ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มือ Godswar มีวางจำหน่ายแล้วทั่วประเทศวันนี้  (อ่าน 1810 ครั้ง)

ออฟไลน์ Darkness

• Administrator
  • General
Re: คู่มือ Godswar มีวางจำหน่ายแล้วทั่วประเทศวันนี้
« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 12:27:13 »
 สาขาไหนอาจ๊ะ ที่บอกว่าหมด

If you can dream it, you can do it = ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
จำหน่ายบัตรเกม GAMEINDY Shop +15% สนใจติดต่อได้ที่นี้เลย(ทางทีมงานมีส่วนให้ 5-10%) Msn:Godswaronlineth@hotmail.com

ออฟไลน์ akira4812

• Sergeant
  • *
Re: คู่มือ Godswar มีวางจำหน่ายแล้วทั่วประเทศวันนี้
« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 17:38:55 »
โค้ดไอเทม ไม่มี แต่เล่มก่อนโน่นทำไมมันมี

ด้านในหนังสือ

และใบเสร็จที่ซื้อวันนี้เลย (เห็นวันที่ด้วย)

วันนี้ผมโทรไป 086-5090094 แล้วเค้าบอกว่าเดียวจะติดต่อกลับ ไม่รู้จะติดต่อมาหรือเปล่า ช่วยรบกวนตรวจสอบด้วยครับ ว่ายังไงกันแน่ เล่มก่อนหน้านี้แฟนผมซื้อทำไมมีโค๊ดไอเทม แต่เล่มหลังนี้มันไม่มีละครับ 

ออฟไลน์ akira4812

• Sergeant
  • *
« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 17:53:25 »

ผมซื้อมา 2 เล่ม จริง

ผมถ่ายด้านใหน ทั้ง2 เล่น ให้ดู ok ใหมครับ

• General
« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 18:59:39 »
ทางทีมงานได้รับเรื่องไวแล้วจะดำเนินการติดต่อประสานงานไปยัง Zest ให้นะคะ ได้เรื่องอย่างไรจะติดต่อกลับไปคะ

ขออภัยในเรื่องนี้ไวด้วยนะคะ

If you can dream it, you can do it = ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
จำหน่ายบัตรเกม GAMEINDY Shop +15% สนใจติดต่อได้ที่นี้เลย(ทางทีมงานมีส่วนให้ 5-10%) Msn:Godswaronlineth@hotmail.com

ออฟไลน์ paripari

• Sergeant
  • *
« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 19:08:33 »
อ้างจาก: [GM]Patty ที่ กุมภาพันธ์ 09, 2011, 18:10:46
ก่อนอื่นต้องขออภัยเป็นอย่างยิ่งครับ ทางทีมงานได้โทรติดต่อกลับไปแล้วแต่ไม่มีผู้รับครับ  :'(

เพราะฉนั้นขอชี้แจงในกระทู้นี้เลยนะครับ
 จากรูปที่ท่านลงเป็นไปได้ว่าอาจจะเป็นการตกหล่นของทางผู้ผลิต/ผู้ขายครับ แนะนำให้ติดต่อจากที่ ที่ท่านซื้อมาครับ

ขอแสดงความคิดเห็นหน่อยนะค่ะ
  ที่่ GmPatty ได้แนะำนำให้ติดต่อจากร้านที่ท่านซื้อมา มันเป็นไปไม่ได้หลอกค่ะ เพาะตอนเวลาเราซื้อมาก็ต้องการของที่ดี ของที่ดีก็ต้องมีการแพ็คห่อที่เรียบร้อย จริงใหม่ค่ะ แล้วจะให้ไปขอเปลี่ยนมันเป็นไปไม่ได้  ยกตัวอย่าง  ถ้าคุณซื้อหนังสือมา แล้วด้านในไม่มีโค๊ดไอเทม คุณไปขอเปลียนที่ร้าน แล้วบอกเค้าว่ามันไม่มีโค๊ดไอเทม เค้าจะยอมเปลี่ยนให้หรือค่ะ (ฟังแล้วมันแปลกดี) อีกอย่างโค๊ดติดกาวแปะอยู่ด้านในหนังสือมันจะตกหล่นได้ยังไง (หรือกาวเสริมคุณภาำำพ)

ปล.รักนะจุ๊บ...ๆ

ออฟไลน์ ก้านมะยม

• Captain
  • **
  • ๐๐หมามองยานอวกาศ๐๐
« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 16:37:10 »
พร้อมทั้ง รางวัลใหญ่ Lucky Draw เป็น Perfect Magic Jade จำนวน 20 รางวัล

Perfect Magic Jade  นั้นจะสุ่มได้ Item ดังต่อไปนี้
Magic Jade:Merman     
Magic Jade:Flower Pixie
Magic Jade:Faithful Dog     
Magic Jade:Tiger Baby
Magic Jade:Easter Bunny   
Magic Jade:PupPet
Magic Jade:Minotaur         
Magic Jade:Rock Elf
Magic Jade:Ghost     
Magic Jade:Wing Race
Magic Jade:Panda

เจด นี่มันอยู่ในหนังสือปะ เเต่สุ่มเอา ใช่ปะ   หรือว่ายังไง คับ งง

๐KaN-มะ-ยม๐ อย่าปล่อยวันนี้ให้ผ่านไปโดยที่คุณไม่ทำอะไรให้คนที่คุณรักเลยสักครั้ง T.T

• General
« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 10:39:07 »
อ้างจาก: ก้านมะยม ที่ กุมภาพันธ์ 26, 2011, 16:37:10
พร้อมทั้ง รางวัลใหญ่ Lucky Draw เป็น Perfect Magic Jade จำนวน 20 รางวัล

Perfect Magic Jade  นั้นจะสุ่มได้ Item ดังต่อไปนี้
Magic Jade:Merman     
Magic Jade:Flower Pixie
Magic Jade:Faithful Dog     
Magic Jade:Tiger Baby
Magic Jade:Easter Bunny   
Magic Jade:PupPet
Magic Jade:Minotaur         
Magic Jade:Rock Elf
Magic Jade:Ghost     
Magic Jade:Wing Race
Magic Jade:Panda

เป็นการตัดชิ้นส่วนไปชิงโชค คะ

เจด นี่มันอยู่ในหนังสือปะ เเต่สุ่มเอา ใช่ปะ   หรือว่ายังไง คับ งง

ออฟไลน์ Angel-of-Death

• Sergeant
  • *
« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 17:33:04 »
เมื่อไรจะประกาศรายชื่อผู้โชคดีที่ได้รับ Perfect Magic Jade จากหนังสือ godswar

ออฟไลน์ [GM]Patty

• Global Moderator
  • Captain
« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 18:08:54 »
อ้างจาก: Angel-of-Death ที่ มีนาคม 27, 2011, 17:33:04
เมื่อไรจะประกาศรายชื่อผู้โชคดีที่ได้รับ Perfect Magic Jade จากหนังสือ godswar

ทางทีมงานยังไม่ได้รับการแจ้ง มาจากทีมงาน play เลยครับ ซึ่งถ้าทีมงานได้รับแจ้งมาก็จะดำเนินการแจกรางวัล ครับ