ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรม : รหัสลับจากดวงดาว  (อ่าน 2908 ครั้ง)

ออฟไลน์ ben2533

• Sergeant
  • *
Re: กิจกรรม : รหัสลับจากดวงดาว
« ตอบ #135 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 18:01:56 »
เค้าบอกทีมงานมัวเล่น เค้าเตอร์ สไตล์ ออนไลน์กันอยุ่

ดูสิ!!!

ออฟไลน์ -ThePrinceZero-

• Sergeant
  • *
  • อาจไม่ใช่คนสำคัญ แต่สักวันจะสำคัญที่สุดในชีวิตเทอ
Re: กิจกรรม : รหัสลับจากดวงดาว
« ตอบ #136 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 18:03:16 »
ทุเลศ จิงๆ

ครั้ง1  ครั้ง 2 ดีนะ ผม ชม

แต่ ครั้ง 3  บาทา จิงๆ ทำงานเน่าร้ากกก้ยรัยกัล

ไม่เป็นทีม  เอเธนเอามา คนเดียว 

กดยกเลิกแมงอยุ่ได้
แวะมาดูก่อน!! ไฮ5ป๋มเอง

ออฟไลน์ limberger

• Sergeant
  • *
« ตอบ #137 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 18:13:53 »
เหอๆ ถ้า GM กระทำการแบบนี้ จริงๆ

Log Off ไป โดยไม่บอกกล่าว  ถือว่าเป็นการหนีเอาตัวรอด

จัดกิจกรรม โดยไม่มีการกำหนดของรางวัลไว้ก่อน พอถึงเวลาแจก บอกของหมด

ทางแก้ไข เราก็แบนเกมส์นี้ดิ๊ครับ ใครที่ไม่พอใจการกระทำของ GM ช่วยบอกต่อกัน แบนเกมส์นี้ดิ๊ครับ
ไม่ต้องเข้ามาเล่น ปล่อยให้เซิฟว่าง มีแต่ มอนเตอยืนกัดกันเอง ดีไหม

ออฟไลน์ _som_o

• Sergeant
  • *
« ตอบ #138 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 18:15:33 »
หัวโจกกิจกรมมไปไหนเอ่ย !  เล่นเกมเคาร์เตอร์ 

คราวหลังเก็บไว้ให้เด็กที่บ้านนะอย่ามาคุยว่าจะแจกจากกิจกรรม   แล้วคราวหลังก็ไม่ต้องบอกว่ามีกิจกรรมเลย  ไปจัดกิจกรรมเคาร์เตอร์โน้น...

ออฟไลน์ uforgetme

• Sergeant
  • *
« ตอบ #139 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2010, 18:22:14 »
CGN ไม่ต้องโผล่มาจัดกิจกรรมแบบนี้อีกแล้วนะ เสียอารมณ์สุดๆ

แล้วไม่ต้องมาบอกว่าจะชดเชยไปวันอื่นนะ กว่าจะหาเวลามาได้ ผมไม่ใช่เด็กนักเรียนปิดเทอมนะครับ มีการมีงานทำ  >:(

ปล. เหตุผลที่บอกมาได้ยินแล้วซึ้งใจจริงๆ ติดธุระ งอมแงม Counter online

ออฟไลน์ CGN_GreenTea

• Sergeant
  • *
« ตอบ #140 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2010, 10:41:52 »
- ต้องขออภัยในความผิดพลาดในกิจกรรมด้วยครับผม

- เมื่อวานกิจกรรมเซิร์ฟเวอร์ Poseidon ผมเองติดภารกิจเร่งด่วนจึงไม่สามารถเข้าไปแจกของรางวัลได้ เหลือแต่น้องๆ 2 คนซึ่งเป็นทีมงานใหม่ -  -!! จึงเกิดข้อผิดพลาดอย่างที่ทราบกัน

- กิจกรรมครั้งนี้ต้องขอรับผิดคนเดียวเต็มๆ ครับผม จะพยายามปรับปรุงให้ดีขึ้นกว่าเดิม และหากิจกรรมสนุกๆ มาชดเชยให้ในโอกาสต่อไปนะครับ

-  -!! ผมผิดเองครับ ... ขอโทษจริงๆ ครับ

ออฟไลน์ senamplayboy

• Captain
  • **
« ตอบ #141 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2010, 10:51:29 »
ผิดยังไม่เท่าไหร่   แต่ที่หัวนี่มันแสบตาครับ*0*

ออฟไลน์ CGN_GreenTea

• Sergeant
  • *
« ตอบ #142 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2010, 10:53:35 »
ชี้แจงสักนิดนะครับ

ทางทีมงาน CGN ไม่ได้เป็นทีมงานโดยตรงของเกม Godswar ครับผม และก็ไม่ใช่ GM

การจะขอของรางวัลหรือจัดกิจกรรมจะต้องผ่านขั้นตอนมากมาย รวมไปถึงการแอดของรางวัลแต่ละครั้งก็ทำได้ยากครับ เพราะต้องติดต่อค่ายเกมโดยตรง ในส่วนนี้ผมได้รับแจ้งว่าทีมงานที่แอดของรางวัลไม่ว่างและไม่สามารถแอดของรางวัลเพิ่มให้ได้ ซึ่งในส่วนนี้ผมก็แก้ปัญหาในระดับแรกไปก่อนแล้วคือ เฉลี่ยของรางวัลที่เหลือในการกิจกรรม 2 ครั้งแรกมาแจกซึ่งจำนวนมันอาจจะน้อยกว่าตอนแรกแต่ก็น่าจะเพียงพอ แต่ด้วยจำนวนคนที่เพิ่มมากกว่าเดิมทำให้ของรางวัลขาด ประกอบกับเมื่อวันที่ 15 ตุลาคม ผมเองติดภารกิจเร่งด่วน จึงไม่สามารถเข้าไปแก้ไขสถานะการที่เกิดขึ้นได้ และทีมงาน 2 คนที่เข้าไปแจกยังขาดประสบการณ์ในเรื่องของการจัดกิจกรรมจึงทำให้ผลสรุผปของกิจกรรมออกมาอย่างที่เห็น  และในส่วนที่บอกว่าทีมงาน CGN มัวเล่นแต่ Counter online ไม่เป็นความจริงครับผม เพราะทีมงานแต่ละคนต้องทำหน้าที่ในการทำข่าวและอีกหลายๆ อย่าง สุดท้ายต้องขออภัยในความไม่สะดวกและทำให้ผู้เล่นหลายๆ คนผิดหวังในกิจกรรมครั้งสุดท้าย แต่ผมรับปากครับว่ากิจกรรมครั้งต่อไปจะไม้ให้เกิดข้อผิดพลาดแบบนี้อีก และถ้าผมทำไม่ได้ผมเองจะพิจารณาตัวเองและออกจากทีม Event ครับผม

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ ย.ยุ่น

• Administrator
  • Colonel
« ตอบ #143 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2010, 11:51:40 »
คนที่ไม่เคยผิดพลาดเลย คือคนที่ไม่เคยทำอะไรเลยครับ
เชื่อว่าเพื่อนๆ ยังคงรอกิจกรรมดีๆจากทีมงาน Event ของ Compgamer ต่อไป ^^

ออฟไลน์ Zariche

• Major
« ตอบ #144 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2010, 13:19:21 »
อ้างจาก: ย.ยุ่น ที่ ตุลาคม 16, 2010, 11:51:40
คนที่ไม่เคยผิดพลาดเลย คือคนที่ไม่เคยทำอะไรเลยครับ
เชื่อว่าเพื่อนๆ ยังคงรอกิจกรรมดีๆจากทีมงาน Event ของ Compgamer ต่อไป ^^

+1 :)

ออฟไลน์ sutepjunke

• Sergeant
  • *
« ตอบ #145 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2010, 16:44:39 »
ผิดพลาดก็อะภัยได้ตรับแต่สงใสนิด1ทำไมสปาต้าหมดก่อนทั้งที่เอเทนมีจดเกินเวลาครับหรือฝั่งสปาต้าแลกไปเยะกว่าทั้งที่เวลาเท่ากันเวลาเดลต่อคนก็หน้าจะเท่ากันนะแต่ทำไมของไม่เท่ากันครับชี้แจงหน่อย :P

ออฟไลน์ ~๐`JibiMaru`๐~

• Captain
  • **
« ตอบ #146 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2010, 11:32:53 »
มารอดูรหัสลับประจำวันนี้เจ้าค่ะ /ปูเสื่อ
อยากจะขอ ขอให้ฉันนั้นมีแต่เธอ อยากจะรัก อยากจะรักเธอนานเท่านาน
อยากจะขอ ขอให้รักและความผูกผัน อยู่ด้วย อยู่ด้วยกันเรื่อยไป