โพลล์

คุณคิดว่าชื่อไหนควรจะเป็นสมาคมสำหรับชาว Athens มากที่สุด ?! (เลือกได้ 2 อย่างนะ)

`—Ath€NiaN.Z—`
( ยังไม่มีผู้เสนอชื่อสมาคมเข้าร่วมโหวตครับ )
( ยังไม่มีผู้เสนอชื่อสมาคมเข้าร่วมโหวตครับ ))
( ยังไม่มีผู้เสนอชื่อสมาคมเข้าร่วมโหวตครับ )

ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมกันตั้งกิลของฝั่ง Athens กันดีกว่า ~!  (อ่าน 513 ครั้ง)

ออฟไลน์ ∞ƒĩŖšŤ☻©laȘŝ™

• Captain
  • **
  • >[ F ]<
Re: มาร่วมกันตั้งกิลของฝั่ง Athens กันดีกว่า ~!
« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 05:22:50 »
ฝากตัวด้วยครับ
กําลังใจเป็นสี่งสําคัญ
หัดเติมให้คนอื่นก่อน 
แล้วเขาจะกลับมาเติมให้คุณเอง 

ออฟไลน์ ∞ƒĩŖšŤ☻©laȘŝ™

• Captain
  • **
  • >[ F ]<
Re: มาร่วมกันตั้งกิลของฝั่ง Athens กันดีกว่า ~!
« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 05:33:44 »
 :P :P :P
กําลังใจเป็นสี่งสําคัญ
หัดเติมให้คนอื่นก่อน 
แล้วเขาจะกลับมาเติมให้คุณเอง 

ออฟไลน์ ~SmilE~

• Colonel
  • เพื่อนกัน ไม่ทำแบบนี้
« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 17:45:07 »
ตั้งยังคร๊าฟ อยากเข้าอ่ะ

รับสมัครคนเข้ากิลด์ครับไม่เน้นเวลเน้นนิสัย สนใจซิบ SmilE,Silver
บอร์ดกิลด์ครับ

ออฟไลน์ ❤,,.....--Ñin€ωⓏ --

• Sergeant
  • *
  • นุ๋นิวส์ คร๊าา^^"
« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 18:27:31 »
ขอเข้าด้วยคนได้ป่ะคะ...?  ต่ตอนนี้โหลดอยู่เลยTT :'(
เกิดมาขี้เหร่! แล้วมันผิดมั้ย..?
ก็แค่อยากรู้...

ออฟไลน์ 水野 真美

• GodsWar Tester
  • Colonel
  • คิดถึงเธอ คนที่ดีที่สุด ถึงแม้ได้พูดในวันที่มันสาย
« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 19:14:51 »
ตอนนี้เก็บตังอยู่ โฮกกก