ฉายา : อย่ารู้เลย = =   ตัวละครหลัก magical_spell วอกากๆที่อยู่คู่เกม

*อันแรกไม่ขึ้น แง่มๆ = =

สนับสนุน Shota Yaoi อย่างเป็นทางการ!!
http://www.af.in.th/index.php/p/pundeamon
Pungy_punZa
Sr. Member

« ตอบ #32 เมื่อ: 16-11-2009, 21:59:38 »

ส่วนผมเรียกที่ร๊าก><~ 555+ เข้าเรื่องๆ

ชื่อ : น้องปัน ป้าปัน ลุงปัน ปันนี่ ปันซี่ ปันจัง ปันบ้า ปันตอแหล ปันญาอ่อน แล้วแต่เรียกงับ = =

ฉายา : อย่ารู้เลย = =   ตัวละครหลัก magical_spell วอกากๆที่อยู่คู่เกมมาไม่นาน

ใครรู้จักทักด้วย ไม่งั้นงอน   = =  ใครไม่รู้จัก ก็อย่ารู้จักเลย (กลัวรับนิสัยไม่ได้ 555+)

ปล.1 เย้ๆๆๆๆ ได้ปล.แล้ว เอามั่งๆ=w=

ปล.2 เขียนต่อว่าไงอ้ะ นึกไม่ออกๆ ข้ามไปก่อนๆ

ปล.3 ซิบได้แต่ไม่ตอบกลับ ถามได้ถ้ายังไม่ฟุบคาจอ แอดได้ถ้าข้าน้อยลืมเปิดกรอบข้อความทิ้งไว้ และจีบได้ถ้าเป็นผู้ชาย 555+

ปล.4 จากกระทู้ที่เท่าไหร่ไม่รู้ = = มีการประกวดอายุน้อยสุด มากสุดด้วย O_o ข้าน้อยอายุ!!! (3กำลัง2)-4+7

ปล.5 เบื่อกระผมยัง เบื่อแล้วใช่มั้ย คนต่อไปเห๊อะ = =

*อันแรกไม่ขึ้น แง่มๆ = =

นู๋ไม่ได้ปั้มนะTT^TT

IridesCent.'__™~*
Sr. Member

•_'Kapoey JOON. *

« ตอบ #33 เมื่อ: 16-11-2009, 22:16:36 »

ชื่อ จูน งับ ตัวละคร june_jung สิงอยุ่เซิฟ สวรรค์   Smiley

ปล.1 ไปนอนละ
 ปล.2 ไม่ไปดีก่า - -
 ปล.3 เอ่.. ไปดีก่า
 ปล.4  ไป จิงๆละ
 ปล.5 เย๊ ! ครบแล้ว~

Cool Cool Cool
~MO~
Jr. Member
**

« ตอบ #34 เมื่อ: 16-11-2009, 22:31:20 »

ชื่อ โม จ๊ะ
เซิฟ สวรรค์
เล่น
เทร -----mo-----
วิท WOMANIZER

ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา...
จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
~MO~
Jr. Member
**

« ตอบ #35 เมื่อ: 16-11-2009, 22:39:16 »

ชื่อ โม จ๊ะ
เซิฟ สวรรค์
เล่น
เทร    -----mo-----
วิท     WOMANIZER
นัน     ooH_Hoo

รัก รัก  รัก

ปล.1 vyociddfzbf
ปล.2 ฮํฯฉณฏฏโ
ปล.3 อันแรกกดผิด
ปล.4 ปั้มๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
ปล.5 เย้ !! ครบเเว้วววว

ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา...
จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

« ตอบ #36 เมื่อ: 16-11-2009, 22:52:11 »

ชื่อ - เรียกว่า  คิล หรือ คิว
อายุ - อย่ารู้เลย - -   งั้นใบ้ให้ก็ได้ (รากที่ 3 ของ 5832)
น้ำหนัก - เวลหิวอยู่รุ่น รุ่นฟินเวท แต่เวลาอิ่มอยู่รุ่น รุ่นฟลายเวท ขึ้นชกนัดสุดท้ายเมื่อ เอ้ย!! ไม่ใช่  Shocked
แหล่งอยู่อาศัย - ณ สวรรค์
ผลงานที่ภาคภูมิใจ - เคยสมัครอาสาล่าฝัน แต่ตกรอบแรก  laugh
ตัวละครหลัก มีชื่ออยู่ในบอร์ดนี้แหละหาเอาเอง  Evil

ปล.1 ชื่อที่ใช้ไม่ใช่ชื่อจริงเป็นแค่นามสมมุติ
ปล.2 ไหนๆก็ใช้ชื่อนี้แล้วก็ใช้ไปเรื่อยๆละกัน จะเปลี่ยนชื่อมันก็กะไรอยู่ - -
ปล.3 แง..เรปข้างบนแย่งเรปที่ 5 ของหน้านี้ ของนู๋ไปอ่า..  Cry
ปล.4 เอาเรปที่ 7 ก็ได้ เชอะ!!
ปล.5 ต้องมี 5 ปล. ถึงจะจ๊าบเว้ย

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
~lookgolf~
Hero Member

เรียกผมว่า"ลูกกอล์ฟ"

« ตอบ #37 เมื่อ: 17-11-2009, 00:45:04 »

มีคนบ้า เขียน ปล.5 อันตามด้วยวุ้ย  Evil

ปล.1 จำไม่ได้ใครบอกมาว่าต้องมี
ปล.2 แต่เท่าที่จำได้ใช้มานานแระ
ปล.3 นั่งคิด ปล. ยากกว่าหาข้อมูลเกมอีก
ปล.4 บางทีไม่ต้องครบก็ได้นะ
ปล.5 แต่จำไว้ 5 อัน ถึงจะเท่ ว่ามะ?

Evil Evil Evil Evil Evil

"โอกาส" มีมากพอเท่ากับ "อากาศ"^^~
ในวันที่เสียใจ ชั้นยังยิ้มได้เพราะมีเธอ
Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา
Hero Member

จ๊ะจ๋าเจ้าขา

« ตอบ #38 เมื่อ: 17-11-2009, 03:11:00 »

ดีค่ะ

เล่นประจำอยู่เซิพ พีเค

ชื่อ Sweet_Berry

ที่เซิพสวรรค์เป็นพระด๋อยๆ

ชื่อ Sweet_Berriiez

ชื่อจริงชื่อว่า จ๊ะจ๋า

จะเรียกจ๊ะจ๋า อั๊ยจ๋า นังจ๋า พี่จ๋า หรือจ๋าก็ได้

แต่จะให้ดีเรียกเป้ย จะรู้สึกโอเคมากๆ 55

^^

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ
aินน์
Jr. Member
**

i-phan Fanclub

« ตอบ #39 เมื่อ: 17-11-2009, 03:53:01 »

อ้างจาก: Sweet_Berry *จ๊ะจ๋า เจ้าขา* ที่ 17-11-2009, 03:11:00
ดีค่ะ

จะเรียกจ๊ะจ๋า อั๊ยจ๋า นังจ๋า พี่จ๋า หรือจ๋าก็ได้

แต่จะให้ดีเรียกเป้ย จะรู้สึกโอเคมากๆ 55

^^

เฮ้ย!! เคยดู รายการ Gossip ดารานะ ได้ข่าวเค้าบอกตามข่าวว่า เป้ย สตรอ...  จิงไม๊คะ เป้ย...   Evil

ปล.อันดียวก็เท่ได้ ล้อเล่นนะ เป้ย..ย เอ้ย จ๋า

การ์ตูนคนไทยวาดค่ะ i-phan สนุกมาก ๆ มีหนังสือจำหน่ายแล้วด้วยค่ะ
Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา
Hero Member

จ๊ะจ๋าเจ้าขา

« ตอบ #40 เมื่อ: 17-11-2009, 04:16:36 »

อ้างจาก: aินน์ ที่ 17-11-2009, 03:53:01
อ้างจาก: Sweet_Berry *จ๊ะจ๋า เจ้าขา* ที่ 17-11-2009, 03:11:00
ดีค่ะ

^^

เฮ้ย!! เคยดู รายการ Gossip ดารานะ ได้ข่าวเค้าบอกตามข่าวว่า เป้ย สตรอ...  จิงไม๊คะ เป้ย...   Evil

ปล.อันดียวก็เท่ได้ ล้อเล่นนะ เป้ย..ย เอ้ย จ๋า

ค่ะ

สตอเบอรี่ตัวแม่อ่ะพี่

แรดค่ะ ยอมรับ

แหลค่ะ ยอมรับ

เกรียนค่ะ ยอมรับ

แต่ไม่ได้ทำญาติใครตาย ^^

ปล. รักพี่ลิน

ปล. แค่สองก็เท่ดั๊ย

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ
►SirTAM◄™
Jr. Member
**

« ตอบ #41 เมื่อ: 17-11-2009, 12:16:49 »

หวาดดีค่ะ -0-"

ชื่อ ทิฟฟานี่ ค่ะ เรียกสั้นๆว่าพอลล่าค่ะ

แต่เพื่อนบางคนก้อเรียก นาตาลี เรียกไรก้อได้นะคะ

ยอมเปนคนสวย 555+

(โกหกทั้งเพ - -)

คัยอยากรุ้จักก้อทักได้นะจ๊ะ ไม่หยิ่งค๊าบบบบ

laugh laugh laugh laugh laugh laugh
aินน์
Jr. Member
**

i-phan Fanclub

« ตอบ #42 เมื่อ: 17-11-2009, 19:32:37 »

อ้างจาก: Sweet_Berry *จ๊ะจ๋า เจ้าขา* ที่ 17-11-2009, 04:16:36

ค่ะ

สตอเบอรี่ตัวแม่อ่ะพี่

แรดค่ะ ยอมรับ

แหลค่ะ ยอมรับ

เกรียนค่ะ ยอมรับ

แต่ไม่ได้ทำญาติใครตาย ^^

ปล. รักพี่ลิน

ปล. แค่สองก็เท่ดั๊ย

หลังจากจิกกัดกันพอหอมปากหอมคอ  เหมือนเราจะห่วงเรื่องปล.กันมากเลยอ่ะ ฮาว่ะ

ปล.พระด๋อย ๆ ออนมาเม้าท์กันมั่งนะ

ปล.2 พอแระกัน ยังไงก็เท่อยู่ดีอ่ะ คนมันเท่ ทำไงได้

การ์ตูนคนไทยวาดค่ะ i-phan สนุกมาก ๆ มีหนังสือจำหน่ายแล้วด้วยค่ะ
~lookgolf~
Hero Member

เรียกผมว่า"ลูกกอล์ฟ"

« ตอบ #43 เมื่อ: 17-11-2009, 19:51:15 »

เพี้ยน  ใช่

"โอกาส" มีมากพอเท่ากับ "อากาศ"^^~
ในวันที่เสียใจ ชั้นยังยิ้มได้เพราะมีเธอ
MizaAmane
Full Member

‡ SK¥ Mçë ‡ Enjoy Danran Omoshirosa

« ตอบ #44 เมื่อ: 17-11-2009, 20:16:45 »

ชื่อจอยค่ะ

อยู่ใต้พิภพ
ตัวละครชื่อ DevilLolitA

บ้านหลังเล็กๆของครอบครัวK-cos Family
ป้าย:
หน้า: 1 2 [3] 4 5