GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 118
ผู้เขียน หัวข้อ: -:-แก๊งค์$-สหายร่วมรบสมรภูมินรก  (อ่าน 37231 ครั้ง)
Fl2eedOM
Sr. Member

Re: -:-แก๊งค์$-สหายร่วมรบสมรภูมินรก
« ตอบ #75 เมื่อ: 24-04-2008, 13:45:09 »

แวะมาเยี่ยมเยียนอีกรอบครับ เงียบจังเลย

เซิฟเวอร์ปิดให้บริการตามปกติอีกแล้ว(โว้ย)ครับ
Pyromancer_R
Jr. Member
**

ไฟ....

Re: -:-แก๊งค์$-สหายร่วมรบสมรภูมินรก
« ตอบ #76 เมื่อ: 24-04-2008, 14:10:34 »

Cry Cry รู้สึกว่าช่วงนี้กิลเราจะดัง ในเรื่องเสียๆหายๆ น่ะครับ วันนี้ก็มีอีกแล้วครับ Cry Cry มีคนมาบอกผมว่าจะขอคุยกะหัวหน้ากิลอ่ะเขาว่าเขามีเรื่องกับคนในกิลเรา(ไม่ขอเอ่ยชื่อน่ะครับว่าใคร) เขาว่าคนในกิลเราคนนึงทำนิสัยเกรียนมากๆ
   เรื่องมีอยู่ว่า (จากที่เขาเล่าให้ฟังอะน่ะครับ)         
         คนในกิลเราคนนึงไปแย่งตีมอนเตอร์ในแมพบอสผีเสื้อครับซึ่งพอเขาสั่งให้หยุด คนในกิลเราก็ไม่หยุดและหลังจากเหตุการณ์นั้นผ่านไป เขาก็มาตั้งร้านและตั้งห้องสนทนาที่เมืองเรดคลิฟ คนในกิลเราคนนี้ก็ตามมาพิมข้อความด่าว่า บิดาคุณเปนคนสร้างมอนรึไง (หยาบกว่านี้น่ะครับอันนี้ผมเขียนให้สุภาพ) แต่ตอนนี้ผมแค่ได้ฟังเรื่องราวเพียงข้างเดียวน่ะครับส่วนคนในกิลเราที่เขากล่าวถึงนั้นผมยังไม่ได้คุยด้วย เลยไม่แน่ใจว่าเรื่องจริงเปงยังไงแน่ ซึ่งโชคดีมากน่ะครับที่เขามาเล่าให้ฟังแบบสุภาพไม่หยาบคายเลยคุยกันง่ายหน่อย ไม่เหมือนบางรายที่มาแบบรุนแรง ซึ่งตอนนี้ผมรู้สึกอายมากครับเวลาเจอคนที่มาบอกว่ากิลเราเปนอย่างงั้นกิลเราเปนอย่างงี้ ถ้าไงก็อยากให้เพื่อนในกิลเล่นเกมอย่างมีมารยาทหน่อยน่ะครับ

ปล.ส่วนเรื่องกฏต่างๆที่อยากให้มีเด๋วจามาลงไว้น่ะครับตอนนี้กะลังนึกอยู่  Smiley Smiley Smiley

ใครสนใจการควงปากกาแบบเจ๋งๆ ลองเข้ามาดูครับมีทั้ง Tricks และวิธีการปรับแต่งปากกามากมายเลย
http://www.thaispinner.com/domain/index.php
*เฮียเฟย สั่งลุย*
Jr. Member
**

ฺิิBusoZenZeN รุ่นที่7

« ตอบ #77 เมื่อ: 24-04-2008, 15:14:23 »

Angry Angry เด๋วรอุยกับเจ้าตัวที่แสดงกิริยาแบบนี้ก่อนนะคับ.. Shocked Shockedแบบนี้ไม่ไหว

Angry Angryเสียชื่อเสียงกิลเราหมด..เด๋วขอแรงเพื่อนๆช่วยกันพิจารณาด้วยนะคับ Smiley Smiley

Thezicky
Newbie
*

« ตอบ #78 เมื่อ: 24-04-2008, 23:38:37 »

บอกแล้วคนเยอะปัญหาเยอะ หุหุ
Fl2eedOM
Sr. Member

« ตอบ #79 เมื่อ: 25-04-2008, 10:30:39 »

ใครกันหว่า  Huh?

เซิฟเวอร์ปิดให้บริการตามปกติอีกแล้ว(โว้ย)ครับ
Fl2eedOM
Sr. Member

« ตอบ #80 เมื่อ: 25-04-2008, 16:14:16 »

Wink Cryเงียบเหงาจริงๆ  Wink Cry

EarthWalker
Newbie
*

« ตอบ #81 เมื่อ: 26-04-2008, 12:18:46 »

Angry Angry Angry ไว้อาลัย   

Sad Embarrassed Cry  คอมพังแล้วเรียบร้อย   แอบมานั่งเล่นในมหาลัย  หุหุ
Fl2eedOM
Sr. Member

« ตอบ #82 เมื่อ: 26-04-2008, 12:26:59 »

อ้างจาก: EarthWalker ที่ 26-04-2008, 12:18:46
Angry Angry Angry ไว้อาลัย  

Sad Embarrassed Cry  คอมพังแล้วเรียบร้อย   แอบมานั่งเล่นในมหาลัย  หุหุ

laugh ผมเล่นที่ที่ทำงานครับ หุหุ

~GiGGiE~
Jr. Member
**

ทำนองรัก จังหวะหัวใจ

« ตอบ #83 เมื่อ: 26-04-2008, 17:30:04 »

อยากรู้จักใครสักคน...ต้องหัดเรียนรู้ไม่ใช่เปลี่ยนแปลง
"การที่เราจะคบหาหรือรู้จักใครสักคนไม่ว่าจะในฐานะอะไรก็ตาม
สิ่งหนึ่งที่ควรท่อง ควรจำไว้อยู่เสมอก็คือ...
"คน" เป็นสิ่งมีชีวิต ที่มีทั้งด้านบวกและด้านลบอยู่ในนั้น
* อย่าตั้งใจกับคน 1 คนมากเกินไป
เพราะไม่มีใครอยากเป็นต้นเหตุของความล้มเหลว
* อย่าคาดหวังกับคน 1 คนมากเกินไป
เพราะไม่มีใครสามารถเป็นทุกอย่างที่ทุกคนอยากให้เป็น
* อย่าให้เวลากับคน 1 คนมากเกินไป
เพราะไม่ว่าใครก็อยากมีช่วงเวลาของความเป็นส่วนตัว
* อย่าพยายามเปลี่ยนแปลงคน 1 คนมากเกินไป
เพราะนั่นจะทำให้เขาไม่หลงเหลือความเป็นตัวของตัวเอง
* อย่าควบคุมชีวิตคน 1 คนมากเกินไป
เพราะมนุษย์มักจะหาวิธีการแทรกตัว เพื่ออกมาจากกฎที่ถูกกำหนด
* อย่าบีบบังคับคน 1คน มากไปกว่านี้
เพราะถ้าคนๆ นั้นหลุดจากภาวะบีบบังคับมาได้
คุณจะกลายเป็นคนที่ถูกหันหลังให้ในทันที
เธอ...ลองมองดูฉันดีๆ ฉันมีลมหายใจ
ไม่ใช่ภาพวาดที่จะสวยงามอยู่ตลอดเวลา
ฉันเองก็เป็น "คน" เป็นสิ่งมีชีวิตที่มี 2 ด้านเช่นกัน
อยากรู้จักใครสักคน ต้องหัดเรียนรู้ ไม่ใช่เปลี่ยนแปลง"
เจอบทความดีๆ แบบนี้ในหนังสือ
เลยนึกย้อนกลับมามองตัวเอง
หลายครั้งที่เราพยายามทำอะไรเพื่อจะเปลี่ยนแปลงคนอื่น
อาจเพราะ...เราอยากเห็นคนอื่นคนนั้น
เฉพาะในด้านที่ตัวเองต้องการ
มีคำกล่าวที่ว่า มนุษย์เราสามารถ"เป็น"ได้ 3 แบบ
เป็นในสิ่งที่ตัวเองเป็น
เป็นในสิ่งที่ตัวเองอยากเป็น
และเป็นในสิ่งที่คนอื่นคิดว่าเป็น
คุณคิดว่า "เป็น" แบบไหนยากที่สุดกันล่ะ
มันคงเป็นความกดดันอย่างหนึ่ง
หากตัวเองต้องตกเป็นที่คาดหวังของใคัสักคน
หากคนที่รักเราคาดหวังว่าเราจะเป็นอย่างนั้น อย่างนี้
ซึ่งไม่เพียงไม่ใช่ตัวเรา ยังเป็นสิ่งที่เราไม่มีทางจะเป็นไปได้
ไม่น่าแปลกใจ หาก ค ว า ม ก ด ดั น นั้น
จะแปรเปลี่ยนเป็น แ ร ง ผ ลั ก ดั น
ให้ใครสักคนเลือกที่จะเดินจากมา
เพียงเพราะไม่อยาก "แบกความหวัง" ของใคร
ใครบางคนบอกว่า...
"เจ็บ...เวลาที่ตั้งความหวังแล้วต้องผิดหวัง แต่บางครั้งคง
เจ็บกว่า กับการถูกคนอื่นคาดหวังในสิ่งที่เราให้ไม่ได้"

เอามาฝากจร้าเห็นว่าค่อนข้างตรง 
อิอิ   Smiley
ไปและเล่นเกมส์ดีก่า Cool V(-.-)V

ถ้ารักคือความสุข...เเล้วทุกข์คืออะไร.... 
       ถ้ารักคือความเสียใจ...เเล้วทำไมทุกคนต้องการ

http://gigiijung.exteen.com/
~GiGGiE~
Jr. Member
**

« ตอบ #84 เมื่อ: 26-04-2008, 17:34:08 »

คำว่า "เพื่อน" ลึกซึ้งเกินแก้ไข
คำว่า "เพื่อน" จากหัวใจใครคนนี้
คำว่า "เพื่อน" ผูกพันดั่งไมตรี
คำว่า "เพื่อน" ฉันคนนี้ไม่ลืมเลือน

ถ้ารักคือความสุข...เเล้วทุกข์คืออะไร.... 
       ถ้ารักคือความเสียใจ...เเล้วทำไมทุกคนต้องการ

~GiGGiE~
Jr. Member
**

« ตอบ #85 เมื่อ: 26-04-2008, 21:04:57 »

อ่อลืมบอกไป

กิ๊ก/กอล์ฟ เองนะ

อยากได้เมล์พี่เฟยอ่ะค่ะ

ได้ปะคะ

Jr. Member
**

« ตอบ #86 เมื่อ: 27-04-2008, 09:38:04 »

ถามไนเกมส์ละกันนะงับผม...แต่เราแอดของกอล์ฟไว้แล้วนะคับ.. Smiley Smiley

****เฮฮาปาตี้ร์..ออนล์ M ทัวนาเม้นย์.... Shocked..

หุหุ Cool Cool

Jr. Member
**

« ตอบ #87 เมื่อ: 27-04-2008, 09:41:02 »

คอมไปแล้วหรอคับอั้น..หุหุ Evil Evil

ของกระผมก้อกะลังจะตามไปติดๆเยย Cry Cry....ต้องรีบปรับปรุงไหม่ด่วน laugh laugh

Sad Sadเสียตังอีกแย้ว Wink Wink*****หรือไม่ ไครไจดีบริจาคเงินบิลล่าไ้ห้กระผมไปทำการอัพคอมไหม่ด้วยนะคับ Evil Evil(เกี่ยวกันไหมเนี่ย...หุหุ laugh laugh

Pyromancer_R
Jr. Member
**

ไฟ....

« ตอบ #88 เมื่อ: 28-04-2008, 10:45:44 »

ขุดๆๆๆ วันนี้กิลเราคนออนน้อยมาก หุหุหุ ม่ายรุไปไหนกันหมด Evil Evil

ใครสนใจการควงปากกาแบบเจ๋งๆ ลองเข้ามาดูครับมีทั้ง Tricks และวิธีการปรับแต่งปากกามากมายเลย
http://www.thaispinner.com/domain/index.php
Fl2eedOM
Sr. Member

« ตอบ #89 เมื่อ: 28-04-2008, 12:35:41 »

มาขุดมั้ง เมื่อกี้เข้าเกมไปเจ้านายมาดูพอดี หุหุ เลยรีบออก

ป้าย:
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 118