GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3]
ผู้เขียน หัวข้อ: Gmคะนู๋โดนโกงของค่ะ มีหลักฐานพร้อมค่ะ  (อ่าน 913 ครั้ง)
NoONinK
Jr. Member
**

Re: Gmคะนู๋โดนโกงของค่ะ มีหลักฐานพร้อมค่ะ
« ตอบ #30 เมื่อ: 08-10-2008, 08:41:00 »

ของหาใหม่ได้แล้วค่ะ

แต่ว่าไม่มีบทลงโทษเคสแบบนี้เหรอคะ

เค้าจงใจที่จะโกงนะคะ

อย่างน้อยลงโทษหน่อยก็น่าจะดีนะคะ

ไม่งั้นคนที่โกงของคนอื่นอาจจะได้ใจนะคะ

หลอกตีสนิทพอนานๆไปก็ยืมของประมาณนี้อ่ะค่ะ

เพราะก็รู้ๆกันอยู่ว่าผู้เล่นส่วนใหญ่ในเกมส์นี้อายุประมาณเท่าไหร่-0-

เรื่องของคงไม่ติดใจเอาคืนแล้วล่ะค่ะเพราะหาใหม่ได้แล้ว

แต่เรื่องบทลงโทษเคสกรณีแบบนี้ก็น่าจะมีบ้างนะคะ

ไม่อย่างนั้นมันจะกลายเป็นช่องโหว่นะ Cool

~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: Gmคะนู๋โดนโกงของค่ะ มีหลักฐานพร้อมค่ะ
« ตอบ #31 เมื่อ: 08-10-2008, 18:14:05 »

อ้างจาก: ★: Jolly Bear :★ ที่ 06-10-2008, 11:09:00
จริงๆการแลกเปลี่ยนโดยเต็มใจเป็นความรับผิดชอบของผู้เล่นเองนะครับ

คือตามกฎแล้วสามารถเอาผิดได้แต่การแลกเปลี่ยนแบบไม่เต็มใจครับ

เป็นความเต็มใจของผู้เล่นที่จะแลกเปลี่ยนก้อจริงอยู่

แต่ว่าการที่ยืมของแล้วไม่คืนเนี่ย

ถือว่าเป็นการโกงได้มิใช่หรือท่าน Huh?

แล้วใช่ว่าเค้าจะแจ้งลอยๆ ซะที่ไหน

มีหลักฐานให้เห็น

ข้อความที่พูดคุยกันก้อชัดเจน

ไม่สามารถเอาผิดอะไรได้เลยเหรอคับเนี่ย Huh?

ถ้าเป็นแบบนี้  คงจะแย่น่าดูเลย woon

えぇー(οдО;)
Full Member

ยูโตะ อุเคะ!!!!

« ตอบ #32 เมื่อ: 08-10-2008, 18:37:17 »

เพิ่งเข้ามาดู

เซิฟpk ก็เงี้ยแหละ

ไว้ใจกันไม่้ได้

จากที่เคยประสบมา

โมเคยโดนโกงเซิฟนี้ไปหลายm จนในตัวเหลือ 10k แหละ ตอนนี้ 
----

แต่เจ้าของกระทู้เขาก็แลกเปลี่ยนไม่เต็มใจน้า~

----

มาให้กำลังใจ
อยากให้น้องคนนั้นกลับตัว เอาของมาคืน
สู้ๆนะคะ

☆、。・:*:・゚`★.。・:*:・☆、。・:*:・゚`★.。・:*:・☆
เลิกเกรียน!!!! だめですか?☆
เลิกเล่นเกมส์ เก็บตังค์ เพื่ออนาคต !!!!
น้องโมจะเปิดบาร์เกย์~
Junjou Romantica Lover!!!Sukisho Lover!!Loveless lover!!No Money Lover!!
ป้าย:
หน้า: 1 2 [3]