GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: ((((((((((.....เพชรฆาตคลับ.....เปิดรับพันธมิตรคลับต่างๆ.....))))))))  (อ่าน 1092 ครั้ง)
otto_diw
Jr. Member
**

หึ หึ

Re: ((((((((((.....เพชรฆาตคลับ.....เปิดรับพันธมิตรคลับต่างๆ.....))))))))
« ตอบ #15 เมื่อ: 07-06-2007, 15:07:41 »

มาโพส์ตไว้ซะหน่อยเด๋วตกอันดับงิ    Grin Grin
UpToOU
Asura Special
Sr. Member

^^ยิ้มทั้งน้ำตา

Re: ((((((((((.....เพชรฆาตคลับ.....เปิดรับพันธมิตรคลับต่างๆ.....))))))))
« ตอบ #16 เมื่อ: 09-06-2007, 18:00:20 »

ชื่อกิลซาดิสไปอา อยากเอาแบบน่ารักๆ มะนาวหวาน  แบบนี้  Smiley
~PuNKuN~
Hero Member

>w<.~

« ตอบ #17 เมื่อ: 09-06-2007, 19:06:30 »

คิคิแวะมาดู

มนุษย์ไฟฟ้า
Jr. Member
**

« ตอบ #18 เมื่อ: 10-06-2007, 19:22:01 »

ขอเสนอให้ทำกระทู้ในเวปนายอ่ะน่ะเพื่อเป็นที่เสนอข้อคิดต่างๆในคลับ
มนุษย์ไฟฟ้า
Jr. Member
**

« ตอบ #19 เมื่อ: 10-06-2007, 19:22:45 »

มาช่วยกานขุดเรื่อยๆงิ
มนุษย์ไฟฟ้า
Jr. Member
**

กำลังงงช่วยอธิบายที
« ตอบ #20 เมื่อ: 10-06-2007, 20:13:55 »

ทำไมเวปนายสมัครม่ะได้อ่า  แล้วรูปที่ผมส่งไปอยู่ไหนเอ่ย
ตอนนี้เวลเพื่อนๆเท่าไหร่แล้ว ทำไมไม่ค่อยมีคนคุยกับผมเลยในเกมส์  คลับเดียวกานแท้ๆ  รึไม่ชอบผม   ผมออกก็ได้น่ะถ้าทำให้เพื่อนๆลำบากใจ  ทำไมนายไม่เรียกเพื่อนมารวมัวกานสักวัน นัดวันและเวลาให้ว่างกานอ่ะ เรียกมาดูกานหน่อยวามีใครบ้าง เรียกมาคุยกัน  มาปรึกษาห่รือเรื่องต่างๆ  ช่วยกันทำเควสและกิจกรรม  ถ้าไม่พูดด้วยกันเอาแต่เก็บเวลอย่างเดียว มันจะเรียกว่าคลับได้เหรอ ทุกวันนี้ผมรู้สึกเฃแปลกใจน่ะไม่มีใครคุยด้วยถามเวลผมไปแล้วก็เงียบซ่ะสนิท  ไม่พอใจรึไม่สบายใจกันรึเปล่า ผมไม่ได้คิดจาชิงตำแหน่งอะไรน่ะ  ผมจะบอกให้ว่า  ผมชอบที่ชื่ออ่ะน่ะคลับนี้  แต่เรื่องแข่งกานเก็บเวลน่ะผมมารู้ทีหลังแล้ว ผมสมัครไปก่อนหน้านั้นอีกม่ะไข้มาเผื่อจาเป็นใหญ่ ผมไม่สนหรอกเรื่องตำแหน่งอะไรน่ะ แค่นี้ก่อนน่ะเด๋วค่อยมาระบายอีก  อ่ะมีอีกเรื่อง ผมไม่เคยเห็นคลับเราไปช่วยทำกิจกรรมเลย ต้อองเรียกมาอบรมกานหน่อยใครรับผิดชอบคลับนี้
otto_diw
Jr. Member
**

หึ หึ

« ตอบ #21 เมื่อ: 10-06-2007, 20:38:24 »

เตรียมตัวได้เลยคับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!.............กำหนดการออกมาแล้ว   (ที่ผมไม่กล้าชวนมาเพราะกัวว่าสมาชิกจะไม่ให้ความร่วมมืองิ)  ยังไงต้องขอโทดด้วยนะคับ   เอาเปงว่า  ไปดูประกาศตารางการทำกิจกรรมที่เวบเพชรฆาตคลับได้เลยยยยยยยยย  ^^
Basagon
Asura Special
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 16-06-2007, 14:59:51 »

อ่านะ บอกแล้ว ดิว มีแต่ผลเสีย เชื่อบาสจิ
จำหน่งตำแหน่ง จะบอกก้ได้ บาสเจอคนนึง แอบแต่ถามเวลแมน บาส เลยลองไปถามเวลเขามั่ง ทำเป็นไปตี้อ่ะนะ
เค้าก้ไม่ยอมพูดไม่ยอมบอก ตั้งหน้าเก็บ เดินผ่านหลายรอบทุกๆ ที่  วันนึงก็เห็นถามน้องๆ ว่าเวลไร
แต่เราไม่พูดหรอกนะว่าใคร เอาเป็นว่า คุยกันเอาเองนะ จะได้รักกันๆ

เป็นกำลังใจให้คลับนี้นะ ถ้า คิดจะกลับมาเล่นอีกอยู่อ่ะ ดิว

๐~Cartoon~๐ Ro
Newbie
*

ถ้าไม่จับดาบ...ก็ปกป้องเธอไม่ได้ ^^

« ตอบ #23 เมื่อ: 10-10-2008, 17:01:05 »

........

ฉันไม่เชื่อว่ารักแท้แพ้ระยะทาง....
ฉันไม่เชื่อว่าความห่างจะขวงกั้น...
ฉันไม่เชื่อว่าการอยู่ไกลจะทำให้ลืมกัน..
แต่ฉันเชื่อว่าความรักจะดูแล !รา
                                       ~๐กระรอก๐~
ป้าย:
หน้า: 1 [2]