ผู้เขียน หัวข้อ: ห้ามสร้างตัวละครที่มีคำว่า GM อยู่ในชื่อนะครับ  (อ่าน 810 ครั้ง)

ออฟไลน์ ----JR----

• Sergeant
  • *
Re: ห้ามสร้างตัวละครที่มีคำว่า GM อยู่ในชื่อนะครับ
« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 11:48:07 »
อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ สิงหาคม 02, 2010, 23:45:45
เกมนี้มีระบบ AFK อยู่แล้ว
ถ้าพยายามจะสร้างบอทมาขายกันจริงๆ
ก็นะ

เฮ้อ........... กราบงามๆเลยละกันขอรับ

กราบ ตาม*-*

ออฟไลน์ Harvestsa

• Captain
  • **
  • ผู้ชนะเท่านั้นที่จะเป็นผู้เขียนประวัติศาสตร์
Re: ห้ามสร้างตัวละครที่มีคำว่า GM อยู่ในชื่อนะครับ
« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 14:27:23 »
ใครชื่อไม่เหมาะสมเจอที่ไหนรุ่มประชาทันฑ์
 >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:(

สงครามนี้จะไม่มีที่สิ้นสุด

อยากจะสนับสนุนผู้เล่นทุกคนให้เล่นอยากสนุก