GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 10
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาคม ~@.หมูน้อยตาหวาน.@~ รายงานตัวด้วยครับ  (อ่าน 5589 ครั้ง)
มิ้ง มิ้ง
Newbie
*

Re: สมาคม ~@.หมูน้อยตาหวาน.@~ รายงานตัวด้วยครับ
« ตอบ #15 เมื่อ: 23-06-2008, 22:54:57 »

Smiley Wink Angry Angry Sad Shocked Shocked Cool Huh? Embarrassed Cry Evil laugh woon ใช่ ไม่ รัก
สมาคมอะไรกันเนี๊ยะ
Ro-Me-o ll_ลูกขุนแผน_ll
Newbie
*

Re: สมาคม ~@.หมูน้อยตาหวาน.@~ รายงานตัวด้วยครับ
« ตอบ #16 เมื่อ: 24-06-2008, 02:07:44 »

คิดถึงทุกคนคับ... Smiley...คอมด้อง...อดเล่น Sad
สบายดีคับ...อย่าเพิ่งไล่นุออกนะ Cry
ไว้เจอกันนะคับ Cool Cool Cool

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley
ไพศาล ลำเต็ม
Newbie
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 24-06-2008, 10:59:08 »

Wink Wink Wink Winkเศร้าครับ เป้  Embarrassedเศร้าเลย ง่า โดดเดี่ยวเดียวดาย ทั้งๆที่มี แต่คน รุมแต่กลับไม่สน ใจใย ดี เค้า ดัน ไปรักคนทีไม่รักเรา เศร้า ปะ พี่น้อง Sad Sad Sad Sad Sad
แต่ยังดีที่มาอยู่ สมาคมนี้ทำให้ ได้เจอเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆหลายคนมี แต่ น่า ตี้น่าตี ทั้ง นั้น ง่า Angry Angry Angry Angry Angry
อยากบอกว่ารักทุกคนนะครับ มีโอกาศผมจะตั้งสมาคมแข่ง เจ๊อ้อย นะอิอิ Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry ใช่ ใช่ ใช่
                                                             Evil ปล. เป้ สุดหล่อ Evil
โอวาย สองพันปี
Newbie
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 24-06-2008, 13:02:22 »

รักถึงนุ...น้องรัก..พี่คิดถึงนุตลอดเลยนะ...ว่างก้อมาเล่นได้พี่ไม่ไล่ออกจากสมาคมหรอกค่ะ..น้องนุน่ารักออกอย่างนี้...ว่างก้อเข้ามาทักทาย..เป็นห่วงนะ จากพี่อ้อย..

รัก รัก รัก รัก รัก
Newbie
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 24-06-2008, 13:09:54 »

Shockedถึงเป้.. Shocked
เป้งไร...งง  Huh?แอบชอบใครอ่ะ...อย่าบอกนะว่าแอบชอบโจอ่ะ...color]  Shocked Cry Evil
อืมมมมมมมม......ไม่ดีไม่ดี....
อยากตั้งสมาคมใหม่ไม่ว่ากัน..แต่..ระวังจะเหงานะ...ทั้งเป้..และคนในสมาคม.. Embarrassed Cry ไม่

เจ้อ้อย
Newbie
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 24-06-2008, 17:43:39 »

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

เอารูปตัวเองมาลงได้ป่าวไม่รู้... Smiley Smiley Smiley
Newbie
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 24-06-2008, 17:51:41 »

...อยากถ่ายรูปกับเค้าบ้างอ่ะ...ไม่มีนุเลย... Angry Angry Angry
ไม่เป็นไร... Smiley Smiley Smiley
 Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool
Newbie
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 24-06-2008, 20:06:02 »

To..นุ รัก

Smiley Winkเห็นรูปแล้วจ้า..เล่นมาตั้งนานเพิ่งรู้ว่าน้องเราก้อน่ารักเหมือนกัน อิอิ
ว่างก้อเข้ามาเล่นเกม..ถ่ายรูปกันใหม่ได้..เพราะยังถ่ายกันไม่ครบอ่ะ..ยังขาดอีกหลายคน..ไม่ต้องน้อยใจนะ...คิดถึงกันเสมอ

พี่อ้อย
Newbie
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 26-06-2008, 08:54:00 »

ทุกคนคับ...อยากเห็นหน้าตาหัวหน้าสมาคมกันบ้างป่าว... Huh?...
นุ อยากเห็นอ่ะ... Evil Evil Evil
ขอความกรุณาหัวหน้าสมาคมโพสรูป ให้ชาวประชาได้เห็นด้วยคับ Wink Wink Wink
 ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่

Newbie
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 26-06-2008, 14:50:51 »

Shocked Shocked Shocked Shocked
อะจ๊าก..โดนแล้วเรา..ปล่อยป้าไป...เดี่ยวมาลงให้(ไม่รู้เมื่อไหร่)ไปทำหน้าแอ๊บก่อน..อิอิ..อุ๊ดๆๆ Evil Evil Evil
 รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก
o_HolloW_Man_o
Jr. Member
**

« ตอบ #25 เมื่อ: 26-06-2008, 16:18:14 »

Smiley Smiley Smiley

Healing
Jr. Member
**

« ตอบ #26 เมื่อ: 28-06-2008, 21:20:43 »

Smiley เอิ้กๆๆ  เหม่อยากโชว์รูปกันจางเลยนะ ไว้จะโพส รายชื่อสมาชิกแต่ละคนให้ ขอเวลาว่างๆ ก่อนนะ
Healing
Jr. Member
**

« ตอบ #27 เมื่อ: 28-06-2008, 21:27:07 »

อันนี้มีรูปนู แล้วแต่ไม่ได้ ชี้ตัวนุ อ่ะ ไว้โอกาสหน้าว่างๆมาใหม่

มิ้น มิ้น
Newbie
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 28-06-2008, 23:02:13 »

Smiley Smiley Smiley Smiley

มิ้นเองค้า   Smiley Smiley รัก รัก รัก รัก รัก รัก

ไม่ยกรู้ว่าสมาคมนี้มีโพสรูปโป้ด้วย   (นุงะ)  laugh laugh laugh laugh laugh

ชอบค้า  Evil Evil Evil Evil Evil รัก รัก รัก รัก

อยากเห็นพี่อ้อยงะ   woon woon woon
Healing
Jr. Member
**

« ตอบ #29 เมื่อ: 29-06-2008, 00:17:12 »

อยากเห็นรูปอ้อยเด๋วจัดให้ อิอิ  Evil Evil
ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 10