GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 118
ผู้เขียน หัวข้อ: -:-แก๊งค์$-สหายร่วมรบสมรภูมินรก  (อ่าน 37229 ครั้ง)
●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

Re: -:-แก๊งค์$-สหายร่วมรบสมรภูมินรก
« ตอบ #15 เมื่อ: 31-03-2008, 10:25:37 »

สมาคม  DESTINY  มาแล้วค่ะ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
นายกิต เพิ่มพูลพรอุทัย
Jr. Member
**

ในดวงตาข้า หามองเจ้าไม่

Re: -:-แก๊งค์$-สหายร่วมรบสมรภูมินรก
« ตอบ #16 เมื่อ: 31-03-2008, 18:44:29 »

ดีจ้า  cawa

เห็นเขาว่าจะมี ใบกันแตก  อย่าพึ่งตีหินกันเน้อ รอใบมันมาขายก่อน

ก็นะ ชีวิตคนเราอะไรๆก็มีแต่ผ่อน ตายก็ยังต้องผ่อน ><
Thezicky
Newbie
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 31-03-2008, 23:14:56 »

ก้อเห็นว่าราคาประมาณ 20k โซลอะ (200 บาท) เห็นเขาคุยกัน
ฐิติกร ดำรงค์วลี
Newbie
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 02-04-2008, 11:09:20 »

Smiley Smileyผมอั้มครับ เล่นเบรดกับเบอเซอเกอร์  Smiley Smiley              มันก็ยัง งง งง
พัสกร มณีโชติ
Newbie
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 02-04-2008, 12:21:43 »

อิอิมาดูเฉยๆ Smileyหว่ากิลผมม่ายได้เกิดสังที Embarrassed Embarrassed Cry Cryอิอิ ~[Red Machine]~ (ไม่ระบุนาม)(ชายนิรนาม) รัก
ChelSea Za
Jr. Member
**

« ตอบ #20 เมื่อ: 04-04-2008, 23:38:58 »

ฮาโหลๆๆ

กิ๋ว กิ๋ว เข้าเกมส์ มะได้ง่า --"

ps. เพิ่งเคยมาเม้นครั้งแรกเลยนะเนี่ย *-*
นายกิต เพิ่มพูลพรอุทัย
Jr. Member
**

ในดวงตาข้า หามองเจ้าไม่

« ตอบ #21 เมื่อ: 05-04-2008, 00:50:01 »

เหอๆครั้งแรกเจงๆ rep พึ่ง 1 นิ้งๆเรย

ปล. เป็นว่า sv ปิดแก้บั๊ค แถมโรลไปวันที่ 3

ก็นะ ชีวิตคนเราอะไรๆก็มีแต่ผ่อน ตายก็ยังต้องผ่อน ><
~GiGGiE~
Jr. Member
**

ทำนองรัก จังหวะหัวใจ

« ตอบ #22 เมื่อ: 07-04-2008, 11:35:17 »

555+   สวัสดีจ้าที่รักๆ(ใครที่รักแก)
นู่ชื่อกอล์ฟครับK-I-K เหอๆ  ภายใน2วันนี้ผมจะเวล41เปงพาลาดินชัวปาบคับ
55+ laugh

ถ้ารักคือความสุข...เเล้วทุกข์คืออะไร.... 
       ถ้ารักคือความเสียใจ...เเล้วทำไมทุกคนต้องการ

http://gigiijung.exteen.com/
Pyromancer_R
Jr. Member
**

ไฟ....

« ตอบ #23 เมื่อ: 11-04-2008, 10:33:11 »

กระทู้ตกไปซะไกลเยย ขุดๆๆๆ

ใครสนใจการควงปากกาแบบเจ๋งๆ ลองเข้ามาดูครับมีทั้ง Tricks และวิธีการปรับแต่งปากกามากมายเลย
http://www.thaispinner.com/domain/index.php
Thezicky
Newbie
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 11-04-2008, 15:45:27 »

ช่วงนี้คนทำกระทู้ก้อไม่ว่างเหมือนกันเลยไม่ได้ปรับแต่งอารายเพิ่มแม้แต่เกมยังไม่ด้เล่นเลย หุหุ
Im'Nan
Sr. Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 12-04-2008, 04:43:16 »

อ่า อยาก บอก ว่า วันนี้ สำ หรับ บอส เห็ด เป็น การ กระ ทำ ที่ ดี มาก เรา ไป นั่ง รอ ก่อน แล้ว ท่าน มา แจม แต่ ใด ท่าน มา ก่อน ชั้น ยัง ไม่ แจม เลย

( บอส ยัง ไม่ เกิด น้า ) อ่า ไม่ ผิด หรอก แค่ มา ขอบ จาย แค่ นั้น แหละ เหอะๆๆ  Evil สำ หรับ บอส เห็ด ผู น่า รัก ที่ ไป แย่ง กาน ชิบ หาย เลย

บอส มาน ยาง ไม่ เกิด นี่ เนอะ........ เผอิญ บอส เกิด เค้า ตาย เรา เลย ได้ เลย หึ หึ  Evil ไม่ แค้น หรอก แต่ วัน หลัง ก็ แหม บอส นี่ เนอะ แต่ ช่วย ตาม คิว ให้ นิส นุง

คน อุ ส่า นั่ง รอ เอ่อ

ปล. วั นนี้ 1 วัน เป็น วัน ที่ ผิด พลาด ของ เรา เพราะ เรา ก็ ไป แย่ง บอส คน อื่น  Cry ฉะ นั้น ไม่ อยาก บ่น มาก เข้า ตัว

http://nanjb.myminicity.com/ ช่วยกดหน่อยนะ ><

Click here to feed m
ChelSea Za
Jr. Member
**

« ตอบ #26 เมื่อ: 12-04-2008, 11:47:07 »

เข้ามาทักทายเวปกิลงับ

อยู่มหาลัยเล่นเกมส์ มะได้ หุหุ

เข้าได้แต่เวปง่ะ

ps. เม้นครั้งที่สองและ อิอิ  Smiley

Cool Cool Cool

Jr. Member
**

ไฟ....

« ตอบ #27 เมื่อ: 12-04-2008, 11:59:30 »

อ้างจาก: Nan_JB ที่ 12-04-2008, 04:43:16
อ่า อยาก บอก ว่า วันนี้ สำ หรับ บอส เห็ด เป็น การ กระ ทำ ที่ ดี มาก เรา ไป นั่ง รอ ก่อน แล้ว ท่าน มา แจม แต่ ใด ท่าน มา ก่อน ชั้น ยัง ไม่ แจม เลย

( บอส ยัง ไม่ เกิด น้า ) อ่า ไม่ ผิด หรอก แค่ มา ขอบ จาย แค่ นั้น แหละ เหอะๆๆ  Evil สำ หรับ บอส เห็ด ผู น่า รัก ที่ ไป แย่ง กาน ชิบ หาย เลย

บอส มาน ยาง ไม่ เกิด นี่ เนอะ........ เผอิญ บอส เกิด เค้า ตาย เรา เลย ได้ เลย หึ หึ  Evil ไม่ แค้น หรอก แต่ วัน หลัง ก็ แหม บอส นี่ เนอะ แต่ ช่วย ตาม คิว ให้ นิส นุง

คน อุ ส่า นั่ง รอ เอ่อ

ปล. วั นนี้ 1 วัน เป็น วัน ที่ ผิด พลาด ของ เรา เพราะ เรา ก็ ไป แย่ง บอส คน อื่น  Cry ฉะ นั้น ไม่ อยาก บ่น มาก เข้า ตัว

เหอๆๆ นี่ขานดไม่อยากบ่นมากน่ะครับนี่ มาซะยาวเชียว เอาเปนว่าถ้าตี้ผมไปแจมไงก็ต้องขอโทษด้วนน่ะครับ ยังไงตี้คุณก็ได้บอสไป แล้วก็ได้ฆ่าบอสสมใจแล้วนิครับ Smiley

อ่อ!! พูดถึงเรื่องล่าบอสนี่พอดีเลย อยากจะตั้งกระทู้ไหม่ถามอยู่เชียว บังเอิญว่าผมพึ่งเล่นเกมส์ได้เดือนกว่าๆอะครับเลยไม่แน่ใจว่าเขามีกฏกันยังไง แต่!! Shocked ผมว่าถ้าจะให้แฟร์น่ะครับมันไม่น่าจะจำกัดอยู่ที่ว่าใครมานั่งก่อนแล้วได้ก่อน อย่างงี้คนอื่นก็ไม่มีสิทธิ์เลยสิครับ ทางที่ดีใช้วิธีนี้ไม่ดีกว่าหรอ คือ
 - ถ้าบอสตามใคร ตี้นัั้นหรือคนนั้นก็น่าจะได้อ่ะ อย่างงี้น่าจะแฟร์กว่าน่ะ (อันนี้เป็นกรณีที่บอสยังไม่เกิดแล้วมานั่งเฝ้ากันน่ะครับ)
 - อีกกรณี คือ ไปเจอบอสก่อนแต่ตีไม่ตาย แล้วบอสหลุดแต่ตี้ของคนที่ตายยังอยู่อันนี้คนที่มาเจอก็ไม่ควรไปแย่งเขาน่ะครับรอให้เขาตายยกตี้ก่อนค่อยว่ากัน

ผมไม่รู้น่ะครับว่าเพื่อนๆคิดกันยังไงแต่ผมว่าวิธีนี้มัน แฟร์ ดีครับ แล้วก็ทุกครั้งที่ตี้ผมตีบอสก็ใช้วิธีนี้อ่ะ

ปล.มะคืนตอนที่ตีเห็ดจิงๆแล้วบอสมันตามผมน่ะครับแล้วผมก็ไม่ได้ตายด้วย ผมยังไม่ตีเลยครับ แถมยังลากกลับมาให้ตี้คุณตีเลย แถมยังบอก Berserker ในตี้ผมเลยครับว่าให้หยุด ซึ่งเขาก็ฟังครับ เง้อ..เอาเปนว่าถ้าตี้ผมแจมมะวานก็ขอโทษด้วยล่ะกันน่ะครับ

ใครสนใจการควงปากกาแบบเจ๋งๆ ลองเข้ามาดูครับมีทั้ง Tricks และวิธีการปรับแต่งปากกามากมายเลย
http://www.thaispinner.com/domain/index.php
Jr. Member
**

ไฟ....

« ตอบ #28 เมื่อ: 12-04-2008, 18:08:50 »

ง่าตกอีกแย้ว เพื่อนๆ ว่างๆช่วยมาเยี่ยมบอดกันมั่งน่ะครับ

กะรัตเพชร วรฤทธิ์สกุล
Newbie
*

« ตอบ #29 เมื่อ: 12-04-2008, 19:35:59 »

Smileyหวัดดีจ้า
นู๋มารายงานตัวน๊าจ๊า ^^
Snow_n = น้ำ น๊ะค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยเน๊อ
 Winkแต่มันมะมีชื่อนู๋กะเพื่อนในบอร์ดเยย แต่ว่าไป ก็มะทราบหรอกฮับว่าเงียบอ่ะเป่า เพราะเพิ่งเข้ามาน๊า ^^
  Huh? ยัง งง ๆ อยู่น๊ะค่ะเนี่ย  Shocked ช็อคนิสหน่อย คิก ๆ เล่นอีโม
พี่ ๆ ใจดีมาก ๆ ค่ะ ขอบคุณมาก ๆ เลยน๊ะค่ะ
ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 118