ผู้เขียน หัวข้อ: เช็ค E-Mail กันรึยัง!? Newsletter ฉบับที่ #2 แจกฟรี Suit of Nameplate  (อ่าน 2677 ครั้ง)

ออฟไลน์ armlaos14

• Sergeant
  • *
  • ผมรู้คุณก็ใช้
Re: เช็ค E-Mail กันรึยัง!? Newsletter ฉบับที่ #2 แจกฟรี Suit of Nameplate
« ตอบ #75 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 22:03:49 »
Newsletter ฉบับที่ 2    ยังไม่ได้เลยครับ

ชื่อ>>> -SouSoRun-
เซิฟ>>> zeus
E-mail>>> Dargon_arm@hotmail

ช่วยเช๊คทีฮ่ะ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ถ้าคิดแล้วไม่ทำ แล้ววันไหนสิ่งที่คิดจะเป็นจริง  >>> I'm not GAY

ออฟไลน์ narakavet

• Sergeant
  • *
Re: เช็ค E-Mail กันรึยัง!? Newsletter ฉบับที่ #2 แจกฟรี Suit of Nameplate
« ตอบ #76 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 08:34:22 »
ยังไม่ได้จริง ๆ อ่ะคับช่วยดูให้หน่อยนะคับ

สปาตาชอบรังแกผมT^T

ออฟไลน์ Darkness

• Administrator
  • General
« ตอบ #77 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 19:02:41 »
ปรับปรุงแก้ไขแล้วคะ เพิ่งส่งไปใหม่อีกรอบ ถ้าพรุ่งนี้ยังไม่ได้อีก
รบกวนโพสบอกด้วยคะ ขอบพระคุณมาก  ;D ;D

If you can dream it, you can do it = ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
จำหน่ายบัตรเกม GAMEINDY Shop +15% สนใจติดต่อได้ที่นี้เลย(ทางทีมงานมีส่วนให้ 5-10%) Msn:Godswaronlineth@hotmail.com

ออฟไลน์ armlaos14

• Sergeant
  • *
  • ผมรู้คุณก็ใช้
« ตอบ #78 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2010, 01:46:12 »
ได้แล้วครับ ขอบคุณที่สนใจครับ^^
ถ้าคิดแล้วไม่ทำ แล้ววันไหนสิ่งที่คิดจะเป็นจริง  >>> I'm not GAY