ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเจอผู้เล่นฝั่งตรงข้าม เราควรทำเช่นไร  (อ่าน 921 ครั้ง)

ออฟไลน์ -Jez ㋛彡ร่าเริง-

• Major
Re: ถ้าเจอผู้เล่นฝั่งตรงข้าม เราควรทำเช่นไร
« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 12:28:09 »
จับ ล๊อค แล้วหนี ถ้าเราอ่อนกว่า 

ถ้าเรารู้ว่าเทพกว่า กิ๊กแคร์ใส่ แล้ว + แหม่มมเลย  ถ้าคู่แข่งเก่ง ก็ลากไปหาเพื่อน เพื่อนจัดการ สบายใจ สะใจโจ๋

ถ้าพูดตามตรง พรีสตายยากนะ อยู่แถว 2 ไว้

ออฟไลน์ [Gm]Shiwon

• Global Moderator
  • Sergeant
  • ดีจ้า
Re: ถ้าเจอผู้เล่นฝั่งตรงข้าม เราควรทำเช่นไร
« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 16:55:39 »
  :) :)
สวัสดี! น้องใหม่ฝากตัวด้วยงับ
อะไรผิด บอกได้นะคับ จะนำไปเเก้ไข

ออฟไลน์ pritesd

• Sergeant
  • *
« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2010, 21:09:05 »
ลุยแหลก แหกโค้ง เอ้ยไม่ใช่ :o เป็นผมนะ จะสังเกตุดูดีดี แอ๊บดูแถบชื่อ ถ้าเห็นแสงดีๆ(ผวนๆ) เผ่นครับ จะยิงหาใครละ พระนี่นะ ผมชอบนะ แต่รู้สึกเบาๆ+เปลืองเอ็ม ทุกเกมเอ็มหมดง่าย พระน่ะนะ หมดง่ายทุกเกม แต่เกมนี้หมดง่ายถึงง่ายมาก ฮิลทีเลือดกระอักเป็นเวทย์เลย ฮิฮิ ถ้าใครลุยแหลกแหกตรง(TT)กิ๊กแคร์แล้วก็ไปหาที่ดักยิงฮะ(พระเกมนี้แปลกๆ สกิลหมู่เยอะกิ๊บ เกมอื่นเห็นน้อยๆนะT^T) สะใจโจ๋ก็คงต้องหิน+โฮลี่ไชน์+กิ๊ก+เผ่น เจ้าคร้าบ 5555 พอละพอละ ยาวๆ

จิ้มเยอะๆน้า อยากได้พอยท์ ขี้เกียจเติมตังมากมาย จนจนจนจน

ออฟไลน์ ..ยัJรัnlS๐...

• Captain
  • **
« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 15:16:58 »
เราตอนนี้เปลี่ยนมาโวยแทนแระ - -

ทำเควสดีๆแล้วเจอฆ่าตลอด เซ็งนะ

ออฟไลน์ Winter

• Major
  • อนาคต คือสิ่งไม่เเน่นอน
« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 12:08:25 »
 :Pหนี+ทามใจอยากเดียว

ออฟไลน์ -Jez ㋛彡ร่าเริง-

• Major
« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 12:27:22 »
ไม่เห็นต้องหนี เลย  จริงๆพรีสนะแหล่มนะ mp น้อย ก็ใช้ mp เติมจิ กด ที เต็มหลอด เพราะ ฮิลลิ่งที่อัพไป  ยา 3พัน  กดทีตอนนี้ 9พันกว่า ถ้ายา 7พัน นี้ เปนหมื่น 

จะแชม จะเมจ จะวอ พรีสรับไหวหมด ขอเพียงทำชุดให้ตรงสาย + สัตว์ และ บูชาตรงจุด แค่นี้ ชิวๆ

ออฟไลน์ ..ยัJรัnlS๐...

• Captain
  • **
« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 20:34:17 »
กว่าจะตีอีกฝั่งตายอะนะ เขาก็กดยาเป็นเหมือนกันงะ
สรุปเจอฝั่งตรงข้าม ถ้ามันเก่งกดแคร์แล้ววิ่ง ถ้าไม่เก่ง ไม่ต้องบวก วิ่งหนีก่อน ไม่ต้องกดไร
ยิงมันก็ไม่ค่อยเข้าอยู่แล้วนะ

นอกจากพระเติมเงินเยอะนะ คนไม่เติมหรือเติมไม่เยอะ อย่าริ