ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าคุณมีตะเกียงวิเศษ ขอพรได้ เพื่อนๆ จะขอให้มีอะไรใน Senator Shop  (อ่าน 1716 ครั้ง)

ออฟไลน์ meterzoo

• Sergeant
  • *
Re: ถ้าคุณมีตะเกียงวิเศษ ขอพรได้ เพื่อนๆ จะขอให้มีอะไรใน Senator Shop
« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 19:42:13 »

• Sergeant
  • *
Re: ถ้าคุณมีตะเกียงวิเศษ ขอพรได้ เพื่อนๆ จะขอให้มีอะไรใน Senator Shop
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 19:42:41 »

• Sergeant
  • *
« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 19:43:29 »
อยากกได้ชุด และb-gold  เยอะๆ
http://login.gameindy.com/user.php/register.email/form/game/3/ref/32.418b3657

ออฟไลน์ istudio

• Sergeant
  • *
« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2010, 08:39:11 »
ง่าผมลืมไป จริงๆแล้ว ผมต้องการแค่อย่างเดียวเลย   ไอเทมช่วยเก็บของเวลาเปิด AFK

ออฟไลน์ meannerss

• Captain
  • **
« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 07:22:16 »
 8)  ถ้าขอได้ผมจะขอ paniha boar   อยากขับหมูๆ

ออฟไลน์ arnech75

• Sergeant
  • *
« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 18:22:46 »
อยากได้ สกิลสัตว์ เวล 2 - 3  แฟชั่นครับบ
ยามรบเราสู้ ยามสงบเราปฏิวัติ -..• BadBoyz_Z •..-

ออฟไลน์ Zariche

• Major
« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 18:39:19 »
ขอให้ลด ราคา  :o

แต่ถ้าที่สนใจก็พวกสกิลอื่นๆนะเพื่อนๆบ่นอยากได้กัน สกิลpet lv2 3 ก็พอok ทีนี้แหละคนเติมเยอะๆสบายเลย หุหุ :)

เราก็เก็บเงินรอซื้อต่อเขาอีกที  :D

ออฟไลน์ zerokill999

• Sergeant
  • *
« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 22:34:34 »
ไม่ได้ขอ ไรหรอกนะ อยากให้เห็นใจ คนเล่นที่ไม่ได้เติม สกิวเวล 3-4 แทบ ไม่มีใช้กันเลย

ถ้าเป็นไปได้เอาไปใส่ในร้านบีโกล มั้งก็ดีนะ

ออฟไลน์ sirbob

• Captain
  • **
« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 11:06:38 »
อ้างจาก: zerokill999 ที่ พฤศจิกายน 15, 2010, 22:34:34
ไม่ได้ขอ ไรหรอกนะ อยากให้เห็นใจ คนเล่นที่ไม่ได้เติม สกิวเวล 3-4 แทบ ไม่มีใช้กันเลย

ถ้าเป็นไปได้เอาไปใส่ในร้านบีโกล มั้งก็ดีนะ
คนที่เติมเค้าก็อุดหนุนบริษัท ทำให้เกมส์อยู่ได้ ทำให้พวกที่ไม่เติมเงินได้เล่นกัน
แน่นอนเค้าอุดหนุนเกมส์ย่อมมีสิทธิพิเศษมากกว่าคนที่ไม่เติมอยู่แล้ว
แล้วคนไม่เติมจะมาเรียกร้อง เอาโน้นเอานี้เท่าๆกับคนที่เติมได้ไง
สนับสนุทุกความคิดเห็นของ108ลีลาดีหรือแรมโบ้โอ้เยส

ออฟไลน์ [js]meepo

• Captain
  • **
« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 17:46:44 »
ยาที่ทําให้เทรดไอเทมได้ จะน่าสนมากเลยครับ

ออฟไลน์ MostAziio

• Sergeant
  • *
« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 15:38:36 »
ไม่ขอไรมากคับ  เอาสกิลที่โล๊ะไปกลับมาก็พอ เห็นจัยพวกพึ่ง มาเล่นบ้างสิคับ เติมไปเยอะ อุส่าเกบแต้มไว้ แลกครั้งเดียวครบทุกสกิล ดันเอาออกไปหมด เอาจัยแต่ลูกค้าเก่ารึงัย แล้วพวกเล่นใหม่ๆ จะเอาสกิล เจ๋งๆที่ไหนไปสู้กับเค้า ตอนนี้ผมแนะนำเพื่อนมาเล่น เยอะแยะเติมไป คนละ 5พัน+ แล้ว โดนพวกมันด่ากันกระจาย ตอนนี้จะเลิกๆกันหมดและ อยากให้สกิล ที่โล๊ะไปกลับมาเร็วๆก็พอคับ ก่อนที่จะเลิกกันไปหมด .... 

ออฟไลน์ Darkness

• Administrator
  • General
« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 15:40:55 »
อ้างจาก: MostAziio ที่ พฤศจิกายน 18, 2010, 15:38:36
ไม่ขอไรมากคับ  เอาสกิลที่โล๊ะไปกลับมาก็พอ เห็นจัยพวกพึ่ง มาเล่นบ้างสิคับ เติมไปเยอะ อุส่าเกบแต้มไว้ แลกครั้งเดียวครบทุกสกิล ดันเอาออกไปหมด เอาจัยแต่ลูกค้าเก่ารึงัย แล้วพวกเล่นใหม่ๆ จะเอาสกิล เจ๋งๆที่ไหนไปสู้กับเค้า ตอนนี้ผมแนะนำเพื่อนมาเล่น เยอะแยะเติมไป คนละ 5พัน+ แล้ว โดนพวกมันด่ากันกระจาย ตอนนี้จะเลิกๆกันหมดและ อยากให้สกิล ที่โล๊ะไปกลับมาเร็วๆก็พอคับ ก่อนที่จะเลิกกันไปหมด .... 

แลกตอนนี้ยังทันนะ ของใหม่ยังมาแลกเก็บไวได้ไม่เน่าเสีย อิอิ

If you can dream it, you can do it = ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
จำหน่ายบัตรเกม GAMEINDY Shop +15% สนใจติดต่อได้ที่นี้เลย(ทางทีมงานมีส่วนให้ 5-10%) Msn:Godswaronlineth@hotmail.com

ออฟไลน์ H๑w๑

• Captain
  • **
  • =^ฮาวา^=
« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 15:55:33 »
อ้างจาก: Darkness ที่ พฤศจิกายน 18, 2010, 15:40:55
อ้างจาก: MostAziio ที่ พฤศจิกายน 18, 2010, 15:38:36

แลกตอนนี้ยังทันนะ ของใหม่ยังมาแลกเก็บไวได้ไม่เน่าเสีย อิอิ

จี เอม   คร้า เพิ่ม ช่องขายของดีไหม ค่ะ

มีให้เลือกเยอะ ก็น่าจะดีน่ะค่ะ......

ออฟไลน์ stepbaby

• Sergeant
  • *
« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 14:07:05 »
อยากได้ตำราสกิล เวล 4 ครับ..!!!
ขอสำหรับคนล่างๆบ้าง เนื่องจากจัดหนักเอาใจคนเลนวอใหญ่
คนวอเล็กคนหายหมดแล้วคับ (50-89)
ขนาดผมประกาศรับมา  3 อาทิดแทบทุกวัน..
ไม่มีคัยขายให้ผมได้เลยครับ "Thunder 4 & Star Shower 4"

ปล.ปรับให้มันสมดุลก็น่าจะดีนะคับ ไม่งั้น วอเล็กอีกหน่อยไม่มีก้ได้เพราะคนหายหมด..!!

By Windstruck +++

ออฟไลน์ ดอกทอง(บาส)

• Captain
  • **
  • ดอกทอง
« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2010, 13:25:45 »
เพิ่มชุดแฟชั่นคร้าบบ

I HATE THIS LOVE SONG