GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 12
ผู้เขียน หัวข้อ: บทที่ 6 ก้าวต่อไปของ PJ1  (อ่าน 5013 ครั้ง)
poom40234
Asura Tester
Sr. Member
*

Re: บทที่ 6 ก้าวต่อไปของ PJ1
« ตอบ #105 เมื่อ: 19-06-2008, 23:15:07 »

ทีมงาน ครับ เปลี่ยน หัวข้อกระทู้เถอะ
- -"
 Shocked

เอมิโกะ ฮิคารุ
Sr. Member

« ตอบ #106 เมื่อ: 19-06-2008, 23:28:38 »

มีเรื่องอยากให้คุณบาสตอบนิด
คือสงสัยอ่ะ
-ว่าถ้าคุณบาสไม่มีอคติอย่างที่พูดจริง  ทำไมต้องจุดประเด็นนี้ขึ้นมาทั้งๆที่ไม่เกี่ยวกับหัวข้อนี้  ทั้งๆถ้าต้องการที่จะตรวจสอบหรือแจ้งทีมงานคุณ  จะpm , โทรแจ้ง , msn ก็ได้ทั้งนั้น  แต่กลับมาเลือกการมากล่าวในกระทู้ที่ผู้อื่นทั่วไปมาอ่านได้ให้เกิดการเข้าใจผิดโดยยังไม่ผ่านการทดสอบ  หรือแค่สงสัยเท่านั้น
ปล.ส่วนหลักฐานที่คุณนุ๊กไปหามาได้  ก็ไม่เห็นสำคัญหนิคะว่าได้มาจากไหนในเมื่อมันเป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริง  ใครจะส่งมาให้ก็เท่านั้นคะ
ปล.2 ไม่ได้อยากต่อความยาวนะ  แต่แค่อยากรู้  มันคาใจ

Basagon
Asura Special
Hero Member

« ตอบ #107 เมื่อ: 19-06-2008, 23:43:00 »

ถึงได้บอกให้ทำความเข้าใจยังไงครับ

ผมไม่ได้มีอคติ ก่อนหน้าที่ผมจะเจอเรื่องบั๊คตั้งป้อม นั่นหมายว่า ผมมิได้ติติงหรือมีทิฐฐิมานะว่าผู้นั้นจะทำโดยมิได้เห็น
แต่ผมบอกไปแล้ว ผมเห็น และไม่มีหลักฐานจากที่ชี้แจง แต่ได้เอ่ยด้วยความผิดหวังจากสิ่งที่ตนเห็น และไม่ได้เจาะจงผู้ใดเพราะไม่มีหลักฐาน

ถ้าเป็นแบบนี้เรื่องก็ไม่จบซักทีครับ  ถ้าสงสัยอะไร ให้อ่านและทำความเข้าให้หมดก่อนครับ ผลดีและความเข้าใจจะอยู่ที่ตัวคนอ่านเองด้วยครับ

ดึกมากแล้ววันนี้ผมไม่ได้ตอบอีกแล้วนะครับ ดูจะรบกวนเจ้าของกระทู้เกินไปด้วย

เพิ่มเติม
>>>
อ้างจาก: •Basagon• ที่ 19-06-2008, 22:20:11
คืออยากให้ทวนความเข้านิดนึง จะดีมากเลยครับ จะพูดอีกแง่คือคุณไม่พยายามทำความเข้าใจให้ดีก่อนนั่นเองก็ว่าได้ครับ

-อันนี้ส่วนที่ 2 การตามเรื่องไม่ใช่เรื่องผิดครับ แต่การคุยกับใน Msn ของจีเอ็มอาสาบาสกับจีเอ็มโอปอ มันคือการคุยที่บ่งบอกชัดเจนว่า ทางกิลเรามีการใช้บั๊คจิงๆ ซึ่งแบบนี้คงไม่ใช่การตามเรื่องแล้วล่ะคับ
ผมชี้แจงไปแล้วครับ ถ้าถามอีกโดยไม่ทำความเข้าใจก็ไม่ต่างกับสร้างปัญญาและสร้างสถานการณ์โดยไม่รู้ตัวนะครับ อยากให้ไปดูมาดีๆ ก่อนนิดนึงครับ

-อันนี้เรื่องนี้เกิดจากกระทู้ที่คุณไปพูดเริ่มต้นขึ้นก่อนนะครับ
เกิดมาจากผมจริง แต่เป็นสิทธิของทุกคนที่จะโพสต์ครับ และผมไม่ได้เจาะจงผู้ใดเลยอยากให้กอฟลองมองในแง่กลับกันว่ากอฟเคยโพสต์แง่นี้บ้างไหม
และใครเป็นคนนำมา ณ ที่โล่งแจ้ง

-อันนี้ไม่ได้บีบให้ตอบนะครับ เพราะเรื่องทั้งหมดนี้ในเมื่อเราเอาเปิดเผยกันขนาดนี้แล้วคงไม่ต้องตอบกันล่ะครับ เจตนาก็เหนๆกันแล้วนะครับ
ถ้าผมไม่ตอบก็ไม่เข้าใจ และพาดพิงถึงโอปอและกล่าวว่าผมฟังมาจากแค่คนนั้น คนนี้แล้วพาลโกรธ จากที่ถูกกล่าวอ้างข้างต้น จริงๆ นั้น ไม่ครับ

จากที่เห็นข้างต้น คือ คุณพยายามถามปัญหาเดิมๆ ที่ได้ตอบไปแล้ว ซึ่งไม่ต่างกับสร้างสถานการณ์ต้องให้ทีมงานหรือผมหรือผู้เกี่ยวข้องต้องมาตอบถ้าไม่ตอบก็จะเกิดว่า ไม่สนใจหรือไม่ใส่ใจผู้เล่น เป็นต้น หรือเรียกร้องความสนใจจากผู้เล่นอื่นที่ไม่เกี่ยวข้อง
โดยที่ไม่รู้ตัวหรือรู้เท่าไม่ถึงการณ์ก็เป็นได้ครับ

ที่ผมตอบมาเพราะต้องการให้คำตอบจากที่ถาม ถือว่ากระจ่างและจบเท่านี้ได้หรือยังครับ
ไม่ต่างกับต่อความยาวจริงๆครับ จากใจจริงครับ ความรู้สึกผมเลย ผมเบื่อที่จะตอบคำถามซ้ำซากโดยที่ได้รับการแจ้งไปแล้วหลายรอบ
ถ้าไม่ตอบก็หาว่าละเลย หรือทีมงานละเลย เอาเป็นว่าต่อไปนี้ ผมคงไม่ได้ตอบแล้ว จะได้จบๆ เพราะเปิดโอกาสให้ซักถามแล้ว

Basagon
Hero Member

« ตอบ #108 เมื่อ: 19-06-2008, 23:55:23 »

อ้างจาก: ** ยินดี  ** ที่ 19-06-2008, 23:50:26
สรุป คือ คุณBasagon ไม่ควรเปิดประเด็นที่ไม่เกี่ยวกับหัวข้อกระทู้ พอเปิดมาเลยเป็นเหตุให้เกิดเรื่องทั้งหมด จบ

อยากให้ใช้ไอดี จริงเพื่อความน่าเชื่อถือด้วยครับ
ด้วยความสัตย์จริง ถ้าผมผิดผมก็ยอมรับ ผมผิดจริงครับ แต่ถามว่าผิดคนเดียวไม่ ทุกคนผิดครับ ร่วมรับผิดชอบร่วมกัน
ไม่อยากให้ตาต่อตาฟันต่อฟัน จริงๆ ผมคิดส่วนนึงคือ เหมือนๆ พวกคุณจะทำตัวเองด้วยซ้ำ ผมคิดว่าผมผิดคนเดียวไม่ได้จริงๆ ครับ
ไม่ใช่พอ ตบะแตกทำอะไรผิดพลาดไปจากการโมโหหรือร้อนรนจะโทษคนเพียงผู้เดียวโดยไม่เหลียงตนเอง ก็ไม่ใช่ครับ
ขอบคุณครับ

NooKKy
Sr. Member

*_เกเร ได้ใจ_*

« ตอบ #109 เมื่อ: 19-06-2008, 23:57:05 »

สรุป คือ คุณBasagon ไม่ควรเปิดประเด็นที่ไม่เกี่ยวกับหัวข้อกระทู้ พอเปิดมาเลยเป็นเหตุให้เกิดเรื่องตามมา เข้าใจและยอมรับมินี่ จบ

NooKKy
Sr. Member

« ตอบ #110 เมื่อ: 20-06-2008, 00:01:26 »

อ้างจาก: •Basagon• ที่ 19-06-2008, 23:55:23
อ้างจาก: ** ยินดี  ** ที่ 19-06-2008, 23:50:26
สรุป คือ คุณBasagon ไม่ควรเปิดประเด็นที่ไม่เกี่ยวกับหัวข้อกระทู้ พอเปิดมาเลยเป็นเหตุให้เกิดเรื่องทั้งหมด จบ

อยากให้ใช้ไอดี จริงเพื่อความน่าเชื่อถือด้วยครับ
ด้วยความสัตย์จริง ถ้าผมผิดผมก็ยอมรับ ผมผิดจริงครับ แต่ถามว่าผิดคนเดียวไม่ ทุกคนผิดครับ ร่วมรับผิดชอบร่วมกัน
ไม่อยากให้ตาต่อตาฟันต่อฟัน จริงๆ ผมคิดส่วนนึงคือ เหมือนๆ พวกคุณจะทำตัวเองด้วยซ้ำ ผมคิดว่าผมผิดคนเดียวไม่ได้จริงๆ ครับ
ไม่ใช่พอ ตบะแตกทำอะไรผิดพลาดไปจากการโมโหหรือร้อนรนจะโทษคนเพียงผู้เดียวโดยไม่เหลียงตนเอง ก็ไม่ใช่ครับ
ขอบคุณครับ

บาส จ๋า ถ้า บาส ไม่เริ่มนอกประเด็น ก็ไม่มีใครเค้ามาว่าหรือคัดค้านอะไรหรอกจ้า เริ่มมาก็รับเถอะค่ะ

ปล.คุณน่าจะสบายใจนะค่ะ ที่เริ่มนอกประเด็นจนคนอื่นเค้าเดือดและโดนแบนกัน แต่คุณอยู่รอดปลอดภัยอะค่ะ

๐aUn๐
Jr. Member
**

•♪ wЇsЋ ¢ömInG †Ru€ ♥¤ เมื่อรักไม่ได้ ก็ไม่ต้องรัก

« ตอบ #111 เมื่อ: 20-06-2008, 00:10:21 »

อ่า...กลายเป็นเรื่องราวใหญ่โต น่าจะจบได้แล้วนี่นา ในเมื่อทางทีมงานก็ออกมาขอโทษแทนแล้ว
และก็ได้ตรวจสอบแล้วว่า ไม่ได้ใช้บัค ทำไมมันยังไม่จบอีกอ่ะ น่าจะเลิกแล้วต่อกันได้แล้วนะ
จะทำให้เรื่องมันยาวออกไปทำไมกัน

•æ• öย่าพยายามทำตัวIป็นIพื่oนกับฉัน •æ•
£ ถ้าหมดรักกัน คืนหัวใจให้Iท่านั้นllล้วไปได้ £
¤ oย่าพยายามทำทุกöย่างเพื่oถนoมน้ำใจ ¤
°♥° Θย่าสJสาsที่ฉันไม่มีใคs ถ้าไม่เหลืoเทΘ °♥°
NooKKy
Sr. Member

« ตอบ #112 เมื่อ: 20-06-2008, 00:18:04 »

อ้างจาก: ~Aun_Bas~ ที่ 20-06-2008, 00:10:21
อ่า...กลายเป็นเรื่องราวใหญ่โต น่าจะจบได้แล้วนี่นา ในเมื่อทางทีมงานก็ออกมาขอโทษแทนแล้ว
และก็ได้ตรวจสอบแล้วว่า ไม่ได้ใช้บัค ทำไมมันยังไม่จบอีกอ่ะ น่าจะเลิกแล้วต่อกันได้แล้วนะ
จะทำให้เรื่องมันยาวออกไปทำไมกัน

กิลฟรีด้อม นุ๊ก ว่ารับรู้กันหมดแล้วนะ แต่ยังไงรบกวน อัญ เอาคำพูดนี้ไปบอก บาส ด้วยนะ

ปล. เบื่อ และ เหนื่อย มั๊กมาย แต่แค่อยากให้เค้ารับรู้ ว่าเรื่องมันเกิดเพราะเค้าเริ่มนอกประเด็นเท่านั้นละ

เจ้าชาeวุ่นวาe & องค์หญิงแสนงอน
Full Member

« ตอบ #113 เมื่อ: 20-06-2008, 00:19:01 »

ก่อนจะโดนล๊อค

ต่อไปนี้ก็ไม่ต้องมีความเกรงใจกันละ ผมไม่ชอบเลยกลับการกระทำแบบนี้ อาจจะดูผมพูดจาไม่ดี แต่คราวนี้ขอที  ท่าหากทำกันแบบนี้จะได้จำไว้ ต่อไป

อะไรๆจะได้ไม่ต้องมีความเกรงใจกันอีก

จบในแบบของผมก็เปนแบบนี้ล่ะครับ  

๐aUn๐
Jr. Member
**

•♪ wЇsЋ ¢ömInG †Ru€ ♥¤ เมื่อรักไม่ได้ ก็ไม่ต้องรัก

« ตอบ #114 เมื่อ: 20-06-2008, 00:44:22 »

อ้างจาก: NooKKy ที่ 20-06-2008, 00:18:04
อ้างจาก: ~Aun_Bas~ ที่ 20-06-2008, 00:10:21

กิลฟรีด้อม นุ๊ก ว่ารับรู้กันหมดแล้วนะ แต่ยังไงรบกวน อัญ เอาคำพูดนี้ไปบอก บาส ด้วยนะ

ปล. เบื่อ และ เหนื่อย มั๊กมาย แต่แค่อยากให้เค้ารับรู้ ว่าเรื่องมันเกิดเพราะเค้าเริ่มนอกประเด็นเท่านั้นละ

รับรู้แน่หรอ เห็นออกมาถามทีมงานมากมายแถมยังไม่จบซะที อัญไม่ได้เข้าข้างพี่บาสนะ จริงอยู่ว่าพี่บาสเป็นคนเริ่มต้น ทำให้เรื่องมันเกิดขึ้น
แต่มันก็เป็นการระบายความรู้สึกที่ผิดหวังเพราะคนที่เล่นเกมส์นี้มาด้วยกัน(นานด้วย) ใช้บัคในการตั้งป้อม(ไม่มีหลักฐานยืนยัน ก็แค่เห็นด้วยตาตัวเองตอนเล่นกิลวอร์เท่านั้น ถ้าบอกให้เอาหลักฐานมายืนยัน ไม่มีนะ บอกแล้ว) แล้วที่โดนแบนอ่ะ คงไม่ใช่เพราะออกมาทวงความเป็นธรรมหรอก
แต่เพราะไม่ยอมจบซะที ทั้งที่ทีมงานออกมายืนยันความจริงและขอโทษแทนแล้ว ความจริงแค่นั้นก็น่าจะพอแล้วนะ ยังจะต้องการให้บริสุทธิ์ขนาดไหน น่าจะยอมรับและเลิกแล้วต่อกันได้แล้วนะ

•æ• öย่าพยายามทำตัวIป็นIพื่oนกับฉัน •æ•
£ ถ้าหมดรักกัน คืนหัวใจให้Iท่านั้นllล้วไปได้ £
¤ oย่าพยายามทำทุกöย่างเพื่oถนoมน้ำใจ ¤
°♥° Θย่าสJสาsที่ฉันไม่มีใคs ถ้าไม่เหลืoเทΘ °♥°
RAGOpoR
Asura Developer
Jr. Member

« ตอบ #115 เมื่อ: 20-06-2008, 01:05:27 »

อ้างจาก: NooKKy ที่ 19-06-2008, 02:33:15
     คือ ที่ถามอะค่ะ ไม่ได้อยากจะกล่าวโทษว่า โอปอ หรอกนะ แต่ การที่ บาส เอาเรื่องนี้มาโยนไว้ที่บอร์ดอะค่ะ

เราคิดว่าส่วนนึงมาจากการที่ โอปอ ยืนยันว่า โอปอ (เห็น) เค้าเลยต้องการอะไรซักอย่างจากคำพูดของคุณมาโจมตีสมาชิกกิลเรา(รึป่าว)

แล้วแบบนี้เราอยากจะให้ โอปอ เข้าใจเราบ้างได้มั้ยอะค่ะ คือตัวเราเองอะค่ะที่เป็นคนได้ข่าวมาว่ามันเดลได้ แล้วเราก็ลองดูแล้ว

แต่มันเดลไม่ได้จริงๆค่ะ แล้วสมาชิกในกิลเราที่ถูกอ้างว่าออกไปอยู่กิลอื่นแล้วมาเดลป้อมไปวางละค่ะ เค้าจะเอาที่ไหนไปวาง

แล้วเค้าจะรู้สึกยังไง เค้าต้องเป็นคนผิดทั้งที่เค้าไม่ได้ทำนะหรอ ทั้งๆที่เค้าก็เป็นคนช่วยทีมงานหาบั๊คแล้วพีเอ็มไปแจ้งทุกครั้งเลยอะค่ะ

กิลเราเคยมีการไปวางป้อมหน้าบ้านครั้งนึงนะค่ะแต่ก็แค่ครั้งเดียวที่เคยทำ ซึ่งก็ไม่ได้ใช้บั๊คอีกนั่นละ เพราะ

เราให้เบรดใช้สกิลผ่าอากาศออกไปหน้าบ้านแล้ววางป้อมค่ะ

ปล. คือจะให้เรื่องมันจบว่าสมาชิกกิลเราทำจริงโดยที่ โอปอ บอกว่าเห็นแต่ โอปอ ไม่มีหลักฐานนะหรอค่ะ

คิดถึงสมาชิกกิลเราบ้างนะค่ะ เราอยากให้เรื่องมันจบดีๆนะค่ะ แต่ดูเหมือนว่า บาส จะไม่ยอมจบนะค่ะ เค้ายังคงยืนยันตามที่ โอปอ บอก

แล้วก็ส่งรูปเอ็มที่ โอปอ คุยกับ เค้า ให้ สมาชิกกิลเราดู ( เค้าทำเพื่ออะไรค่ะ ) แล้วจะให้สมาชิกกิลเราคิดยังไงกัน

นอกจากจะคิดไปว่านี่คืออะไร พวกเรามั่นใจกันทุกคนว่าไม่ได้ทำแต่ต้องรับว่าตัวเองทำแบบนั้นใช่มั้ยที่อยากให้พวกเรารู้สึก

ตั้งแต่เกิดเรื่องนี้ขึ้นกิลเรา(ทั้งกิล) กลับมาช่วยกันคิดย้อนหลังไปหมดเลยอะค่ะ ว่ามีเหตุการณ์แบบนี้จริงๆหรอ ไม่ได้ทำนะ ยังไงก็ไม่ได้ทำ

แล้วทำไมเรื่องมันเป็นแบบนี้ แล้วทำไม โอปอ พูดแบบนี้ หลักฐานอยู่ไหน ทุกคนอยากเห็น ถ้าผิดจริงก็พร้อมข้อโทษอะค่ะ

ปล. จะเอายังไงกันดี เราไม่ยอมแน่ค่ะ ที่จะต้องเป็นคนผิดโดยที่ไม่มีหลักฐาน แล้วมาโดน บาส เล่นงานอยู่แบบนี้

แล้วอย่าบอกนะค่ะ ว่านี้คือเรื่องผิดใจกันเองระหว่างผู้เล่น ผมไม่เกี่ยว ไม่เอานะค่ะ เพราะ บาส ก่อเรื่องนี้ได้จากคำพูดคุณค่ะ

น่าจะเข้าใจผิดว่า basagon มาปรึกษาผม ก่อนที่จะ โพส
อ้างจาก: •Basagon• ที่ 14-06-2008, 00:23:45
เหอๆ 99 คงไม่มีเวลาเล่นหรอก

ตอนเป็นไฟเตอร์กว่าจะได้เป็นเบลด ก็ 71 แต่เปลี่ยนได้ที่ 41 พองี้ไม่มีเวลาเล่น เปลี่ยนที่ 99 ไหนจะเหรียญคลาส 3 อีก จะมีซักกี่คนที่จะเล่นได้ขนาดนั้นอ่ะ
ถือว่า ผมแย้ง เรื่องนี้ละกันนะ

แล้ว อีกเรื่อง คนที่ใช้บั๊คสร้างป้อมกิลวอร์อ่ะปรับปรุงตัวเองด้วยนะ อยู่แถวๆ นี้แหละ ถือว่าไม่เจาะจง ที่บอกคือส่วนตัวผมว่ามันเอาเปรียบคนอื่นและเห็นแก่ตัวมาก มือถือสากปากถือศีล
ผิดหวังมากๆ >>> พอดีเห็นเจ้าตัวหายไปเพิ่งเห็นมาออนกระทู้ คงจะได้อ่านนะ

เมื่อเกิดเรื่องขึ้นที่บอร์ดนี้ Basagon ถึง add MSN เข้ามาสอบถาม + กดดันให้ทีมงานตอบพร้อมอธิบายข้อมูล
แต่กลับกลายเป็นว่าเรื่องไม่จบ  เพราะเข้าใจว่าผม บอกข้อมูลให้กับ Basagon ก่อน    เขาถึงกล้าเปิดประเด็นเช่นนั้น

ขอยืนยันอีกครั้งว่า เมื่อเกิดเรื่องขึ้นที่บอร์ด Basagon ถึง add MSN เข้ามาสอบถาม
เอาคำพูดผมใช้เป็นความน่าเชื่อถือ ในการโจมตี<<< ถูกครับผมก็ไม่คิดว่าจะเป็นเช่นนั้น
เพราะข้อความส่วนตัว ถูกเปิดเผยถึงทำให้เกิดปัญหาขึ้น เพราะความคิดเห็นของผม(ซึ่งเป็นความลับ)
โดนเปิดเผย และก็โดนผู้เล่นกดดัน เพื่อถามหาหลักฐานจาก คำพูดลับของผมเอง(ซึ่งไม่ควรจะมีใครทราบ นอกจากคู่สนทนา)

ผมประกาศยุติ การติดต่อกับผู้เล่นทาง MSN ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป
ขอโทษสำหรับทุกท่าน ที่ต้องได้รับผลกระทบ จากเรื่องนี้

ขอโทษสำหรับความคิดของผม(ที่คิดดังมากๆ รับรู้กันไปทั่ว)ที่ส่งผลให้ สมาชิก Freedom เดือดเนื้อร้อนใจ

อ้างจาก: เจ้าชาeวุ่นวาe & องค์หญิงแสนงอน ที่ 19-06-2008, 17:46:02
ครับขอบคุณครับ และหากทำงานแล้วกอฟมีหัวหน้าแบบพี่ป๊อกกอฟคงจะดีใจมากๆ   ขอโทษ ให้แทนแบบนี้

คือ จิงๆคนอื่นๆในกิลไม่พอใจตรงจุดไหน รึทั้งหมดอันนี้กอฟไม่ทราบนะครับ แต่สิ่งที่กอฟข้องใจ มีแค่

-จากรูปใน Msn ที่มีผู้สนทนากันบุคคลหนึ่งใช้ชื่อว่า จีเอ็มโอปอ ได้พิมข้อความว่า : คนที่office รู้หมดทุกคนแหละครับแค่ไม่อยากจะทำ
   อยากทราบว่าที่ว่ารู้หมดนี่คัยหรอคับ ผมสงสัยประโยคนี้มากมาย ท่าเปนคุณจีเอ็มโอปอตัวจิง ผมคงไม่มีคำพูดจะกล่าวล่ะคับว่า ทีมงานเค้าสรุปผู้เล่นกันแบบนี้หรอ เหนว่าก็บอกว่าใช้บั๊ค แล้วก็บอกว่า ทุกคนรู้แค่ไม่อยากทำ Huh?Huh?Huh?Huh?Huh??? 

แล้วจะให้ทีมงานทำอย่างไรครับ ในเมื่อเราไม่ได้ประกาศจะลงโทษอะไรเกี่ยวกับ bug guild war

และผู้เล่นเองที่เป็นคนพูดขึ้นมา ในเมื่อเขาไม่มีหลักฐาน ก็จบ
<< อันนี้คือคำตอบของจีเอ็มโอปอในการคุย Pm เท่ากับ 2 อันนี้มันขัดกันชัดเจน ใน
Msn บอกว่า ทุกคนที่ office รู้แต่ไม่มีคัยอยากทำ        ส่วนใน Pm บอกว่า ผู้เล่นเปนคนแจ้งเข้ามา เมื่อไม่มีหลักฐานทีมงานก็ทำอะไรไม่ได้  คือสรุป คัยเริ่มกันแน่ครับ ท่าอันใน Msn เปนโอปอตัวจิง= ในPm โอปอโกหก ท่าในPmเปนจิง=ในMsnคือโอปอตัวปลอม หรือ คือสรุปตัวจริงทั้งหมด แต่ตลบแตลง ไปวันๆ

ยังไงแน่คับ

ส่วนท่าไม่ใช่จีเอ็มโอปอตัวจิงก็ออกมาปฏิเสธทีนะครับ ว่าไม่ใช่ จะได้รู้ว่าท่านโดนแอบอ้างนะครับ

Ps. ท่าทำไม่กล้าและจะหลบ คนไม่ผิดเท่านั้นถึงจะสู้จนถึงที่สุด 
  Ps. คุณเปนทีมงานนะครับ อย่าลืม

Ps. ก็ผมก็ยังสงสัยมากๆกลับประโยคที่ว่า รู้กันหมดทั้งoffice แค่ไม่มีคัยอยากจะทำ   << รู้อะไรไม่อยากทำอะไร  สงสัยว่ะ?Huh?

ส่วนข้อความนี้ขอโทษด้วยนะครับที่ตอบช้า เพราะผมติดภาระกิจ ที่ไม่สามารถมาตอบได้ในเวลางาน

คำพูดของผมทั้งหมด ครับ ไม่ต้องสงสัย
และถ้าอยากให้ชี้แจง คำพูดของผมใน MSN ก็คงคิดว่าไม่เหมาะสมนะครับ

ประกาศเตือน ครั้งที่ 2
จบซะทีนะครับ อย่าให้ต้องไล่ตีก้นกันเป็นเด็กๆ
~Shuffle~
Asura Tester
Hero Member
*

= ω =.

« ตอบ #116 เมื่อ: 20-06-2008, 01:07:03 »

แวะมาอีกรอบ

1.ใครใปเล่นอะใรกับมันด้วยกันตอนใหน?
2.ผิดหวังเพราะเห็นเล่นบัค? รึเจ็บแค้นเพราะโดนกระทืบในวอร์? รึเจ็บแค้นที่เสียผลประโยชณ์อะใรสักอย่าง?
3.ใม่มีหลักฐานแล้วจะอ้างในตอนแรกทำใม ใอ้ภาพที่อยู่ในคอม100เครื่องน่ะ ให้รอเก้ออีก เราก็รอซะนาน มาอีกทีบอกใม่มีแระ (เอาใงแน่ฟะ)
4.อยากจบ? มาเริ่มเรื่องแล้วก็ใปเฉยๆรึ? ทีมงานเป็นญาติอะใรกะแกถึงให้เขามาขอโทษแล้วจบ? ตัวแกเองนี่แล่ะตัวปัญหาเลยยังใม่ปริปากรับผิดชอบอะใรสักคำ?
5.นี่ตูโดนกล่าวหาแบบลอยๆ+ใม่มีหลักฐานใช่ใหม?
6.แล้วเพื่อนเราเนี่ยโดนแบนเนี่ยต้นเหตุเพราะใอ้คำกล่าวหาที่ใม่มีหลักฐานอะใรใช่ใหม? โดยใอคนพรรณนี้ด้วย?

ปล.มาบ่นแค่นี้แล่ะ ใปดีกว่า อยากแบนก็เชิญใม่ว่าอะใร เพราะเก็บกดมานานแระ

เจ้าชาeวุ่นวาe & องค์หญิงแสนงอน
Full Member

« ตอบ #117 เมื่อ: 20-06-2008, 01:19:14 »

ก็...นะ  สำหรับผมจบครับ ผมก็เบื่อเต็มทีละ แต่ก็ยัง....สงสัยนิดเดว

รู้กันหมดทั้งofficeแค่ไม่มีคัยอยากจะทำ ประโยคนี้กินใจ ผมมากๆ

แต่ในเมื่อคุณบอกว่าท่าจะชี้แจงมันคงไม่เหมาะสม ก็โอเคคับ ผมจะเกบความสงสัยของผมอันนี้ไว้ในใจลึกๆ และจะจำไว้

Ps. จบโดยที่ผมและเพื่อนๆโดนแบน จากความผิดพลาดของทีมงาน
Ps. จบโดยการที่คนที่สร้างเรื่องยังมาลอยหน้าลอยตา เปิดประเด็นกล่าวหาแล้วผ่านไปให้คนอื่นมารับผิดชอบและมาขอโทษ
Ps. ท่ามีอะไรที่อธิบายไม่ได้หรือ ไม่สามารถออกหน้านี้ได้เกรงจะอายประชาชี Pmมาให้ผมอ่านได้นะครับ ผมยังไม่เคลียกับประโยคข้างบนจิงๆ รึมันจะเปนการบริหารงานแบบ"ไทยแลนด์สแตนดาร์ด" จิงๆ

NooKKy
Sr. Member

« ตอบ #118 เมื่อ: 20-06-2008, 01:21:05 »

อ้างจาก: ~Shuffle~ ที่ 20-06-2008, 01:07:03
แวะมาอีกรอบ

1.ใครใปเล่นอะใรกับมันด้วยกันตอนใหน?
2.ผิดหวังเพราะเห็นเล่นบัค? รึเจ็บแค้นเพราะโดนกระทืบในวอร์? รึเจ็บแค้นที่เสียผลประโยชณ์อะใรสักอย่าง?
3.ใม่มีหลักฐานแล้วจะอ้างในตอนแรกทำใม ใอ้ภาพที่อยู่ในคอม100เครื่องน่ะ ให้รอเก้ออีก เราก็รอซะนาน มาอีกทีบอกใม่มีแระ (เอาใงแน่ฟะ)
4.อยากจบ? มาเริ่มเรื่องแล้วก็ใปเฉยๆรึ? ทีมงานเป็นญาติอะใรกะแกถึงให้เขามาขอโทษแล้วจบ? ตัวแกเองนี่แล่ะตัวปัญหาเลยยังใม่ปริปากรับผิดชอบอะใรสักคำ?
5.นี่ตูโดนกล่าวหาแบบลอยๆ+ใม่มีหลักฐานใช่ใหม?
6.แล้วเพื่อนเราเนี่ยโดนแบนเนี่ยต้นเหตุเพราะใอ้คำกล่าวหาที่ใม่มีหลักฐานอะใรใช่ใหม? โดยใอคนพรรณนี้ด้วย?

ปล.มาบ่นแค่นี้แล่ะ ใปดีกว่า อยากแบนก็เชิญใม่ว่าอะใร เพราะเก็บกดมานานแระ

อิอิ อ่านแล้วขอ ขำ คริคริ โมเอะจังเลยน๊า ที่สงสัยอยู่ยิ่งสงสัยหนักกว่าเดิมอีก ที่เราคิดกันไว้ต้องใช่แน่ๆเลย โย ว่าม่ะ กิฟ

laugh laugh laugh

RAGOpoR
Asura Developer
Jr. Member

« ตอบ #119 เมื่อ: 20-06-2008, 01:29:54 »

อ้างจาก: เจ้าชาeวุ่นวาe & องค์หญิงแสนงอน ที่ 20-06-2008, 01:19:14
ก็...นะ  สำหรับผมจบครับ ผมก็เบื่อเต็มทีละ แต่ก็ยัง....สงสัยนิดเดว
รู้กันหมดทั้งofficeแค่ไม่มีคัยอยากจะทำ ประโยคนี้กินใจ ผมมากๆ
Ps. ท่ามีอะไรที่อธิบายไม่ได้หรือ ไม่สามารถออกหน้านี้ได้เกรงจะอายประชาชี Pmมาให้ผมอ่านได้นะครับ ผมยังไม่เคลียกับประโยคข้างบนจิงๆ รึมันจะเปนการบริหารงานแบบ"ไทยแลนด์สแตนดาร์ด" จิงๆ

ท่าทางจะพูดจบอย่างเดียวนะครับ แต่ที่ถามไม่ได้จบเลยนะ

ผู้เล่นทุกคนที่เล่นในเกม ทีมงานทุกคนก็เอ็นดูหมดทุกคน ถ้ามีความผิดพลาดอะไร เกี่ยวกับ วาจา กริยา bug หรืออื่นๆ
ถ้าไม่จำเป็น ทีมงานไม่อยากจะลงโทษ เพราะทุกคนก็เป็นเพื่อนกัน ร่วมทุกข์ร่วมสุขฝ่าผัน จนมาถึงทุกวันนี้

เข้าใจหรือยัง

ป้าย:
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 12