GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3]
ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็ทคาเดท (รอบ2)  (อ่าน 2420 ครั้ง)
*~ไข่นุ้ยคุง~*
Full Member

กลางคืน ที่แสนสวย~

Re: เซ็ทคาเดท (รอบ2)
« ตอบ #30 เมื่อ: 10-04-2009, 20:57:51 »

อ้างจาก: Maid ที่ 05-03-2009, 15:39:01
ผมว่าเซตคาเดทไม่จำเป็นต้องมีหรอกครับ เพราะว่าของแต่ละอัน- - หายากชะมัด แถมคาเดทใส่แปปๆก้อเป็นคลาส1แล้วครับ
ก็เลือกเซ็ตให้ถูก สิ  ใช่
เช่น เซ็ตอันที่ 3 ผู้พิทักษ์ป่าไผ่ ไงครับ ใช่
ของแต่ละอย่างก็ไม่ได้แพงเลย ดาบไม้ได้ ซักแสนนึง เป็นอย่างมาก ใช่
กำไลปล้องไผ่ 15m เป็นอย่างกลางๆ -*- (แต่ใส่แล้วก็คุ้มมิใช่น้อยเลย)  Embarrassed
เกี๊ยะไม้ไผ่ ก็ 300k เป็นอย่างต่ำ (แถมเค้าปรับให้ใส่ได้ เลเวล 30 แล้วนะครับ) ใช่

แล้วที่บอกว่า หายากนั้น ผมว่ามันก็หาได้ ไม่ยากหรอกครับ laugh
ลองเทียบกับเซ็ตดูลา สิ อันไหนมันยากกว่ากัน  ใช่
หรือถ้าจะให้มันต่ำ หน่อย ก็เซ็ตกาลเวลา ของ แคสเตอร์ดูสิ ใช่

--------------------------------------------------------
ที่สำคัญ ของ เซ็ทคาเดท ไม่มีอันไหนหาจาก บอสเลยนะครับ ใช่
--------------------------------------------------------
ปล.คิดๆ ดูให้ดี--คิดๆ ดูให้ดี^^ Smiley

อนาคตสดใส หัวใจดุ๊กดิ๊ก

ป้าย: เซ็ตคาเดท (รอบ2) 
หน้า: 1 2 [3]