GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: รับจ้างฆ่าล้างตระกูลตัวชื่อ Nanasei ครับ  (อ่าน 688 ครั้ง)
makino.
Jr. Member
**

~*อยุ่ตรงนี้ที่เดิม*~

Re: รับจ้างฆ่าล้างตระ[ข้าน้อย]ลตัวชื่อ Nanasei ครับ
« ตอบ #15 เมื่อ: 14-09-2008, 08:23:38 »

อ้างจาก: funD ที่ 14-09-2008, 08:09:47
ไม่ต้องไปสนใจหรอกคับ  เรื่องจริงเราก็รู้กันอยู่ว่าคนกิลเราเป็นยังไง?

เค้าไม่ได้เป็น บิดา มารดา ของเราที่ต้องไปแคร์สักหน่อย : wine Evil
                                    Smiley ตอบได้จี้ดมาก Smiley

หุหุ    Evil

[ BIGBANG V.I.P ]
makino.
Jr. Member
**

~*อยุ่ตรงนี้ที่เดิม*~

Re: รับจ้างฆ่าล้างตระ[ข้าน้อย]ลตัวชื่อ Nanasei ครับ
« ตอบ #16 เมื่อ: 14-09-2008, 08:59:29 »

อ้างจาก: พะราร่ ดเส้าะเ ที่ 13-09-2008, 14:38:59
เนื่องจากเธอคนนี้ปากดีมากๆ
   เจ้าของกระทู้นี้ ทำนิสัย อัน ทะ พาล ไปป่วนในบรอดกิวเรา ทำตัวแบบนี้คนเค้าคงรู้ สันดาน กันหมดแล้วหละ  ไม่รู้จักแยกแยะละลานไปทั่ว

[ BIGBANG V.I.P ]
ZANEW'Z ♥
Jr. Member
**

บังนิว : ผ๋มใม่เต๊ม 55. ลาดพร้าว บึ้ม ๆ

« ตอบ #17 เมื่อ: 14-09-2008, 09:06:46 »

พูดได้ ถูกใจมาก เจ๊ โบ
แอส2529
Newbie
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 14-09-2008, 09:15:22 »

เห้น ด้วยกับแน๊ค เราก็1คนทีอยู่ นรกคลับ เราโตมาจากกิลนี้ มีอะไรก็ให้กันได้
ทุกคนนิสัยดี เราตั่งกิลของเราเองแล้ว เรายังไม่ออกจากกิลนรกคลับเลย คนทีมาว่าอิจฉาหรือไงทีไม่ได้อยู่ สมาคม นรกคลับ song526
ZANEW'Z ♥
Jr. Member
**

บังนิว : ผ๋มใม่เต๊ม 55. ลาดพร้าว บึ้ม ๆ

« ตอบ #19 เมื่อ: 14-09-2008, 10:27:58 »

อ้างจาก: สุทน เอี่ยมสำอาง ที่ 14-09-2008, 09:15:22
เห้น ด้วยกับแน๊ค เราก็1คนทีอยู่ นรกคลับ เราโตมาจากกิลนี้ มีอะไรก็ให้กันได้
ทุกคนนิสัยดี เราตั่งกิลของเราเองแล้ว เรายังไม่ออกจากกิลนรกคลับเลย คนทีมาว่าอิจฉาหรือไงทีไม่ได้อยู่ สมาคม นรกคลับ song526

เห็นด้วย เหมือนกัน Smiley Smiley
♪ - NO LIFE !! ` •♠♣
Hero Member

LIFE IS TRANQUILITY

« ตอบ #20 เมื่อ: 14-09-2008, 13:54:41 »

__นิวแกอย่ามาอวด เก่งกับ ข้า เวลเยอะกว่า ฉ้านแล้วอย่า ปาก ปีจอ วะ __นิว แล้วอย่าพาพวกมากระทืบ __~หล่ะ อยากจะถามอีกสักนิด เกรียนไม่เกรียนดูยังไง แล้วอย่าหาว่า ถามโง่ๆ แบบ ไม่คิด หล่ะ ที่พวกคุณว่า คนอื่นว่า เกรียน อยากจะถามหน่อย ดิ ว่า ถ้ามีคนมาว่า พวกคุณว่า เกรียนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เนี่ยมันจะทำยังไงแล้วไม่ต้องตอบว่า เราไม่เคยทำตัวเกรียน เพราะคนทุกคนมันต้องมีเกรียนทุกคนอะแหล่ะ
อย่ามาเถียงกับฉ้านแล้วกัน

ชีวิตไม่ใช่ของใคร มันคือของเราเอง เลือกเกิดไม่ได้ แต่เราเลือกที่จะเป็นได
Meowยึด
Asura Tester
Jr. Member
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 14-09-2008, 14:26:36 »

อืมมม พาดพิงถึง ถ้าไม่โผล่มาคงไม่ได้

จะบอกอะไรให้ฟัง

1. เรื่องของเซิฟ"นรก" ถ้ามีสมองซักหน่อย คงไม่เอามาปนๆกับสวรรค์และพิภพหรอกค่ะ
2. ผู้ที่ตั้งกระทู้ เปิดเผยตัวหน่อยสิคะ จะได้ไปฆ่าถูก
3. ลานเค้าตีกันเล่นๆ แต่ก็มีคุณพวกเด็ก(สมอง)น้อยผู้อยู่ในนรกบางคน ที่ผูกใจเจ็บ
4. สู้ไม่ได้แล้วมาพาลเป็นนักเลงคีย์บอร์ดแบบนี้ ลองไปโรงพยาบาลเช็คอายุสมองหน่อยก็ดีนะคะ
5. นรก เป็นเซิฟทดสอบ เพราะฉะนั้น เหมียวไม่ถือเด็กพ่อแม่ไม่สั่งสอน หรือสอนให้เป็นกากสังคมออนไลน์ แบบนี้หรอก
6. ถ้าเซิฟreset พวกเด็กสมองกลวงจะยังปากดีได้อีกมั้ยนะ?

MOD ไม่ทำงานทำการรึงัยนะ? กระทู้ไร้สาระแบบนี้ก็ปล่อยให้อยู่จัง ทีกระทู้มีสาระ ไม่เห็นคนขุด ล็อคๆไปเหอะ
ล็อคซะ!!!

ZANEW'Z ♥
Jr. Member
**

« ตอบ #22 เมื่อ: 14-09-2008, 15:00:36 »

อ้างจาก: นครร ไม่รู้งับ ที่ 14-09-2008, 13:54:41
__นิวแกอย่ามาอวด เก่งกับ ข้า เวลเยอะกว่า ฉ้านแล้วอย่า ปาก ปีจอ วะ __นิว แล้วอย่าพาพวกมากระทืบ __~หล่ะ อยากจะถามอีกสักนิด เกรียนไม่เกรียนดูยังไง แล้วอย่าหาว่า ถามโง่ๆ แบบ ไม่คิด หล่ะ ที่พวกคุณว่า คนอื่นว่า เกรียน อยากจะถามหน่อย ดิ ว่า ถ้ามีคนมาว่า พวกคุณว่า เกรียนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เนี่ยมันจะทำยังไงแล้วไม่ต้องตอบว่า เราไม่เคยทำตัวเกรียน เพราะคนทุกคนมันต้องมีเกรียนทุกคนอะแหล่ะ
อย่ามาเถียงกับฉ้านแล้วกัน

กวน ตีน ละ ไง
{$eCrEaT $cIeTy}
Newbie
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 14-09-2008, 16:59:32 »

อ้างจาก: Meowยึด ที่ 14-09-2008, 14:26:36
อืมมม พาดพิงถึง ถ้าไม่โผล่มาคงไม่ได้

จะบอกอะไรให้ฟัง

1. เรื่องของเซิฟ"นรก" ถ้ามีสมองซักหน่อย คงไม่เอามาปนๆกับสวรรค์และพิภพหรอกค่ะ
2. ผู้ที่ตั้งกระทู้ เปิดเผยตัวหน่อยสิคะ จะได้ไปฆ่าถูก
3. ลานเค้าตีกันเล่นๆ แต่ก็มีคุณพวกเด็ก(สมอง)น้อยผู้อยู่ในนรกบางคน ที่ผูกใจเจ็บ
4. สู้ไม่ได้แล้วมาพาลเป็นนักเลงคีย์บอร์ดแบบนี้ ลองไปโรงพยาบาลเช็คอายุสมองหน่อยก็ดีนะคะ
5. นรก เป็นเซิฟทดสอบ เพราะฉะนั้น เหมียวไม่ถือเด็กพ่อแม่ไม่สั่งสอน หรือสอนให้เป็นกากสังคมออนไลน์ แบบนี้หรอก
6. ถ้าเซิฟreset พวกเด็กสมองกลวงจะยังปากดีได้อีกมั้ยนะ?

MOD ไม่ทำงานทำการรึงัยนะ? กระทู้ไร้สาระแบบนี้ก็ปล่อยให้อยู่จัง ทีกระทู้มีสาระ ไม่เห็นคนขุด ล็อคๆไปเหอะ
ล็อคซะ!!!
คำพูดและสันดานหมาๆแบบนี้ไงละ
karato Luv.
Hero Member

โอ้วววว ว วว

« ตอบ #24 เมื่อ: 14-09-2008, 17:04:49 »

เปงรัยกันมากป่าวหว่า  Huh?

เกมอสุราห่วยขั้นเทพครับผม*
ป้าย:
หน้า: 1 [2]