GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครว่าอยากให้อสุราปรับปรุงตรงไหนเข้ามาเลย  (อ่าน 2131 ครั้ง)
╬*ALONE-AGAIN*╬
Hero Member

เซ็งโว้ยยยยย

Re: ใครว่าอยากให้อสุราปรับปรุงตรงไหนเข้ามาเลย
« ตอบ #15 เมื่อ: 13-06-2010, 18:40:27 »

ปรับทุกอย่างแล้วไล่จีเอ็มซูกัสออกซะ

LOVE MAN U
Charlee >.<
Jr. Member
**

ความจริงคือสิ่งไม่ตาย

Re: ใครว่าอยากให้อสุราปรับปรุงตรงไหนเข้ามาเลย
« ตอบ #16 เมื่อ: 17-06-2010, 15:58:34 »

Gm : ไม่มีแบบประจำหรอ ถ้ามีจะดีมากเลย

npc: รับซื้อของแพง ๆ หน่อย หมวกกบ หรือ อื่น ๆ ไปขายได้ 1 บิลล่า  laugh laugh laugh คิดได้งัย

game: เล่นฟรีก็จริง แต่ คนที่เขาจริงจังในกานเล่นก็ต้องเติมตั้งละงานเนี้ย

ปรับหน่อย : คือผมตั้งร้านรับซื้อในราคา 4000 แล้วสงใส่ไปตัดราคาอีกร้านเลยทำให้อีกร้านเอาอีกตัวมาตั้งร้านรับซื้อทับของผม (ปิดมิดเลย) เซ็ง Evil

จน : คือผมอะนะยอมเติมเงินโซลนะเพื่อซื้อของไว้เกิบเงิน คือ ขี้เกี้ยดเกิบของ (ผมเล่นชาป) แต่คนอื่นที่จน แล้วไม่มีเงินเติมเขาจะทำงัย

teabokee
Newbie
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 18-06-2010, 15:09:26 »

ผมว่าควรเปลี่ยนตรงเวลาฆ่ามอนสเตอร์ที่มีเลเวลสูงกว่าตัวละคร 10 เลเวล ทำไมได้ค่าประสบการณ์น้อยกว่าปกติละครับ
มันควรจะได้ตามปกติสิ หรือว่า คุณ จีเอ็มทั้งหลาย กลัวผู่เล่นจะเก่งกันเร็วรึไง
 Huh? Huh? Huh? Huh? Huh?
ป้าย:
หน้า: 1 [2]