GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: Inmyheart2  (อ่าน 507 ครั้ง)
ไซโต ฮาจิเมะ
Asura Special
Hero Member

สิ่งไหนไม่ดี รู้อยู่ อย่าทำ

Re: Inmyheart2
« ตอบ #15 เมื่อ: 05-10-2008, 04:27:08 »

Smiley

ชอบจังเรยงับ ..

เอาสู้ๆ เป็นกำลังใจให้คับ

NoONinK
Jr. Member
**

« ตอบ #16 เมื่อ: 05-10-2008, 04:36:02 »

ต่อมาค่ะเราก็ได้ทำการรื้อ กุ๊กแก่น ต่อไปเรื่อยๆค่ะ

จนไปเจอกับเวปนึงค่ะ ที่ให้ที่อยู่ของนักกีฬาและบางรายชื่อก็มีเบอร์ติดต่อค่ะ

เราเรยไล่หาชื่อลงไปเรื่อยๆค่ะ และในที่สุดก็พบชื่อเค้าค่ะ

แต่ทว่าในช่องที่อยู่เค้ากลับไม่ได้กรอกที่อยู่ไว้ค่ะ

แต่กรอกอีเมลล์แอดเดรสไว้แทนค่ะ เราเลยนั่งถอนหายใจ เฮ้อ~*

แต่ถอดใจได้ซักพัก ก็ทำการรื้อต่อไปค่ะ แต่เปลี่ยนยุทธการ

จากการใช้ยุทธการกุ๊กแก่น ก็เปลี่ยแผนมากเป็น ยุทธการฮิ5 ค่ะ

เพราะเราได้อีเมลล์มาจากเวปไซต์นั้นค่ะ จึงพยายามสืบต่อว่าเป็นคนๆเดียวกันจริงหรือเปล่าค่ะ

แระในที่สุดก็เจอโปรไฟล์ที่ตรงกับอีเมลนั้นค่ะ เรานั่งยิ้มแก้มปริเพราะว่าหากคลิกเข้าไปแล้ว

ในฮิ5ก็ต้องมีคนมาเม้นใช่มั้ยคะ และก็ต้องเรียกชื่อเจ้าของโปรไฟล์เป็นชื่อเล่น

และคุณ Inmyheart2 ก็ชื่อกอล์ฟค่ะ เอาล่ะเราจะได้รู้กันซักทีว่าเป็นคนๆเดียวกันหรือไม่

คลิก!!!  กรำในฮิ5 ไม่มีใครมาเม้นให้น้องเค้าเรย -0- ความหวังแตกสลาย ToT

แต่ก็ยังไม่หมดหวังซะทีเดียวค่ะ เพราะในฮิ5 เค้าเนี่ย มีเพื่อนอยู่ 1 คนค่ะ ซึ่งเป็นผู้หญิงค่ะ

นี่หล่ะกุญแจดอกสำคัญ ผู้หญิงคนนี้อาจจะเป็น"มิ้น" ก็ได้ ซึ่งเป็นชื่อที่เค้าบอกเราก่อนยืมของว่าจะถ่ายรูปไปให้มิ้นดู

หรือถ้าไม่ใช่เธอก็ต้องรู้แน่นอนว่าคนๆนี้ชื่อกอล์ฟรึเปล่า แต่ทว่าฮิ5ของน้องผู้หญิงคนนี้จำกัดการเข้าถึงค่ะ

กรำ-*-  ต้องแอดเป็นเพื่อนก่อนถึงจะเข้าดูโปรไฟล์ของเธอได้  -*-

เพราะฉะนั้นท่างผู้ชมคงต้องติดตามตอนต่อไปแล้วหล่ะค่ะ ToT

แต่มีข้อสงสัยอยู่ข้อนึงค่ะ คือในโปรไฟล์ของเค้าเนี่ยระบุว่าอยู่ที่จังหวัดขอนแก่นค่ะ แต่ทว่าในอายุกลับเขียนไว้ว่า 36

ซึ่งในเวปรายงานตัวนักเทนนิสระบุว่า ชื่อนี้เกิดวันที่ 13 มิ.ย 40 ค่ะ ซึ่งอายุก็ราวๆ 12 ขวบนิดๆ นับถูกป่าวหว่า -*-

ซึ่งก็ตรงกับข้อมูลของกอล์ฟค่ะที่เคยคุยกันเจ้าตัวบอกว่าอายุ 12 ปี และอยู่จังหวัดขอนแก่น

ทำให้เราถึงกับงง  ทำไมถึงอายุ36ใน hi5 -0-

แต่ทว่าวันนี้ง่วงซะแล้วคงสืบคดีนี้ต่อไม่ได้ToT

โปรดติดตามตอนต่อไปนะคะ  ฝันดีนะคะทุกคน^^

..สกู๊ปข่าว By..NoONinKนักสืบหัวเป็ด..

NoONinK
Jr. Member
**

« ตอบ #17 เมื่อ: 05-10-2008, 04:37:30 »

อิอิ ขอบคุณค่ะ!!

โปรดติดตามตอนต่อไป

By NoONinKนักสืบหัวเป็ด

ไซโต ฮาจิเมะ
Asura Special
Hero Member

สิ่งไหนไม่ดี รู้อยู่ อย่าทำ

« ตอบ #18 เมื่อ: 05-10-2008, 04:58:42 »

Smiley

ฮะๆๆๆ

ก็ไม่อะไรหรอกนะ

แค่อยากถามว่า สุดท้ายได้อะไรแค่นั้นเอง

Smiley

ชอบมากเรย น่ารักดี ขยัน และฉลาด

laugh

NoONinK
Jr. Member
**

« ตอบ #19 เมื่อ: 05-10-2008, 15:36:47 »

คงไม่ได้อะไรอ่ะค่ะ Cry

ยังไงก็ต้องรอทีมงานช่วยอยู่ดี

แต่ก็ดีกว่าอยู่เฉยๆจิงมะ Smiley

ป้าย:
หน้า: 1 [2]