ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมพบกับเซิร์ฟใหม่ Poseidon 11 สิงหาคมนี้ 13.00 น.  (อ่าน 1584 ครั้ง)

ออฟไลน์ ย.ยุ่น

• Administrator
  • Colonel
Re: เตรียมพบกับเซิร์ฟใหม่ Poseidon 11 สิงหาคมนี้ 13.00 น.
« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2010, 22:22:10 »
ของรางวัล CBT ได้แจกใน Zeus ไปแล้วครับ และจะไม่แจกอีกใน Poseidon

ออฟไลน์ oGorNo

• Sergeant
  • *
Re: เตรียมพบกับเซิร์ฟใหม่ Poseidon 11 สิงหาคมนี้ 13.00 น.
« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 12:32:10 »
เชื่อผมดิ วันนี้นะ เชิฟใหม่ มันจะแห่กันไปเล่นเชิฟใหม่หมด แล้วมันจะแห่ไปเอเทนด้วย

เชิฟ zeus ก้จะกลายเป็นเมืองร้าง แล้วสุดท้าย ทั้ง2เชิฟจะไม่มีคน ทางที่ดีไมไม่เพิ่มแนลให้เกมละครับ เวลาล็อกอินแล้วกดเริ่มให้เลือกซาแนลดีกว่า เดี่ยวเกมจะไม่มีคน........บอท

แล้วสำหรับโพสข้างบนเรื่องภาษาอังกฤษ อย่าไปสนใจคับ เพราะคนไทยหนีอังกฤษทำให้ตัวเองดูด้อยลงไม่พอ คนพวกนี้จะเป็นปัญหาต่อสังคม สอดแทรกอังกฤษไว้ดีละครับ อะไรๆก็ภาษาไทย เมืองไทยเลยไม่ไปไหนสักที
หัดฝึกให้เข้าสมองบ้างเรื่องภาษาผมไม่ได้เก่งไรหนักหนา แต่คุณยิ่งหนียิ่งทำให้มีทุกข์
แม้แต่ของกินทุกวันนี้ยังเป้นภาษาอังกฤษ หัดศึกษาค้นคว้ามั้งก็ดีนะ สมองจะได้แล่น~~~!!!!

ปล.ผมว่าไม่แลคนะ อาจจะเป็นที่คอมส่วนตัวหรืออินเตอร์เน็ต คอมคุณเก่าเกินไปหรือเปล่า