GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพิจารณาด้วยนะคะ  (อ่าน 1514 ครั้ง)
ヴェイグ・リュングベル
Asura Tester
Hero Member
*

Theme :: Scutum - fang

Re: รบกวนพิจารณาด้วยนะคะ
« ตอบ #15 เมื่อ: 28-10-2009, 21:49:05 »

อ้างจาก: -lsuOJ->>!!oส !!ซส ชิu !!ห่J ความ !!s๑<< ที่ 28-10-2009, 21:15:48
อ้างจาก: ♥~ 松尾 美晴 ~♥ ที่ 28-10-2009, 16:51:17
แล้วทุกวันนี้เข้าแบทกันไปเพื่ออะไรกันล่ะ

ลองคิดๆดูละกันนะ

วันก่อนแว้บเข้าไปสังเกตุมา เห็นเอาแต่ตีกันอย่างเดียว

ก่อนเข้าแบทคุณอ่านบ้างไหม? 'ในสนามประลอง เจ้าสามารถจะต่อสู้กับใครก็ได้ที่อยู่ในสนามโดยยิ่งเจ้าฆ่าคนอื่นได้มากเท่าไหร่อันดับคะแนนของเจ้าก็จะยิ่งเพิ่มขึ้น ขอให้เจ้าโชคดีในการประลอง'

มันไม่ใช่เหตุผลที่สามารถนำมาอ้างได้

เซิฟนรก ไม่ใช่เซิฟเถื่อน ที่จะสร้างตัวละครมา PVP กันได้ทุกวี่ทุกวัน

โดยอ้างว่าทดสอบแบบนี้

ปล. ตัวอย่างของเหตุผลข้างๆคูๆ

ปลล. ที่โพสๆไปไม่ได้อ่านเลยสินะ laugh

Tales of Series Community

♪ - NO LIFE !! ` •♠♣
Hero Member

LIFE IS TRANQUILITY

« ตอบ #16 เมื่อ: 29-10-2009, 09:19:12 »

เหอะๆ มันน่าเบื่อเนอะ

มาเถียงกันเหตุผลที่ไม่ควรจะเถียง

มันน่าเบื่อไม๊ มาทะเลาะกันเรื่องไม่เป็นเรื่อง

แล้วมันเบื่อไม๊ มาว่ากันแบบเรื่องที่ไม่สมควร

ชอบเอาเรื่องเล็กให้เป็นเรื่องใหญ่

ปล.คนที่เก่งแล้วให้คำแนะนำคนอื่นมากก็ดีไป แล้วคนที่เหมือนจะเก่งแล้วมาสั่งสอนคนอื่นพิจารณาตัวเองนิด

ชีวิตไม่ใช่ของใคร มันคือของเราเอง เลือกเกิดไม่ได้ แต่เราเลือกที่จะเป็นได
โลกแตกกกกก '
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 29-10-2009, 11:08:25 »

อ้างจาก: ♥~ 松尾 美晴 ~♥ ที่ 28-10-2009, 21:49:05
อ้างจาก: -lsuOJ->>!!oส !!ซส ชิu !!ห่J ความ !!s๑<< ที่ 28-10-2009, 21:15:48
อ้างจาก: ♥~ 松尾 美晴 ~♥ ที่ 28-10-2009, 16:51:17
แล้วทุกวันนี้เข้าแบทกันไปเพื่ออะไรกันล่ะ

วันก่อนแว้บเข้าไปสังเกตุมา เห็นเอาแต่ตีกันอย่างเดียว

ก่อนเข้าแบทคุณอ่านบ้างไหม? 'ในสนามประลอง เจ้าสามารถจะต่อสู้กับใครก็ได้ที่อยู่ในสนามโดยยิ่งเจ้าฆ่าคนอื่นได้มากเท่าไหร่อันดับคะแนนของเจ้าก็จะยิ่งเพิ่มขึ้น ขอให้เจ้าโชคดีในการประลอง'

มันไม่ใช่เหตุผลที่สามารถนำมาอ้างได้

เซิฟนรก ไม่ใช่เซิฟเถื่อน ที่จะสร้างตัวละครมา PVP กันได้ทุกวี่ทุกวัน

ปลล. ที่โพสๆไปไม่ได้อ่านเลยสินะ laugh
แล้วมันเป็นสิทธิของผู้เล่นไหมหล่ะ คุณเด็กประถม Huh?

หนูก็ก๊อปเค้ามาเหมือนกัน .. ^^)) อิอิ
ヴェイグ・リュングベル
Hero Member
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 29-10-2009, 16:41:15 »

อ้างจาก: OoTFoO ที่ 29-10-2009, 11:08:25
อ้างจาก: ♥~ 松尾 美晴 ~♥ ที่ 28-10-2009, 21:49:05

แล้วมันเป็นสิทธิของผู้เล่นไหมหล่ะ คุณเด็กประถม Huh?

ขอโทษค่ะ พอดีไม่ใช่เด็กประถมซะด้วยสิ laugh

อ้างจาก: -_- MoZeAk -_- ที่ 29-10-2009, 09:19:12
เหอะๆ มันน่าเบื่อเนอะ

มาเถียงกันเหตุผลที่ไม่ควรจะเถียง

มันน่าเบื่อไม๊ มาทะเลาะกันเรื่องไม่เป็นเรื่อง

แล้วมันเบื่อไม๊ มาว่ากันแบบเรื่องที่ไม่สมควร

ชอบเอาเรื่องเล็กให้เป็นเรื่องใหญ่

ปล.คนที่เก่งแล้วให้คำแนะนำคนอื่นมากก็ดีไป แล้วคนที่เหมือนจะเก่งแล้วมาสั่งสอนคนอื่นพิจารณาตัวเองนิด

เบื่อเหมือนกันค่ะ

เบื่อผู้เล่นในนรก เบื่อมากที่สุด

เบื่อตรงที่ชอบยึดกฎของตัวเอง แล้วออกมาโพสเถียงคนอื่นนี่ล่ะ

ถ้าคิดว่าเป็นเรื่องไม่เป็นเรื่อง แล้วรู้มั้ย ว่าเซิฟนรก เป็นเซิฟสำหรับทำอะไร

------------------

ปล. ไม่ช่วยอย่าทำลาย บางคนที่ไม่เคยช่วยทดสอบอะไรเลย ก็กรุณาอย่าทำตัวให้เป็นปัญหาของคนอื่น มันน่าเบื่อเอามากๆ

โลกแตกกกกก '
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 29-10-2009, 18:00:31 »

อ้างจาก: ♥~ 松尾 美晴 ~♥ ที่ 29-10-2009, 16:41:15
อ้างจาก: OoTFoO ที่ 29-10-2009, 11:08:25

ขอโทษค่ะ พอดีไม่ใช่เด็กประถมซะด้วยสิ laugh

ไม่ยอมรับหรอคุณเอล laugh Evil

หนูก็ก๊อปเค้ามาเหมือนกัน .. ^^)) อิอิ
ヴェイグ・リュングベル
Hero Member
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 29-10-2009, 18:07:58 »

อ้างจาก: OoTFoO ที่ 29-10-2009, 18:00:31
อ้างจาก: ♥~ 松尾 美晴 ~♥ ที่ 29-10-2009, 16:41:15

ลองดูตัวเองก่อนนะ

ตัวเองเป็นเด็กประถม ไม่ต้องมาเหมารวมคนอื่น

♪ - NO LIFE !! ` •♠♣
Hero Member

LIFE IS TRANQUILITY

« ตอบ #21 เมื่อ: 29-10-2009, 18:09:04 »

อ้างจาก: ♥~ 松尾 美晴 ~♥ ที่ 29-10-2009, 18:07:58
อ้างจาก: OoTFoO ที่ 29-10-2009, 18:00:31

ลองดูตัวเองก่อนนะ

ตัวเองเป็นเด็กประถม ไม่ต้องมาเหมารวมคนอื่น

เอ้ ^ โพสล่าสุดคุณดูตัวเองยังครับ สั่งสอน คนอื่น เข้าใจว่า อธิบาย ว่ามันควรจะเป็นยังไง

เหตุผล ยอมรับ แต่เรื่องที่จะมาสอนคนอื่น เหมือนกับคนอื่นเป็น นักเรียนของคุณงั้นแหล่ะ Huh?

ชีวิตไม่ใช่ของใคร มันคือของเราเอง เลือกเกิดไม่ได้ แต่เราเลือกที่จะเป็นได
2lOJ_llsJ™
Jr. Member
**

« ตอบ #22 เมื่อ: 01-11-2009, 18:45:43 »

เจริญเหอะ บัคในเเบทจะมีไหมคิดบ้างมะ

ถ้าไม่มีเเบทในวุ้นนรกเกิดหลุดไปสวรรค์ก่าวุ่นดิวะ

เเล้วถ้าเอาเเบทออกหมดเขาจะประลองความสามารถกันที่ไหน

บ้าเรอะ สู้ไม่ได้ก่าไม่ต้องลง ทนไม่ไหว เเล้วลงทำไม สมองกลวงว่ะ

ลงกระทูงี้ไม่ต้องลงหรอก สมเพชว่ะ

สารวย มากัน
Newbie
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 01-11-2009, 21:10:05 »

ทุกคนก้อเคยกากกันทั้งนั้นแหละ.....
Sr. Member

ในเมื่อทำดีแล้วโดนหักหลัง ถ้างั้นกูเลวเลยแล้วกัน

« ตอบ #24 เมื่อ: 02-11-2009, 08:26:09 »

ง่าย ๆ  เเบท เป็นการ ทดสอบของเหมือนกัน

ว่าของเราเเรงอ๊ะป่าว  Smiley

เอามันไปเก็บ Cool
Rogue_Machine
Newbie
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 02-11-2009, 17:51:08 »

ถึงว่านรก เป็นแบบนี้เอง
พอเอามาลงเซิฟหลัก
เจอแต่บัค กระจาย
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #26 เมื่อ: 03-11-2009, 17:53:24 »

เเบทมันบัคตรงไหนฟระ เขาทดสอบเเบทตั้งเเต่ชาติไหนจนไม่มีบัคละ ยังจะมาหาบัคในเเบทอีกหรอ

นรกเปิดมาเพื่อ^^^^^ข้างบนหรอ

นรกเขาเปิดเพื่อทดสอบ อะไรที่ยังไม่มีในเซิฟหลักหรืออะไรที่มีในเซิฟหลักเเล้วเเต่หายากก้อมาทดสอบที่นี่ได้

ไอประเภทหมวกเทพ เเบท เเรงดึงดูด สวนกลับ

ไม่ทราบว่าไอพวกนี้ เซิฟหลักก้อมีนินา  เเถมหาไม่ยากด้วย ไม่จำเป็นต้องมานรก ถ้าอยากได้เเบทมากมาสวรรค์มาคุณเรนอง

คิดว่าผมจำไม่ได้หรอคาเดทชื่อเรนองผู้ชายผมสั้น สีน้ำตาลหมวกผีเสื้อเวล16น่ะ

Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil

NeeD not to know

OISHI .
Sr. Member

« ตอบ #27 เมื่อ: 22-11-2009, 13:15:17 »

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

เพนกวิน
Sr. Member

เสื่อม !!..

« ตอบ #28 เมื่อ: 22-11-2009, 15:54:02 »

อ้างจาก: -lsuOJ->>!!oส !!ซส ชิu !!ห่J ความ !!s๑<< ที่ 28-10-2009, 09:58:17
แต่ถ้าสำหรับคนเขาทดสอบจริงๆ แล้วมีเวลาหนึ่งเขาเบื่อไม่อยากทดสอบ หรือพักก่อนแล้วเดี๋ยวทดสอบต่อ หรืออยากจะผ่อนคลายก่อนแล้วเดี๋ยวทดสอบต่อ จะให้เขามานั่งเฉยๆเลยหรอ??? จะไม่ให้เขาเข้าแบทเลยหรอ??? ถึงเราจะไม่ใช่คนที่อยากทดสอบจริงจังแต่ก็รู้ถึงหัวใจของคนทดสอบแหล่ะนะ แล้วคูณดร็อปถ้าเอาออกแล้วเกิดมีบัคของคลาส3ขึ้นมาอะ หาไปเรื่อยๆเขาก็ไม่อยากหาหรอกนะ ยากๆแบบนี้อะ แล้วเรื่องที่ทนไม่ไหวเรื่อง แบทเทิล อรีน่า อะ แล้วจะเข้าไปทำไม??? คุณก็คงยากจะผ่อนคลายบ้างแหล่ะ ถ้าไม่อยากผ่อนคลาย ไม่อยากถูกฆ่า อยากทนเอาไว้ ก็ไม่ต้องเข้า แล้วมาโวยวายให้เอาแบทออก คิดถึงคนอื่นเขาบ้างไหม

...ฝากเอาไปคิดดูด้วยนะ

...

โลกภายนอกมีอะไรดีๆให้ทำอีกเยอะแยะ

ไม่จำเป็นที่จะต้องมาจมปรักยึดติดกับนรกอยู่แบบนี้

เรื่องไอเท็มในการช่วยทดสอบต่างๆ ท่านอำนาจได้โพสไปหมดแล้ว

อ้างจาก: -_- MoZeAk -_- ที่ 28-10-2009, 10:50:45
ให้เดา คุณคนที่ตั้งกระทู้คงโดนเกรียน ส๋อยในลานสิท่า

ถึงอยากให้ แบท ออกอะ ถ้าไม่อยากแค้นมาก ไม่อยาก

โดนฆ่าจะเข้าไปเพื่อไรครับ พอทนไม่ไหวก็เอาแบทออก

สมองคิดได้แค่นี้หรอครับ ?? คุณไม่คิดถึงคน ที่ว่าทดสอบมา แล้วจะพักบ้าง หรือไง จะให้ไปเดินเล่น นั่งชมนกชมไม้ แถวหน้าไชร์อย่างเดียวหรือไง

ปล. พิมพ์ไปก็เท่านั้น เหอะๆ

------------------------

เบื่อ เบื่อมาก

เห็นหลายคนแล้ว อ้างว่าทดสอบตลอด

กระทู้รายงานผล , comment สำหรับสิ่งที่ทดสอบนั้นมีมั้ย

แล้วก็พวกที่อ้างว่าทดสอบแต่ C3 ด้วยนะ

มันมีแต่ C3 อย่างเดียวงั้นใช่มั้ย?

แนะนำว่าไปอ่านกระทู้ Gamer & Tester ในส่วนพิจารณาตัวเองว่าเหมาะกับเซิฟนี้มั้ยด้วยนะ

ขอให้อ่านจริงๆ อย่าสักแต่อ่านผ่านๆ แล้วมาโพสว่าอ่านแล้ว

ถ้าอ่านแล้วก็ทำความเข้าใจด้วย ว่าตัวเองเหมาะสมกับเซิร์ฟนี้มั้ย

เช่นกันกับพวกที่ไม่อยากให้เอา *500 ออก

บอกว่าทดสอบ ทดสอบเข้าไป พูดเข้าไป คำว่าทดสอบน่ะ

ทดสอบ แต่ไม่มีการแจ้งรายงานผล มันมีประโยชน์อะไรมั้ย

ที่ทุกๆวันนี้เซิร์ฟหลักมันอัพเดทช้าเพราะว่าจำนวนคนที่ช่วยทดสอบมันหาได้ยากมากๆ

บวกกับพูดปาวๆว่าทดสอบ แล้วไม่ตั้งกระทู้รายงานผลอะไรเลย

แล้วทีมงานจะนำส่วนไหนไปปรับปรุงแก้ไขให้มันดีขึ้น แล้วนำลงเซิร์ฟหลักล่ะ

อ่านให้หมด อ่านแล้วทำความเข้าใจ

ถ้าหาเหตุผลมาแย้งไม่ได้ก็ไม่ต้องโพส ไปทำความเข้าใจก็พอ

เบื่อพวกที่มาโพสเหตุผลข้างๆคูๆต่อ

------------------------

1. เซิฟเวอร์วุ้นนรกมีไว้สำหรับทดสอบสิ่งต่างๆที่ถูกปรับแต่งใหม่ << ถูกต้อง

2. battle ไม่จำเป็นสำหรับ เซิฟเวอร์วุ้นนรหเพราะ

2.1 ทดสอบหาบัคต่างๆคะ(จำเป็นหรอคะที่ต้องใช้ battle) << Battle Royal จะนำเข้ามาตอนที่จะลองระบบ PVP แบบใหม่เท่านั้น ถ้าสมบูรณ์แล้วก็ควรนำออกไป แต่คาดว่าพอเปิดแล้วจะมีแต่คนตีกันซะมากกว่า

2.2 การที่เซิฟเวอร์ได้ทำการ x ดรอป 500% นั้น เพื่อต้องการให้สิ่งของเทพๆที่ถูกนำเข้ามาทดสอบ หาได้ง่ายมากขึ้น และ ผู้ทดสอบก็สามารถรู้ถึงรายละเอียดของสิ่งของต่างๆมิได้มีไว้เพื่อนเป้นการหาของมาข่มเหงผูเล่นอื่นๆใน batlle arena  << ถูกต้องอีกข้อ ทุกวันนี้เห็นแต่มาหาของ แล้วมาอวดกัน ว่าตัวเองเทพยังงู้นเทพยังงี้

2.3 ผู้เล่นควรตระหนักถึงหน้าที่ของผู้เล่นเองที่ได้เข้าเซิฟเวอร์ทดสอบนี้มาว่าตนเองควรทำอะไรอย่างไรคะ << เห็นด้วยจ่ะ

ผู้อ่านบางท่านคงคิดว่า หนู"แค้นจนทนไม่ไหวแล้วก็เลยอยากจะทำให้แบทหายไป" ไม่เถียงคะ เพราะทนไม่ไหวจริงๆ << เราเองก็ทนไม่ไหวเหมือนกัน กับการที่เซิร์ฟนรกมันเน่าอยู่แบบนี้ เหตุผลอื่นๆอ่านด้านบน

แต่หนูอยากให้ลองพิจารณาดูความจำเป็นจริงๆว่าจำเป็นรึป่าว

การทดสอบสกิลก็สามารถทดสอบได้ในห้องทดสอบที่ทางทีมงานจัดมาให้ไว้ (ซึ่งรบกวนทางทีมงานพิจารณาวิธีการออกห้องทดสอบส่วนบุคคลด้วยนะด้วยนะคะเพราะถ้าห้องทดสอบส่วนบุคคลยังออกมาแล้วสกิลหายแบบนี้ก็คงจะมีคนมา

ประท้วงจะเอาแบทอยู่ดีคะ) << ห้องทดสอบสกิลหายจริงๆมันไม่ใช่ปัญหา เพราะเซิร์ฟนรกไม่ใช่เซิร์ฟที่จะยึดติดอะไรอยู่แล้ว เรื่อง C3 ไม่ต้องนำมาอ้างก็ได้ เพราะว่ามันสามารถทำใหม่ได้เรื่อยๆ ถ้าคนเล่นตั้งใจจะทดสอบจริงๆ

แต่การทดสอบสกิล น่าจะทดสอบเป็นอาชีพๆไปให้เสร็จในห้องกาลเวลา เมื่อทดสอบอาชีพนี้เสร็จ ค่อยออกมาเปลี่ยนไปทดสอบอีกอาชีพซะมากกว่า จะทดสอบก็ควรมีการวางแผนบ้างนะ

หนูเป็นคนหนึ่งที่เวลาต้องการจะเล่นตัวละครอาชีพใดๆในเซิฟเวอร์วุ้นสวรรค์,วุ้นใต้พิภพ จึงได้โหลด เซิฟเวอร์นรกมาก่อนเพื่อเป็นการวางแบบแผนและรูปแบบในการวางสกิลหรือแม้แต่การอัพสเตตัส

และหนูก็เป็นอีกคนหนึ่งที่เข้าไปทดสอบในห้องทดสอบ << นี่คือตัวอย่างหนึ่งของคนที่ไม่ยึดติดกับตัวละครของตัวเอง

เคยถามผู้เล่นที่มาข่มเหง(ภาษาชาวบ้านเรียกว่าอวดเบ่งหรือมาทำกร่าง)ว่าทำไมต้องวุ่นวายกับคนที่มาทดสอบสกิลในแบทเทิล (ที่ไม่เข้าห้องทดสอบในตอนนี้เพราะได้ทำคลาส 3 มาแล้วคะ ก็รู้ดีว่า ถ้าเข้าไปแล้วออกมามันจะหาย เลยไม่

เข้าคะ) ทีมงานรู้มั้ยคะว่า ผู้เล่นท่านนั้ตอบกลับมาว่าอะไร คงจะเดาไม่ถูกเลยละสิคะ "เทสเตอยังทำได้" !!!!~ อะไรกันคะ!! เทสเตอยังทำได้ หนูไม่รู้นะคะว่ามันเกิดอะไรขึ้นในสังคมปัจจุบัน(ขอโยงหน่อย) มันเกิดอะไรขึ้นหรอคะ เทสเต

อเป็นคนที่ทางทีมงานได้จัดไว้แล้วนี่คะ เกิดอะไรขึ้นหรอคะ  ค่ะ หนูก็ไม่มีอะไรจะพูดแล้วละคะพูดซะยาวเชียว หวังว่าทีมงานคงจะรับเสียงเล็กๆนี้ไปพิจารราหน่อยนะค่ะเพื่อความสมบูรณ์แบบของเกมคนไทยทำค่ะ ^^ << เรื่อง C3

อธิบายไปแล้ว ส่วนเรื่องแบทเทิลรอยัล ตอนนี้มีการจัดระบบ PVP แบบใหม่นะ

*ปล.1 ใครมีอะไรจะมานำเสนอหรือว่าตักเตือนหนู หรือว่าหนูพูดอะไรไม่ดีตรงไหน โพสตอบเลยค่ะ ยินดีรับฟังคำตักเตือนค่ะ

ปล.2 รู้ค่ะว่าทุกกระทู้ไม่สามารถใช้คำหยาบคายได้ หนูขอนะค่พ โพสนี้หนูเป็นคนตั้ง ใครมาพูดจาหยาบคาย ถึงจะไม่ได้พิมพ์ตรงๆก็ตามรับไม่ได้ค่ะ << ฝากคนที่มาโพสบางคนอ่านตรงนี้ด้วยล่ะ

ปล.3 รู้ตัวดีค่ะว่าตอนนี้มีอารมแค้นเคิอง จึงได้ทำการโพสหัวข้อนี้มา แต่ถ้ามานั่งคิดๆดู มันจริงรึป่าวค่ะ?? ลองถามใจตัวเองนะค่ะว่าเข้าเซิฟเวอร์นรกมาเพื่ออะไร? << เห็นด้วยเลยนะ ตรงนี้

ปล.4 ทีมงานอย่าลืมที่หนูบอกไปพิจารณาดูนะคะทั้งเรื่องแบทเทิล และเรื่องห้องเทสคะ

ปล.5 หนูมีแค่ 5 ปล.นะค่ะ

ถามหน่อย มันหน้าที่ของผู้เล่นหรอครับ ทำไมผมต้องเดือดร้อนไปหาของ ทำC3เอง เกบเวลเอง หาของเอง เติมโซลเอง

เพื่อที่จะมารายงานผลกับพวกคุณด้วยอะ บัคหลุดไปสวรรค์ไม่ต้องไปโทษใคร

โทษเทสเลย บางคนแทบจะไม่เคยออนตัวเข้ามาเทสๆ ย้ำ บางคน แล้วนานๆ ออนทีพอออนก็มาโชว์ของเทพ ที่พวกคุณ คุณ สามารถเบิกได้

ไม่เป็นไรอันนี้ไม่ว่า แต่เวลามีเรื่องอะไรเกี่ยวกับนรก ก็มาทำเป็นรู้ดี

ปิดก็ปิดไปเหอะแบทอะ แต่ถ้าปิดไปแล้วบัคยังมีหลุดไปสวรรค์เยอะเหมือนเดิมละก็ Evil Evil

Like a whisper in the wind,,
7็—•Rease•—7็ & ~•
Jr. Member
**

~Hey เธอ~ @_@~ -/\-

« ตอบ #29 เมื่อ: 24-11-2009, 11:39:16 »

เหอะ ๆ  มีแบทไว้สำหรับ ทด สอบ ของเทพๆ ที่ใส่ด้วยครับ ว้า โดนคนเวลระดับเท่ากันตีตีเข้า เท่า ไหร่ เงี้ย เช่น เกราะดุลางแก้ไป มันท้อนแค่25งี้

ผู้เล่นที่เข้าแบท ทดสอบc3กะผูเล่นด้วยกันว่า ใช้ละมีผลลแบบไหนบ่าง   ไม่ใช้ว่า ทดสอบกะมอนเตอร์ละจะตรงแปะ หมด

ถ้านรกไม่มีแบท และเอาขึ้นไปสวรรค์ ใต้งี้

ที่นั้นมีแบท ลอง ทด สอบกะ ผู้ถ้าเกิดผิดพลาดได้แก้ ใหม่อีก
- -  Shocked Shocked

ที่มีแบทกะเพื่อนทดสอบได้ หลย อย่ง ครับ  ไม่ใช้เกรียน ตีฆ่ากันอย่างเดียว laugh laugh  ถ้าอย่างเก่งลองล่าบอสดูที่เพิ่มดรอปเพื่อ ให้ไปล่าบอสดูด้วย ว่า บอส โหด ไปไหม -- หรือ อ่อน จนกาก  หรือเทพ ปายยย  Evil     ที่เพิ่มดรอปอีกประกาน อย่างทดสอบว้า เพิ่มกะไม่เพิ่มมันดรอปของนานขนาดไหนกว่าจะได้

7็—•D3STROY3[R]•—7็ & ~•
                                    ไปตๅeซะ
                                        -/\-
ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3