GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 27
ผู้เขียน หัวข้อ: [~๐SummonPiG๐~]สมาคมคนรักหมู^^ เปิดให้บริการอีกแล้วค่ะท่าน  (อ่าน 10399 ครั้ง)
SummonPIG
Newbie
*

Re: [~๐SummonPiG๐~]สมาคมคนรักหมู^^ เปิดให้บริการอีกแล้วค่ะท่าน
« ตอบ #15 เมื่อ: 05-04-2007, 17:06:56 »

แลคมากเลย นี้ออกมาโหลดแพทแล้วเข้าไม่ได้เลยแพทโหลดไม่เสดซักที Kiss
แต่จะพยามเข้าน้า รอๆกัด้วยน้าหมูทั้งหลาย  Cry

SummonPiG CLUB
chinjung @ ช้างน้อยคลับ
Asura Special
Hero Member

Re: [~๐SummonPiG๐~]สมาคมคนรักหมู^^ เปิดให้บริการอีกแล้วค่ะท่าน
« ตอบ #16 เมื่อ: 05-04-2007, 18:53:38 »

นิคก็รักหมูครับ ปีหมูด้วย ขอหั้ยรวยๆๆนะครับ

สุปรี สายสอน
Jr. Member
**

« ตอบ #17 เมื่อ: 05-04-2007, 22:50:36 »

มาละจ้า วันนี้มาเนะนำดีก่า
ชื่อ มิ/มิก/มิกกี้/กี้/มิมิก(ชื่อนี้ได้ไหม่)โมชิเรียก- -
ในเกมชื่อ MickY_1 และ MickY_2
คริๆไปเล่นเกมละ

ความเหงาต้องกินยาอะไรให้มันหาย
ความเศราต้องฉีดยาเข็มไหนให้มันไม่เศร้า
ความรักต้องหาซื้อจากที่ไหน
แล้วความห่วงไยละมีที่ไหนฉันจะได้ไปซื้อ
Hero Member

« ตอบ #18 เมื่อ: 05-04-2007, 23:19:52 »

ผมไปนอนและ ขุดหั้ยอีก 1 กระทู้แล้วกันนะ อิอิ

-:- ด้านมืดแห่งจันทร์ -:-
Jr. Member
**

~`W a l l I n Y o u r H e a r t`~

« ตอบ #19 เมื่อ: 06-04-2007, 02:33:33 »

Cheesy มาป่วนคลับชาว้บ้านเค้ามั้งดีก่า อิๆผมก็รักหมูนะคับ(โดยเฉพาะหมูย่างกับหมูหัน)

OonObOdYoO
Jr. Member
**

ไม่หล่อไม่มีจะแดรก *0* ไม่ยู้ผมซิง ><

« ตอบ #20 เมื่อ: 06-04-2007, 05:10:59 »

ดี ครับ ผม สมาคมคนรักหมู *0*
รัก ทุก คน นะ จุฟๆ ><

Zedoc
Newbie
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 06-04-2007, 05:38:52 »

กำ   สะงั่น เลย  กัน  จะ มา   ม่อ  หมูสาวอะ  ดิ    55

Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 06-04-2007, 11:18:02 »

อิอิ คลับหมูส่งวุ้นไฟเตอร์หน่อยครับ อิอิ ช่วยผมด้วยผมอยากเปลี่ยน

จันทราวดี สันตจิตร
Jr. Member
**

Rainny[~๐SummonPig๐~][๐หมูหวาน๐]

« ตอบ #23 เมื่อ: 06-04-2007, 11:35:32 »

~~(*^_^*~~)~(*^_^*~)(~*^_^*)~(~~*^_^*)~~
ชะลาอุป ชะลาอุป ชะลาอุป ชะชะชะ ชะชะลา เย้ๆๆ บร้า~~~~~~~
-----------------------------------------------------
ตอนนี้บรรดาลูกหมูทั้งหลายกำลังบ้าตัวละคร Jr อยู่ เพื่อนๆเจอกันก็ทัก
กันหน่อยนะ ตอนนี้เขาเล่นอยู่ตัวเนี้ย Rainny_Jr = จูแรนเจอร์จูเนียร์
ไฟส์ๆๆ สู้ๆๆ

~~(*^_^*~~)I LOVE PROJECTONE(~~*^_^*)~~
~~(*^_^*~~)I LOVE SUMMONPIG(~~*^_^*)~~
คิลเลอร์
Newbie
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 06-04-2007, 15:16:09 »

Grin แวะมาป่วน ขบวนการหมูเรนเจอ อุๆ

สุปรี สายสอน
Jr. Member
**

« ตอบ #25 เมื่อ: 07-04-2007, 01:47:19 »

อิอิ  เจ๊ฝนเต้น ฮาดีเนอะคริๆ เอายาดมมะเจ๊ (มิได้ดูอายุเยย) - -
งะ ลืมไปนุ๋ต้องเข้าข้างเจ๊ๆ คริๆลืมๆ -*-
ไปละ มาขุดๆ

ความเหงาต้องกินยาอะไรให้มันหาย
ความเศราต้องฉีดยาเข็มไหนให้มันไม่เศร้า
ความรักต้องหาซื้อจากที่ไหน
แล้วความห่วงไยละมีที่ไหนฉันจะได้ไปซื้อ
Jr. Member
**

Rainny[~๐SummonPig๐~][๐หมูหวาน๐]

« ตอบ #26 เมื่อ: 07-04-2007, 18:20:18 »

__"__ เจ้ามิก หัดเข้าข้างพี่สาวตัวเองหน่อยจิ๊
แต่... ขอยาดมหน่อยกะดี หน้ามืด...วิงเวียน...
Y Y คล้ายจะเป็นลม... แต่มะช่ายเพราะเต้นนะ
เป็นเพราะโดนหมารุมกระตืบมา __ __' ช่างใจร้าย
เหลือเกิน ตายตอนไหนไม่ตาย ดันมาตายตอนเวล32
อัพ ซวยเลยมิได้เข้าไปอีกตั้ง 2 วัน แงๆๆแค้นอะ
ยังมะได้ชำระความ ใครเข้าไปได้ช่วยฝากกระตืบ
หมาแทนหน่อย ข้อหาทำร้ายปูชนียบุคคล จนกระฮัก
เลือด....( ไร้สาระหรือปล่าว ตอบเอง ไร้สาระมาก )
ไปดีกว่า หุหุ

~~(*^_^*~~)I LOVE PROJECTONE(~~*^_^*)~~
~~(*^_^*~~)I LOVE SUMMONPIG(~~*^_^*)~~
¤MԾդщΊN¤
Hero Member

۩~♥ถ้าไม่รักเธอแล้วจะให้ไปรักใคร♥~۩

« ตอบ #27 เมื่อ: 07-04-2007, 18:27:03 »

ชื่อสมาคมเนี่ย ช่ายคนรักหมู(คนอ้วน) ป่าว
Jr. Member
**

« ตอบ #28 เมื่อ: 07-04-2007, 18:33:17 »

^^ หมายถึงหมูอู๊ดๆ หมูน่ารักๆ ( คนอ้วนน่ารักก็ด้วย )
ปีนี้ก็ปีหมู เพราะงั้นคลับนี้จึงถูกตั้งขึ้นมา เพื่อคนรักหมูโดยเฉพาะ
( หัวคลับ อะ รักหมูมาก ขอบอก ) จุ๊ยๆๆอย่าเอ็ดไปอย่าบอกว่า
เราบอกเดี๋ยวหัวคลับ จาะเคือง หุหุ ( ไร้สาระอีกแล้ว ) ไปดีกว่า

Jr. Member
**

« ตอบ #29 เมื่อ: 08-04-2007, 04:49:21 »

ประกาศอย่างเป็นทางการ จากหัวหน้าคลับของพวกเรา
( เวอร์ดีแหะ หุหุ)
เนืองจาก คอมส์โอมเจ๋ง ต้องยกไปซ่อม เป็นสาเหตุให้โอมมะสามารถ
เข้ามาเล่นเกมส์กะเพื่อนๆได้ เพราะฉะนั้นอย่าพึ่งตกใจหรือหวาดวิตก
ว่าโอมจะหนีตามใคร ย้ำ อย่าพึ่งวิตกไป โปรดรอ วันจันทร์โอมจะรีเทิร์น
มาอีกครั้งอย่างสง่างาม ( ดึกๆ ขอบอก ) ^^
จึงเรียนไว้เพื่อทราบกันถ้วนหน้า จบข่าว

ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 27