ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแอบคุย(บ่น) หน่อยนะครับ.. >_<  (อ่าน 1986 ครั้ง)

ออฟไลน์ stallker

• Captain
  • **
Re: ขอแอบคุย(บ่น) หน่อยนะครับ.. >_<
« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 13:15:19 »
แบบนี้ ไม่ได้ เรียกว่า แอบบุ่น แล้ว ท่าน ฮาๆ มีอะไรก็บอกกันเลยคับ จีเอมก็อยากให้คนเล่น คนเล่นก็อยากให้ทำเกมดีๆ หยวนๆกันไป

ออฟไลน์ ibaman

• Sergeant
  • *
Re: ขอแอบคุย(บ่น) หน่อยนะครับ.. >_<
« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 08:49:49 »
ไปแก้ด้วยการตีบอส ใครตีก่อนได้น่ะ  แต่ดาเมจสะสมแรงกว่าทำให้มอนวิ่งตามเขาไป แล้วเขาลากให้มอนเกิดใหม่  คุณจะมีมาตรการยังไงครับ  ผมเล่นสายพระยังไงก็ทำดาเมจไม่เท่าแชมส์หรือนักเวทย์  ผมหวังจริยธรรมของผู้เล่นแต่เขาไม่มีครับ  CKzi  ชื่อตัวละครมัน   ถ้าระบบจริยธรรม  แก้ไม่ได้  คุณGM ควรมีมาตรการนะครับ 

เขาทำแบบนี้  2 ครั้งติด มันบ่งบอกถึงเจตนาในการใช้ช่องว่างของเกมส์ในการโกงครับ  ปรับแก้อะไรได้ไหมครับ

ออฟไลน์ lov3r

• Major
  • ทุก ระ ดับ ประ ทับ จัย !!~*
« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 14:20:16 »
เห็น GM เหนื่อย แบบ นี้ ก็ น่า เห็น จัย ค๊ะ

เข้า จัย เลย เคย มี ความ รู้ สึก แบบ นี้ เหมือน กัน (เพราะ ว่า ก็ เคย ทำ หน้า ที่ เป็น GM เหมือน กัน อ่ะ คะ )
 รู้ เลย ว่า มัน หนัก จัย มาก ผู้ เล่น ก็ มั่ย ได้ มี แค่ 10 คน 20 คน ...

...GM เค้า มี สอง มือ น๊ะ คร๊า อัน ไหน ช่วย ตัว เอง ได้ ก็ ทำ เถอะ คะ ...

....เป็น กำ ลัง จัย ให้ GM ทุก ท่าน น๊ะ คร๊า ...

ออฟไลน์ ..ยัJรัnlS๐...

• Captain
  • **
« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2010, 14:26:07 »
แวะมาอ่านนน......
อยากลองเป็นจีเอมดูสักวันจัง 555

ออฟไลน์ ก้านมะยม

• Captain
  • **
  • ๐๐หมามองยานอวกาศ๐๐
« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 13:44:02 »
อ้างจาก: ibaman ที่ กันยายน 04, 2010, 08:49:49
ไปแก้ด้วยการตีบอส ใครตีก่อนได้น่ะ  แต่ดาเมจสะสมแรงกว่าทำให้มอนวิ่งตามเขาไป แล้วเขาลากให้มอนเกิดใหม่  คุณจะมีมาตรการยังไงครับ  ผมเล่นสายพระยังไงก็ทำดาเมจไม่เท่าแชมส์หรือนักเวทย์  ผมหวังจริยธรรมของผู้เล่นแต่เขาไม่มีครับ  CKzi  ชื่อตัวละครมัน   ถ้าระบบจริยธรรม  แก้ไม่ได้  คุณGM ควรมีมาตรการนะครับ 

เขาทำแบบนี้  2 ครั้งติด มันบ่งบอกถึงเจตนาในการใช้ช่องว่างของเกมส์ในการโกงครับ  ปรับแก้อะไรได้ไหมครับ

มันไม่ได้อยู่ที่ดาเมทคับมันอยู่ที่ค่า ฮิต

๐KaN-มะ-ยม๐ อย่าปล่อยวันนี้ให้ผ่านไปโดยที่คุณไม่ทำอะไรให้คนที่คุณรักเลยสักครั้ง T.T