ผู้เขียน หัวข้อ: ลอยๆกระทง ลอยกระทงนี้มีกิจกรรมอะไรให้เล่นทำได้รับไปเลย Lv5 Holy Stone  (อ่าน 2260 ครั้ง)

ออฟไลน์ narakza

• Sergeant
  • *
Re: ลอยๆกระทง ลอยกระทงนี้มีกิจกรรมอะไรให้เล่นทำได้รับไปเลย Lv5 Holy Stone
« ตอบ #120 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 12:29:22 »
ทำไมไม่มีชื่ออะจีเอ็มค่ะ

ช่วยตรวจสอบดีๆๆหน่อยนะค่ะ โพสไปหน้าแรกๆๆเรย

ออฟไลน์ Darkness

• Administrator
  • General
Re: ลอยๆกระทง ลอยกระทงนี้มีกิจกรรมอะไรให้เล่นทำได้รับไปเลย Lv5 Holy Stone
« ตอบ #121 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 13:37:27 »
อ้างจาก: Darkness ที่ พฤศจิกายน 22, 2010, 16:43:45
ประกาศรายชื่อร่วมกิจกรรมและได้รับรางวัล

Zeus  :   KilLuaKunG
Zeus  :   Riche
Zeus  :   Ariche
Zeus  :   StarfighteR
Zeus  :   Iche
Zeus  :   -ขนอุยร่าเริง-
Zeus  :   Mariche
Zeus  :   ONE-
Zeus  :   Zi[G]   <<< นี้ไงไม่ได้ตกหล่นเลย
Zeus  :   O______o
Zeus  :   _p'O2dY_
Zeus  :   น้อง2
Zeus  :   Byaน่าร้ากกกa
Zeus  :   คุณลุJ
Zeus  :   BlackWidow
Zeus  :   Olmmy
Zeus  :   RBX011
Zeus  :   Valene
Zeus  :   RuffiaN
Zeus  :   ^o^นู๋ตาโต^o^
Zeus  :   akeamg
Zeus  :   KilLuaKunG
Zeus  :   MagicFiredragon
Zeus  :   CadPigZ
Zeus  :   สะหมองง
Zeus  :   Return
Zeus  :   น้อง
Zeus  :   ๐โsมิโo๐
Zeus  :   ๐กวuอู๐
Zeus  :   ๐ลีโoไuตัส๐
Zeus  :   ๐oวตๅa๐
Zeus  :   ๐~Kitty~๐
Zeus  :   Dannal
Zeus  :   เทพวารี
Zeus  :   เฮร่า
Zeus  :   exceed

Poseidon  :     โบราณ
Poseidon  :     daiheart
Poseidon  :     ^G-Lemon^
Poseidon  :     >[C]asSaNo[V]a<
Poseidon  :     Butler
Poseidon  :     MeannerSS
Poseidon  :     จางงง
Poseidon  :     สาวเฮี้ยน
Poseidon  :     Monkiiz
Poseidon  :     [js]meepo
Poseidon  :     jacksperol
Poseidon  :     o^หม่ำ^o
Poseidon  :     _ส้มโoน้oe_
Poseidon  :     -Sansanee-
Poseidon  :     !~ชิมอน~1
Poseidon  :     435t54y6w
Poseidon  :     แทงหนูที
Poseidon  :     !!^^--)(
Poseidon  :     P-nut

ของรางวัลจะทยอยเข้าสู้ตัวละครภายใน 7 วันทำการนะคะ
* ขอปิดรับรูปร่วมกิจกรรมแล้วนะคะ ส่งหลังจากนี้ไม่ขอรับตรวจสอบ *

อ้างจาก: narakza ที่ พฤศจิกายน 24, 2010, 12:29:22
ทำไมไม่มีชื่ออะจีเอ็มค่ะ

ช่วยตรวจสอบดีๆๆหน่อยนะค่ะ โพสไปหน้าแรกๆๆเรย

If you can dream it, you can do it = ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
จำหน่ายบัตรเกม GAMEINDY Shop +15% สนใจติดต่อได้ที่นี้เลย(ทางทีมงานมีส่วนให้ 5-10%) Msn:Godswaronlineth@hotmail.com

ออฟไลน์ exceed

• Captain
  • **
« ตอบ #122 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 12:04:03 »
มีใครได้ของแล้วบ้างคับ  ทำไมผมยังไม่ได้หว่า หรือว่า ยังไม่ถึงเวลาให้ของคับ ชี้แจ้งหน่อย

ออฟไลน์ toomza123

• Sergeant
  • *
« ตอบ #123 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 14:10:35 »
ส่งรูปไปแล้วแต่ ไม่มีชื่อในผู้ได้รับรางวัล เหอะๆ หมดไปหลาย แต่ไม่ได้ไรเลย แย่มากๆ

• General
« ตอบ #124 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 14:15:39 »
อ้างจาก: toomza123 ที่ พฤศจิกายน 22, 2010, 00:37:43

รูป อันแรกกับอันที่2 เล็กเกินนะคับเลยอัพใหม่  แล้วกระทู้ข้างบน Login ผิดตัวนะคับ ส่งจิงๆอันนี้นะคับ ขอโทษ Gm ด้วย

2. ผู้เข้าร่วมกิจกรรมต้องนำรูปมาโพสที่นี่ !!
3. หากทีมงานตรวจสอบพบว่า มีการตัดต่อรูปภาพ หรือ ดัดแปลงแก้ไขเอามาใช้ ทีมงานจะตัดสิทธิ์ผู้นั้นทันที

อีกอย่างรุปที่่ส่งมารวมกิจกรรมนั้นไม่มี เวลาระบุ กรอกด้านข้างมาทำให้ไม่สามารถตรวจสอบได้ว่า จุดเมื่อเวลา ??? ทางทีมงานจึงต้องทำการตัดสิทธิในการรับรางวัลไปคะ

If you can dream it, you can do it = ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
จำหน่ายบัตรเกม GAMEINDY Shop +15% สนใจติดต่อได้ที่นี้เลย(ทางทีมงานมีส่วนให้ 5-10%) Msn:Godswaronlineth@hotmail.com

ออฟไลน์ toomza123

• Sergeant
  • *
« ตอบ #125 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 14:47:15 »
บอกตามตรงผม โพส รูปไม่เป็น ผมไปเข้าเวปฝากรูปที่จำกัดขนาด 2mb แต่รูปผมมัน 3mb ผมเลย ย่อรูป ก็ลืมไปว่ามันผิดกฏ เพราะไม่เป็นจิงๆ แต่ผมก็ไม่คิดจะโกงหรอกคับ
ของแค่นี้ แต่ผมเสีย เวลา เสีย Gold B=Gold ก็มีงุดงิดบ้างคับ ขอโทษด้วยละกันคับ
แล้วรูปที่ผมกด ถ่าย มันก็ไม่เต้มจอเพราะไรผมก็ไม่ทราบ ผมทำไม่เป็น

• General
« ตอบ #126 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 15:04:10 »
กด pri sc ก็ได้ภาพเต็มจอแล้วจ้า

แต่ก่อนจะ up แนะนำว่าเปลี่ยน file จาก bmp มาเป็น .jpg  ซึ่งจะทำขนาดเปลี่ยนจาก 3m มาเหลือ 400k  ได้

ออฟไลน์ Nu~Yuke

• Captain
  • **
  • *~Nu_Yuke~*
« ตอบ #127 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 15:13:14 »
รูปสวยจังเย้ย    :D
{Guild} —+`[P]AI[N]—+`

• General
« ตอบ #128 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 17:07:54 »
ขณะนี้ทางทีมงานได้ดำเนินการจัดส่ง ของรางวัลให้เพื่อนๆหมดแล้วนะคะ เชิญไปรับได้เลย