GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 40 41 [42] 43 44 ... 76
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาคม >>> • ‘ ฮ า l s ม ’ • <<<  (อ่าน 28902 ครั้ง)
MonKDoor
Jr. Member
**

Re: สมาคม >>> • ‘ ฮ า l s ม ’ • <<<
« ตอบ #615 เมื่อ: 24-04-2008, 10:48:29 »

ขุดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

กิลรักกิลนี้โว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย
สายธาร น้ำใส
Newbie
*

Re: สมาคม >>> • ‘ ฮ า l s ม ’ • <<<
« ตอบ #616 เมื่อ: 24-04-2008, 11:00:33 »

กะตามที่แจ้ง ไปอ่ะแหละค๊ะ

ยังไง ก็อย่างงั้นแหละค่ะ

ไม่ได้อารายมากมายหรอกค่ะ

เพียงแต่ว่าไม่เข้าใจ ทำไม เบอ ของฮาเรมต้องมารุมตี อิชั้นด้วยค่ะ

เปน10รอบ(หลาย) แล้วมีแบบที่ว่า รอให้เกิดแล้ว ฟันเลยอ่ะคร๊ะ

Oh My God  พออิชั้นพูดว่าอย่ามาตี  ชั้นจิเข้ามาเปิดกล่อง    ก็มาบอกว่า อีนี่พูดมากอีก  แล้วมารุมตีอีก

เอ้า  เจริญมากล่ะค่ะทีนี้  อิชั้นกะโมโหเปนนะค๊ะ  เลยซัดคำด่าไปมั่ง

ถ้าตีสนุกๆ ขำๆ เล่นกัน 2-3 ครั้งจะไม่ว่า  แต่นี่ โดนกี่ครั้งๆ ส่วนมาก(รุม) พอตายก็ เอาปลายเมาส์ของคอมอิชั้นชี้ที่ชื่อ มีแต่ขึ้นว่า ฮาเรม อ่าคร๊ะ(หวังว่า เมาส์คอมบ้านอิชั้น คงไม่เสีย)

แต่ก็ช่างเถอะ ค่ะ  ไม่ได้ต้องการอะไร  แค่อยากจะบอก ให้ทุกคนได้ทราบกับสิ่งที่อิชั้นพบเจออ่ะคร๊ะ  คงจะไม่ผิดใช่ป่ะค่ะ

เห้อ  ช่างเถอะค่ะ   ผ่านไปและล่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ  ไปล่ะค่ะ
บะบาย

Ps  ขอบคุณนะคร๊ะ  ที่รับฟัง
ดดดดดด ดดดดด
Jr. Member
**

♀♂~รักเทอตลอดปาe~♂♀

« ตอบ #617 เมื่อ: 24-04-2008, 11:56:52 »

เห้อออ~ แต่ก็มิได้นำพา

~ ปากร้ายหน้าตาดี ~
มนุษย์ไฟฟ้า
Jr. Member
**

« ตอบ #618 เมื่อ: 24-04-2008, 13:05:18 »

ดีจ้าทุกคน อุ๊ โป้ง นิว ซ่า เบียร์อยู่นี่ด้วยป่าว ใครอีกๆ  ทุกๆคนเลยล่ะกัน ยังจำผมได้ใช่มิ แวะมาทักทาย  คือมีเหตุการไม่ค่อยดีเกิดขึ้นจากคนในสมาคมนี่อ่ะครับ ไม่ได้จะมาหาเรื่อง แต่คุยในเกมส์เค้าคนนั่นไม่พูดจาอะไร ชื่อ -Jenera- ถ้าจำไม่สลับตัวอักษรกัน เหตุดเกิดที่แม็พเข้วีไอพี และเป็นอยู่เรื่อยๆจากคำบอกกล่าวของคนในแม็พนั่น ลากเข้มาใส่ผมซ่ะอย่างนั่น ลากเส็ดเข้ามาดูผลงานแล้วเดินจากไป มีพยานในเหตุการทั่วแม็พ เสียดายที่ไม่ได้เก็บรูปมาฝาก ยังๆก็ฝากด้วยล่ะกันพี่ไม่อยากเสีย3% และอีกอย่าง อยากรู้ชื่อของเค้าคนนั่น แล้วจะแวะมาทักทายใหม่น่ะ  Embarrassed
วิชยา อ้วนวรรณา
Newbie
*

« ตอบ #619 เมื่อ: 24-04-2008, 14:50:12 »

Cry Cry Cry

เสมอแพ้เลยวุ้ยแมนยูของผมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
 Embarrassed Embarrassed Embarrassed

เห้อเสียเลย1m

ยังมะใด้กลับนะครับช่วงนี้ให้พี่กับเพื่อนเล่นครับ

คิดถึงทุกท่านมากมาย
Vii ,,*
Sr. Member

ลองตัดสั้นดู *

« ตอบ #620 เมื่อ: 24-04-2008, 16:24:07 »

เสียเลย  Cry Cry Cry Cry Cry Cry

Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

~*ยัE อุ๊*~
Jr. Member
**

~“ -0- ’’~

« ตอบ #621 เมื่อ: 24-04-2008, 17:31:21 »

เรื่องเยอะจังวะ woon woon

~“ <(>(๐๐)<)> ” ’’ *~

: Lۚ v €  oR  “  NoT ” 

l x u ื่o € จ ๅ €
-------------
Jr. Member
**

•~AnGeL~•

« ตอบ #622 เมื่อ: 24-04-2008, 17:36:00 »

สนใจไรมาก ไม่ได้ทำไรผิด  Angry Angry ไม่ต้องซีเรียด มันเป็นเรื่องของคน ไม่ได้เกี่ยวกับสมาคมสักหน่อย อย่าเอาไปเหมารวมกันซิค่ะ Angry

~*ยัE อุ๊*~
Jr. Member
**

~“ -0- ’’~

« ตอบ #623 เมื่อ: 24-04-2008, 19:34:50 »

จบแระแหละ หัวกิลมาขอโทดใหญ่เลย woon

Newbie
*

« ตอบ #624 เมื่อ: 24-04-2008, 19:54:26 »

กิล ของพวกเธอ ก็พูดได้ดิ 

ก็พวกเดียวกันนิ   เข้าข้างกันอยู่แล้ว

ไม่ต้องพูดไรมากหรอก

ทำแบบสอบถามซะก็ดีนะ

ว่ากิลของคุณ คนอื่นเค้ามองยังไง

อย่าคิดว่าใหญ่นักใหญ่หนาเหอะ

วันๆ ไล่ตีแต่คนอื่น  คงจะสนุกกันมาก ที่ล่าแต้่ม ได้ติดท๊ิอป

แหม  พูดมาได
ก็อย่างว่าอ่ะแหละ  ไม่ต้องมาทำเปนบอกว่า ยินดีรับฟัง เหอะนะ  ไม่ต้องสร้างภาพให้มันดูดี

เพราะถึง พูดไปยังไง ก็ยังเข้าข้าง พวกเดียวกันอยู่ดี

ช่วยสำรวจด้วยอ่ะนะ

คิดดูเอาเหอะที่พูดนะ ว่าเราไล่ยิง  จะเอาไรไปไล่ยิงให้พวกคุณตาาย  เวล44 ตอนนั้น ไม่มีไรสู้  เออว่าไปอย่าง แล้วพวกคุณ ก็มาตีกลับซักที

แต่นี่ อย่างว่า มารุม

แล้วมันไม่ใช่ครั้งเดียว  เข้าใจมะ

พอเหอะนะ  เพราะพูดไป มันก็เท่านั้น  หากยังไม่เปิดใจพอ!

**ไม่ต้องเหมารวม เรากะ ละมุนคลับ  เพราะเราไม่ได้อยู่แล้ว  จะว่าไร ก็ตั้งกะทูเดี่ยวๆ พูดมาเลย ดีกว่า  ได้แฟร์ๆหน่อย อย่าเหมารวมกะจีฟาง และเพื่อนๆในกิลนั้น

อ้อ  แล้วที่ว่า อย่าเหมารวมอ่ะนะ จะไม่ให้เหมารวมกิล ได้ไงล่ะคู๊ณๆๆๆ  เล่นซะ  หน่้าไม่ซ้ำกันที่มาตี  แล่้วจะให้เรานั่งจดชื่อมา บอกในบอร์ด เหรอไง

พูดง่ายดีเนอะ กิลนี้เนี่ย

คิดเอาเองล่ะกัน

ใครที่เข้ามาอ่าน ก็ใช้วิจารณยาน ด้วยนะคร๊ะ  ว่าเปนไง
Jr. Member
**

•~AnGeL~•

« ตอบ #625 เมื่อ: 24-04-2008, 22:13:32 »

ก็ไม่ต้องเข้าแบทเทิ้ล ดิค่ะ จบ ก็รู้อยู่แระว่ามีไว้ทำไรกาน เหอะ เซง พวกแบบนี้หว่ะ พูดไม่จบแล้วจาเข้ามาทะมาย เราไม่เคยเข้าเลยด้วยซ้ำ
แบทเทิลอ่ะ เห็นล่ะเซง สู้ไม้ได้ แพ้ และมีอาการแบบนี้  Huh? Huh?

Newbie
*

« ตอบ #626 เมื่อ: 24-04-2008, 23:08:23 »

ลบมะได้อ่าค๊ะ  คุณ อุ๊

เหอๆ

เศร้า  มันบอกว่า ไม่สามารถ ติดต่อ ได้

กำ - -

โอเคค่ะ

เรื่องทุกอย่างจบค่ะ

ไม่มีอาาราาาย

อิอิ

อย่าคิดมากมาายไปเน้อ

จบและจ้าา

หนังจบแล้วว

เล่นหนังให้ดูเฉยๆ

เปงดารา

5555+

ซาหนุกมิ

คนสวยไปและค่ะ

บะบาาย

ขอบคุง ค่ะ กิลฮาเรม

สู้ต่อไป

เหอๆ

><"

~*ยัE อุ๊*~
Jr. Member
**

~“ -0- ’’~

« ตอบ #627 เมื่อ: 24-04-2008, 23:11:36 »

โอเค Embarrassed Embarrassed

Jr. Member
**

•~AnGeL~•

« ตอบ #628 เมื่อ: 24-04-2008, 23:41:22 »

ขุดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด Evil

~*ยัE อุ๊*~
Jr. Member
**

~“ -0- ’’~

« ตอบ #629 เมื่อ: 25-04-2008, 00:20:15 »

- -* Angry

ป้าย:
หน้า: 1 ... 40 41 [42] 43 44 ... 76