GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: พิจารณาเรื่องทักษะ " เจ็ดเทพลงทัณฑ์ " (พี่ๆทีมงานอ่านแล้วกรุณาชี้แจงทีนะครับ)  (อ่าน 1084 ครั้ง)
!=ตัวป่วนบอร์ด=!
Sr. Member

แฮปปี้เบิร์ธเดย์จ้า ท่านซานต้า

Re: พิจารณาเรื่องทักษะ " เจ็ดเทพลงทัณฑ์ " (พี่ๆทีมงานอ่านแล้วกรุณาชี้แจงทีนะครับ)
« ตอบ #15 เมื่อ: 18-11-2009, 20:12:55 »

อ้างจาก: zeerox ที่ 18-11-2009, 11:20:21
Angry รัก พาราสาย กะบี่ เน่ามากครับบบบ ถ้าเปน เเบบบ นี้ ทีม งาน ลบ พารา กะบี่ กับ ค้อนไปเลย อุบาท ไม่มี ความ สมดุลเเต่ ละอาชีบ บอก ตรงๆๆๆ เน่า

จะโพสบอกลบอะไร กรุณา คิด ก่อนจะเอามาโพสด้วยนะ ไม่ใช่โพสลอยๆ เพราะพาลากระบี่ยังดีกว่าเบลดสายคู่คือ
1. ผมแห่งศรัทธา เบลดสายโป๊ะได้แค่ผ่าสามและผ่ามิติ
2. เกราะมาก เพราะผมเคยเห็นพาลาเกราะมากกว่า3500มา2รายแล้ว
3. ตีได้ไวเกือบเท่ากันกับเบลดดาบคู่ ถึงตีทีเดียวแต่มีแทงประกายแสง และเจ็ดเทพลงทัณ ซึ่งแรงพอสมควร
* ผมมีสเต็ปใหม่มาครับ
อันนี้ของสายผสม(หอก+ กระบี่)
ให้ลงคอมโบ1ชุดก่อน(ตวัดหอก+สะบัดหอก) ตามด้วยกางเขน จากนั้นกดกระบี่ลงสกิลเจ็ดเทพ(ถ้ามันยังไม่ตายใส่แทงประกายแสงต่อเลย)
สายกระบี่
เจ็ดเทพลงทัณอันแรกเลย จากนั้นตามด้วยประกายแสงรัวๆๆๆ ถ้าmpเดินเข้าไปตีสดๆเลย- -*

http://up.gameindy.com/5/71852.f7060c3b.htmlโอ้แม่เจ้า....
ป้าย:
หน้า: 1 [2]