GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีเติมเงินด้วยบัตร @cash PetsWar  (อ่าน 435 ครั้ง)
จีเอ็มวอจัง
Full Member

วอจังสู้ๆ

วิธีเติมเงินด้วยบัตร @cash PetsWar
« เมื่อ: 09-12-2010, 13:08:38 »

วันนี้  GMวอจัง มาบอกวิธี การเติมเงิน @cash ครับ ของชาวPetsWarกันนะ พื่น้อง

ขั้นตอนเเรก กดที่รูปเติมเงินเลย

เเล้วกดที่รูป @cash ครับ

กดที่เติมเงิน @ cash ที่นี้

ตรวจโค้ดที่เราได้มาว่าถูกต้องไหมจากบัตร ว่าเป็นบัตร@ cash หรือป่าว

ใส่ข้อมูลตามเเบบรูป

รูปเเบบโค้ด GAMEINDY ที่ได้

นำโค้ดไปเติมหน้าเติมเงิน GAMEINDY

สวัสดี! น้องใหม่ฝากตัวด้วยครับ
อะไรผิด บอกได้นะครับ จะนำไปเเก้ไข

ป้าย:
หน้า: [1]