ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ: เริ่มแจก AC บนหน้าเวปแล้วนะครับ  (อ่าน 1404 ครั้ง)

ออฟไลน์ ..-PoP-..

• Captain
  • **
  • -l-แสงสว่างย่อมอยู่คู่กับความมืดอันนิรัณต์-l-
Re: ประกาศ: เริ่มแจก AC บนหน้าเวปแล้วนะครับ
« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 09:51:11 »
เพื่อนของขาพเจ้าก็ยังไม่ได้acเช่นกัน- -*
-/l\-เรารักในหลวง-/l\-

~๐~ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน~๐~

ออฟไลน์ coalapanda

• Administrator
  • Colonel
  • www.godswar.in.th
Re: ประกาศ: เริ่มแจก AC บนหน้าเวปแล้วนะครับ
« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 11:16:31 »
ขณะนี้ทางเวปเราได้แจก AC ในรอบแรกหมดแล้วนะครับ รอติดตามข่าวคราวการแจก AC รอบสองครับ

ผู้เล่นท่านใดที่ไม่ได้รับอีเมล์ที่แจก AC ให้ PM ติดต่อมาที่ผมพร้อมทั้ง E-mail ที่ลงสมัครไว้นะครับ