GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดยังไงกับการปรับดาเมจให้รงกว่าเดิม  (อ่าน 792 ครั้ง)
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

Re: คุณคิดยังไงกับการปรับดาเมจให้รงกว่าเดิม
« ตอบ #15 เมื่อ: 04-11-2009, 19:51:51 »

ถึงจะมีผู้เล่นเห็นด้วยเยอะ

แต่ที่ทีมงานเน้นเลย เท่าที่สังเกตนะ ก็คือ
"เหตุผลที่สมเหตุสมผล"

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
กล้าหาญ ศรีทองคำ
Jr. Member
**

Re: คุณคิดยังไงกับการปรับดาเมจให้รงกว่าเดิม
« ตอบ #16 เมื่อ: 04-11-2009, 20:54:23 »

เหอะๆ Evil

มานก้แรงทุกอาชีพแหละครับ เบอสกิลก้แรง เบลดก้ผ่าแรง แอสพุ่งทีก้แถบตาย วิสกิลแรงหอกทีก้นะ

พาราคลาส3ก้แรง ทุกอาชีพมันมีขอเสียข้อดีหมดแหละครับ อย่างพาราถ้าของดีจิง ผมเคยเห็น

พาราจุ1รอบเอง เจอเบอจุ2-3นี้แหละ สับพารายังไม่เข้าเลย 500-1800 เน่ามาก เหอะๆมันอยุที่ของครับ

อย่างเบอเจอแอสก้เหนื่อย เบอเจอวิก้รุกานดีนะหึหึ Evil มาเสนอเฉยยนะ

ไอสับเปนหมื่นนี้โดนแอส คนอ่อนนมั้งครับ  แล้วเขาเวลเยอะด้วยเลยสับแรง ไอที่ว่าจุติสู้จุติไม่ได้มานก้มีนะ

บางทีไอคนที่จุติเขาคงไม่มีของดีๆ ไอคนที่ไม่จุติดันทะลึ่งมีตังซื้อของดีๆๆซะงั้น Evil

มีเยอะแยะไปครับ เบออ่อนๆ Evil แว๊บบบบบบบบบบบบบบบบ Cool

ป้าย:
หน้า: 1 [2]