GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: จี ShINUTA Pk นิสัยไม่ดี บอกแค่นี้แหละ  (อ่าน 1028 ครั้ง)
อาบี เด เบ
Hero Member

Re: จี ShINUTA Pk นิสัยไม่ดี บอกแค่นี้แหละ
« ตอบ #15 เมื่อ: 10-02-2010, 18:53:49 »

จีเอ็มอาสาก็มาจากผู้เล่นธรรมดาคัดเลือกกันมานี่แหละค่ะ หากแต่ต้องแบกความรับผิดชอบทั้งหลายแหล่เอาไว้ เพื่อเป็นคนกลางที่ีคอยเชื่อมต่อระหว่างผู้เล่น และจีเอ็มทีมงาน

หากไม่มีจีเอ็มอาสาสละเวลาส่วนหนึ่งมาทำหน้าที่ มาคอยตอบคำถาม คอยให้ความบันเทิงด้วยการจัดกิจกรรมในเซิฟเวอร์หลักต่าง ๆ ก็คงแย่อยู่นะคะ

และเรื่องการทำงานของจีเอ็มอาสาของแต่ละคน จะอยู่ที่ความพร้อม และเวลาว่างที่จะทำหน้าที่มากกว่า ตรงนี้อยากให้เพื่อน ๆ ทุกคนเข้าใจนะคะ

นิสัยของคนเราจะไม่เหมือนกัน ถ้าหากว่า  จีเอ็มอาสาบกพร่องในหน้าที่จริง ๆ ก็สามารถแจ้งเข้ามาได้ เพราะบทลงโทษของจีเอ็มอาสาก็มีโดยเฉพาะอยู่แล้ว

อยากให้เพื่อน ๆ เข้าใจภาระ หน้าที่ และขึ้นตอนการทำงานของจีเอ็มอาสา ไม่ว่าเซิฟเวอร์ไหนก็ตามค่ะ

Smiley

เราคนไทย เลิกใช้ ภาษาวิบัติ
ป้าย:
หน้า: 1 [2]