GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศรีเซ็ต sv วุ้นนรกในวันที่ 30 กันยายน  (อ่าน 2785 ครั้ง)
ZANEW'Z ♥
Jr. Member
**

บังนิว : ผ๋มใม่เต๊ม 55. ลาดพร้าว บึ้ม ๆ

Re: ประกาศรีเซ็ต sv วุ้นนรกในวันที่ 30 กันยายน
« ตอบ #30 เมื่อ: 24-09-2008, 20:31:26 »

ของ ที่ มา ใหม่ จะ มี อะ ไร บ้าง น้า อยากจาทดสอบแล้ว
Meowยึด
Asura Tester
Jr. Member
*

Re: ประกาศรีเซ็ต sv วุ้นนรกในวันที่ 30 กันยายน
« ตอบ #31 เมื่อ: 24-09-2008, 22:39:47 »

เด๋วนี้ พวกเกรียน รุจักสงบเสงี่ยมเจียมมือ ดีนะ

เพราะ3หน้าแล้ว มีคนโวยวายแบบไร้สมองแค่2reps มีประชด1rep

ตบมือให้หน่อยจ้าาาาาาาาา สำหรับคนที่รุหน้าที่แล้ว  Smiley

รีแล้วขออย่างนึง ขอVIP เพิ่มได้ม่ะนี่? ขี้เกียจเติมโซล =w="

แล้วก็ .....

คัดคนหน่อยก็ดีนะ ไอดีที่แบนไปแล้ว ไม่ต้องเอากลับมาเลยยิ่งดี=w="

ถ้ากฎแรงแบบ มาป่วนนรกแล้ว แบนไอดี สวรรค์พิภพด้วย คงคัดคนป่วนไปได้เยอะ

ปล. เสนอไปงั้นแหละ แล้วแต่พินิจของทีมงาน

ZANEW'Z ♥
Jr. Member
**

บังนิว : ผ๋มใม่เต๊ม 55. ลาดพร้าว บึ้ม ๆ

« ตอบ #32 เมื่อ: 25-09-2008, 08:02:13 »

อ้างจาก: Meowยึด ที่ 24-09-2008, 22:39:47
เด๋วนี้ พวกเกรียน รุจักสงบเสงี่ยมเจียมมือ ดีนะ

เพราะ3หน้าแล้ว มีคนโวยวายแบบไร้สมองแค่2reps มีประชด1rep

ตบมือให้หน่อยจ้าาาาาาาาา สำหรับคนที่รุหน้าที่แล้ว  Smiley

รีแล้วขออย่างนึง ขอVIP เพิ่มได้ม่ะนี่? ขี้เกียจเติมโซล =w="

แล้วก็ .....

คัดคนหน่อยก็ดีนะ ไอดีที่แบนไปแล้ว ไม่ต้องเอากลับมาเลยยิ่งดี=w="

ถ้ากฎแรงแบบ มาป่วนนรกแล้ว แบนไอดี สวรรค์พิภพด้วย คงคัดคนป่วนไปได้เยอะ

ปล. เสนอไปงั้นแหละ แล้วแต่พินิจของทีมงาน

มาถึง ก็ ต้อนรับด้วยคำที่รุนแรง โหด =w= Shocked Shocked Shocked
Key
Jr. Member
**

« ตอบ #33 เมื่อ: 25-09-2008, 08:21:10 »

และแล้ว มันกะต้องเป็นเช่นนี้ =w="

ปล. รายชื่อเพื่อน จะหายปะเนี่ย ขี้เกียจ นั่งตามเพื่อนทีละคน ทีละคน = ="

/me กลับไปขอ MSN ก่อน รีดีก่า

แอส2529
Newbie
*

« ตอบ #34 เมื่อ: 25-09-2008, 08:58:07 »

อ้างจาก: ManiacMaew ที่ 24-09-2008, 14:15:41
อ้างจาก: สุทน เอี่ยมสำอาง ที่ 24-09-2008, 14:07:52
ของ จะหายไหม คับ แล้วยังงี คนทีเล่นนรกจะไปเล่นทีไหน คนเล่นนรกก็มีหัวใจ จะรีทำไม ทำไมไม่เปิด อีกเชิฟ ทำยังงี่ มันน่าเกลียดเสียอารม ไม่เล่นแล้วเกมนี้ Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool

แล้วทำไม ไม่อ่านก่อนละ ท่านว่า มันคือเซิฟทดสอบ
หัวใจของคนเล่นนรก คือ หัวใจแห่งการทดสอบ
สวรรค์ ใต้พิภพ ก็เล่น แต่คนมันเยอะ แล้วบอกว่า ได้รางวัล2ปีติด ทำไมไม่เอา เชิฟนรกเป็นเชิฟหลักอีกเชิฟ  สวรรเล่น3ตัวนะ ใต้2ตัว ทีไม่เล่น 2เชิฟนี่ต่อ เพราะว่ามันแลคเชิฟมันลองรับคนไม่ไหว งันคงไม่แบกหน้า มาเล่น นรกรู้ไว้ด้วย
อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

« ตอบ #35 เมื่อ: 25-09-2008, 11:12:30 »

อ้างจาก: สุทน เอี่ยมสำอาง ที่ 25-09-2008, 08:58:07
อ้างจาก: ManiacMaew ที่ 24-09-2008, 14:15:41
อ้างจาก: สุทน เอี่ยมสำอาง ที่ 24-09-2008, 14:07:52
ของ จะหายไหม คับ แล้วยังงี คนทีเล่นนรกจะไปเล่นทีไหน คนเล่นนรกก็มีหัวใจ จะรีทำไม ทำไมไม่เปิด อีกเชิฟ ทำยังงี่ มันน่าเกลียดเสียอารม ไม่เล่นแล้วเกมนี้ Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool

แล้วทำไม ไม่อ่านก่อนละ ท่านว่า มันคือเซิฟทดสอบ
หัวใจของคนเล่นนรก คือ หัวใจแห่งการทดสอบ
สวรรค์ ใต้พิภพ ก็เล่น แต่คนมันเยอะ แล้วบอกว่า ได้รางวัล2ปีติด ทำไมไม่เอา เชิฟนรกเป็นเชิฟหลักอีกเชิฟ  สวรรเล่น3ตัวนะ ใต้2ตัว ทีไม่เล่น 2เชิฟนี่ต่อ เพราะว่ามันแลคเชิฟมันลองรับคนไม่ไหว งันคงไม่แบกหน้า มาเล่น นรกรู้ไว้ด้วย
ไม่ใช่ว่านรก *10หรือ  ถ้าจะให้นรกเป็นเซฟหลัก ก็ต้องลดค่าประสบการณ์เท่ากับสวรรค จะมีคนเล่นไหมละ laugh laugh
อำนาจ คนหมั่น
Hero Member
*

« ตอบ #36 เมื่อ: 25-09-2008, 11:42:16 »

ผมว่าส่วนใหญ่มาเพราะ*10 ถ้าถึงขั้นต้องแบกหน้ามา ก็คงต้องให้แบกหน้ากลับไป
ปล. แค่หน้าตัวเองยังต้องแบกอีก ทั้งๆ ที่ส่วนใบหน้าก็อยู่ติดกับคอแท้ๆ จะไปนั่งแบกทำไม
ManiacMaew
Hero Member
*

Gamer เก่าๆ

« ตอบ #37 เมื่อ: 25-09-2008, 11:59:28 »

อ้างจาก: สุทน เอี่ยมสำอาง ที่ 25-09-2008, 08:58:07

เออ เซิฟนรก แลคกว่าเซิฟ หลักอีกน่ะท่าน (เพราะมันเปิดระบบให้ตามดูบัคได้) แถมปิดถี่ๆด้วย
ถ้าเอาเซิฟนรกเป็นเซิฟ หลักแล้วจะเอาเซิฟไหนทดสอบ จะทดสอบในเซิฟหลัก ให้ผู้เล่นธรรมดาโวยเล่นเหรอ?

ท.ทหารไม่อดทน แย้ว
ณัฐพงษ์ วณิชวรนันท์
Newbie
*

« ตอบ #38 เมื่อ: 25-09-2008, 15:52:25 »

นี้ๆๆๆ Cry Cryทำไมต้องรีรู้แล้วว่าเป็น sv ทดสอบ แล้วคนที่เขาเปลี่ยนชื่อจะทำไง แถม เงินโซลทำไมต้องหาย เวลไหมก็ได้เริ่มใหม่ของไม่หายไม่ได้หรอ  เราจะได้เปลี่ยนอาชีพรู้ไหมผม ป. ไหน ผมเล่นตั้งแต่ ป.1 จนตอนนี้ ป.3/3 55เก่งไหมได้อยู่ห้อง3 ผมเล่นมา2 ปี เล่นสววรค์มานานได้แค่เวล   28 (เพราะขี้เกียจมันเบื่อ) ผมได้มาเจอวุ้นนรกตอน ป.3 ก็ คิดว่าวุ้นนรกขึ้นเร็ว แต่จนตอนนี้เวล75 จะ76 ก็ต้องรีอีกแล้วของไม่หายได้ไหมครับขอร้องให้มันเท่ากัน แม้จะโดนลบเวลมันก็เก็บนานนะครับนี้เป็นของอีก รวมเงินอีกคนที่เก็บเงินมาเป็นล้านบินล่ามันนานนะครับขอร้อง ครั้งนี้สุดท้ายได้ไหมนะนะนะนะนะนะนะนะครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ  Angry Angry Angry Cool Cool Cool
Meowยึด
Jr. Member
*

« ตอบ #39 เมื่อ: 25-09-2008, 15:53:39 »

ใจเย็นๆจ้า แมวเหมียวของเหมียวและเหมียว

อธิบายไปยังไง พวกสมองเท่ากากของอมีบา มันก็ไม่เข้าใจหรอก เราต้องใจเย็นๆ แล้วไม่ต้องสนใจมันก็พอเนอะ

แล้วก็

ไม่เข้าใจว่า ทำไม พวกที่ชอบคูณ10 ชอบมาอ้างอยู่เรื่อยว่า "ก็เซิฟหลักมันแลค เลยต้องบากหน้าโง่ๆของพวกกาก มาเล่นเซิฟนรก"

เซิฟนรก เค้าใช้เซิฟราคาถูกๆ ระบบไม่เสถียร
ต่างกับเซิฟสวรรค์ กะ พิภพ ซึ่งสามารถรองรับได้ถึง2เซิฟ

ถ้าใช้กากของอมีบาในหัวของพวกเค้าคิดซักนิด ไม่ใช่เอามาเต็มเติมกะโหลกเน่าๆให้เต็ม เพื่อไม่ให้คนอื่นดูถูก(ซึ่งก็ถูก)
ก็คงรุได้ว่า อันไหนดีกว่า?

พอแค่นี้ดีกว่ามั้ง ยิ่งต่อไป ยิ่งจะโชว์ความโง่ของพวกคุณ นะคะ ^^ เหมียวเตือนแล้ว

ปล. ขอโทษพวกอมีบา และ สายพันธุ์เดียวกันด้วยนะคะ ที่เอามาใช้ประกอบคำอธิบาย ไม่ตั้งใจจะเอามาเทียบกับพวกที่ไม่ใช่ player อ่ะคะ ขอโทษอมีบาอีกทีนะ

ปล2. สุภาพแล้วนะคะ ถ้าเหมียวยาวกว่านี้ คงไม่ได้เล่นแน่ๆ 6=w="

ปล3. ใจเย็นๆกันนะคะทุกคน เราอยู่กันอย่างสันติ  Smiley

ManiacMaew
Hero Member
*

Gamer เก่าๆ

« ตอบ #40 เมื่อ: 25-09-2008, 16:11:58 »

อ้างจาก: ณัฐพงษ์ วณิชวรนันท์ ที่ 25-09-2008, 15:52:25
นี้ๆๆๆ Cry Cryทำไมต้องรีรู้แล้วว่าเป็น sv ทดสอบ แล้วคนที่เขาเปลี่ยนชื่อจะทำไง แถม เงินโซลทำไมต้องหาย เวลไหมก็ได้เริ่มใหม่ของไม่หายไม่ได้หรอ  เราจะได้เปลี่ยนอาชีพรู้ไหมผม ป. ไหน ผมเล่นตั้งแต่ ป.1 จนตอนนี้ ป.3/3 55เก่งไหมได้อยู่ห้อง3 ผมเล่นมา2 ปี เล่นสววรค์มานานได้แค่เวล   28 (เพราะขี้เกียจมันเบื่อ) ผมได้มาเจอวุ้นนรกตอน ป.3 ก็ คิดว่าวุ้นนรกขึ้นเร็ว แต่จนตอนนี้เวล75 จะ76 ก็ต้องรีอีกแล้วของไม่หายได้ไหมครับขอร้องให้มันเท่ากัน แม้จะโดนลบเวลมันก็เก็บนานนะครับนี้เป็นของอีก รวมเงินอีกคนที่เก็บเงินมาเป็นล้านบินล่ามันนานนะครับขอร้อง ครั้งนี้สุดท้ายได้ไหมนะนะนะนะนะนะนะนะครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ  Angry Angry Angry Cool Cool Cool
เออ เงินโซลไม่หายน่ะ  กับวัน vip ไม่หาย อยู่ครบ

ส่วนเรื่องอื่นบอกไปในrepอื่นหมดแล้ว - - จะเอาเหตุผลที่ไม่มีน้ำหนักมาเถียงไปก็เท่านั้นน่ะ  - -" ขอเหตุผลดีๆ หน่อยน่ะ

สิ่งต่างที่หลายๆ rep ท้วงมาไม่ค่อยเห็นด้วยเท่าไร แต่ ฉันว่าอย่างมาก ก็อยากให้ ทีมงาน โรลเงินโซลให้ด้วยเอา สักก่อนวันประกาศไม่กี่วันก็พอ - -.
จะได้ไม่มีกรณี ช็อคอึ้ง ซื้อของไปหลายโซลแล้วเพิ่งมาอ่านประกาศ
+ยังไงมันก็โรลอยู่แล้ว เอาเงินไปเปิดกล่องเล่นได้ด้วยอิอิ โดนรีมันก็หายไปอยู่ดี ถือว่าให้ใช้เงินเล่นปลอบใจก่อนรีได้มั้ย ?
ฉันว่าคำแนะนำนี้ มีโอกาสทำได้มากสุดแล้วล่ะ เรื่องอื่นที่ขอกันมาคงทำไม่ได้ - -"

เออแล้ว ถ้าวันvip ไม่หายแล้ว กล่องวัน vip จะหายมั้ย ?? ช่วยตอบด้วยน่ะ
เพราะตอนนี้ถืออยู่หลายกล่องมาก ไม่อยากเปิดเลยเพราะถ้าเปิดหมด กลัวมันจะ *10 ยาว จะมีผลต่อการทดสอบอย่างแรง

ปล.เหลือเงินอยู่ 80โซล ทำอะไรไม่ได้เลย T_T

ManiacMaew
Hero Member
*

Gamer เก่าๆ

« ตอบ #41 เมื่อ: 25-09-2008, 16:21:25 »

อ้างจาก: Meowยึด ที่ 25-09-2008, 15:53:39

เซิฟนรก เค้าใช้เซิฟราคาถูกๆ

laugh  คำนี้โดนใจ

เขาให้เหตุผลมาฉันก็ให้เหตุผลกลับ - - ไปดูเอาแล้วกัน เหตุผลใครมีน้ำหนักมากกว่า 
ถ้าเขาเปิดมุมมอง มุมหนึ่ง ฉันก็เปิดอีกมุมหนึ่งกลับ - -
ยินดีที่จะเถียง ถ้าให้เหตุผลและวาจาที่เหมาะสม ถ้าเหตุผลเขาดีมีน้ำหนักฉันก็รับฟัง - -.

เหมียวนั้นแหล่ะ - -. ใจเย็น ใช้วาจาเบาๆ หน่อยงิ

ปล. ลานวันนี้สนุกมากมาย  ไล่ฆ่ากันมั่วเลย 55
ลานมันต้องยังงี้สิ  ไล่ฆ่ากันได้ แต่อย่าด่ากัน ไล่ฆ่ากันในลานไม่ผิดกฎ มันเป็นแค่เกม รู้แพ้รู้ชนะ
แต่ด่ากันผิดกฎ - -"

♂☺♪☻_↕HAMMER↕_☺♪☺♂
Jr. Member
**

ชอบตะเองนะ

« ตอบ #42 เมื่อ: 25-09-2008, 16:27:02 »

ถ้างั้นก่อนวันที่ 30 กดกล่องวีไอพีให้หมดซะแระ (เต็มคลังเพียบ) แล้วถ้ารีใหม่แล้วเปิดอีกที บอกวันที่ด้วยนาคับ

~Shuffle~
Hero Member
*

= ω =.

« ตอบ #43 เมื่อ: 25-09-2008, 17:12:41 »

โอ๊ะ จะรีเซิฟแล้วรึนั่น คราวนี้มีอะใรใหม่ๆเพิ่มมามั่งรึ?

ปล.เหมียวมาอย่างโหด - w -"

ภาณุเดช ลับสันเทียะ
Newbie
*

« ตอบ #44 เมื่อ: 25-09-2008, 17:33:37 »

งือๆ

แล้วของที่เรามีเราเอาไปเกบไว้ในคลังจะโดนลบมั้ยครับเพราะผมมีของมากเลยผมมีทุกอย่างเลยครับกล่องVIP5กล่องแล้วจะมีแชร์อีก15ขวดผอบโยฮาน2ผอบยาฮึดสู้18ขวดปืนไรเฟิล2ปืนหมวกนักรบทองคำ5อันรองเท้ากิ่งไม้3อันยังไม่หมดนะเนี่ยดีเบี่ยมในคลังนับไม่ถ้วนครับ ถ้าจะรีช่วยบอกทีในคลังจะหายมั้ยครับของที่ฝากไว้ในธนาคารจะหายมั้ยครับเกมนี้เซิฟนี้ผมเล่นเอาจิงเอาจังครับผมรู้ว่าเปงเซิฟทดลองแต่ช่วยทีเหอะอย่ารีเลยอีกหลายคนก็ต้องเสียใจมากแล้วอีกอย่างเซิฟอื่นก็เห็นใจเซิฟนรกมั้งถ้าเซิฟอื่นโดนรีมั้งจะเปงไงไม่ใช่จะมาหัวเราะเยาะเซิฟนรกนะ
อย่างเงี่ยผมไม่ชอบเกมอื่นยางไม่เปงเหมืนอย่างงี้เลยรีหมดงี้ก็ลำบากเด้ถ้ามีคนมีของเยอะโดนรีก็เสียดายแล้วอยากได้ของกับคืนมาด้วยการซซื้อเอแคชมาเติมแล้วคุณจีเอ็มคิดหรอว่าเด็กๆจะเอาตังมาจากไหนก็ต้องขอตังพ่อแม่บางคนไม่ขอบางคนขโมยพอพ่อแม่จับได้ก็ถามว่าเอาเงินไปทำไรเด็กก็บอกว่าไปเติมตังในเกม และเดี๋ยวก็ออกข่าวแล้วมานจะกระทบมาถึงเกมออนไลทุกเกมนะครับจะรีอะคิดให้มานรอบคอบสิครับไม่ใช่จะมารีโดยตงเลยผมรู้ว่าเปงเซิฟทอลองแต่ถ้าคนที่ไม่อยากเล่นพิภพกับสวรรณ์ล่ะเพราะเซิฟพิภพกับสวรรณ์มานขึ้นยากใครก็อยากเล่นเซิฟขึ้นง่าย
ค่อยๆเปลี่ยนข้อมูลในเกมไปไม่ดีกว่าหรอครับ Angryจะมารีอย่างงี้มานไม่ดีทำอย่างงี้แล้วว่าดีลบเซิฟให้หมดทุกเซิฟเลยดีกว่าครับมานจะได้เท่าเทียมกัน Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Cry Cry Cry Cry Cry Cry
ป้าย:
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6